ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • บ้านนี้รูปน่าลักทั้งนั้น ฮ่าๆ สวัสดีครับ พี่ๆชาวร้อยเอ็ดทุกท่านครับ
  • 555+ หลงเข้ามา ใน ฮาเล็ม ซะแล้ว คุณ อ้น ฮ่าๆ ยินดีต้อนรับ คับ
  • หลงแล้วออกยากด้วยสวยๆๆเยอะ 555+
  • อยากดูของจริงต้องมาดูเองนะครับ อ้น ถ้าจะหอกลับบ้าน ต้องถามก่อนว่า
    มีที่ว่างจะเอาไปไว้รึยัง555 :-))
  • ว้าววว ที่เหลือเยอะเลยครับ 5555+
  • -*- เซงวันนี้ ทำงาน ตอนบ่าย อุสา จะไปลุย บอร์ด รบกับผีซะหน่อย 555+ พี่ไก่ วันนี้ว่างม่ะค๊าฟเข้ามาหน่อยพรุ่งนี้ไปกี่โมง

บ้าน อ้น เค้ามีเป็นโกดัง เลยละพี่โต ฮ่าๆ
  • เด๋วเข้าไปสัก2ทุ่มนะครับ
  • รับ แซ่บ ครับ
  • ฝนตกสงสัยไม่ได้ออกไปนะครับล้อหมุนกี่โมงเอารถไปกี่คันรายงานด้วยเด้อ
  • imageกำลังไปแล้วครับพี่อย่าเพิ่งเมาวกันล่ะครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    photo from iphone 185_resize.jpg 131K
  • พอดีตามันลายมองทางผิดดันขี่เลยมากรุงเทพเฉยเลยพี่โต บอกท่านข้นด้วยครับไว้ว่างๆมาขี่รถด้วยกันของผมไม่แรงเน้นชมวิวครับ เอาเรื่องจริงดีกว่าครับตอนนี้ยังเครียอะไรไม่เสร็จเลยครับพี่โต ตอนแรกจะเอาไรเดอร์ไปเที่ยวแล้ว น้องผมไปซื้อวัวที่101ทุกอาทิตย์ คุยกันไว้แล้วว่าจะให้มันพาไปหน่อย มันก็ไม่มีปํญหาเพราะมันเอารถมาขนวัวต่างหาก มาเมื่อวานงานเข้าเต็มๆเลยครับ งานนี้ปฏิเสธไม่ได้เลยครับ เพราะเป็นงานหลวง หวังว่าพี่คงไม่ว่ากันน๊ะครับ แต่ก็เข้ามาดูบ้างครับ ช่วงนี้เว็ปมันร้อนใช้ได้เลย พี่ไอ้ผีนี่มันไม่รู้จักคนต่างจังหวัดอย่างเราจริงๆเนอะแม่งขู่กันซ๊ะกลัวขี้แตกเลย ผมอ่านแล้วก็ขำปนโมโห แม่งเก่งเกินคนจริงๆไอ้ผีเนี่ย ถ้ามีไรโทรเรียกผมได้เลยครับพี่ เพชรบูรณ์ 101 ไม่ไกลเท่าไร 600 กิโลเด็กๆ ผมเห็นท่านมางานกันแล้วผมล่ะอายเลย ท่านมากันด้วยใจจริงครับ นี่แหละที่ไอ้ผีมันไม่มีอย่างเรา ถึงงานนี้ผมไม่ได้ไปแต่พวกท่านได้ใจผมไปแล้วครับ ฝากสวัสดีท่านเหด้วยครับ ว่ามีพี่น้องทางนี้เป็นแนวร่วมอยู่ครับ ผมติดตามพวกท่านตลอดครับ และยังคิดถึงมิตรภาพที่มีให้กันเสมอครับ แม้มันไม่นานแต่มันหนักแน่นครับ มีโอกาสได้ไปแน่ครับพี่น้อง เกินร้อยสวัสดีครับ
  • ไม่มีคนซ้อนท้ายเหรอครับวันนี้555
    ระวังหูฉีกเด้อ...มิก
  • ไม่มาไม่เป็นไรครับ ได้ใจเอาไปให้เพื่อนๆที่อำนาจชื่นชม พวกเราก็ดีใจแล้วครับมิก
    ปล่อยมันไปเถอะ พวกผีๆ อย่าเอามาเป็นอารมณ์เลย รกหมองเปล่าๆ555 :-))
  • ลืมไปครับหากมีอะไรดีๆคำแนะนำเด็ด ช่วยเก็บมาเล่าให้ฟังบ้างครับพี่ ผมอยากมีส่วนร่วมอ่ะครับ
  • ซึ้ง เลยคับท่านประธาน :o061: พี่ มิก ลงท้ายได้กินใจมาก 555+ หนาวนี้จะไปเยี่ยม คับผม คุยโปรเจคไว้แล้วผมขี่ มอไซค์นำ ขบวน ฮ่าๆ
  • เดินทางปลอดภัย คับ พี่ มิก เด๋วถ้า เวสป้า ยังไม่ขาย อาจจะได้เจอกัน 555+image
    ไฟล์แนบ
    kawasaki-ninja-250r61.jpg 29K
  • เฮ้ย...มอไซค์ที่ว่านะ ซ้อมเสร็จรึยังคร๊าบ....555
  • -*- ยัง คับ ยังบ่มีเงินไปเอา 555+
  • พรุ่งนี้เจอกันที่อำนาจครับพี่ๆพิทร้อยเิอ็ด :m10:
  • เด๋วจะจัด ดูคาตี้ เลย ฮ่าๆๆๆๆ เจอกัน คับป๋ม :007:
  • หวัดดียามดึกครับ อิอิ เพิ่งกับถึงบ้าน 55+
  • แอบหนีมาอยู่บ้านนี้ดีกว่าน้อยๆแต่น่ารัก จำคนนี้ได้ป่ะมีทั้งเบอร์ทั้งเอ็ม เบอร์500 เอ็ม200สนป่ะimage
    ไฟล์แนบ
    250338_204292222948935_100001044775597_627442_7743894_n.jpg 74K
  • เอามั้ยลำนี้ของเค้าเองเบื่อล่ะ สำหรับพี่น้อง 101 จัดไปพิเศษ monstor 1100sแต่งมันส์ 081-735-7611 imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4049-2.jpg 110K
    IMG_8447.jpg 70K
  • ป๊าดดดดดดดดดดดดด !! เฮีย สาวคนนี้น่าคุ้น ๆ คับ เบอร์ กับ เอ็ม 500+200 เลยหรอคับเฮีย 555+

รถสวยครับผม ชาตินี้จะมี บุญ ก้น ได้นั่งซักที มั้ย หน๋อ ชีวิต ฮ่าๆๆๆ :o027:

ลืมแนะนำตัว ผม ชื่อ ข้น ไอ้อ้วนที่ ปีนไปติดป้าย คับผม
  • ก่อนนอน ซักหน่อย พรุ่งนี้ ล้อหมุน 9.00 น. เด้อ เอาฟอจูน ผมไปค่าใช้จ่าย หัวละ 450 555+

ไปถึง อำนาจเจริญ เราไปตกปลากันก่อน แวะซื้อ เค้ก บราวนี่ แสนอร่อย ^ ^

แล้วก็ไป บ่อตกปลาสั่งกับข้าวกิน เหล้า กินให้ เมา แล้วเราไป งานมิตตี้ง ต่อเลย

ส่วนใครที่สัญญากับ กระผมว่าจะพาไป ร้องเพลง กุหลาบเวียงพิงค์ จัดไป

ขอปิดกำหนดการ 555+

ปล.พรุ่งนี้ใส่เสื้อ แก๊งค์ ป๊าดดดดดด ยิ่งใหญ่ อีหลีว่ะ

ราตรีสาหว๊าด พี่น้องชาวไทย
  • ตื่นกันหรือ ยัง พี่น้อง
  • สวัสดีครับพี่Teddy King น้องๆศรีสะเกษตื่นแล้ว แวะมาทักทาย พี่ๆสบายดีกันทุกคนน่ะครับ
  • พี่ๆร้อยเอ็ดตื่นกันหรอยังครับ
  • ฝากไปเมาแทนแน่เด้อ พี่โต ไปไม่ไหวจริงครับ... :-D
  • โอ้ ตอนนี้ถึง อำนาจแล้ว คับ ฮ่าๆ พร้อมทีมงาน
  • ฟื้นกันรึยังครับพี่น้อง เมื่อคืนถึงบ้านตี5พอดีเลย5555 ขับรถหลงไปโผล่101ด้วย สงสัยอยากไปต่อที่นั่น วันหลังจะไปกินเหล้าร้านbody townนะครับ :o043:
  • น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก น้องหยก

....นิดนึงนะป๋ามาร์ค :021:
  • ถึงป๋ามาร์คคับ...เหนื่อยมั้ยอะคับไปอุบล...

