ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • พอดีพี่ทำเล่นๆมา4-5ตัว ไว้รอบหน้าแล้วกันๆไม่ได้ทำบล๊อก
    สกรีนเครื่องรอดูผลงานก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    RO4.jpg 190K
  • งานดีอยู่แล้ว น่าจะทำแบบนี้นานแล้วเนอะ
  • ถ่ายรูปเยอะ เมื่อยเลยเด๋วว่างๆจะเอารูปมาชมให้รกกระทู้เล่นครับimage
    ไฟล์แนบ
    228435_1975929673407_1098030917_2285196_5967399_n.jpg 63K
  • ระบบพิมพ์แบบนี้ใช้เครื่องอิ้งเจ็ทพิมพ์แต่เครื่องแบบพิเศษหน่อยมีโมแท็งค์หมึกด้วย และก็มีแบบพิมพ์สีขาวก่อนด้วย อยากได้เหมือนกัน ทำfile งานดีๆ งานจะออกมาตามนั้นเลย แต่ราคาใช้ได้เลยเครื่อง และวิธีดูแลรักษา ยิ่งพิมพ์ขาวด้วย...พี่บังรับงานหรือไงมุก ...ขั้นต่ำเท่าไหร่ และจำนวน...เพื่ออยากทำให้แฟนพี่
  • ได้รูปอะไรเด็ดๆมาฝากบ้างหละอ้น
  • ยังไม่รู้ราคาเลยพี่kaday ถ้าพี่สกรีนนู้ดผมเอาด้วยตัวนึง555+image
    ไฟล์แนบ
    magic.jpg 58K
  • ภาพเด็ด ต้องทะยอยออกมาครับพี่ตั้ม ฮ่าๆๆๆ
    ยามเช้าที่สังขละบุรีครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 246K
  • ภาพนี้สวยแฮะ บรรยากาศได้อารมณ์ดีจริงๆเลย
  • สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง วันหยุดยาวๆไปไหนกันบ้างครับ
  • ขอบคุณครับพี่ตั้ม
    อ้นไปสังขละมาไงพี่ยุ่น
    เอ้ายามเช้ามาฝากอีกรูป
    image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 208K
  • น่าพาหมาไปว่ายน้ำสังขละโว้ย ร้อนอย่างงี้นะเย็นทั้งหมาทั้งคนimage
    ไฟล์แนบ
    j1.jpg 56K
  • ถ้าไป สงสัยสงสัยคนจะเมาก่อนอะดิท่านมุกฮ่าๆๆๆ
  • บรรยากาศแบบนี้รีเจนซี่สัก2กลมกำลังดี
    พี่ตั๊มอัพไอ้ทอนหน่อยพี่image
    ไฟล์แนบ
    ber1.jpg 289K
  • ไปเลยๆๆสนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไว้จัดทริปไปกันฮ่าๆๆที่พักอ้นติดแม่น้ำเลย 8คน3พันต่อคืน อาหารบุฟเฟ่ตอนเช้าimage
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 213K
  • จบคนมาฟิตหมาต่อ จัดไป แฮ๊งโพลimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 247K
  • โพสเบาๆimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 259K
  • สู้ว้อยimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 240K
  • สุดๆไปเลยimage
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 233K
  • สู้เค้าimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 230K
  • โดดดว้อยimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 186K
  • กลับมาก็ขยันพาเจ้าทิกเกอร์ออกกำลังเลยนะอ้น
  • ฮ่าๆนิดห่นอยครับพี่
  • สงสัยงานพัทยาอดไปอีก.....เซ็ง..ดันมีปัญหาเข้ามาแบบไม่คาดคิดอีกเงินที่เตรียมไว้หมดเลย...เซ็ง..........เซ็งโว๊ย....................
  • เป็นไรมากป่าวพี่ปล่อยรถทิ้งเลยยังไม่ได้ดึงขาตั้ง
    ปล่อยวางบ้างพี่จะเอามาเป็นอารมตลอดเครียดตายimage
    ไฟล์แนบ
    444.jpg 162K
  • ตังส์ไม่มี.โอ้ยปวดกระบาล.......
  • คนบ้านเดียวกันฝากเนื้อฝากตัวเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ...^^...

ชื่อ วุฒิ นะครับบ
  • ล้มเลย ภาพถ่ายไอ้ธอนไม่ได้ถ่ายเพิ่มเลยท่านมุก ไว้เดี๋ยวจะถ่ายมาให้ชมแล้วกันนะครับ

เอาภาพนี้มาแทนฮ่าๆๆๆ พี่หมวยบอกว่ามันหน้าเหมือนพิทบูล แต่พี่ดูไม่ออกฮ่าๆๆๆ

image

image
    ไฟล์แนบ
    P1130669++.jpg 79K
    P1130682++.jpg 59K
  • วัดเด่คร้าบ ทุกๆคน วันหยุดไปทำบุญ ที่ไหนกันคร้าบ ผมกับบ้านนอกไปทำบุญคร้าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    100_0478.JPG 159K
  • tukกะzadz
    image
    ไฟล์แนบ
    100_0513.JPG 143K
  • คุณวุฒิื ยินดีต้อนรับครับผม ผมอ้นนะครับ
    พี่เอกครับใจเยนๆๆนะครับพี่ ค่อยๆๆคิด
    พี่กอ๊ฟหวัดดีครับบบ
    พี่ตั้ม คิดได้ไงพี่ พี่หมวยนี่อารมติส จริง มาอยู่กับพวกอ้นเลยมา
  • หวัดดีครับท่านวุติ แต่ทะลายนี้อ่อนแน่นอนฟันธง ตูดมันเริ่มดำๆแล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    เด้ง.jpg 237K
  • วังนนี้พาทิคเกอวิ่ง พอวิ่งเสดครับ เลยลองมาฝึกโพสท่าดูสรุปว่าทำได้ด้วย จะฝึกไปเรื่อยๆๆเดียวถ่ายรูปมาให้ดูกัน อิอิเริ่มสนุกขึนเรื่อยๆๆ
    พวกพี่ๆอย่าลืมฝึกกันนะครับมีผลมากในการแข่ง โพสเป็นแล้วมันดูสวยกว่าเดินเฉยๆขึ้นเยอะมาก ถ่ายรูปสวยด้วย
  • มาอ้นจัดมาอย่าให้เสียฮ่าๆๆๆ พอพี่บอกมันเหมือนตรงไหนโดนด่าอีกฮ่าๆๆๆๆ

ไว้รอมันแก่ก่อนท่านมุก เอาลงมาให้ไอ้พวกลิงมันกัดเล่นฮ่าๆๆๆ เอาซักลูกไหม
    เดี๋ยวเอาไปฝากฮ่าๆๆๆ

บ้านนี้ยินดีต้อนรับครับคุณวุฒิ
  • สวัสดียามเช้าๆๆครับผม วันนี้ไปธุระซักหน่อยเด่วกลับมาค้า้บ
  • พี่เข้าไปดูรูปที่อ้นถ่ายที่สังขะมาแล้ว เจ๋งว่ะ รับจ๊อบได้เลย งานแต่งงานบวชรับปริญญาไปโลดเลยน้อง หาตังค์กินขนม
  • มุกได้รับเสื้อหรือยังครับน้องชาย!....
  • โชว์เสื้อหน่อยมุก..อยากเห็น
  • ขอบคุณครับพี่ยุ่น ถ่ายเรื่อยๆๆครับ รออุปกรณื พร้อมเมื่อไหร่ จัดเต็มที่แน่นอนครับ
  • หวัดดียามเย็นคับ....อิอิ
  • ได้รับเรียบร้อยครับพี่2xl ใหญ่ซะใจจริงๆนานจะใส่เสื้อหลวมๆ555+
  • ได้มาแล้วxlบลูลี่พัทยา ใหญ่ได้ใจวู้ๆๆๆ
  • สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง
  • เอามาโชว์หน่อยมุก อยากเห็น ใส่แล้วถ่ายเลย วันนี้ไปไหนหมดเงียบจัง
  • ตื่นแ้ลวทำงานหรืออยู่บ้านอะพี่ยุ่น
  • ทำงานครับ วันนี้อยู่ถึงบ่าย3 แล้วไม่มีเรียนรึงัยวันนี้
  • เด้วค่อยใส่ไปหาเหล้ากินบ้านพี่555+
    ทำงานก่อนพี่พรุ่งนี้จะได้เดินทางเร็วๆหน่อย
    พาหมาเล่นน้ำทะเลก่อนประกวดเลย
  • มาเลยเดี๋ยวจัดรีเจนซี่ไว้รอเลย มุกพี่งานเข้าว่ะเมื่อคืนเข้าไปปิดเตาอุ่นต้มเนื้อไว้ไม่ถึงนาที ออกมาไอ้สองตัวที่บ้านมันติดเป้งกันซะแล้วเซ็งเลยกรู
  • เอาแล้วซิพี่...ไม่เป็นไร มันเป็นธรรมชาติ..