ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ถึงว่าสิเนี้ย ... เบิกงบจาก ผบ.ทบ. ยังไง ก็ไม่ยอมให้ ... อย่างนี้นี่้เอง เหอ เหอ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • เปรมอย่าเอามาฮื้อดูนักก่าเดี๋ยวอดใจบ่ะไหวเน้อ จะลักเมียไปแอ๋วล่ะเน้อ5555555
  • ตอนนั้นไปจัดสวนงานพัทยาก็จ่ะเอี้ยครับบ่ะคั้ยหย่ะกานอ่ะ คั้ยบ่ะโอ้ะบ่ะ อยากเดียวเลยล่ะครับ555
  • ผบ.ทบ บอกว่า ... หากบ่ไปพัทยา จะฮื้อซื้อน้องหมาแหม่ตัว
    เลือกบ่ถูกเลยนิ ไปก้อม่วนอกม่วนใจไข่เริงร่า ... บ่ไปก็ได้น้องหมาตัวใหม่ เอาใดดีนิ
  • ไค้ไปเจอฝรั่งอี้สักกำหนอ ... เหอ เหอ
    image
  • Party Night @ Pattaya ... เฮาก้อไค้ไปกับเบิ้ลผ่อง ผบ.ทบ แยะใดบ่หันใจ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • โอะเปิ้นไปผ่อหมาประกวดกั๋นเน้อตาเปรม
    งานเข้ากะต๋อมแต๋ม ว่างจะเข้าไปฉีดยาหิ้อ อาหารกะมีตี้คอกหมามาเอาเลย
    เอาโทรแป๋งอยู่วันนี้ท่าจะดีละ
    ใครอยาได้ลูกหมาตัวเมียรีบๆนะก่อนเป็นห่อนึ้ง
    jjนุ้มนิ้มเอาหมามาไว้ได้ละเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    191774.jpg 31K
  • รับลมทะเลกันหน่อยดีกว่า ...
    image
    image
    image
  • ไปผ่อหมาประกวดอย่างเดียวแต้ก่ะครับ ... 3 ทุ่มก็เข้านอนเลยแม่นก่ออ้าย เหอ เหอ
  • ตกคับ อัพขึ้นหน่อย หายไปไหนหมด ฝนตกมั้ยคับที่เชียงใหม่ เมืองฝางฝนตกมากเลยพี่น้องทั้งหลาย
  • บ่ะดีเครียดนักเน้ออ้ายพี่จอนท์ก่โทรไปหาแล้วแต่บ่ะติดน่ะก่า พี่จอนท์มีทางออกฮื้อน่าอ้าย ฟังเพลงนี้อ้าย5555

• หายแซบหมดต่ะ ไปวัดกั๋นก้าหา555
  • เฮ้ย...พี่จอนท์มาคุยกันมั้งดิื ได้ไอ่ขายาวไปไม่มาคุยกันเลยน่ะ5555
  • แอบไปขโมยตัดมาซักขาดีมะ ยาวนัก
  • พี่จอนท์เค้าอาจกำลังกลุ้มใจ ... เพราะทำยังไงไอ่ขายาวมันก้อบ่ลาก เหอ เหอ
  • อ้ายสมครับเดี๋ยวแวะไปหาเด้อ กินข้าวกํา
  • อ้ายตรูปิ๊กมาล่ะ555555555
  • ก่ะว่าเปิ้นเตรียมตั๋วไปพัทยาเลยหายหมดนิ5555555
  • พัทยงพัทยา ที่ใหน ไม่ได้ไปแล้วเนี้ย
  • แต่ตอนนี้ บทเรียน ว่ายน้ำผ่าน ...ต่อไปก็วิ่งบอล และก็ลากต่อไป ฮ่าๆๆ สบายๆ ได้แค่นี้รับ โค ตะ ระ แข็งแรงแน่นอน เว้ย
  • อ้ายเก่ง หมาชุดเดียวกับผมเอาไปเป้นใดผ่องครับ ... ของผมสปิงโพลขาเตี่ยวเจ้ามันอย่างเดียว
    พอจะเอาลาก นั้งผ่องหน้าเจ้าบ่เอาซะอย่าง ก๋ายขนาด เหอ เหอ
  • เปรม มันไม่ลากก็เตะแม่งเลย ....จะบ้าเหรอ หมาอายุกี่วันเอง เอามาลาก พังพินาท กันหมด
  • ล้อเล่นครับพี่จอนท์ ... ช่วงนี้กำลังเร่งอัดสารอาหาร วิ่งนิดหน่อย สร้างความคล่องตัวให้กับลูกหมาก่อน
    สอนให้รู้จักกิน รู้จักขับถ่ายเป็นที่เป็นทางอยู่
    แต่เจ้านี้จี๊ดจัด กัดขากางเกง กะ รองเท้าเละไปหมด เหอ เหอ
  • กัดขากางเกง ก็เตะแม่งเลย รับรองขี้แตกแน่
  • โหดร้าย ... พร่งนี้จะรีบเอาไปใช้เลยครับ
    แต่มันดื้อได้ใจจริงๆ ไม่กลัวอะไรเลย ตบแม่งก้อนั้งจ้องหน้า ประมาณว่า กุไม่เจ็บเฟ้ย เหอ เหอ
  • คำนิยามของพัทยา ... พร้อมภาพพิทบูลสวยๆ เหอ เหอ

