ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ชิ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

พี่ชายคนนึงหายไปโทรก็ไม่รับสาย

สงสัยติดเหล็กชัววววววววววว
  • เอ็ยแต๊ก เมื่อคืนบอกถ้าได้รางวัลจะเลี้ยง red 5 ขวดไง
    สงสัยเมาแล้วลืม...อิอิ
  • เจ็ท จัดรูปแบมบ้า มาอัพเดทหน่อยสิคับ
    เมื่อคืนเมา จำไม่ได้แหล่ะ 5555
  • image

ผู้ชายรักครอบครัวติดเหล็กๆ
    ไฟล์แนบ
    img_3728[1].jpg 142K
  • เสียดายที่เจ้านี่ไม่ได้ลง image
    ไฟล์แนบ
    CIMG5373.jpg 129K
  • เออ เมื่อคืนมันบอก5วันนี้ไมลดจำนวนหว่า ขอบคุณเพื่อนๆมากนะคับเมื่อวานจัดเต็มเลย-*-
  • จัดเต็มเลย
    เต็มหน้พี่แต๊กเลย
    ว๊ากกกกกกกกกกกกก5555
  • ขำนะน้อง เด่ววันเกิดพี่จัดให้สัก 4 ปอนด์เลยเป็นไง 555

• เดี๋ยวหิ้วไปให้ซัก2ปอนเอาให้เละ
  • ถึงเพื่อน ๆ เรื่องที่จะขอแรงไปช่วยงานพี่ยุทธ พี่ปอนด์ ที่พัทยานะครับ
    เราจะออกเดินทาง จากชลบุรีไปที่พัทยาวันเสาร์นะครับ ส่วนเวลาคาดว่าน่าจะสายๆ ราวๆ สัก 10.00น.
    และเราจะค้างคืนที่พัทยากันเลย ที่คิดๆไว้คือเอารถตู้แต๊ก ไปคันเดียวเลย เด่วผมจะแวะรับเพื่อนๆ ไปพร้อมกันเลยนะครับ ยังไงต้องขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

แต๊ก
  • ขอโทษจริงๆน้องๆ วันนั้น เดี๋ยวเสาร์นี้จัดเต็มเลยมั้ย เหล้าเหลือ 5555
  • 10.00 เดอะแต็กก็บ่ายโมงพวกเรานะพี่น้อง 555
  • พี่ชาย หายไปเลยนะครับ ไอ้คลมันนั่งร้องไห้อยู่คืนนั้น พี่แจ๊คไม่ยอมมา 555
    ส่วนวันเสาร์นี้ ผมต้องไปช่วยงานที่พัทยาน่ะสิครับ หรือเราจะจัดคืนวันเสาร์ที่พัทยาเลยไหม
    ที่ไปก็จะมี ผม ม่อน ต้น คล เบญ เจ็ท แฟนเจ็ท เพื่อนเบญอีกสองคน เพื่อน ๆ ที่บ้านบึง(สามสี่คน)
    สรุปแล้วน่าจะประมาณ 13 คน

้แต๊ก
  • เฮ้ยพี่ งานนี้สงสัยต้องตรงเวลาหน่อยแล้วครับ
    พิทบลูพาวเวอร์ มากันวันไหนครับพี่แจ๊ค

แต๊ก
  • เดี๋ยววันเสาร์จะตามไปช่วยด้วย ของพี่มาวันอาทิตย์เช้าทีเดียว
  • ตามไปตลอดๆ

พอถึงวันจริงติดเหล็กก็หายโต๋อีก

เฮ้อเสียชื่อหัวหน้าคนรักครอบครัวของพิทบูลชลบรีหมด
  • โอ๋ ๆๆๆ ไม่งอน ไม่งอน พี่เค้าน่าต้น พี่เค้าคงติดธุระจริงๆ (ติดเหล็กรึเปล่า อันนี้ไม่รู้ แต่เท่าที่เห็นหน้าจะติดคุกแน่นอน) 555

• พักนี้หายไปไหนกันหมดนะ Goodnight นะครับทุกคน
    สักครั้งในชีวิตกับทริปนี้ หลีเป๊ะ image
    ไฟล์แนบ
    190887.jpg 105K
  • -*- เคืองงงงงงง หนีน้องไม่ชวนเลย
  • สวยน่าไปมากมายแต่ค่าใช้จ่ายตูดบานแหงเลย

