ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • วันนี้เพื่อนเอาพิทบูลมาบ้าน ปรากฎว่าหลุดไปกัดหมาแฟนผม เจ้าชาโดว์เฟร็นบูลด็อก เลยพาเพื่อนมาแอบนอนข้างนอก...ซวยเลย เพื่อนไม่กล้าตื่นมาเจอหน้าต้องออกมาด้วยกัน ๕๕๕ นึกแล้วตลกจัง ... ไงคืนนี้ว่างจะเข้ามาดูบ่อยๆครับ ท่านโตพรุ่งนี้อย่าดื่มแต่หัววันนะครับ เดี๋ยวไม่มีแรงเก็บแรงไว้สนุกกันครับ
  • พรุ่งนี้เจอกันครับพี่ๆพิทอำนาจ ตื่นเต้นจัง ฮ่าๆ :m48:
  • บ้านนี้นอนกันยังนอ
  • ยังนอนไม่หลับเลยท่านเอ็กซ์สงสัยตื่นเต้นเกิน
    อวัยวะในร่างกายมันบ่นกัน
    มือ-มันบ่นว่าต้องยกนั้นยกนี่อยู่ทุกวันเหนื่อยว่ะ
    นิ้ว-ก็บ่นฉันทั้งวันต้องกดแต่เครื่องคิดเลขและพิมพ์งานอยู่อย่างนั้นจนชาปวดไปหมด
    ขา-ก็บอกสู้ฉันไม่ได้หรอกเจ้านายพาเดินพาวิ่งไม่รู้พาไปไหนบ้างในแต่ละวันเหนื่อยมากๆ
    ตา-ก็บ่นนั่งเพ่งมองแต่จอคอมทั้งวันจนมันปวดไปหมดล่ะ
    อวัยวะทุกส่วนต่างบ่นเรื่องที่ตัวเองได้ทำหน้าที่ว่าเหนื่อยกันทุกส่วนเลยมีตัวหนึ่งเกริ่นขึ้นมาว่าฉันเห็นแต่ไอ้เจี้ยวนี้ละไม่เห็นมันทำไรเลยเจ้านายเอาแต่ผ้าห่อไว้สงสัยคงรักมันมากถึงไม่ยอมให้ทำไรทุกส่วนลงมติกันว่าใช่ไม่เห็นมันทำไรเลยเมื่อไอ้เจี้ยวได้ยินก็พูดสวนกลับขึ้นมาทันทีพวกมึงก็ว่าแต่กูไม่รู้จริงแล้วอย่ามาพูดให้เมื่อคืนกูนอนอยู่ดีๆเจ้านายพากูไปไหนก็ไม่รู้กูได้กลิ่นแปลกๆก็เลยตื่นและซักพักเจ้านายก็พากูไปมุดอะไรก็ไม่รู้เข้าๆออกๆในนั้นกูเหม็นมากโคตรนานเลยจนกูเหนื่อยเหมือนกันสุดท้ายกูเริ่มเวียนหัวเพราะความเหม็นจนทนไม่ไหวเลยอ้วกแตกอ้วกแตนเยอะเต็มเตียงไปหมด เจ้านายน่อเจ้านายพาไปทำอะไรก็ไม่รู้เหม้นเหม็น

:-)) :-)) :-))
  • ฮ่าๆๆๆ ขำจังท่านเดียว ดึกๆย้งมีมุกอีก ผมยังไม่ได้นอนเลย เป็นห่วงน้องสาม ตอนนี้จะตีสามแล้วน้องสามยังไม่ถึงยโสธรเลย กลัวมาไม่ถูกอีกไม่เกินสองชั่วโมงคงถึงครับ พรุ่งนี้สงสัยจะให้เพื่อนๆออกมาเล่านิทานกันดีกว่า ใครได้เสียงหัวเราะมาก เดี๋ยวป๋ามาร์คจะมีรางวัลให้ ๕๕๕๕
  • ตื่นกันยังพี่อ้วน , พี่เดียว :o003:
  • ตื่นแล้วครับตื่นเต้นด้วยถึงรึยังพิทx..บรรยากาศสวดยวดเลย...ปล่อยไม่ยั้งเลยพิทเดียว..
  • ครับพี่อ้วน ผมน่าจะออกจากโคราชประมาณ 12.00 ไม่น่าเกินนี้ครับ
  • สวัสดีครับท่านพิทเห/ท่านพิทอ้วน/ท่านพิทเอ็กซ์ผมกำลังเตรียมตัวจะออกเดินทางแล้วครับ
    นิทานยังเหลือเพียบเดี๋ยวมาเรื่อยๆครับ
  • 55+ พี่เดียวออกแต่เช้าเลย

• เมื่อคืนกว่าจะนอนเกือบตีห้า น้องสามมาถึงตีสี่ตรึ่ง เป็นห่วงสภาพอากาศจังเลย เมื่อเช้าเช็ค วันนี้มีฝนประมาณ ร้อยละ ๖๐-๗๐ ของพื้นที่ ถ้าใครไม่สะดวกที่จะนำสุนัขมาก็ขอให้ตัวมาก็พอใจนะครับ เดี่๋ยววันนี้ผมต้องประสานเอาเต็นท์มากางเพิ่มให้กับสุนัขครับ
  • ให้กำลังใจเต็มที่ครับ
  • หวัดดีครับพิททุกท่าน นับถอยหลังได้เลย ประวัติศาสตร์กำลังจะเกิดให้เป็นเรื่องส่ากันทั้งวงการ
    -เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ
    -มีเรื่องเล่าในวงเหล้าอีกเยอะครับ เดี๋ยวจัดให้ แต่กลัวจะเบื่ออ่านก่อน ไงไว้หลังวันงานครับ ...ชะแวปมาได้แป๊ปก็ยังดี ..555...
