ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • เที่ยงแล้วอย่าลืมทานข้าวนะค้าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 172K
  • ท่าน yuttachai คะ ถ้าจำไม่ผิดท่านรับราชการครูใช่หรือเปล่าคะ ถ้าใช่เด็กนักเรียนคงรักท่านมากแน่ๆ ค่ะ มีนิทานสนุกๆ มาเล่าให้ฟัง แต่ถ้าตัวเองนำมาใช้บ้างคงไม่เหมาะ สืบเนื่องจากนักเรียนคงไม่ยอมเรียน หรือทำ Lab แน่ๆ ( ตัวเองสอนเคมี ม. 5 ค่ะ) ในขณะนี้นักเรียนกำลัง test คำนวณอัตราการเกิดปฏิกิริยาเคมีอยู่ ครูก็ขอแว๊บมาเข้าnet ซะหน่อยฆ่าเวลารอซะเลย :015: :-))
  • เย้....น้องอ้นใส่เสื้อไซส์อะไรครับ วันนี้พี่แวะมาเฝ้าบอร์ดตลอดเลยว่าใครจะได้ขึ้นหน้าบอร์ดคนแรกของหน้าที่ ๓๘ คิดไว้ตั้งแต่วันที่ ๑๓ เมษาแล้ว ว่าจะถึงหน้าที่ ๓๘ หรือเปล่าจะทันวันงานไหม(ตอนนั้นยังหน้า ๗ อยู่เลย) และถ้าถึงใครจะเป็นคนแรก เนื่องจากเลขที่ ๓๘ เป็นรุ่น จปร.ของพี่ครับ รบกวนนอ้งอ้นส่งที่อยู่ให้พี่หน่อยนะครับพี่จะส่งเสื้อกลุ่มให้นะครับแต่ต้องรอสั่งอีกทีครับ
  • โหววโชคดีขนาดนั้นเลยอ้น ขอบคุณมากครับพี่ ฮ่าๆๆ ใจก็กะจะเข้ามาทักทายพี่ๆๆอยู่แล้วเห็นไม่ได้เข้ามานาน
    ไซร์ XL พอดีเดกhipครับ ฮ่าๆ

2/265 หมู่1 หมู่บ้านแมกไม้ สายไหม92 แขวงสายไหม เขตสายไหม ถนน สุขาภิบาล5 กรุงเทพ 10220

ครับผม
    ขอบคุณครับบ
    image
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 276K
  • ขอบคุณครับน้องอ้น นานๆมาที เจ็คพ็อทเลยนะครับ สงสัยจะฤกษ์ดีมีสุขซะแล้วอย่างนี้ รีบรับไว้นะจะได้เฮงๆน้องอ้น .... จะรีบสั่งเพิ่มให้แล้วส่งไปครับ ไม่น่าเกิน ๑๐ วันได้
  • โหว ขอบคุณมากครับพี่ แค่คิดถึง เลยเข้ามาทัก แสดงว่าดวงมาแล้ว ฮ่าๆๆก่อนเปิดเทอม สงสัยเทอมนี่เกรด ขั้นแน่นอน ฮ่าๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 295K
  • ครับคุณ krunitaya บ้านคุณเลี้ยงพิทบูลหรอครับ

บ้านอยู่แถวไหนเอ่ย วันหลังถ้าผมผ่านไปแล้วจะแวะเข้าไปเยี่ยมครับ
  • ผีมือการถ่าย ขั้นเทพจริงๆเลยคุณอ้น นับถือๆ
    แล้วเจอกันคร๊าบ...
