ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • มาปิดท้ายกันด้วย " ภาพแห่งความประทับใจ "

ภาพที่ 1 ชื่อว่า " อาก้า ปิ๊กสันกำแพงบ่ "
    อาก้าพบนายเก่า กับคำชวนให้กลับสันกำแพง แต่อาก้าตอบว่า " ม่ายเอาหนูจะอยู่กับพี่ตั้ม อิ อิ "

image
    ไฟล์แนบ
    P1030168a_resize.jpg 115K
  • ภาพที 2 " อ้ายๆ แต้ก๋า อ้าย "
    เก่งบอกเมียว่าจะไปละปูน Meeting Pitbull เมียถามว่า " อ้ายๆ แต้ก๋า อ้าย " เก่งตอบว่า "แต้กะ ผ่อรูป ดู"

image
    ไฟล์แนบ
    ss_resize.jpg 117K
  • ภาพสุดท้ายเป็นภาพชุด " สองมาตรฐาน "

มาตรฐาน ที 1 " โอ ว้าว สุดยอดหมาแดง (Vodka) ลูกช่างแข้งขายาว สมใจพ่อเหลือเกิน มา มะ มาอยู่ กรีนวัลเลย์ กับพ่อมะ "

image

มาตรฐานที่ 2 " เฮ้ย ไอ้ บูลลี่ (อาก้า) เตี้ยๆ ขาสั้น มาทำอะไรแถวนี้วะ นี่มันถิ่นหมาแดงนะโว้ยย อย่ามาใกล้เดี๋ยวโดน โปรตีนนนน "

image
    ไฟล์แนบ
    P1030186a_resize.jpg 126K
    P1030289_resize.jpg 136K
    P1030288_resize.jpg 204K
  • โอ้ว!! ลูกรักของพ่อจอห์น 555
  • อาก้าอยู่ตั้มดีแล้ว มันคือสุดยอดบูลลี่ที่มีเสน่ห์ตลอดกาล
    วันงานโดน bin2เสี่ย ส ไป3ขวดแทบคลานกลับเลย พอถึง ชม.ได้
    เลยต่ออีกขวด แต่คงสู้ทีมวอร์มไม่ได้...ยาวตลอดกาล(สายแข็ง)
    ไฟล์แนบ
    fatboy.jpg 42K
  • ครับพี่สมพง ผมก็จะเอาลูกชายไปหาประสบการเเหมือนกัน ได้ 500 กก. ก็พอใจแล้ว มีเวลาซ้อมน้อยไปหน่อย
  • 55ต้องปรับปรุงสายละ ส y
  • มีคนเตะอาก้าวะ แก้เผ็ดดิ อัวะยังมิได้ใข้หัวเตื้อนะ....
  • โอ้ย.ๆๆๆ เมายังส่าง เลย ทำไงดีเนี้ย หนีออกบ้านคืนเดียวเมาม่ายรู้เรื่องเลยเว้ย
  • yai_cm 9:18AM Permalink แต่คงสู้ทีมวอร์มไม่ได้...ยาวตลอดกาล(สายแข็ง) สายแข็งที่ใหน กลับบ้านตอนสายๆมากกว่า
  • เสียผู้เสียคนหมด ....
  • นี่ยังไม่สร่างอีกเหรอครับ :o028:
  • คนไม่ดีหนีเมียเที่ยวก็ยังนี้แหละครับ 5555
  • ที่หมาคนอื่นจะเตะหมาเค้า ที่หมาตัวเองเค้าเอาชุดลาใส่ให้หน่อยโวยวาย มันลากไม่ได้มั่งล่ะ มันยังเด็กอยู่มั่งล่ะ คนอาไรนิสัยไม่ดี ฟ้าดินเลยลงโทษซ่ะหงายท้องเลย ฮ่าฮ่าฮ่า กร๊ากๆๆๆ
  • เอ้า.......เร็วๆเอาหมามาลากยางกันเดี๋ยวฝนจะตกอีกน่ะคร๊าบบบบบบบบบบบ
  • ถ้าฝนตก กะเปลี่ยนคนลากผ่องเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    182634.jpg 97K
  • :o023: ถึงขนาดฟ้าดินลงโทษเลยเหรอครับนั่น 5555
  • น่าจะฟ้าดินเป็นมากกว่ามั้ง...
  • เปลี่ยนคนไหนล่ะอ้าย555
  • คนบ่ะดีตึงเป็นจ่ะอี้ย กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
  • พี่จอนท์ไปงานอุดรบ่พี่อยากไปอ่ะ
  • ตั้มเอารูปมาดูอีกอย่ายักไว้เอามาแหมมมมมมมมมมมมม
  • อ.เฉลียว กับ หลานไอ้สตอม ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0515 (640x425).jpg 232K
  • ลูก Taiko
    ลืมเปิดแฟลชค๊าบ :o070:
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0510 (640x425).jpg 110K
  • ลืมเปิดเพราะ...........55555555555555
  • วันนั้นกลับถึงบ้านนอนชุดนั้นเลยครับ
    555
  • คนไรไม่อาบน้ำ แอะ
    ทุกข์ของคนมี=ที่ไม่พอimage
    ไฟล์แนบ
    197555.jpg 37K
  • อ้อ อ๊อยเมียบ่ฮื้อออกบ้านเอ็นดูง่าวล้อ555555555
    พี่สันมาชวนอ้ายไปหาน้องไข่เจียวกำเหมาะ คริคริคริ
  • หมาเบิ้นงามแต้หลู่ ... เห็นแหละก้อตึงไค้ได้แต้ๆ
  • มีใครติดต่ออ้ายสมพงษ์ได้มั่งครับ ดับเครื่องทุกที เจ้าภาพงานพัทยาโทรมาแจ้ง
    ให้โอนค่าบูธก่อนวันนี้แล้ว!!! ต้องลงชื่อหมาที่จะเอาไปโชว์ตัวในงาน 4 ตัว
    (ประกวดฟรี 1ตัว) ก่อนพรุ่งนี้ด้วย ใครอยู่ใกล้ๆ อ้ายเรา สกิดทีหนึ่ง... :020:
  • โทรหาตั้งแต่...วันอาทิดย์....วันนี้ผมก้อยังโทรไม่ติดคคราบบบบบบบบบ
  • สะกิดด้วยอะไรพี่!! (สาวเอ๊าะในเครื่องแบบๆๆ เสียงหวานๆๆๆ หรือเสียงชนแก้ววว) ฮ่าๆๆๆ
  • ถ้างั้นคงเป็นโรคประจำตัวละ!!
  • เก่ง...ไม่ได้เจอยาท หรอก .....ความเข็มของเลือดต่างกันคร้าบ ....ของเรา ออริ กว่า เยอะ ฮ่าๆๆ
  • เอารูปสาวมาล่อดีกว่า ส.ส.จะได้กลับมาเร็วๆ... อิๆๆ

image

image
    ไฟล์แนบ
    motorshow_ss11_03.jpg 151K
    motorshow_ss11_11.jpg 153K
  • ของเราออริ เจ้มจ้นใช้ไหมพี่555555555
  • อ้ายๆเปิ้นตวยหากั๋นทั่วบ้านทั่วเมืองแล้ว ปรากฎตัวได้แว้วววววววววววว5555
  • ไม่มีสัณญาณจากหมายเลขคุณเรียก55555555 อ้ายๆหายไปไหนอ่า
  • ผี 3 ตัวซ้อนเนี้ยอ่ะ ... พี่เก่งลืมล๊อกอินหรือป่าว คุ้นๆตรง 5555 เนี้ยแหละ เหอ เหอ
  • ไม่ไปใหนหรอก พี่ ส. อยู่บ้านนั้นแหละ งานคงเยอะ หรือ ไม่มเมียไม่ให้ออกจากบ้าน มีสอง กรณี ขึ้นอยู่กะ จะเลือก กรณีใหน ฮ่าๆๆๆๆ
  • ผีสามตัวบน...เข้าบ้านเมื่อไหร่ ไอ้ทูรัพ กัดตายแน่....
  • image
    ไฟล์แนบ
    big%20dog%20bulldog.jpg 60K
  • เอารูปสาวงามมาล่อยังไม่มา แสดงว่าทํางานหนัก กะนําหมาแดงนอกเข้าชัวร์... :011:
  • ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ซ้อมลากตากฝนดีมั้ยน้อ...

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1904.JPG 159K
  • Bully เชียงใหม่ไหงมีแต่ เบิก กับ อาก้า หว่า

image
    ไฟล์แนบ
    X_resize.jpg 172K
    Z_resize.jpg 186K
  • เมื่อกี้เล่นที่บ้านพี่สาวย่ะ5555
  • ไอ่ทูรัพมันจะกัดผมได้ไง ไ่ม่ให้มันออกบ้านก็บุญมันแล้วพี่ กลัวมันออกไปแล้วเดี๋ยวไข่มันหายอ่ะพี่5555555555
  • พี่.......เมียไม่ให้ออกบ้าน แต่เมียไม่ได้บอกให้ปิดโทรนิพี่ กร๊ากกกกกกกก
  • อ้ายๆหาย....แต้ก่าาา55555