ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ไปไหนกันหมด.... เงี๊ยบ ๆๆ มีใครอยู่มั้ยยยยยยย :m29: :m29: :m29:
  • จริงด้วยเฟิรนเอ้ย พี่ก็ว่าเงียบจนเหงา สงสัยโดนผีหลอกกันยังไม่ฟื้น โดยเฉพาะคุนx แหมยิงไปด้าย555 :o043:
  • ว้นนี้สนุกครับเดินทางออกโคราชตอน ๑๑ โมง ไปถึง จ.ร้อยเอ็ด บ่ายสามโมงครึ่ง กลุ่มที่ร้อยเอ็ดน่ารักมากให้ความเป็นกันเองอบอุ่นครับ อยากจะไปอยู่ร้อยเอ็ดซะแล้วนี่ ตอนแรกจะขอถ่ายรูปกับแชมป์ซะหน่อยแต่เกรงใจหมาอยู่ข้างบน เลยเมาท์กันสนุกสนาน ขอบคุณมากนะครับเพื่อนๆร้อยเอ็ดครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-02981.jpg 198K
  • ออกจากร้อยเอ็ดประมาณบ่ายห้าโมงเย็นมาถึงมุกดาหารหนึ่งทุ่ม แวะมาหาเฮียกึงเจ้าของเจ้าโรบิน ลูกบริส มาร์กี้และเอาเสื้อกลุ่มอำนาจมาฝาก ก่อนกลับมาถึงอำนาจฯ สามทุ่มพอดีแต่ยังไม่เข้าบ้าน มาโพสต์รูปให้เพื่อนๆดูก่อนแล้วค่อยกลับบ้านครับ
    image>image

เจ้าโรบินว่าที่ลูกเขย หนาได้ใจจริงๆ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-03001.jpg 250K
    Photo-03061.jpg 275K
    Photo-03071.jpg 262K
    Photo-03101.jpg 243K
    Photo-03081.jpg 250K
    Photo-03101.jpg 243K
  • สถานที่เยี่ยมเลยพี่เห
  • ขออนุญาตเอาชุดเต็มการแนะนำสถานที่จัดงานพบปะชมรมคนรักพิทบูลฉบับสมบูรณ์ มาให้ชมครับ ...
  • หมาบึ้กมากครับ พี่เหไมหาคนขับรถซักคนเหรอครับ คุนเอ็กซ์น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีเพราะชอบเดินทางขับรถก็เก่ง
  • เดี๋ยวถ้าพี่มีโปรแกรมตะเวนหาเพื่อนพิทจะโทรบอกนะ ชอบเหมียนกัน แต่เมียนะดิไม่ชอบเหมือนเรา ๕๕๕
  • คุณสามผมเอาจริงนะ สนใจผมมั๊ยครับพี่เห :o003:
  • 101PitBull Club ขอขอบพระคุณท่านประธานเห มากๆเลยนะครับที่ให้เกียรติมามอบเสื้อด้วยตัวเอง
    พวกเราดีใจกันสุดๆเลยครับ แต่หน้าเสียด้าย ท่านเหมีเวลาน้อยนิด ตะวันตกดินกะว่าจะพาไปทัวร์ร้อยเอ็ดซะกะหน่อยโอกาสหน้าต้องมีเวลามาให้ถึงร้อยเอ็ดนะครับท่านประธานเห รักและเคารพอย่างยิ่ง
    จากน้องๆ101PitBull Club
  • ท่านเอ็กซ์ ชอบง่วงนอนไม่ใช่เหรอครับ... เดวหลับใน ยุ่งเลยย
  • ท่านพิทโต ยังไม่หลับอีก ... นอนดึกนะท่านนน
  • พี่เห มีความสุขมากนะครับ ไม่เชื่อทุกท่านดูสีหน้าได้เลย .... ไม่มีความสุขไหนเท่ากับได้เยี่ยมเยือนชาวพิททุกๆท่าน ใช่มั้ยครับพี่เห สุดหล่อ ... :063: :063: :063:
  • บ้านนี้ตื่นกันยัง
  • ยู้ฮู ไปไหนกันหมด
  • สวัสดีครับป๋า..ท่านพิทเหพิทเก่งพิทเดียวและพี่น้องพิททุกท่านเย็นนี้เจอกันครับ..ประธานเราชีพจรลงเท้าเลย555..พิทเดียวหายเอ๊ยยมาแล้วเด้อ..เข้ามาอ่านไม่หวาดไม่ไหวเลยยย
  • บ้านนี้คึ๊กคักกันทุกวันเลยนะครับพี่เห สวัสดีครับทุกๆ คนด้วยนะครับ :005:
  • ผู้นำดีมีชัยไปกว่าครึ่ง มั่นใจกลุ่มอำนาจฯ จะยิ่งใหญ่สมชื่อครับ
  • พี่เหวันนี้ไปไหนนอ
  • งานเริ่มกี่โมงครับ
  • เริ่ม 16.00 ครับ
  • หวัดดีครับพี่เห...

