ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • นางฟ้าขวัญใจผมมมมมมมม
  • จัดมาอีกดิครับเพื่อนโอ๊ต รูปสาวๆ อ่ะ
    เสาร์นี้เจอกันนะครับทุกคน ที่ไหน ยังไง ว่ามาเลยครับ

เมื่อวันงานต้องขอโทษ พี่รุ่ง น้องกั๊ก คิง และคนอื่นๆด้วยนะครับ
    มัวแต่ยุ่งเรื่องงานอยู่ โทษทีนะก๊าบบบบบบ

แต๊ก

• ขอบคุณ น้องๆทีมชลบุรีด้วยนะไม่มีพวกคุณ พวกเราตายแน่ดีใจที่ได้ทำงานระดับโลกร่วมกันครับ
  • ดีใจเช่นกันคับเฮีย นานๆได้ทำกิจกรรมกันที
  • โทษด้วยน้องๆ ที่กลับไม่ได้บอก เพลียมากๆ เลยต้องรีบกลับไปถอน

พวกนายเยี่ยมมากๆ ทำงานกันทุกคนเว้นไอ้ม่อน ชอบอู้ไปดูสาวๆ5555
  • ขอบคุณเฮียเช่นกันครับ คราวหน้าผมขอขึ้นไปผสมโรงกับเฮียบนเวทีด้วยนะครับ
    เห็นรูปแล้วตาร้อนผ่าว ๆ เลยครับ 555

แต๊ก
  • ผมก็ทำน่ะพี่แจ็ค เด็กเดินเบียร์ไง....ม้าวววววววววววววววววววววว
  • ไม่้เป็นไรครับพี่แจ๊ค เสาร์นี้ว่าไงครับ ออกป่าว
  • ตกลงวันเสาร์ใชมั้ยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0289.JPG 94K
    DSC_0293.JPG 49K
  • ถ่ายมาน้อย มัวแต่หิมเหล้า555imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0241.JPG 102K
    DSC_0252.JPG 108K
    หมาวัด.JPG 56K
    ควงคู่.JPG 163K
  • ไอ้เอ็กซ์นี่ถ่ายกะสาวอย่างเดียวเลยหรอวะ
  • รองเท้า บูทสีแดง อยู่บางแสนครับ เห็นบ่อยๆๆ
  • อยูแถวไหนหรามีเบอร์มะ
  • ไอ้ต้นบ้ากามมมม
  • 555 จริงหรอ งั้นวันเสาร์นี้เราไปดูกันหน่อยไหม น้องรองเท้าแดงอ่ะ
    assces นี่ใครหว่า ลืมแหล่ะ โทษที (คงมีหลายคนสงสัยเหมือนผมใข่ไหม)

ส่วนผม น้องคนที่ชูมือสองข้างนี่ คนหรือแป้งฝุ่นเนี่ยะ จะขาวไปไหน !!!!
    และสงสารน้องๆ พวกนี้จริง ๆ บ้านจ๊นนน จน เสื้อก็ไม่มีตังซื้อใหม่ต้องใส่เสื้อตอนเด็ก ๆ
    กางเกงอีก เอาของตอนเด็ก ๆ มาใส่อีก บางคนนี่จนมาก ๆๆๆๆ กางเกงยังขาด ๆ อยู่เลย
    ผมว่าเราต้องรวบรวมเงิน ช่วยเหลือน้องเค้าแล้วล่ะ ก่อนอื่นต้องเริ่มจากที่ X-code ก่อน 5555

ปล น้องต้นครับ น้องลืมผ้าขี้ริ้วสีดำไว้บนรถพี่ครับ กลิ่นนี่ตลบอบอวล นึกว่าหนูตายบนรถซะอีก

• วันงานเห็นเื่พื่อนๆ เต็มที่เดินกันให้วุ่นเห็นแล้วเหนื่อยแทน แต่ก็ไม่รู้จะช่วยอะไร
    อีกอย่างเมาเดินจะไม่ไหว เลยกับก่อน
    =D> :063: :063: :063:
  • ไม่เป็นไรเดฟ สบาย ๆ ไม่เห็นมีใครเหนื่อยเลย( หรออออ???? ) 5555
    ได้ข่าวว่าจะเอาเจ้ามาคู ไปโดนสอยหรอ ยังไงอัพเดทให้ชมบ้างนะ
    เผื่อจะจับจอง first pick สักตัว มีรูปพ่อพันธ์ไหมอ่ะ เอามาให้ชมหน่อยสิครับ