• ไม่เอาลากตอนนี้ก็ไม่ทันคนอื่นน่ะดิพี่ เปรมเอาลากไม่ลากตืบมันเลย55555555
  • ผมเตะมันทุกวันเลย มันจะได้ขายาวๆพี่จอนท์บอก 555
  • อ้าวพี่จอร์นไม่ได้ไปแล้วเหรอพี่
    ว่าจะโทรไปจองรถตู้อยู่เลย
  • เมียพี่จอนท์บอกว่า ไปดูสาวพัทยาก็ไม่สวยเท่าเค้าหรอกป๊า ใช่ไหมพี่ กร๊ากกกกกกกกกกกก
  • ไปพัทยาไปวอร์มกับAดีกว่าเน่าะพี่ ฮิฮิฮิ
  • หลับดีกว่า เดี๋ยวพรุ่งนี้ตื่นไปทำงานไม่ทัน5555
  • ถ้าพี่จอห์นไม่ไป ก็เหลือแค่ ผม ต่าย พี่สมพงษ์ที่จะไปพร้อมกัน
    พี่อุ๋ย จะเอาไงก็ไม่รู้ครับ
    หายกันไปทีละคนสองคน
  • เค้าเอางานประเทศอเมริกา มาตั้งที่พัทยาเมืองไทย ทั้งหมาทั้งผู้ก่อตั้งบูลลี่ ใครพลาด ขอบอกว่าต้องเสียใจไปอีกนานแสนนานครับ

หมาจอห์นขายาวมาก ตั้งชื่อว่าตะเกียบดีมั้ย...555
  • http://www.nirutvan.com/
    เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรถามครับ
  • คิดดูดีๆ ก่อนตัดสินใจนะครับ สมัยก่อนคนไทยต้องบินไปดูงานดีๆ หมาดังๆ แบบนี้ที่อเมริกา เสียค่าตั๋วสามสี่หมื่น แต่ตอนนี้เค้ามาให้เราชมถึงที่ แถมขนบูลลี่มาเพียบ พลาดได้ยังไง เกาะอ้ายสมพงษ์ไปก็ได้...

• tex ตารางเวลา
    ที่ตั้งบูช ดูจากใหนครับเอาไรไปจัดบูชอะ
    ยังไม่มีรถไป
  • ไปรถตู้ก่าอ้าย มันตึงผ่าน(รถตี้เปิ้นขายตู้นะอ้าย)55555
  • อ้ายนี้ยังมาลุ้กเจ้าต่ะ
  • เอาหมาล้นก่ะว่าไปส่งลูกครับอ้าย ฮิฮิฮิ
  • ส่วนผมไปทำงานดีกว่าเดี๋ยวเมียด่า55555555
  • ตื่นเช้ากันจริง ๆ สองคนนี้ วันหยุดยาวติดต่อ lamphun. ไม่ได้เลย จะชวนกินเบียร์ซะหน่อย
    รู้สึกว่าจะโดนล็อคล้อ + กักบริเวณ ฮ่า ๆๆ
  • ประตูเปิด 8:00 โมงเช้า พิธีเริ่มเปิด 10:00 โมงครับส.ส.
    เอาป้ายไวนิน 3x3 เมตรไว้จัดบูธน่าจะพอ เดี๋ยวผมเอาเบียร์เอาไวน์แดงไปตั้งบนโต๊ะเองครับ... :041: :020: :043:
  • เที่ยวพัทยาเผื่อด้วยนะครับ เพราะช่วงนี้ต้องดูแลครอบครัว ที่มาเยือนเชียงใหม่ เพื่อสู่ขอและหมั้นหมาย ผู้หญิงทีคบกันมา 8 ปี (หมั้นไว้ก่อนอีก 2 ปีแต่ง 10 ปีเลขสวยดี)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01554_resize.JPG 137K
    a1_resize.jpg 156K
  • ยินดีด้วยตั้ม เป็นฝั่งเป็นฝาอีกคนแล้ว... :033:
  • เซ็งจิต...เช้ามาเล่นทะเลาะแต่เช้าเอาไงไม่รู้เนี้ย มึนไปหมดแล้ว...เลิกกะเมียซะงั้น อาไรจะเกิดก็ต้องเกิด อยากจะบ้า ทำห่าอาไรไม่ถูกเลยเว้ย เซ็งโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เขาแต่ง เรา เลิก โคตรเท่
  • ยินดีด้วยคับพี่ตั้ม ชอบฉากหลังภาพแรกอะพี่สงสัยของดีเพียบ ปู่แฟนของพี่ที่พี่บอกหรือปล่าว
    ฝากรูปตะกรุดหนังครูบาชุ่มให้ชมด้วยพี่ ดอกนี้ประกวดติดที่3งานใหญ่มา บูชาราคากันเอง5555image
    ไฟล์แนบ
    0y04a.jpg 132K
  • โฮ้ะอ้ายนี้อู้บะเข้าหูเลย เนาะ 1+ตั้ม55 บะลั้งใข้ได๋ใหม่ยั้งเปินละก้าimage
    ไฟล์แนบ
    198556.jpg 114K