ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เงียบอีกแหละ ... อย่าปล่อยให้ Playboy ต้องหงอยเหงา เหอ เหอ

image
  • เน้นสีแดงแหละกันคืนนี้ ...

image
  • สีชมพู ถือว่าหยวนๆกันไป เหอ เหอ
    image
  • อันนี้ยกทรงหลากสี ... แต่ที่เด่นๆก็สีแดง อิอิ
    นางแบบหน้าปกเดือนพฤภาคมนี้เอง
  • หาเบียร์กินก่อนดีกว่า เหอ เหอ
  • มีแต่คนหื่นนะคับ เมืองเหนือเรา
  • ชอบแดงๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    4607_823694[1].jpg 33K
  • โค๊ะอะหยั้งนิ555
  • Good morning...
    ก๋ำแก้วไวน์ ส่ายก้นตวยกั๋นมันท่าจะม่วนแต้น่อ
    แสดงว่าหมู่เฮามัก บ่กล้วยกั๋นก้า หน้านี้เอาของนอกเต็มหน้าเลยบ๋อ...เผื่อไว้ลงฮูปหมาตวยเน่อ
  • อ้ายสมพงษ์ วันนี้เอาหมาน้อยไปส่งให้นะครับ น่าจะถึงสักประมาณ 6 โมงกว่าๆ นะคร้าบบบ
  • เมื่อวานข้าน้อยต้องขออภัยที่ขอตัวกลับก่อน ทำให้เจ้าสำนักทั้ง2ต้องร่ำสุรากัน2คน คราวนี้ข้าน้อยขอแก้ตัวใหม่น่ะครับ555555555
  • วันนี้เงียบแต้ๆ
  • ฝนตกอีกแล้วค๊าบ :025:
    Northern Red Elit's Baibour :o061: image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0314 (640x425).jpg 243K
    _DSC0314 (640x425).jpg 241K
  • ที่อ้ายใหญ่ยังเอาบ่ะกั๋วมาเลยวันนั้นน่ะ555555555
  • นัทเอามาโชว์ยิหยังหมาพิกานน่ะ5555555555
  • แปลว่าอ่ะหยังอ้ายเก่ง
    คนเมืองยังอ่านบ่ฮู้เรื่องเลยอ้าย
    ตี่ ว่าเอาบ่ะกั๋ว คืออะหยังอ้าย
  • แบบนี้โก่งหรือก่างหล่ะค๊าบ
    หมาเทพแบบนี้ เรียกพิการได้ไงอ้าย 555
  • กล้ามทั้งตัวค๊าบ ขอบอก 555
  • อ้ายสม กล้ามเป็นได ผ่องอ้าย 555
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0454 (640x425).jpg 132K
  • เอออบ่ะกล้วยหยะ5555555555
  • หมาไผ่นิงามแต้
  • จัดไปแหมดอกครับอ้ายโพส แบบสแต๊ป บ้าง 555
    อ้ายสมงานพัทยา ผมได้ไปตวยละเน้ออ้าย
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0466 (640x425) (2).jpg 106K
  • เอาบัวไปวันไดนิ นัท
  • อ้ายสมพงษ์งานพัทยาที่จะลงมากันนี่เคลื่อนทัพกันตอนกี่โมงเจ้า เตยรออยู่น๊า
  • ส่งประกวดหมากล้ามเลยครับนัท... :020:
  • ลูกน้องบัว กะ อ้ายโจโจ้ ... จะใดก้อขอเก็บเผื่อไว้หื้อผมสักตัวนะครับนัท คนมันชอบแบบเปรี้ยวจี๊ด เหอ เหอ
  • หมาเป็นฮีทครับพี่เต็ก
    หยุดฟิตไปหลายวันแล้ว
    เอาไป หมาในงานแตกตื่นแน่ 555
    พี่เต็กวันนี้แมนยูจะประกาศแชมป์นะครับอย่าลืมดูนะค๊าบ

อ้ายสมไปวันพุธตอนเจ้าครับอ้าย
    ไปซุ้มไทรน้อยตอนเจ้า วันพัด
    จะไปผมว่าจะไปยืมบ๊อกอ้ายกำครับ
    บ๊อกผม มันอันน้อยเดินทางไปไกลสงสารมัน
    ขี้เมาหัวเหียหนา อีบัวนี่ :o065:
  • วันนี้โอกาสดี ... หนีเข้าเจียงใหม่ ไปดูลัดดาแลนด์ดีกว่า เหอ เหอ

• ลืมไปอ้ายเอาอีแอลเอ็มไปงานตวย นั่นเตอะ
    เดี๋ยวผมไปซื้อ ที่เชียงใหม่เอา :015:
  • lm บะไปมันบะเดิน ถ้าโนท เอากะบะมาจะฝากไปหื้อเน้อ
    แล้วปะกั๋นนะจ๊ะ น้องสาว
  • เกมส์นี้ไม่พลาดครับนัท ล้างแค้นคืนสองปีที่่แล้ว... :o055:
  • ทีมเรามีตัวไหน ไปพัทยามั่งครับ!!! ?
  • จี๊ดแน่นอนครับคุณเปรม
    แต่เปรี้ยวนี่ไม่แน่ใจ 5555

ขอบคุณครับอ้ายสม เมียกำลังจ่มว่า ซื้อแหมเมาะ
    55555
  • ตาโนทจะมาถึงกี่โมงนิ
    เอาหมาตรวจเลือดตี่ไหนนัท
  • แล๊ปครับอ้าย ขอหลอดใส่เลือดที่แล๊ป
    แล้วมาหื้อหมอหมา แล้วไปตี้แล็ปแหมเต้อครับ :015:
  • เจ้าสำนักท่าจะงานยุ่ง ก้าว่าเมายุ่งกะงาน 5555 ขำแต่ะขำว่าจะได๋หาตี้ถอนละก้า
  • กิ๋น2คนจะขำอ่ะหยังบ่ะล้ำบ่ะเหลืออ้าย5555555
  • บะหื้อขำหยั่งไดไปหาAAAAAปุ้นเลอะ
  • จะไปว่าไปเลื้อยเน้อ555555555
  • วันนี้หายกันหมดจริงๆน่ะเนี้ยยยยยยย
  • ใผ่จะไปพัทยาเตรียมตั่วเน้อ
  • ออกวันไหนคับอ้าย..
  • ทดสอบimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10204_resize.JPG 67K
  • ล้านนาสู้!!!

สงสัยงานพัทยา เมาตั้งแต่สิบโมงเช้าดีมั้ยน้อ...555
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • บุญมาถึงบ้านแล้วนะครับทุกๆท่าสาธุimage
    ไฟล์แนบ
    198569.jpg 275K
  • อ้ายๆๆพี่ผมหายครับ555555
  • lamphun 5:47PM Permalink
    บุญมาถึงบ้านแล้วนะครับ "ทุกๆท่าสาธุ"
    มันหมายความว่าไดครับ
  • เชียงใหม่แลนด์ = ลัดดาแลนด์
    คนหายแซบไปไหนกันหมดครับ 5555