เมื่อคืนเมาอ่าวมาเด็กมอน่ารักเต็มเลยเหอๆ
  • ทีมีเด็กไม่เคยชวน ทีชายล้วนชวนกูจัง ไอ้น้องเวล 55555

ปล.ก่อนพิมพ์คิดด้วยเมียตูแอบอ่านอยู่ พิมพ์ไม่ดีวันเสาร์โดนตื้บแน่ 5555
  • วันเสาร์เลยคล จัดหนักช่วยพี่ยุทธเสร็จมาต่อบ้านพี่ จัดเต็ม 5555
  • เออ วันเสาว์ไปต่อบ้านพี่แจคไปนอนบ้านกะหมาพี่แจ๊คนอนกะพวกไอ้เรด-กะไอ้ไอร่อน555+
  • จัดเต็ม อาบน้ำหมา ล้างบ๊อก ล้างกรง 55555
  • โหๆร้องไม่ชวนเมื่อคืนพี่ไม่รับโทรสับนี่นา

ซ้อๆพี่แจ๊คติดเหล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 555 พี่แจ๊ค เมื่อคืนเจ้าต้นมันให้ผมโทรตามพี่ยิก ๆ เลย

แต๊ก
  • วันเสาร์นี้สรุปแล้วนะครับ
    ผมจะแวะรับเพื่อนๆ ที่บ้านบึง แล้วไปรับเดอะคล ที่ชลบุรี
    แล้วก็จะแวะรับเดอะต้น ที่แหลมฉบัง แล้วมุ่งตรงไปที่งานเลย

เสร็จจากเตรียมงานวันเสาร์ เราก็จะไปที่พัก อาบน้ำพักผ่อนหย่อนใจ (หลัง esso )
    ตบท้ายด้วยจิบเบียร์เย็น ๆ ก่อนนอน (เอาสักตีสี่พอ )

วันอาทิตย์ก็ตั้งแต่เช้าเลยนะครับ จนงานเลิก
    ก็จะแวะส่งท่านจนถึงบ้านเลยนะครับ

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนด้วยนะครับ
    แต๊ก
  • ชอบตรง esso นี่แหละ 5555
  • สงสัยเติมน้ำมันปั๊มนี้ แล้วเครื่องจะแรง
    ป.ต.ท. ดีๆไม่เติม
  • บริการเค้าโดนใจ จะพลาดได้ยังไง
  • นุช : คลอยู่หนายยยยย
    คล : ฮาโหล ๆ นุชหรอจ๊ะ พอดีมาเต็ม ที่ esso จ้า
    นุช : ห๊ะ อะไรน๊ะ!!!! ปั๊มน้ำมันเต็มหรอ ฮึ่มม ๆๆๆๆๆ ไอ้คล โดนแน่ 555

จากผีโต๊ะเต็ม
  • 555+ ไม่มีเหตุการณ์นี้เด็ดขาด เพราะกุปิดเครื่อง
  • นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้จงอย่าซ่าเพราะว่าโต๊ะเต็ม
  • ตอนนี้ได้เรื่องของที่พัก พวกเรามาแล้วนะครับ จอมเทียนพาเลซ เอสโซ่ ดิฟเฟอร์ นัว เฮ้ยยยย

จอมเทียนพาเลซเฉย ๆ สามห้อง ถ้าไม่พอบอกได้ครับ เด่วจะพาไปนั่งชิว ๆ ร้านแถว ๆ หาดจอมเทียน

ยังไงวันนี้ อย่าหักโหมกันนะครับ วันเสาร์เราจะต้องเดินทางไปถึงงาน ก่อนเที่ยง (อันนี้เรื่องจริง นะครับ )