  • เงียบเลย...แง้ๆๆ...เหลือผมคนเดียวแน่เลย
  • โอ้ ตอนนี้ถึง อำนาจแล้ว คับ ฮ่าๆ พร้อมทีมงาน
  • อุบลฝนกำลังปรอยลงมาแล้วค้า ทางอำนาจเป็นอย่างไรบ้างเน้อ ล้อยังไม่ได้หมุนเลยจ้า :012:
  • คงกำลังยุ่งอยู่แน่ๆ เลย เงียบเชียว :031:
  • สวัสดีครับพี่เหครับ ผมออกเดินทาง บ่ายสองครับ พอดีรถที่บ้านไม่ว่างครับ เลยอาศัยรถคุณป้อมครับimage
    พ่อพันธุ์ที่ผสมกับลูกสาวที่บ้านครับ
    ไฟล์แนบ
    din2.JPG 52K
  • จารย์อุ๋ยคับ คลอดเมื่อไรอ่ะ
  • อำนาจฝนตกตอนเช้าปรอยๆ สายก็หยุดแล้ว ตอนนี้ออกแดดๆครับ อากาศค่อนข้างร้อนครับ เย็นต้องลุ้นอีกแต่วันนี้บนขอฝนไม่ตกครบแล้วครับ ผมพิทเหครับ
  • หลายท่านที่อยู่ไกล บางส่วนเดินทางถึงแล้วครับ เช่น กลุ่มร้อยเอ็ด กลุ่มอำเภอพนา กลุ่มโคราชบางส่วน ที่เหลืออยู่ระหว่างเดินทาง และส่วนหนึ่งกำลังถึงครับ เพราะมีประชุม ๑๔.๐๐ น.
  • กำหนดคลอดน่าจะวันที่ 20-22 มิ.ย.ครับ
    พ่อหมาของคุณป้อม กันทรลักษ์ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    din1.JPG 54K
    din3.JPG 52K
    din5.JPG 42K
  • รูปนี้หลังผสมครับ ตาลอยเลยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    din7.JPG 39K
    ผสม2.JPG 48K
    ผสม1.JPG 45K
  • Sisaket ถึงบ้านแล้วครับ...จบที่ตี 1 พอดีครับ
  • ......กลับถึงบ้านเเล้วคับ วันนี้มีความสุขมากที่ได้ไปงานที่มีแต่คนที่สุดยอดรักในสิ่งเดียวกัน.....คงจะได้เจอกันอีกน่ะคับ (ขอบคุณมากคับสำหรับคืนที่พิเศษ ขอบคุณกลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ขอบคุณคับ)....ปล.พี่มาร์คกับพี่เห หล่อและเท่มากคับ...อิอิ
  • ถึงบ้านปลอดภัยกันทุกคนนะครับ
  • มีความสุขมาก ได้เห็นพิทบูลมากขนาดนี้ .....ไชโยบอลศรีสะเกษชนะบุรีรัมย์ 1- 0 ค้า ป๋ามารค์สุดยอดปรมาจารย์ ......ท่านประธาน พี่อ้วนรวมทั้งครอบครัว ให้การต้อนรับดีมาก ( เต็ม 10 ) คุณเกรียงศักดิ์ รวมทั้งคุณสามปาดขอบ และอีกหลายๆท่าน รวมทั้งลูกๆ ของท่านน่ารักมาก ๆๆๆๆๆ =D>
  • ขอบพระคุณทุกท่านที่มาร่วมงานมากครับชุ่มช่ำไปกับสายฝนตัวอย่างเล็กๆน้อยๆครับใครมีแบ่งๆกันชมด้วยครับขอบคุณครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    103_1789_resize.JPG 164K
    103_1767_resize.JPG 178K
    103_1792_resize.JPG 184K
    103_1800_resize.JPG 170K
    103_1806_resize.JPG 81K
  • อีก..
    ไฟล์แนบ
    103_1781_resize.JPG 95K
    103_1755_resize.JPG 176K
    103_1820_resize.JPG 147K
    103_1826_resize.JPG 108K
  • พี่อ้วนคะ รูปสุดท้ายลูกสาวถ่ายกับเจ้าสี่ขาของใครคะ รู้สึกคุ้นๆ ยังไงชอบกล ใช่ลูกเขยในอนาคตของท่านรองหรือเปล่าคะ :-?
