ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เชียงใหม่พร้อมแว้ววว โกทูพัทยา 5555
  • พี่ท่าน puma ถึงเวลาเจอกันเน้อเย็นนี้ที่เก่าเวลาเดิมอิอิ จะปรึกษา เรื่องฆ่า....image
    ไฟล์แนบ
    DKCHEVELLE2.jpg 63K
  • ok. เมีย lamphun ปลดล็อคแล้ว ฮ่า ๆๆ
  • ไปหาอะไรแสนสดชื่นกันอีกแล้ว สองคนนี้... :011:

อกหักเพราะรักพิทบูลหรือครับเซียนจอห์น... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    yellow-beer-texture-wallpaper.jpg 74K
  • ไป....ไป....ไปตามไปสำนักงานใหญ่กันเร็ว555555
  • ว่าจะไปสำนักงานใหญ่ซ่ะหน่อยเมียดันมาไม่สบายซ่ะงั้น เซ็ง โว้ยยยยยยยยยยยย ตามพี่จอนท์
  • วันนี้ไปดูบ้านชายโสดแถวแม่ริมมา โอ้ะตัดหญ้า ตัดกิ่งไม่ เล่นซ่ะเอื่ยมเลยต้อนรับหญิงโฉด เอ้ย....ไม่ใช้หญิงโสด แมนก่พี่ทั่น ฮิฮิฮิ คริคริคริ 5555 กร๊ากกกกกกกก
  • เอ้า!!! เรื่องจริงหรือครับเก่ง คิดว่าล้อเล่น... :017:
  • ไม่ได้โม้้555555555
  • ลิ้นก่ะฟันน่ะเต็กมีบ้าง เดี๋ยวก็ดีกันเองและครับ แต่วันนี้ไม่รู้อ้ายจะพาไปเสียคนที่ไหนอีกหรือป่าวเท่านั้นเอง5555555
  • เห็นภาพฟองเบียร์แล้วเปรี้ยวปาก ... ว่าจะหยุดสักวันแหละนะ
    งั้นวันนี้ 2 กระป๋องพอ เพื่อสุขภาพ เหอ เหอ
  • ดูแลสภาพจิตใจให้ดีๆ ในยามนี้เด้อครับเก่ง... :020:

สิงห์หมดไปขวดหนึ่งแล้ว ต่ออีกขวดดีกว่า ก่อนที่จะง่วง!!!
  • ผมพลาดไปแหละ ... ดันกินไป 3 กระป๋อง!!!
    แต่มองโลกในแง่ดี ==> ถือว่ากินส่วนของวันพรุ่งนี้ล่วงหน้าแหละกัน เหอ เหอ :o003:
  • เปรมผมกินพอเป็นกะสัย กินเป็นยา เอาแค่อวกก็พอครับ55555555
  • ยา้ต้างใดนิอ้ายเก่ง ... กินเป็นยาพิษแหละก้า เหอ เหอ

• ผมพลาดไปแหละ ... ดันกินไป 3 กระป๋อง!!!
    แต่มองโลกในแง่ดี ==> ถือว่ากินส่วนของวันพรุ่งนี้ล่วงหน้าแหละกัน เหอ เหอ
    --------------------------------------------------------

ปรกติผมกิน 3 ขวด คืนนี้กินแค่ 2 ขวด สะสมไว้ใช้ดื่มที่งานพัทยาได้เพิ่มอีก 1 ขวด... :041: :013: :041:
  • ยังไม่ตื่นกันหรือครับ...???
  • 55รักษาสุขภาพกันดีแท้
    เป็นหมอกะเมียบะสบาย
    ลิ้นกะฟัน55เขี้ยวขบลิ้นปุ๋ด ยะไดหึimage
    ไฟล์แนบ
    199607.jpg 44K
  • รูปตัวนี้ลากได้สะใจจริงๆ...

image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0389 (Small).JPG_thumb.png 286K
    DSC_0386 (Small).JPG_thumb.png 291K
  • ตะกี้แวะไปซุ้มละปูน ก่ะจะเล่นไอ่ตัวน้อยมาล่ะ แต่เมียว่าบ่ะเอาอ่ะตี้บ้านก่มีหลายตัวล่ะ บ่ะอั้นจะเล่นมาซักกำเมาะ หมาบ่ะมีเจ้าของ เปิ้นเข้าบ้านเล่นโตยกุคนเลยอ่ะ หมาเห่าเจ้ายังหลับบ่ะลุ้กเลย5555
  • ถึงบ่ะจั้ยหมอแต่ก่ฮื้อกำลังใจเมียได้รออ้าย คริคริคริ
  • แก้ตัวได้แก้ตัวไป ปลายปีนี้ไม่มีหมาลากเป็นเรื่อง... :016:
  • ไม่รู้งานที่อุดรติดอันดับป่าวแม่สาวนักลาก
  • แดดแรงดีจังเลยวันนี้ ... พาน้องหมาไปวิ่งเลยก่อนนะครับ เหอ เหอ
  • วิ่งเลยไปไหนเปรม เดี๋ยวเมียก็...................555
  • แม่งเอ้ยยยยยยยยยยย.........จะพาหมาเดินวักหน่อยฝนตกซ่ะงั้น ก้ายยยยยง่าวววววววว
  • AAAAAAAAA........หนุ่มโสดหายไปไหน ไม่รู้พายุสงบหรือยังเอยยยยยยย พรุ่งนี้จะไปอยู่เป็นเื่พื่อนทั้งวันเลยเน้อ คริคริคริ
  • 55แน่แต้ก่อลักไปแหละ ปีหน้าปู้นเนาะจะเซาะตวยหา
    พูกว่างแหละ ละวังนะลูกพี่หนีดมยาต๋ายจะหยะได เห็อๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    310956.jpg 43K
  • วันพูกไปตัดหญ้าถัดบ้านพี่จอนท์บ่ะกี่หลังย่ะอ้าย บ่ะคิดสั้นก่า ถ้ากิ๋นจ่ะไปเอาไอ่ขายาวมาก่อนเรื่องอื่นว่ากั๋นที่หลังก่ะอ้าย555555
  • ล่ะจะเอาไอ่ไข่หายมาฮื้ออ้ายโตยน่ะก่ะ อิอิอิอิอิ
  • เอาหมาไปวิ่งปิ๊กบ้านมา เมียหายไปไหนก้อบ่ฮู้ ... นัดกิ๊กมาแอ้วบ้านเหดีก้า เหอ เหอ
  • โทะงานเข้าก้าอิimage
    ไฟล์แนบ
    197555.jpg 37K
  • มันจะเข้ายังไดอ้าย ฉึก ฉึก ก่หา5555
  • ไปล่ะแดดล่มลมตกล่ะเอาหมาเดินดีกว่า
  • กินเบียร์คนเด๋วเป็นดีก๋าย ... หนีเข้าเมืองเจียงใหม่ดีก้าคืนนี้ ก๋ายป๊าดโท๊ะ เหอ เหอ
  • เอ้อน่ากะ
  • จวนกั๋นบ่ะดีน่ะก่ะคนเฮา
  • พี่ัสันต่ะวาได้ไปหาน้องไข่เจียวมาวันนี้หายแซ๊บเลยต่ะ55555
  • หลับดีกว่าพรุ่งนี้ต้องไปทำงาน อิอิอิอิอิ ล่ะจะเข้าไปหาชายโสดด้วย อ้ายว่างก่ไปนั่งจิบเบียร์เย็นๆคลายเครียดก่ได้นาอ้าย ฮ่าฮ่าฮ่า
  • เช้าแล้วเช้าแล้ว ตื่งๆมีเรื่องแล้ว55555
  • เฮ้ยเอ็ดติทนี้ซ่อมลางบ้านพี่เก่งก่ เอ็ดก่เงียบต่ะ โทรหายต่ะอี้บ่ดาย อิอิอิอิ
  • อ้ายตื่นไปส่งลุกตวยเน้อ แม่ขอนอนซักกำบ่ะม่วนตั๋วอ้าย 55555555555
  • ตั้มจะหมั้นกับแฟนแล้วไม่มาเข้าบ้านเลยน่าตั้ม เห็นแฟนดีกว่าเพื่อนได้ไงว่ะตั้ม คริคริคริ
  • พี่สันกวาดขี้แมวให้ด้วยน่ะแล้วเอาไปทิ้งให้ด้วย เค้าต้องรีบไปโรงเรียนล่ะวันนี้มีประชุมเช้า กลับมายังไม่ไปทิ้งล่ะน่าดู กร๊ากกกกกกกกกก
  • ไปล่ะไปทำงานก่อนน่ะ เย็นๆจะมาโม้ใหม่เด้อ
  • พี่น้องใครอยากได้หมาแม่พันธ์หมาแดง ออกัส(ลูกโจโจ้+มอคคา)พร้อมลูก(ตัวผู้)โทรหาผมได้ลยนะครับ
    ด่วนๆเด้อ เจ้าของเขาฝากผมขายราคาพิเศษสนใจยังไงก็โทรมานะคับ 081 7062464
    แม่หมาให้ลูกมาแล้วสองครอกครับ พอดีผมไม่มีรูปลูกครอกแรกที่เห็นในบอร์ดเราก็คือ ใบบัว ครับ
  • ลุ๊กเจ๋ากั๋นเลาะimage
    ไฟล์แนบ
    sunn.jpg 109K
  • ว๊อคก้า บาดคอ เปลียนละ ลีโอ
    ยาละ อยู่ใกล้แค่นี้ยังบะมีปัญญาใชเห้อimage
    ไฟล์แนบ
    197454.jpg 55K
  • เดี๋ยวแวะไปเอาล็อตใหม่สดๆ ไว้ให้ที่พัทยา เอากี่ปุกว่ามาครับส.ส. :015:

image
    ไฟล์แนบ
    197481.jpg 32K