ขอแจ้งข่าวหน่อยครับพี่เห ทางกลุ่มศรีสะเกษ ได้ชวนกลุ่มประโคนชัย นำโดย เฮียตี๋ ประโคนชัย คุณออฟ

ประโคนชัยและอีกหลายท่านกลุ่้มสุรินทร์ นำโดยคุณอู่ สุรินทร์ ทั้งหมดรับปากว่าจะไปอำนาจกันครับ

ส่วนศรีสะเกษ Full Team ครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_1141.jpg
  • ขอบคุณป๋ามาร์ค ที่อวยพร (อำนาจ+เจริญ) ขอบคุณเพื่อนๆทีแวะเวียนเข้ามา เมื่อสักครู่ท่านเชี้ยง ศรีสะเกษโทรมาอยากจะตั้งกลุ่มใหญ่รวมของอีสาน ซึ่งก็สอดคล้องกับทางกลุ่มร้อยเอ็ดที่ต้องการให้มีการรวมกลุ่มกันอย่างเป็นจริงเป็นจัง เลยจะขอโอกาสนี้ได้หารือแนวทางใจการจัดตั้งกลุ่ม ดังนั้นทางกลุ่มอำนาจจึงใคร่จะขอรบกวนผู้สนใจเข้าร่วมประชุมที่ห้องยุทธการ หน่วยพัฒนาการเคลื่อนที่ ๕๑ วันเสาร์ที่ ๔ มิถุนายน ๒๕๕๔ เวลา ๑๔.๐๐ น. ด้วยครับ กราบขอบพระคุณทุกท่านด้วยนะครับ
  • กราบขอบพระคุณท่านโต แห่งศรีสะเกษด้วยนะครับ ที่ช่วยผลักดันให้งานนี้สำเร็จ เมื่อวานผมโทรหาท่านโต ว่าจะแวะไปเยี่ยม แต่ท่านโตไม่ได้รับสาย สงสัยรู้แกวไม่อยากรบกวนเราแน่ๆเลย ไงคราวหน้าขอแวะทักทายส่วนตัวหน่อยนะท่าน ยังไงต้องไปเอาภาพตอนคาราวะมายืนยันครับ...๕๕๕
  • นึกว่างานพิทบูลครับป๋า..งานช้างแล้วครับท่านพิทเห555เย็นนี้ใครจะเข้ามารับงานมั้งครับบบบบ ^:)^
  • เมื่อสักครู่ได้เรียนสายกับพี่เห ฟังโครงการที่เรากำลังจะก้าวต่อไป บอกตรงๆว่าขนลุกครับ รู้สึกดีใจมาก วันนี้เราพัฒนาไปได้ไกลกว่าที่คิดตอนแรกเยอะ คอยฟังข่าวดีนะครับ

วันที่ 4 อยากมีเวลาคุยกันนานขึ้นถ้าเป็นไปได้ และโครงการจะเป็นอะไรต่อไป ผมให้พี่เห มาเป็นคนขยายให้ฟังดีกว่าครับ
  • พี่เหครับอย่าขนาดนั้นเลยครับ...เล่นซะผมตัวลอยหัวไปติดเพดานเลยครับ...งานนี้ต้องยกเครดิตให้ พี่เหกับเพืี่่อน ๆ พี่ ๆ ชาวอำนาจเท่านั้นครับ...พวกผมเป็นได้อย่างเดียวครับคือให้ความร่วมมืออย่างเต็มที่ครับอีกอย่างเรามีสื่อกลางอย่างพิทบูลเลยทำให้งานออกมาดีอย่างที่คาดหวังไว้ครับพี่

ส่วนเรื่องรับสาย...ต้องขอโทษด้วยครับพี่...ผมก็โดนแฟนผมด่าเหมือนกันครับว่าโทรมาทำไมไม่รับ สาเหตุก็เพราะมือถือผมสงสัยลูก ๆ เอาไปเล่นเกมส์มืออาจจะเผลอไปปิดเสียงไว้ครับเลยทำให้พลาดพบเจอพี่เหนอกรอบอีกครั้ง...เอาไว้คราวหน้าก็แล้วกันพี่เห..จะไม่พลาดเป็นอันขาดครับ ...

่ปล.พี่เหครับ " อย่าเรียกคำนำหน้าผมว่าท่านเลยครับ เขินครับเอาเป็น โต ธรรมดา ๆ ดีกว่าครับ "

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_0040.jpg
  • เดินทางกลับถึงบ้านรึยังทุกท่าน ผมเกือบได้ตากฝนกลับบ้าน
  • หวัดดีครับพี่ๆพิทอำนาจ วันเสาร์นี้เจอกันครับ
  • พี่เหนอนยังนอ หรือว่าผมมาดึกไป :o003:
  • ยู้ฮู บ้านนี้ตื่นสายกันจริง ก๊อกๆ ตื่นกันยัง
  • มาเยี้ยมบ้านนี้กัน สวัสดีครับบบบบ พี่เห อิอิอิ สวัสดีพี่โต ธรรมดา ด้วยนะครับ ว่าไงครับน้องเอ็ก ไปลั้นลาแถวไหนวันนี้ อิอิอิ
  • เมื่อวานประชุมกันเสร็จก็ทุ่มกว่าๆ เพื่อไล่งานที่จะต้องทำและแบ่งกันรับผิดชอบไปดำเนินการ ไงต้องออกตัวไว้ก่อนว่าถ้างานออกมาไม่เรียบร้อยติดขัดยังไง ผมต้องขอประทานอะภัยไว้ล่วงหน้าด้วยนะครับ แต่รับรองเลยครับว่าทุกคนเต็มที่ครับ ต้องขอบคุณเพื่อนๆที่มาช่วยกันนะครับ ... ช่วงนี้เพื่อนๆอาจเข้ามาน้อยหน่อยเพราะต้องทำทั้งงานประจำของตัวเองและต้องไปเตรียมงานเสาร์นี้นะครับ แต่ก็จะพยายามเข้ามาเมือมีเวลาครับผม ...
  • ท่านประธานเห เช้าๆจิบกาแฟ นั้งดูเด็กๆไปโรงเรียนที่หน้าร้านก็มีความสุขแล้วครับท่าน 555
    ใกล้ถึงวันงานแล้วสินะท่านฮึๆๆ แล้วเจอกันครับ :042:
  • น่าอิจฉาจัง ยั่วน้ำลายแต่เช้าเลย ระวังดื่มกาแฟแล้วอิ่มน้ำลายนะจ๊ะท่านโต ๕๕๕๕
  • บ้านนี้ตื่นกันแล้ว
  • แวะทักทายก่อนไปทานข้าวเที่ยงครับ
    -ท่าน พิทx เปิดประตูบ้านให้แต่เช้าเลยนะครับ
    -ท่านพิท ต๊อกแต๊ก อาหารวันงานท่านพิทเดียวเสริมมูเน เอ๊ย! เมนูพิเศษครับ ต้องรอชิม
    -ท่านพี่พิทอ้วน ท่านพิทเดียว ท่านพิทโจ้ กลับทางเดียวกัน แวะข้างทางที่ไหนรึเปล่า..อิอิ..มีหลายท่านที่เปลี่ยนแปลงคณะผู้ติดตามหลังจากหมดวาระการประชุม...รึเปล่าครับท่านพี่พิทอ้วน ท่านพี่พิทดอนเมือง..555..
  • ประกาศๆๆๆ...ผมขออนุญาตเพื่อนๆตัดการประกวดสุนัขออกนะครับ เนื่องจากเวลามีน้อย เพราะป๋ามาร์คจะมีการสาธิตและการตอบกระทู้สดเรื่องสุนัขพิทบูล และการสาธิตการเล่นสปริงโพล รวมทั้งสุนัขลากน้ำหนักโชว์ครับ ส่วนรางวัลผมจะไปเพิ่มตอนจับฉลากแจกรางวัลครับ ส่วนรางวัลก็จะมี บัตรเติมน้ำมันมูลค่า ๑,๐๐๐ บาท อาหารเอฟวัน ๓ ถุง อาหารถุงเล็ก ๒ ถุง เสื้อพิทบูล และรางวัลที่ป๋ามาร์คเตรียมมาสมทบบางส่วนครับ จึงขออนุญาตประกาศให้ทราบทั่วกันครับผม
  • เที่ยงล่ะครับ ผมไปกินส้มตำก่อน ของโปรดๆ
  • สวัสดีครับพี่เหและพี่ๆอำนาจเจริญทุกท่าน น้องๆศรีสะเกษแวะมาคารวะพี่ๆครับ
    ไฟล์แนบ
    20091105014112_200.jpg 61K
  • ok..ครับตัดงานประกวดออก..ไม่ได้แวะใหนเลยพิทเก่ง..ตามพิทเดียวไม่ทันเลยครับไม่รู้จะรีบพาพิทโจ้กับเพื่อนไปต่อใหนอีก555แต่ครูดอนนี้สิไม่รีบกลับไม่ได้แม่บ้านทำกับข้าวรอ555วันนี้ อ.นิตยาแวะเข้ามาคุยเรื่องงานท่านสนับสนุนเครื่องดื่มและติดสินบนบักมันนี่ปิ้งเครื่องใน..สนิทกันเลย..ขอขอบคุณแทนกลุ่มพิทอำนาจด้วยครับ..ทางนี้ก้อปลาดุกย่างกะตำบังหุ่งเฮิ่มคือกันเด้อพิทx...แซบคักกกกอิอิ
  • 55+ ของโปรดเลยครับพี่อ้วน
  • เอ..ตัดงานประกวดออกแล้วพิทโจ้ก้อไม่ได้คุมการประกวดซิครับท่านประธานครับ..เอางี้ให้พิทโจ้ไปดูแลน้องๆพิตตี้กะโผมก้อได้ครับด้วยฟามเต็มใจ...ส่วนพิทเดียวเข้าครัวได้ข่าวว่าลูกสาวนายทหารร้านอาหารสวยมากกกกกก.. :o037:
  • ดูแลแบบใกล้ชิดป่ะพี่อ้วน ...ไงเสร็จงานละอย่าพึ่งล้างมือนะพี่..555..
    ได้ข่าวแบบนี้กลัวไม่ได้กินอาหารป่าแน่..คุกทหารไม่เหมือนคุกตำรวจนะท่าน..เดียว เดีย..เดี...เดียว
  • พี่อ้วน วัยรุ่นอ่ะ เล่น FB ด้วย
  • ช่วงนี้ทำตัวให้น่าไว้ใจ และน่าสงสารเข้าไว้นะครับท่านพี่ทั้งหลาย..เผื่อถึงวันจริง ผบ.ที่บ้านอาจอนุมัติให้มาคนเดียว..เฮ้อ..แต่ผมคงอด..นี้แหละน้าชีวิต.. :025:
  • 55+ ครับคุณ yuttachai ผบ.ที่บ้านผมก็นิสัยไม่ดีเหมือนกันครับ ชอบบังคับ นินทาๆ :o003:
  • หวัดดีครับท่านเชี้ยง ศรีสะเกษ ขอบคุณครับที่แวะมาให้กำลังใจกัน มาบ่อยๆนะครับ สร้างความุคุ้นเคยไว้ก่อนเจอกันวันงานครับ ๕๕๕
    -ท่านพิทอ้วนพริตตี้นี่ ผมก็เล็งรับผิดชอบเองอยู่นะ ว่าแต่ว่าจะเพื่อนๆจะหามาได้ถูกใจหรือเปล่าดิ ท่านพิทเก่งหมดสิทธิไปทั้งเมียมาคุม และเป็นพิธีกรด้วย ๕๕๕ เอ็กซ์อย่าเอาภรรยามาล้อเล่น ของสูง อย่าคิดว่าเขาไม่ตามมาบอร์ดอำนาจนะ ระวังตัวให้ดี....
    -ฝากรูปมีตติ้งคราวที่แล้วครับ...
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    103_1530.jpg 134K
    103_1519.jpg 186K
    103_1531.jpg 108K
    Untitled-100104.jpg 256K
  • สวัสดีครับพี่เห เรียกเชี้ยงเฉยๆดีกว่าครับ ผมเกรงใจพี่เหครับ
  • ผมชักอยากไปแล้วซิอำนาจเนี้ยแต่ว่าไม่มีหมาไปได้ไหม