  • ลืมกด..พิทx ผมขอ5แถวด้วยจ้า..พิทเก่งขอโรบิ้นด้วยค๊าฟฟimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    103_1755_resize.JPG 176K
    103_1769_resize.JPG 202K
    103_1782_resize.JPG 111K
    103_1820_resize.JPG 147K
    103_1826_resize.JPG 108K
  • ใช่ครับโรบิ้นลูกBIZของคุณกึ้งมุกดาหารครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    103_1767_resize.JPG 178K
    103_1785_resize.JPG 113K
  • เอ..ท่านประธานเราไม่รู้ทางบ้านให้อภัยยังครับ...หายไวไวเด้อชาโดว์
  • -*- ถึงร้อยเอ็ด ตี 5 ตื่นมา 8โมง นัดลูกค้าไว้ 9 โมง ตอนนี้ อยากจะ อ้วก มากมาย

ม่ะคืนขับรถกลับ ก่อนถึง ยโสธร หมอก ลงหนา มาก !!! อำนาจหรือ ดอยตุง งง :o043:
  • ขอบคุณพี่เห มากน่ะค่ะที่จัดกิจกรรมดีๆอย่างนี้ คราวหน้าจัดอีกไปแน่นอน ขอบคุณสำหรับที่พักและอาหารมื้อเช้า พร้อมกับการไปสักการะศาลหลักเมืองและพระมงคลมิ่งเมือง ฝากความคิดถึงพี่แจ็คมาเฟียแห่งปากเซด้วยน่ะค่ะพี่ (อยากไปลาวจัง)
  • งานสนุกมากครับขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆและมิตไมตรีอันมีค่ายิ่งขอบคุณครับ
  • ว้าวเห็นกิจกรรม ดีๆๆแบบนี้สุดยอดครับ
  • ขอให้ป๋ามาร์คและพิทxเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพเด้อครับ :m58: (หลับฝันดีใหม??ป๋า)
  • สวัสดีครับ น้องๆกลุ่มศรีสะเกษขอขอบพระคุณพี่เหพี่หนึ่งและพี่ๆกลุ่มอำนาจเจริญทุกท่าน ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีครับ ขอขอบคุณเฮียมาร์ค ที่มาให้ความรู้ความสุขและความเป็นกันเอง น้องๆกลุ่มศรีสะเกษขอบคุณมากครับ
  • ฟื้น...แล้วครับ55 พี่น้องชาว101ขอขอบพระคุณท่านประธานเห ป๋ามาร์ค และพี่น้องชาวอำนาจทุกๆท่าน
    ด้วยนะครับ ถ้าไม่มีงานในครั้งนี้ พวกเราคงไม่ได้สนุกและรู้จักกันแน่ๆ มิตรภาพอันแสนดีเราจะจดจำไว้
    มิลืมเลือน ขอบคุณครับ :063:
  • เบิร์ดเดย์น้องหนึ่งด้วยนะครับ ขอให้มีเมียหลวงเป็นร้อย มีเมียน้อยเป็นพัน 5555 ถ้ามีแล้วอย่าลืมแบ่งด้วยนะ :o043:
  • พึ่งมาถึงครับ เหนื่อยๆ
  • สวัสดีครับชาวพิททุกๆท่านสงสัยยังค้างกันอยู่ตื่นกันได้แล้วคร๊าฟฟ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    เดี๋ยวค่อยทยอยลงภาพแบล็คเมล์หลายๆท่านทีหลังครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06930.JPG 166K
    DSC06933.JPG 273K
    DSC06935.JPG 220K
    DSC06936.JPG 195K
    DSC06942.JPG 249K
    6.JPG 255K
    กลุ่มอำนาจ.JPG 298K
    ประธานอำนาจกะประธาน101.JPG 255K
    มอบดอกไม้ให้ป๋า 2.JPG 242K
  • ท่านสามกลับถึงปากช่องกี่โมงครับ
    ท่านเอ็กซ์กลับถึงโคราชยัง
  • ผมถึงประมาณ 16.00 ครับพี่เดียว
  • ถึงตี5ครับพี่ สนุกมากเลย เดี๋ยวขอเวลาจูนสมองก่อน จะเอานิทานเวตาลมาฝากอีก 555
  • ค่อยๆทยอยๆออกมาพี่น้องรอดูอยู่ค๊าฟฟฟฟ...ส่วงรึยังพิทเดียวพิทxพิทสาม..
  • ส่วงกับสร่างคือกันบ้ออ้าย 555 โอ้ยยยยย ตั้งแต่เมื่อคืนถึงตอนนี้ทำไมในหัวมีแต่ดาวระยิบระยับ
  • ขอบคุณท่านโตกับกลุ่มSPIRIT OF SISAKATครับ..อันเดียวกันครับพิทสาม พิทxอย่าลืม5แถวครับรออยู่เด้อ :o020: