ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนน้องAon Pathumtani เจ้าของTigger
  • พอดีอยากได้เบอร็ติดต่อนะครับ อยากปรึกษาเรื่องยาทาขี้เรื้อนนะครับ พี่ชื่อบอย 089-0073996 ต้องขอโทษกระทู้อื่นด้วยนะครับ
  • โหวเปิดอ่านซะตกใจ นึกว่ามีอะไร ฮ่า 083 8830106 ครับ
  • นึกว่าสาวๆแอบมาขอเบอร์อ้นสะอีก55555 ไงก้แนะนำลงกระทู้นี้เลยอ้นคนอื่นจะได้นำไปใช้ได้ด้วย
  • ขอบคุณมากครับ ลืมบอกไปพี่ก็จบรังสิต แต่บริหารนะ 555
  • ไม่ได้แนะนำอะไรหรอกคับพี่กอฟ คือว่าพูดไงดีหว่าเดียวจะท่านอื่นจะหาว่าเชียของเค้าอ่า
    หมาของพี่บอยที่ได้คุยกันเมื่อกี๊ คือมันไปเล่นทรายแล้วเหมือนมีปัญหาที่มีตุ่มขึ้น ขนร่วงประมานนั้นครับ

แล้วอ้นใช้ยาของD-1อยู่ครับ ตอนนั้นที่ไปครั้งแรก สภาพขน tiggerแย่มากๆ ทางศูนเลยแนนะนำยามา ลองทาดู ผ่านไปแค่คืนเดียว เช้ามา ผิวเรียบ ตุ่มหาย ขนกลับเงาขึ้นมาซะงั้น ผิวหนังลอกออก รอขนใหม่ขึ้นแทน งงทั้งบ้านเลยครับ เพราะยาทุกอย่างลองเยอะแล้วครับ เจอD-1ไป หายเลยตอนนี้ขนดีมากกว่าเดิมเยอะมาก

เลยแนะนำให้พี่เค้าลองดู เด่วอ้นคงเข้าไปเอายาให้พี่บอยเค้าอะครับ พี่เค้าบอกไม่รีบ แต่คนรักหมาด้วยกันเข้าใจ จะเข้าไปเอาให้เร็วที่สุดครับ
  • อ้นเรียนศรีปทุมพี่ น้องชาย ม รังสิตครับฮ่าๆๆ
  • ว้า.. นึกว่าบอดี้การ์ดใครเข้ามาซะอีก 55555 :-D
  • เออดิปู่ ฮ่าๆๆ ปู่แหละคนเริ่มเลย
  • มะเปนไร ใครมาหาเรื่องบอกได้เลย เดี๋ยวผ๊มสตาร์ทรถรอ 555

ของดีวันเปนไงอะตาอ้น เอามาโพสให้ดูหน่อยสิ
  • แปปนะปู่ เด่วลงไปถ่ายรูปให้แปปนึง
    สตาทนี่เผ่นใช่ป่าวว ฮ่าๆ
  • จะอยู่ทำไมเล่า 555 พี่มีหมาต้องเลี้ยงดู มีอีหนูต้องดูแล ฮิ้ววววว

ตะอ้นไม่ต้องกลัว ถ้าลงมานี่เมื่อไหร่ปลอดภัยหายห่วง ผ๊มจับใส่หม้อถ่วงน้ำหม๊ด อิอิอิ

มาซักทีดิ๊ มาเที่ยวหาดใหญ่เล่นๆก็ได้ไม่ต้องลงเกาะ เดี๋ยวจัดงานเลี้ยงต้อนรับให้อย่างงาม ^ ^
  • ฮ่าๆๆอยากจะไป อยู่แล้วว้าวๆๆมีเลี๊ยงด้วย ฮ่าๆๆๆ
    แบ่งให้เลี๊ยงก้ได้นะพี่ ฮ่าๆๆ หนู เยอะ ฮ่าๆๆ
  • เอ้าจริงจริ๊ง อยากมาหาดใหญ่เมื่อไหร่บอกนะ โทรมากริ๊งเดียว นัดวันก็มาได้เลย

ช่วงนี้อยู่บ้านเลี้ยงลูก 555 หมา6 นก8 วันๆไม่ต้องทำอะไร ล้างขี้ครึ่งวัน ให้อาหารอีกครึ่งวัน หมดวันละ 55

กำลังจะเปิดร้านน้ำแข็งไสโบราณ ความดั้งเดิมที่เลือนหายไปกำลังจะกลับมาใหม่ครับ อิอิอิ

มาช่วยแต่งร้านเก่าๆ ชิวๆ กันก็ดีไม่น้อยยยย อุอุอุ
  • ไปถ่ายรูปติดร้านปู่เลยไงแจ่ม อ้นมาเยือน ฮ่าๆๆเหมือนคนดังเลยตู ฮ่าๆๆ
    พี่ตี้มาเจอกันได้เลย นอนไหนดีกว่าปู่ ก่อนฝึกงานลงไปหาเลยอะ
  • เอ้ารูปยา image

image
    ไฟล์แนบ
    252009_1710304443706_1420960821_31405572_1775125_n.jpg 26K
    248777_1710306123748_1420960821_31405574_5613232_n.jpg 29K
  • เดี๋ยวจัดที่หลับนอนให้ ชวนหวานใจมาด้วย หรือจะบินเดี่ยวกะด้าย มะว่ากัน

ถ้าอยากให้ชีวิตชิวๆ ให้นั่งรถไฟลงใต้ :065:

มาถ่ายภาพน้ำแข็งไสผมให้น่ากินที่สุดในโลกเลยได้ป่าว อิอิ

• เต็มที่ อ้นพูดจริงนะพี่โจ รถไฟน้องลงที่ไหน อะพาเที่ยวเลย ก่อนฝึกงาน
  • เตรียมเตาให้ด้วยปู่ ฮ่าๆๆ
  • ขวดเท่าไหร่อะคับอ้น
    พี่จะลองให้ไอวุ่นวือใช้ดูมั่ง
    เพราะมันโดนยุงกัดแล้วเป็นตุ่มพี่แก้โรคผิวหนังมันได้ซักระยะนึงแล้ว
    แต่เรื่องตุ่มนี่ลำบากใจจริงๆว่ะแล้วใช้ยังงัยอะ
    ให้หมาดมใช่มั้ย
  • ดมก็ไม่หายสิพี่ว่านฮ่าๆๆๆ ขวดละ200ครับตามราคาที่ศูนเค้าอะแหละ ส่วนตัวคิดว่าใช้ได้ดีมากครับเห็นผลไวนะ
  • ผมขอด้วย ครับ น้องหมาผมก็เป็นหาหมอมาหลายเดือนแล้วยังไม่หายเลย
    ที่หัวหินมีขายมั้ยอะ คับ
  • พี่ว่าแล้วครั้งที่แล้วที่ส่งไดน่าไปผสม
    ก่อนไปไดน่ามันโดนยุงกัดเป็นแผลนิดหน่อยเพราะนังนี่มันชอบเกา
    ไปไม่กี่วันพอกลับมาแผลหายดีซะงั้น
    เด๋วพรุ่งนี้ต้องโทรหาพี่อู๊ดหน่อยแล้ว
  • กำมะถันแน่ๆ
  • น้าผีครับอันนี้อ้นไม่ทราบจริงๆๆครับผม ตอนนั้นหมดหนทางเลยลองใช้ดูสรุปหายเลยครับ

pongTst ลองติดต่อD-1ดูเลยครับผม
  • ลองดูครับพี่ว่าน อ้นเปนแค่ผู้ใช้ ไม่ได้เปนตัวแทนจำหน่าย ฮ่าๆๆๆๆ
  • ลงมาหาดใหญ่เจอกันแน่
  • เจอเมาแน่ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • รู้สึกอบอุ่นขึ้นมาทันทีครับดีใจๆๆๆๆ ฮ่าๆๆรอคอนเฟริมจากปู่โจเนี่ยยบินเดี่ยวหลานนอนไหน นอนร้านน้ำแข็งใสไม่เอานะง้าบ
    พี่ตี้ พี่เอก เจอกันแน่นอนพี่ไม่มาอ้นไปหาเอง ฮ่าๆ
  • ดีครับเบส
  • ไม่ต้องพูดมากถ้าถึงหาดใหญ่ โทรมา 084-8592369 ครับ
  • อยากไปเที่ยว resort พี่โจจัง...
  • อ้นมาหาดใหญ่เมื่อไหร่บอกด้วยนะ
    เรื่องที่นอนไม่ต้องห่วงมีเพียบ
    ดูแบบพี่ดิเมาปุ๊บหลับข้างกรงหมาร้านหมอตั้มเลย55555
    ล้อเล่นนะไอ้น้องมาไวไวหล่ะสวรรค์รออยู่

ชนกับvespapinkต้องหมดแก้วเท่านั้น5555
  • ตื่นแล้ววว 555

ตาอ้น นั่งรถไฟหนะ ตู้นอนแอร์มันออกประมาณบ่าย3ที่หัวลำโพง (ต้องเตียงล่างนะสบายดีแพงกว่าเตียงบนร้อยบาท) นั่งไปเรื่อย หรือจะไปจิบเบียร์ที่ตู้เสีบยงก็ได้ พอกึ่มๆก้เข้านอน แอร์เย็นๆ ตื่นเช้ามาก้ถึงคับ สถานีหัวลำโพงหาดใหญ่ ... ชีวิตอ้นจะเป็นของอ้นแค่ตอนอยู่บนรถไฟครับ พอก้าวขาลงมาปั๊บ ตาอ้นจะเป็นเฉลยศึกทันที 555 โดนอุ้มเป็นแน่แท้ .... ตาว่านกับพี่เอกก็ออกมาเตรียมแล้ว อิอิอิ

เครียเวลาได้เมื่อไหร่ก็กริ๊งมาทันทีเรย ฮิ้วววว

มีเวลากี่วันบอกด้วยเด้อ งานนนี้ ตาอ้นเตรียมย้ายสำเนาเป็นชาวหาดใหญ่ได้เลย ฮ่า ฮ่า

คุณแพรครับ ช่วงนี้หากมาต้องมีเวลาอย่างน้อย2-3คืนถึงจะดีครับ เกาะกำลังเงียบ มากับคนรักละโรแมนติกสุดๆ 55 ตอนนี้เงียบจริงๆ เงียบเกิ๊น เพราะเข้าโลวซีซั่น หากมีเวลาว่างก็โทรมาได้เลยครับ ด้วยความยินดี ^ ^
  • หากเวลาน้อยบินไปบินกลับก็ไม่ว่ากัน คนเจ้าชู้ อยู่ใกล้ฟ้าระวังฟ้าผ่าหละ 555

เตรียมการเสร็จก็โทรมา 084 9292 910 อิอิอิ
  • พี่โอนให้แล้วนะครับ ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG00310-20110531-0754.jpg 252K
  • เพิ่งตื่นเข้ามาอ่านแล้วยิ่งดีใจรู้สึกอบอุ่น ขอบคุณทั้งพี่เอก พี่โจ พี่ตี้แลพี่แว่นที่แสนดีทุกท่านฮ่าๆๆ
    น้องไปเมื่อไหรโทรหาทันที่ เครียเวลา เคลียกล้อง ฮ่าๆๆ ก่อนฝึกงานไปแน่นอน ชัวๆๆ ไปเมื่อไหร่แจ้งพี่ๆๆทราบแน่นอน เพราะหาดใหญ่ ผมไปไม่เปน น่ากลัวหรือดีใจดีเนี่ย อ้นจัเป็นตัวอ้นแค่บนรถไฟ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

พี่บอยครับโทษทีครับเพิ่งตื่น โอนมาแล้วเด่ววันนี้อ้นเข้าไปซื้อแต่ตอนนี้ฝนตก รอซาอีกหน่อย ขึ้นทางด่วนไปให้เลยครับ ฮ่าๆๆๆ
  • รู้สึกอบอุ่นแท้อ้นจัง :X
  • ครับพี่ อบอุ่น รู้สึกดีจริงๆๆครับใครจะคิดครับพี่เว็ปหมามันจะสร้างความรู้สึกดีๆๆเกิดขึ้นได้จริงๆ
  • คุณอ้นครับ รบกวนซัก1ประปุกด้วยได้ไหมครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆชาวหาดใหญ่ทุกท่าน พี่เอก พี่ว่าน พี่ตี้ หมอตั้ม พี่โจ พี่อ้น(ปทุม) สบายดีกันมั้ยครับ *0*
  • อ้นเลยมา เบตง ด้วยดิ
    ใต้สุดแดนสยาม ถ้ำงามหินอ่อน พระนอนศรีวิชัย ทะเลใหญ่บนภูเขา ชนเผ่าซาไก
    ไฉไลต้องจีนแดง ของแพงเพราะมาไกล ขวัญใจชาวมาเลย์ เพลย์บอยเค้าชอบกัน แต่พี่มันคนดี ศรีสามีของภรรยา นะน้องอ้นอ้ยย 555
  • อันว่าจีนแดง ของดีต้องแพงนั้นจริงหรือ

อยากขับรถปรืดดดไปดู จะได้รู้ดีจริงไหม

เรื่องความไกลมิต้องคิด เรื่องชีวิตมิต้องสน

แล้วแต่ตาอ้นจะว่าไง จะไปไหมก่อนฝึกงานนนนนน เอยยยยยยยย เอ๊ยยย เอยยยยย 555

อันตาอ้นจากแดนไกล จำต้องพกไข่สองใบมาลุยเดี่ยว

ออกท่องเที่ยวเก็บเกี่ยวประสบการณ์ ฝึกวิชามารความรู้การถ่ายภาพ

...

ภาพทะเลภาพภูเขาภาพน้ำตก ภาพลามกพี่เอกเค้าจัดให้

เค้ากว้างขวางจะนำทางตาอ้นไป ตามแต่ใจตาอ้นจักต้องการ.....

มาสัมผัสชีวิต พิชิตแดนใต้ได้เลยนะตาอ้น หุหุหุ
    image
    ไฟล์แนบ
    map_south.gif 51K
  • พี่ตี๋มาซะยาวเลย5555
    แต่ว่าก็ว่าเถอะ
    พี่ยังเสียดายอยู่เลยถ้าแม่พี่ไม่ย้ายมาจากเบตงนะ
    ป่านนี้พี่คงจะเป็นเด็กเบตงอยู่อีก555
  • ขอบคุณน้องอ้นมากครับอุตส่าห์บริการส่งถึงที่.....ค่าของก็ไม่ได้บวกเพิ่ม
    เผื่อใครที่เข้ามาอ่านผมบอกได้เลยว่าน้องเค้าน่ารักมากทั้งๆที่เราไม่เคยคุยหรือรู้จักกันมาก่อน ผมโทรไปขอความช่วยเหลือน้องเค้าก็ยินดีช่วย ของก็ขับรถเอามาส่งให้ด้วย ขอบคุณอีกครั้งครับ

• ไม่เปนครับพี่บอย ยินดีครับผม อีกอย่างบ้านพี่ไม่ไกลมากพอไปได้ครับ ฮ่าๆๆ ไว้เจอกันครับผม
    Matoom_Zoomtad อ้นไม่ใช่คนขายครับผม แค่ผู้ใช้ ฮ่าๆๆ รบกวนพี่ติดต่อที่ดีวันเลยดีกว่าครับ หรือถ้าไม่สะดวก ติดต่อผ่านอ้นก้ได้ครับ แต้อ้นไม่ใช่คนขายนะครับ ช่วยได้ช่วยครับ ยินดีครับผม

พี่ตี๋รายมาซะอยากไปเที่ยวมาเปนกลอนสุนทรภู ไปแน่ แต่แค่หาดใหญ่ก่อนดีมั๊ยฮ่าๆๆ รายมาซะเด็ดดวง

ปู่โจพิมแบบนี้ภัทรเข้ามาอ่านงานงอกสิครับ ไปศึกษาวิถีชีวิตและถ่ายรูปละกัน ฮ่าๆๆๆไปแน่ขอบอก จัดเต็มด้วยนะครับปูฮ่่าๆๆๆๆๆๆ
    f1rstgot สวัสดีครับ สบายดีครับผม ฮ่าๆๆ

พี่ว่านวันนี้โทรมาแกล้งซะงั้นคุยงานกับรุ่นพี่ แหมๆๆเกือบด่า ในใจคิดว่าเสียงใครวะคุ้นๆๆๆเดียวเหอะๆๆเจอมะไหร่เมาเลย
  • มาตอนไหนบอก ล่วงหน้าเลย ได้หาโอกาสไปเที่ยวบ้านโจด้วยฮ่าๆๆ อยากไปกัน
  • ท่านโจ เค้าก็กวีชนนะเนี่ยยย อ้นไปวันไหนแจ้งด้วยนะเผื่อได้เจอกัน.
  • อ้นบอกภัทรไปเลย เรามิได้เจ้าชู้ แค่พูดจุ๊กกรูตามประสาชายไทย

เปรียบเหมือนพิทบูล ถึงจะดูดุ แต่ก็ไม่กัด (รึเปล่าวะ555)

พี่ตี๋ครับผมติดค้างเบตงไว้จริงๆ แต่ต้องไปแน่นอนครับ

ปล.ตาตี้ระวังนะ มาบ้านผมแอบชอบเสียงนกแล้วจะยุ่ง อิอิอิ