แต๊ก
  • ขอตามไปช่วงบ่ายนะครับ ตอนเช้าทำงาน

คลจัดเหล็กไป สัก2-3คน นะ
  • เย้ๆถึงบ้านแล้วผักผ่อนๆ
    เหนื่อยแต่ก็สนุกดี
    ปั๊ป ปั๊ป ปา ดี้ ดี ดั๊บ????????
  • ช่าย เหนื่อยแต่สนุก พี่ๆคนไหนได้เบอร์ เหล็กมากันบ้างไม๊ 555
  • วันนี้ผมก็ไปมานะงานPATTAYA SUPER PRETTY SHOW พอดีเห็นทุกคนยุ่งๆเลยไม่กล้าทัก แล้วก็ต้องกลับก่อนเซ็งเลยว่าจะอยู่จนงานเลิกซ่ะหน่อย กร่อยเลย :-(
  • เจอทักเลยครับจะได้รู้จักกัน :013:
  • ไอ้คนนี้สงสัยอาการหนัก 555

image
  • ก่อนอื่นเลยนะครับ ผมขอขอบคุณเพื่อน ๆ น้อง ๆ พี่ๆ ทุก ๆ คนนะครับที่มาช่วยเหลือกัน
    ทำให้งานมันผ่านไปได้ด้วยดี ถึงแม้จะมีตะกุกตะกลัก บ้าง ก็เพราะมันคือครั้งแรกของพวกเรา
    ทุก ๆคนเหนื่อย ทุกๆคนล้า อันนี้ผมทราบดี แต่ละคนทำด้วยใจจริง ๆ

หลังจบงานนี้ ขอผมเป็นเจ้ามือ (ไอ้คลจ่าย) เลี้ยงเหล้าเพื่อนๆทุกๆคนด้วยนะครับ
    เพื่อให้กระแสไม่จืดจาง ขอเป็นวันเสาร์นี้เลยดีไหม สิ้นเดือนพอดีด้วย
    กอล์ฟ โอ๊ต เดฟ แก๊บ มาดื่มด้วยกันนะครับเพื่อนๆ

ปล ทางพี่ยุทธ พี่ปอนด์ พี่มาร์ค เฮียเหลียง ฝากมาขอบคุณพวกเราทุกๆคนด้วยนะครับ พอดีวันนั้นเราไม่ไหวแล้ววววเลยกลับกันก่อน
  • ไม่ได้ทำไรเล้ย มันยังหลับอีก5555+ เหนื่อยมากคับแต่สนุก ทำเต็มที่ละ กั๊กไม่มาทักละมีแต่คนรออยู่ว่าจะมารึเปล่า
  • เพื่อนคลนายแจ๋วมาก ต้นน้องรักสู้จนหยดสุดท้าย ไนท์มาด้วยใจจริงๆ
    เจ็ท กะ หน่อย สุดยอดไปเลย ทีมงานบ้านบึงด้วยครับ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้เลี้ยงแต่ก็มาช่วยกัน
    เพื่อนม่อน สุดยอดแฮนเล่อของเมืองไทย หมาโพสท่ายังไง กรูไม่สน ขอกรูหล่อไว้ก่อน 555

แต๊ก
  • ขอบคำขอบคุณเป็นเหล้าแทนได้ป่ะเพื่อนแต๊ก5555+
  • ลืมขอบคุณพี่มใหญ่ของเรา พี่แจ๊คที่สนับสนุนน้ำเก็กฮวยนะคับ
  • ช่าย ๆๆๆ น้ำเก๊กฮวย ชื่นใจดีแท้ หลังจากหลังคดหลังแข็ง
    เหงื่อนี่เปียกโชกไปถึงไข่เลย 555

แต๊ก

• สุดๆไปเลย...ไม่ต้องรู้หรอกว่าคนที่ไปช่วยงานชื่ออะไร
    แค่รู้ว่าเขามาจากบ้านบึงก็พอ...และมาด้วยใจ(เทห์ว่ะ)
    ...ขอบคุณเฮียเบี้ยวด้วยคนคร๊าบสำหรับน้ำเก๊กฮวย
  • 555 ไอ้ม่อนมรึงตั้งชื่อให้พี่เค้าเลยรึ
    พี่แจ๊ค คราวหน้าให้มันนั่งกินน้ำเก๊กฮวยจริง ๆ ส่วนพวกเราดื่มเบียร์เย็น ๆ
  • โครตหล่ออ่ะเพื่อนกูimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0257.JPG 76K
  • เสาร์นี้แต็กเลี้ยงเหล้านะครับ ทุกท่านมาช่วยกันดื่มนะครับ....5555imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0268.JPG 65K
    DSC_0305.JPG 76K
    DSC_0244.JPG 108K
    DSC_0208.JPG 76K