  • โห้!!!กลับเข้ามาอ่านทีเพี๊ยบเลย..ยินดีต้อนรับครับครูนิตmoney FC..ใช้ได้เลยครูเก่ง..เรื่องของผมมีอยู่ว่าครูสาวท่านนึงสอนเด็กชั้น ป1มีเด็กเก่งผลการเรียนตกลงมากครูเลยเรียกมาถาม..นายเก่งทำไมผลการเรียนตกนักละ..เด็กชายตอบว่าที่เป็นอย่างงี้เพราะผมหลงรักคุณครูคับ..ครูสาวได้ยินเช่นนั้นจึงตอบกลับไปว่า..เรื่องความรักมันเป็นเรื่องที่ดีแต่เธอยังเล็กอยู่ควรสนใจการเรียนมากกว่านะจ๊ะ..และที่สำคัญครูไม่ต้องการเด็กจ๊ะ..เด็กชายเก่งได้ยินเช่นนั้นจึงตอบครูไปว่า...ไม่ต้องเป็นห่วงคับคุณครูผมจะป้องกันให้ดีที่สุดคับ..
  • พรุ่งนี้พอได้เสื้อ PITBULLZONE เสร็จ ผมจะรีบเอาไปเก็บในรถเลย :o003:
  • จะมาถึงประมาญกี่โมงพิทx..ฟ้าร้องมาแล้วววว... :o035:
  • - อ๊ากๆๆ เอิ๊กๆๆ ขำง๊ะ .... แหมเจอมุกนี้ต้องให้พิทเดียวมาสยบซะหละ ๕๕๕๕ มันหงำกันคร๊าฟฟฟฟ
    - น้องเอ็กซ์คิดว่าเสื้อป๋ามาร์คจะได้เก็บหรือ กลัวมอบให้แล้วเพื่อนๆจะลุมทึ้งจนขาดน่ะดิ......
  • ยังไม่มีพิตบูลเป็นของตนเองหรอกคะท่าน Kriangsak สืบเนื่องจากที่บ้านมีภาระที่รับผิดชอบอยู่ 3 ชีวิต มี บางแก้ว ซึ่งดุมาก พุดเดิ้ลทอย และ ชิสุห์ อย่างละ 1 ตัว กลัวเอาพิตบูลเพิ่มอีกตัวเกรงเขาโตขึ้นฟัดกับบางแก้ว แล้วเกิดปัญหากัน ขณะนี้แค่ไปรักกับสุนัขตัวอื่นก็ยังน้ำตาไหลพรากๆ งอนกันไปตั้งหลายวัน โดยเฉพาะเจ้า 2 ตัวสุดท้าย หมาขี้อิจฉาจ้า ก็วางแผนว่าหมดบางแก้วเมื่อไหร่พิตบูล 1000% ค่ะ บ้านอยู่ทางเข้าโรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานีค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ หน้าบ้านเป็นร้านเนื้อย่างจอยที่ขึ้นชื่อร้านหนึ่งของเมืองอุบลค่ะ จะขอเลี้ยงให้อิ่มทั้งเจ้าของและลูกๆ ก่อนกลับโคราชเลยค่ะ :030:
  • พี่ TO_BODYTOWN ขอบคุณครับ ฝึกเรื่อยๆมันไม่มีวันจบครับ ฮ่าๆ
  • เมื่อก่อนผมก็อยู่แถวนั้นครับ ผมอยู่หมู่บ้านริมมูล เลยวัดท่าวังหินไปหน่อย
  • 55+ หยั่งงี้ต้องรีบเก็บซะแล้ว :o003:
  • สวัสดีครับท่านพิทเห/ท่านพิทอ้วน/ท่านพิทเก่ง/พิทเอ็กซ์/พิทสาม/โอ้ยไล่ไม่หวาดไม่ไหวครับสมาชิกเยอะจริงๆเอาเป็นรวมๆเลยละกันสวัสดีครับทุกๆคน