แนะนำ ผสมไอ้ทอมไปเลยกำลังดัง ช่วงนี้
    แต๊ก
  • วันงานผมมีโอกาสได้จับกระดาษใบนึง ซึ่งมีรายชื่อและเบอร์โทรน้อง ๆ แก๊งส์เสื้อแดงทั้งหมด
    แต่ด้วยความที่ผมเป็นคนรักครอบครัวเลยไม่ได้สนใจอะไร ไม่เชื่อลองถามคลดูได้ 555

นึกย้อนหลังไป แมร่งเสียดายชิหาย ตอนนั้นดันกลัวเมียจับตาดูอยู่ 5555
    แต๊ก

• ฝากรูปน้อง BAMBA

images by free.in.th

images by free.in.th
  • เฮ้ยยย นี่มันหมาอะไรว่ะเนี่ยะะะะะะ
    สวยมาก ๆเลยครับ สงสัยเจ้าของจะหล่อน่าดู

แพล่บ ๆๆๆๆๆๆๆๆ เยิ้มเลยไหม มุขนี้
  • โดนไปแล้ว แต๊ก kai jo
    ชุดนี้ไม่ขายเลี้ยงเองหมด 555
    image
    ไฟล์แนบ
    kai jo.jpg 111K
  • แหม่ ๆ น้าผี ใครว่ะเนี้ยแสดงตัวด่วน

แล้วมารับตังค์ไป 200 ด้วย 555
  • ผีหล่อๆต้องอยู่บ้านบึงแน่ๆเลย คริคริ
  • เย้ยๆพี่เดฟเก็บไว้เลี้ยงเองหมดเลยหราจะดีหรา

พี่แต๊กครับวันศุกร์เอาไงกันครับนัดกันเนิ่นๆเลยจิ
    เดี๋ยวพี่เบี้ยวติดเหล็กทำไง
  • ชุดนี้น่าสนใจมากๆครับเดฟ จัดเฟิสเมียมาสักตัวสิ 555
    แต๊ก
  • เมื่อวานนี้มีโอกาสได้ไปงานเปิดตัวถุงยาง Playboy มา บอกได้คำเดียวว่าสวดยอดไปเลยลูกเพี่ยนนนน
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0304.JPG 43K
    IMG_0305.JPG 58K
    IMG_0307.JPG 55K
    IMG_0310.JPG 46K
    IMG_0306.JPG 56K
  • แล้วก็ใครอยากเป็นญาติกะเค้าบ้างงงงง นี่น้องสาวเค้าเอง

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0308.JPG 45K
  • เสียดายมาก ไม่ได้เอากล้องไปด้วย มีกระต่ายบันนี่เพียบไปหมดดดด
  • เค้าเลิกเลี้ยงหมามากระต่ายดีก่าน่าตีน่าหยิกยิ่งนัก
  • หืม น่าไปมาก
  • รองเท้าแดงชื่อน้ำทิพย์คับ 55 5 !!!

เอ็มคับ ( ลูกพี่ ) *-*
  • 555+ ขอเบอร์มั้งอยากได้ซ้ายสุดอะคนที่2มีเบอร์มะ ไอ้แต๊กไปไม่บอกกุสักคำเคืองจิงๆ
  • คลเพื่อพี่ด้วยนะ คนไหนเหลือๆๆทิ้งๆๆส่งมานี้เลยนะ

http://news.sanook.com/1026030-รวบแก๊งค์วัยรุ่นเปิดห้องปาร์ตี้เสพยา-แลกคู่นอน.html
    เปิดเวฟสนุกมา เจอข่าวนี้ นึกถึงน้องๆชลบุรีเลย มีไครไปรวมอยู่ไหนนี้มั้งเปล่าเช็คชื่อด่วนนะ :-D
  • -555 เอ็ม โทษทีครับน้่อง ช่วงนี้พี่เบอร์อย่างหนักเลยว่ะ
    -ไนท์เป็นไงบ้าง หายเมื่อยรึยัง
    -โทษทีนะเพื่อนคล อยากชวนอยู่ว่ะ แต่โควต้าได้แค่ 7 คน พอบอกเพื่อนแต๊กไป แมร่งคอนเฟริมกันเรียบร้อย
    ทีงานอย่างนี้นะ แมร่งเร็วมากเลย 5555 ไว้คราวหน้าจะบอกนะ
    -พี่เอ ถ้าจะมีพวกเราอยู่ในนั้น น่าจะเป็นไอ้ต้นนะ หรือไม่ก็พี่ชายผมอีกคนอ่ะ ไม่บอกชื่อล่ะกัน

