ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • KENG_CM พฤษภาคม 10 Permalink แก้ไข
    อ้อ อ๊อยเมียบ่ฮื้อออกบ้านเอ็นดูง่าวล้อ555555555
    พี่สันมาชวนอ้ายไปหาน้องไข่เจียวกำเหมาะ คริคริคริ
    เฮ้ยพี่จอนท์วันนั้นผมว่าแรงไปป่าวอ่ะ หายไปทั้ง2คนเลยอ่ะ น้องผิดไปแล้วน้องขอโทษ ฮึฮึฮึ
  • กระทู้นิ่งอีกแหละ ... อย่างนี้มันต้องมิตติ้งที่สำนักงานใหญ่ เหอ เหอ
  • เมียหื้อออกบ้านเมือได จะตวยลากคอมากำเมอะหมู่ปากดีหนี้หนะimage
    ไฟล์แนบ
    183037.jpg 69K
  • ฝนตก อากาศชื่น ... เลยมีอาการคันไข่ เหอ เหอ

• สวัสดี...เจ้าบ้านลำพูน...เลี้ยงไม่ดูกำลังแขก...เล่นซะกลับบ้านไม่ถูกเลยยย ฮิ้ววว
  • LAMPHUN...วันไหนว่างเรานัดถอนกันสองคนเนอะ ฮ่า ๆๆ
  • กระทู้ตก มาอัพกันหน่อย หายไปไหนกันหมดคับพี่น้อง
  • ได้สูทใส่ไปงานแต่ง เวย์ไทเทเนี่ยมกันรึยัง...? :013:

image
    ไฟล์แนบ
    Daniel-Craig-Quantum-of-Solace.jpg 46K
  • ถอนๆๆๆๆๆอยู่สองคนไม่มีกรรมการนะพี่555เลี้ยงไม่ดูกำลังแขกเอิก เอิกๆๆๆเหล้าหละปูนถ้าจะลำแต้ๆๆ
  • เปิดเครื่องล่ะก่ะอ้ายยยยยย.......5555555
  • พี่เรากลับมาแล้ว555
  • ลำบ่ะลำก่จะเตะเจ้าของบ้านน่ะเอ้าะ555
  • เอ้อลำแต้เนาะ เอาหมาไปวิ่งได้ละ เดียวฝนตก 555
  • ฝนตกก่วิ่งกลางสายฝนได้ฟิวดีอ้าย555
  • ป่าซางบ่มีฝนเน้อ ... แต่ก๋ายลมแฮงขนาด เสื้อซักไว้ปลิวลมไปไหนก้อบ่ฮู้
  • จำผิดก้า เสื้อซักไว้แฮมบ้านก้าเปรม555555
  • ออกมากินเบียร์ ป่าว เก่ง ทูรัพ ฮ่าๆๆ
  • สัญญาน ทางลำพูน เมื่อคืนมีมาตอน 5 ทุ่ม จะถึงบ้านอยู่แล้ว คุยยังไร้เรื่อง โทร กลับ สัญญานหายซะงั้น
  • พอมาไม่มีใครอยู่ เมียก็ไม่อยู่ หนีไปหาที่กินเบียร์ ดีกว่าเว้ย...ฮ่าๆๆ
  • ป่ะเสื้อแหละอ้ายเก่ง ... หมาเอาไปกั้นหมดแหละ สภาพใส่บ่ได้แหละ ก๋ายขนาด
    บ่เก้ยลืมเสื้อผิดบ้านเน้อ ... ลืมก้าเต้วในเอาไว้อย่างเด๋ว เหอ เหอ
  • อ่าว อ่าวพี่มีไรคุยกันได้55555
  • อ้ายลืมเตี่ยวในก่เป็นเรื่องก่า เพราะเมียเป็นคนซื้อมันจำได้หมดกุ้ตัวอ่ะ555
  • โทรไปก็ไม่รับ จะชวนกินเบียร์
  • เมียไม่อยู่น้องAอยู่คนเดียวก็พอล่ะพี่ 5555
  • ใครผมเหรอ
  • ช่วงนี้ลุงมาจาก กทม.เลยต้องต้อนเข้าเล้า เอ้ยไม่ใช้ต้อนรับเค้าหน่อยพี่ เลยไม่ได้ออกไปไหนเลย
  • เออ พี่ ส.ก็ ไม่เปิดโทรศัพ พี่สัน ก็เมา เหงาอยู่คนเดียวเลยเรา
  • โทรชวนอ้ายดิ
  • พี่สันมัวแต่เมามิน่าล่ะไอ่พูม่าไม่ค่อยเดินน่ะ5555555
  • กินคนเดียวไปก่อนน่ะพี่เดี๋ยวว่างจะไปกินด้วยไม่ได้เจอหน้านานล่ะ AิAิAิAิAิ
  • ไม่เปิดเครื่องอ่ะสิ ที เมื่อคืนโทรมาตอนเข้าบ้าน
  • เดี่ยว ลงไปซื้อเบียร์ก่อน
  • ช่วงนี้ผมก้อกินเบียร์คนเดียวครับ ... เหงาโค๊ะ
    ฝนก้อตก แฟนก้อดันไม่อยู่ นั้งดูรูปแล้วใจคอไม่ค่อยดี เหอ เหอ

image
  • นิสัยไม่ดี
  • จัดปายimage
    ไฟล์แนบ
    119222272275-sexy-tattoo-tn.jpg 18K
  • ไม่เคยดูหนัีง 3D สักครั้ง ... ว่าจะไปลองดูเรื่องนี้หน่อย น่าจะแหล่มมิใช่น้อย เหอ เหอ

• น้องนิก้อเป้นคนจะใดนิ ... ยกทรงก้อบ่ใส่ เหอ เหอ

image
  • โท๊ะ 3D มาถึงหนังเรท ฉ ซ แล้ววว
    *** เรท ฉ ซ = ฉ่ำ และแซ่บ เว่อออออออออออออออออออออออออออออออร์ 555+

ยกทรงไม่เท่าไหร่ ช่วงล่างสิคร้าบบบ มาเป็นมะม่วงอกร่องเลยทีเดียว 55555+
  • คิดเหมือนกันเลย ... ยกทรงไม่เท่าไหร่ แต่ทำไมข้างล่างมันเบี้ยวนิ มีตั้ง 3 ร่อง เหอ เหอ
  • image
    ไฟล์แนบ
    womans-sexy-and-weird-body-tattoo.jpg 39K
  • สักซะน่ากลัว ... เคี้ยวไม่เข้าแหละก่ะนั้น
  • image
    ไฟล์แนบ
    unlawful_entry_pit_bull_terrier.gif 273K
  • image
    ไฟล์แนบ
    pitbullLOGO.jpg 19K
  • กินเบียร์ ขาดกับแกล้ม ... จัดยำวุ้นเส้นมาสัก 1 ทีสิ เหอ เหอ
    อุ้ย วุ้นเส้นเป็นร่องเลย อิอิ

image
  • ชุมชนคนไม่มีอาไรทำ ฮ่าๆๆๆ
  • ถุงน่องน้องเค้าขาด ... น่าสงสาร

image
  • เบื่อจิง พี่ ส. ไม่มีสัญญาน ตอบรับ
  • พี่สมพงษ์เค้าเก็บตัว เพราะโดนกักบริเวณ ...
    ไม่ต้องโทรหาครับ เล่นบุกไปที่ S.P. Safehouse กันเลยดีกว่า
  • 5555เมียขอร้อง อยู่บ้านเต้อะ วันผูกวันหือได๋ก่ครับ