    ไม่ได้เข้ามาสามวันเนื่องจากได้รับภาระกิจขับรถพาแม่ไปอบรมที่ต่างจังหวัดมาสามวันพึ่งมาถึงเมื่อเช้านี้ครับแล้วก็ตื่นก็รีบมาเข้าบอร์ดเลยทำไมมันไปเร็วอย่างนี้น้อมันร้อนแรงจริงๆเลยได้อ่านกระทู้เมื่อกี้พอคราวๆเห็นมีคนบ่นถึงผมเดี๋ยวจะตามเก็บที่หลังช่วงนี้ขออ่านเก็บข้อมูลก่อนครับ..อิอิ
  • ขณะที่พยาบาลสาวสวยทำงานอยู่ ก็ใด้มีชายหนุ่มประสปอุบัติเหตุแขนหัก2ข้าง มารักษาตัว พยาบาลจึงต้องแก้ผ้าแล้วเช็ดตัวให้คนใข้โดยไม่คิดอะไร จนมาถึง หนอนชาเขียว ก็แปลกใจกับรอยสักตัวหนังสือ อ่านตามยาวจากหัวไปหางว่า "เจ็บวาย" จึงเก็บใว้ไม่กล้าถาม ผ่านไปหลายวันนางอดไม่ใหวจึงถามว่า ไอ้รอยสัก"เจ็บวาย"มันแปลว่าอะไร ชายหนุ่มบอกว่าถ้าอยากรู้พยาบาลต้องแก้ผ้าให้ดู นางจึงแก้ทันที พรึ้บ ดึ๋งๆๆ แล้วพยาบาลก็เห็นความเปลี่ยนแปลงชายหนุ่มบอกคุนมาดูเอง พยาบาลตกใจมาก ก้มลงไปดูจึงรู้ว่า
  • "เจ็บ"ใจคนรัก โดนรังแก ข้าจะเผาเมืองแปล ให้มันวอด"วาย " แล้วหนอนชาเขียวก็กลายเป็นก็อตซิลล่า
  • ๕๕๕๕ เริ่มสนุกกันใหญ่แล้วพวกเรา เอาอีกๆ เมื่อกี้ไปถ่ายภาพมาให้ดูการเตรียมงานครับ

ป้ายยินดีต้อนรับ ทางเข้าครับimage
    ป้ายเวทีครับ
    image
    อีกมุมครับ
    image
    เย็นนี้จะติดไฟเพิ่มครับ พรุ่งนี้พร้อมมมมมม.......
    ไฟล์แนบ
    Photo-0298.jpg 217K
    Photo-03031.jpg 208K
    Photo-03021.jpg 158K
  • อันนี้คุนxตอนเด็กๆรึปล่าวนะ รึว่าแอบไปมีแอบใว้ไม่บอก555image
    ไฟล์แนบ
    4989.jpg 53K
  • ท่านพิทอ้วนเดี๋ยวนี้มีทั้งแฟนเก็บ ..เฮ้ยแฟนคลับบักมันนี่เน๊าะน่าอิจฉาจังสวัสดีครับคุณครูนิตยาผมพิทเดียวครับสังกัดกลุ่มพิทอำนาจครับยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับ
    พิทอ้วนกินเหล้าขาวละจีบสาวครูประมาณนั้นใช่ป่ะ
    วันหนึ่งมีผัวเมียคู่หนึ่งออกไปนาเพื่อที่จะพากันไปถอนหญ้าที่ตามนาข้าวพากันเก็บอยู่นานโดยไม่เห็นหน้ากันเลยเพราะต้นหญ้ามันขึ้นสูงมากเพราะต่างคนต่างเก็บฝ่ายเมียเห็นมันนาน
    และไม่ได้ยินเสียงผัวคุยด้วยเลยเอยขึ้นถามผัว เจ้าคึอมิตรแถ่ (หมายถึงทำไมเงียบจังภาษาอิสานเขาเรียกมิด)ส่วนผัวคิดว่าเมียชมตัวเองว่าหน้าเหมือนมิตรชัยบัญชาคิดว่าเขาชมตัวเองว่าหล่อเลยตอบกลับไปทันที
    เจ้ากะคือเพชรราคือกันนั้นน้อ โดยชมกับไปคืนว่าเธอก็สวยเหมือนเพชรราเหมือนกันทำนองนั้น
    ฝ่ายเมียตอบกลับทันทีเจ้าคือเห็น ( เมียคิดว่าทำไมถึงมองเห็นในเมื่อหญ้ามันขึ้นสูงอย่างนั้นเลยถามไปทำไมถึงมองเห็น )
    ส่วนฝ่ายผัวคิดว่าเมียด่าตัวเองเหมือนอีเห็นเลยสวนตอบกลับไปต่อว่าเมียทันที โอ๊ย อีห่ามึงมึงแห่งคือกระแต วันนั้นเลยเป็นวันสิ้นโลกเลยครับ
    เป็นการฟังความหมายที่เข้าจัยกันผิดขออภัยมีบางคำที่ไม่เหมาะสมแต่เพื่อให้สมจริงเลยนำมาใช้ครับ
  • เรือนจำแห่งหนึ่งใด้ถูกน้ำท่วมหนักมาก และใด้มีนักโทษหายไปหลายคน หลังจากน้ำลด ทางเรือนจำใด้ติดตามนักโทษกลับ โดยให้เจ้าหน้าที่ติดประกาศตามหมู่บ้านว่า นักโทษคนใดหลบหนีไปขณะน้ำท่วม ให้กลับมาเข้าคุกด่วน ไม่เช่นนั้น ทางเรือนจำจะถือว่า ท่านสละสิทธิ์ :o043:
  • ฮ่าๆๆๆ ขำกลิ้งอยู่คนเดียวอีกแล้ว .... บอร์ดนี่ทำให้ผมมีความสุข และหายเหนื่อยจร้งๆๆ ขอบคุณทุกท่านครับ...
  • เอามาเยอะๆเลยครับ ถ้ามีมากๆอนาคตผมอาจรวบรวมทำหนังสือแจกฟรี "เรื่องเล่าเหล่าพิทบูลอำนาจ" ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • หมู่บ้านชาวเขาแห่งหนึ่งกำลังหาคนเก่ง เพื่อเป็นหัวหน้าหมู่บ้าน เลยให้นับเลขแข่งกันใครถึง100จะใด้ไปเรียนต่อในเมือง มีผู้แข่งขัน3คน คนแรกนับใด้ถึง50ก็ไปต่อไม่ใด้ คนที่สองเเลยนับต่อไปถึง80ก็จนปัญญา คนสุดท้ายหันหน้ามาแล้วพูดว่า พวกเมิงมังโง่จีงๆ แล้วก็เริ่มนับต่อ81 82 83 จนไปถึง95คนในหมู่บ้านต่างดีใจปรบมือกันใหญ่ 96 97 98 99 แล้ว เจ้ะสิ ( 70 ) เฮ้อโง่กว่าคนก่อนอีก
  • สมัยก่อนนี้โจรปล้นวัวควายชุมมากวันหนึ่งมันวางแผนที่จะเข้าปล้นบ้านกำนันซึ่งควายมากกว่าเพื่อนพอตกดึกประมาณเที่ยงก็เข้าปล้นตามที่ได้วางแผนเอาไว้ ได้ซุ่มดูลาดเลาในป่ากล้วยอยู่ข้างคอกควายว่าจะปลอดภัยไหมขณะที่ทำการจะเข้าปล้นนั้นเมียกำนันก็ได้ลงมาฉี่สมัยก่อนไม่มีห้องน้ำเลยต้องลงมาโจรเห็นได้รีบวิ่งหลบตรงป่ากล้วยเหมือนเดิมเพราะคิดว่าเป็นป่าคงไม่มีใครเห็นประกอบกับมันมืดด้วยส่วนเมียกำนันก็เดินปรี่ไปตรงป่ากล้วยนั้นพอดีก็ถลกผ้าถุงออกเพื่อที่จะนั่งฉี่พอนั่งลงบังเอิญไปนั่งทับหน่อกล้วยที่มันโผล่ขึ้นมาเลยครางอุธารเบาๆออกมาว่า ฮืมมมม..ซะมะคือคนแถ่น้อ ซะมะคือคนแถ่นอ (เหมือนคนจริงน้อ เหมือนคนจริงนอ)ส่วนโจรเงียบตัวสั่นและก็คิดว่า กูว่ากูซ่อนดีแหละยังเห็นกูอีกเหรอ
    (หวังว่าทุกคนคงคิดออกน่ะว่าเป็นเรื่องอะไร..อิอิ )
  • ๕๕๕๕๕๕ ขำๆๆๆๆๆ
  • พี่เห นี่เล่นยาวเลยนะเนี่ย ฮ่าๆๆระวังปวดตาimage
    ไฟล์แนบ
    tigger.jpg 281K
  • สมองได้สั่งระบบทุกส่วนให้มีความพร้อมความแข็งแรงในวันอีกสามวันเจ้านายสั่งมาว่าอยากจะไปเที่ยวผู้หญิงเมื่อทุกส่วนรับทราบแล้วจึงทำตามแต่มีอยู่ส่วนหนึ่งต้องแข็งแรงเป็นพิเศษเพราะได้กำชับเน้นหนักกว่าเพื่อนคือ อสุจิเพราะมีหนึ่งในล้าน ตัวไหนแข็งแรงสุดจะได้ไปเกิดเมื่อได้รับคำสั่งแต่ละตัวก็พากันฟิตใหญ่ออกวิ่งทุกวันอย่างเอาเป็นเอาตายเพื่อจะเกิดความแข็งแรงกว่าใครเขาพอมาถึงวันที่ไปเที่ยวแต่ละตัวต่างมั่นจัยความแข็งแรงของตนได้แต่นั่งรอการปลดปล่อยของเจ้านายเมื่อเจ้านายได้พาหญิงสาวคนหนึ่งมาที่ห้องก็เริ่มภารกิจไปซักพักสมองได้ส่งสัณญาณให้อสุจิทุกตัวรีบเข้าที่จะได้ปล่อยไปเกิดแล้วซักพักมีสัณญาณปิ๊ดทุกตัวต่างพากันวิ่งโดยไม่มองหลังเลยหวังจะไปเกิดอย่างเดียวเมื่อตัวแข็งแรงกว่าไปถึงเส้นชัยก็รีบวิ่งกลับทันทีด้วยความตกจัยปากก็ร้องบอกเพื่อนๆด้วยว่า...ไอ้เสือถอยข้างหน้ามีแต่...ขี้
  • 555โดนเลยพิทสามเจ็บวาย55..ระหว่างที่สาวนางนึงย้ายของเข้าบ้านหลังใหม่เธอก้อเห็นชายเพื่อนบ้านกะลังสูบบุหรี่ข้างรั้วด้วยอยากผูกมิตรเธอจึงร้องทักไปว่า..สวัสดีค่ะคุณลุงหนูเพิ่งย้ายมาใหม่ค่ะดูคุณลุงมีความสุขจังเลยนะค่ะทำไงมั้งค่ะ..เพื่อนบ้านชายตอบกลับว่า..ทุกวันนี้ผมสูบบุหรี่วันล่ะ3ซอง..ดื่มเบียร์วันล่ะ3ขวด..กินอาหารมันๆและไม่เคยออกกำลังกาย..ฝ่ายหญิ่งสาวจึงถามกลับไปว่า..โอ้โห้..แล้วทำไมยังดูแข็งแรงอยู่ละค่ะ ว่าแต่ตอนนี้คุณลุงอายุเท่าไรแล้วค่ะ...เพื่อนบ้านชายตอบแบบเซงๆไปว่า...23ปีครับ
  • ฮ่าๆๆๆๆ สงสัยต้องทำหนังสือแจกจริงๆแล้วพวกท่าน มุกระเบิดระเบ้อกันเชียว วันนี้ว่างแวะเข้ามาดูตลอด เมื่อกี้พิทเก่งมาหา บ่นว่าพิทเดียวไปไหน เลยบอกเข้ามาให้ขำแต่บ่ายแล้ว
    - พรุ่งนี้บอร์ดเราจะมีคนมาคลิ๊กดูถึง ๘,๐๐๐ หรือเปล่าเนี๊ยะ จะคอยดูครับ ๕๕๕๕
  • พิทเดียวคงอัดอั้นมาโดนน่ะท่านประธาน..ปล่อยของเลย555