แต๊ก
  • ดูดิ เบลอ ขนาดพิมเป็น "เบอร์ " เลย น่าอายจริง ๆ

ตกลงวันนี้ใครจะออกมาดื่มกะผมบ้างคราบบบบบบบบ รายงานตัวด้วย

แต๊ก
  • วันงานดันไม่ได้เอากล้องไป #:-s

หายเมื้อยหล่ะคร้าบบ
  • โห ไนท์พึ่งหายเลยหรอน้อง
    วันนี้ไปดูแมนยู บาซ่า ที่ไหนกันบ้างเอ่ย ????
  • แมนยูกำลังยำเปิดโทรทัศน์ไวๆ
  • 555555 3-1 =555555555555++++

พี่แจ๊คครับรบกวนโทรหาองหน่อยสิครับน้องอยากคุยด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับสาวกผีแดงด้วยนะครับ
    หลังปราชัยให้แก่ บาซ่า ซึ่งระเบิดฟอร์มสุดยอด สอนบอลผีแดงไปเบาะ ๆ 3-1
    55555555 สะใจ !!!!!
  • เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เนื่องจากเราห่างหายจากการมิตติ้งนานแล้ว
    เร็ว ๆ นี้เราจะมีการรวมตัวกัน เหมือนเช่นเคยนะครับ meeting Pitbull Chonburi #3
    สำหรับสถานที่ คิดว่าน่าจะเป็นบ้านน้องน้ำ นะจะ work ที่สุด ส่วนวันนั้นจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ
  • รับทราบครับ !!!! *-*
  • ไปไหนก็ไป อยากรวมมานานละหรอว่าไปแหลมแท่นมะไล่กัดเด็ก555+
  • เมื่อวันศุกร์ใครเป็นคนเขียนลายที่ตัวเขา..จับได้จะตีให้มือแตกเลย
    ป.ล วันเสาร์นี้ไปดูบอลกันไหมครับเพื่อน ชลบุรี-เมืองทอง
    ดูเสร็จเวลาดีต่อด้วยกินเหล้าใครสนใจโทรจองบัตรได้ที่คล(บ้ากามครับ)
  • ใครกันหว่า ทำเพื่อนเราได้ลงคอ เด่วถ้าเจอจะตื๊บมันให้นะเพื่อนม่อน 555
    แต๊ก
  • ส่วนเรื่องมิตติ้ง กำหนดวันคร่าว ๆ เป็นวันเสาร์ที่ 2 กรกฏา นะครับ
    งานนี้ เตรียมความพร้อมน้องหมามาด้วยนะครับ
    เราจะมีรางวัล Popular vote พร้อมถ้วยรางวัลด้วยนะครับ

ยังไงต้องฝากเพื่อน ๆ กระจายข่าวด้วยนะครับ

แต๊ก
  • ไปดูบอลด้วยได้ไหมครับพี่ๆ :-D
  • 2 เดือนหน้าป่ะครับ

• @จริงๆแล้วประมาณเดือนเดียวครับไนท์ ลองนับวันดูดี ๆ ครับ
    @แหม๋พี่แจ๊คก็ พี่อ่ะต้องมาเลยล่ะครับ น้องๆคิดถึงครับ
    @เมื่อคืนนั่งดื่มกับนายต้นมา พอดีเอา ทีทีไปส่งให้ต้น ขากลับโค้งตรงหน้าเซ็นทรัล งานงอกเลยครับพี่น้อง
    เป่าไป 140 กว่า ๆ โทรหาคนช่วยสารพัดเลย ปรากฎว่ามีตำรวจอยู่คนนึงเป็นเพื่อนของผมสมัยเรียน
    แมร่งโคตรโชคดี รอดตัวไป ไม่งั้นต้องขึ้นโรงขึ้นศาล วุ่นวายไปหมด ฝากเพื่อนๆ ด้วยนะครับ
    ดื่มยังไงก็ระวังด่านด้วยนะครับพี่น้อง

แต๊ก
  • เสียดาย เฮ็กเตอร์ไม่อยู่แระ ไม่งั้นรางวัลเสร็จเจ๊อีกตามเคย 5555
    ไว้รอเจ้าเดอะซันของเจ๊โตก่อนนะ ไม่พลาดๆ

พังพอน