ท่าทางเอาจิงนะเนี่ยะคับป๋า...555+
  • สวัสดึชาวพิทกลุ่ม101ทุกคนแวะมาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    แบล็คเมล์ป๋า.JPG 231K
  • สวัสดีครับพี่ๆน้องๆชาวร้อยเอ็ด ผมเอ็กซ์โคราชครับ
  • หว๊าดดี คับ พี่น้อง ตอนนี้ผมพึ่งได้ นอน แค่ 3 ชั่วโมง เฮ้อออ นอนละ ฝันดีๆ
  • สวัสดีครับพี่โตและพี่ๆกลุ่มร้อยเอ็ดทุกท่าน น้องๆกลุ่มศรีสะเกษยินดีมากครับที่ได้รู้จักพี่ๆกลุ่มร้อยเอ็ดครับ
  • อู้ย.....ฟิ้นแล้วคร๊าบ....ยินดีหลายๆ ที่ได้รู้จักทุกๆท่านเช่นกันคร๊าบผม :)>-
  • พี่โต พี่ข้น วันใหนผ่านมาแถวปากช่องก็บอกนะครับจะใด้ต้อนรับหน่อย เมื่อคืนชนแก้วกันยังไม่หายมันเลย555 มีอะไรให้ผมรับใช้ก็บอกใด้นะ
  • ขอบคุณคร๊าบ...ท่าน แต่ว่าตอนนี้เหมือนมีรถสิบล้อ2คันมาจอดบนหัวผมเลย555
  • น้องหมวกแดงร้องเพลงได้สุดยอดไปเลย ว่าแต่ชื่ออะไรครับ ผมยังไม่รู้จักชื่อคุณเลย
  • น้องที่ใส่หมวกสีแดง วันงานร้องเพลงของสุรพลใช่ป่ะครับ ถ้าใช่ชื่อเพลงไรเอ่ย ชอบๆ
  • ไออย่าาาา สาวน่ารัก ฮ่าๆๆ สวัสดีครับตอนดึกๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 274K
  • ผมเอง คับ พี่ เอ๊ก -*- ชื่อ ข้น ว่าจะร้อง hip แต่กลัวคนฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง เอา สุรพล ไปเลย 555+ แจ่มสวดๆ
  • อ้อ นึกว่าใคร สุดยอดๆครับ ชอบๆร้องเพลงได้แจ่มมาก
  • เกรียงศักดิ์ ขาจิ้งหรีดรึเปล่าครับ555ล้อเล่นคร๊าบ...เห็นตัวจริง หล่อกว่าในรูปตั้งเยอะครับ :m36:
  • เขาคือ เอ็กซ์ ไวอากร้า อดีตขาแรงเก่าเมืองย่าโม เด็กแว้นสมัยนี้จะรู้จักเขาดี ถ้าขับรถหลงในโคราชเจอเด็กแว้นถามหาเอ็กซ์ รับรองไม่ผิดหวัง5555
  • ผมต้องกราบขอบพระกลุ่มร้อยเอ็ดในฐานะเจ้าภาพร่วมในการจัดงานพบปะเพื่อแลกเปลี่ยนความรู้ และสร้างความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่มของจังหวดับางส่วนในภาคอีสานในครั้งนี้เป็นอย่างสูง สำหรับข้อปกพร่องหรือผิดพลาดที่ทำให้ทุกท่านไม่ได้รับความสะดวกสบายประการใด ผมในนามผู้รับผิดชอบการจัดงานยินดีที่จะได้รับคำติชมเพื่อไปแก้ไขในการจัดงานครั้งต่อไปด้วยความเคารพทุกประการครับ
    image