  • สวัสดีครับทุกคนพรุ่งนี้เจอกันครับ แนะนำสมาชิกตัวล่าสุดครับติชมได้image
    ไฟล์แนบ
    03062011427.jpg 71K
  • พี่เหครับ พอดีมีพี่น้องจากโคราชจะไปอีกหนึ่งครอบครัวครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9139.JPG 119K
    IMG_9150.JPG 122K
  • แกชื่อพี่ยุ้ยครับ
  • เรียนท่านประธาน หนูว่าหนังสือไม่น่าจะเอาอยู่นะคะ ทั้งไข่มุก เพชรนิล จินดา หล่นกระจาย ตั้งคณะตลกเลยค่ะ รับรอง มืออาชีพมีหนาวค่ะ ( ถึงบ้านจอดรถเสร็จให้ปลัดศิริพงษ์ ขนของลงจากรถ ส่วนตัวเองรีบเข้ามาอ่านกระดานสนทนาต่อ ) :-))
  • คลายเครียดครับimage
    ไฟล์แนบ
    อิอิ.JPG 95K
  • ต่อครับimage
    ไฟล์แนบ
    อิอิอิ.JPG 38K
  • สวัสดีค่ะพิตnoon ยินดีที่ได้รู้จักเช่นเดียวกันนะคะ :030: :o030:
  • ทางนู้นเตรียมงานอยู่แน่เลย เงียบๆ
  • ต้องขอขอบคุณป๋ามาร์ค ท่านประธาน พี่ๆน้องๆทหารทุกนาย พิทอำนาจทุกท่านและเพื่อนบ้านที่จะมาด้วยครับที่จะร่วมสร้างประวัติศาสตร์ ชื่อไรครับพิทโจ้ล่ำเชียว..ขอบคุณของฝากด้วยครับครูนิต..มีการแซวเผาขนจ้อๆด้วยครับเดี๋ยวก้อชินครับ :m36:
  • ชื่อเรยาครับพี่อ้วน
  • ชื่ออินเทรนจังพรุ่งนี้เอามาโชว์รึป่าวครับ
  • พรุ่งนี้แล้วสินะ ตื่นเต้นจัง อิอิ
  • ท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดเพื่อจะมาร่วมสร้างประวัติวงการพิทบลูขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพน่ะครับ
    -เฮียตั้งชื่อเรยามันจะไม่กินกันทั้งบางเหรอครับโตมาถึงเวลาจะผสมยังงัยก็ฝากระวังพวกวัยรุ่นดมกาวแถวบ้านน่ะครับมันยิ่งเร็วอยู่คารมมันดีจริงๆเผลอปุ๊บติดปั๊บไม่ต้องสืบว่าลูกคัยเพราะเห็นว่าชื่อเขาแรงงงส์จริงๆ...ห้าห้าห้า บวก
  • โฮ.. เพิ่งรู้ว่ากลุ่มนี้แอบซ่อนมุกกันเยอะทั้งน้าน พรุ่งเพิ่มอีกหนึ่งกิจกรรมครับการแสดงคณะตลกอำนาจ ชวนชื่น เป็นไงครับ เรยา มาด้วยงานนี้มันส์ แน่ๆ ๕๕๕๕
  • ขออออออออ ขอบคุณครับที่ทำให้ฝันผมเป็นจริง วันนี้ได้ ๘,๐๐๐ คลิ๊กแล้วครับ ยอดเยี่ยมมาก เพิ่งไปดูเข้ามาเป็นคน ๘,๐๐๙ พอดีเลย ๕๕๕๕๕๕ สวดยวดครับ
  • ยินดีด้วยครับท่านเห 101นัดกันแล้วครับ เช้า9โมงล้อหมุนอิๆ
    กะไปตกปลาก่อนเข้างานอ่ะคร๊าบ...555 :m67: