ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • มีนัดว่ายน้ำกันอีกเมื่อไหร่จะพาส้มเช้งไปท้าชิงกะมัฟฟินของน้าผี ซ๊ะหน่อยตอนนี้นมเข้าที่เข้าทางและก็จะพาเด็กๆไปหัดว่ายน้ำด้วย อยากว่ายน้ำอ่ะน้าผี(น้าผีที่นี้คือหนุ่มแต๊ก)
  • เป็นวันอาทิตย์ได้มั๊ยคับ วันเสาร์ไม่ว่างเรยยย เหอะๆๆ

แล้วแต่น๊ะคับ แล้วแต่เสียงส่วนมากแค่แนะนำครับ !! ขอบคุนคับ *-*
  • น่าไปนอนคุกวะแต๊ก5555รอดหวุดหวิด ไปป่าวเมืองทองพี่ขอจำนวนตั๋วก่อนนะสงสัย1ช.มหมดทั้งเมืองเหมือนเดิม
  • 555 เจ๊พร งานนี้ห้ามมาล็อกโหวตแล้วนะครับ

ส่วนเรื่องว่ายน้ำ นี่คงต้องนัดวันเอาแบบหมาไม่เยอะแล้วมาเจอกันหน่อยพี่หมู !!
    ผมขอนัดเลยล่ะกัน เป็นวันอาทิตย์นี้เลยเป็นไง ฝายหนองรีที่เดิม ให้เวลาพี่หมูซ้อมนิสนึงพอ 555

กติกา : ผมและพี่หมู จะมีของอยู่คนละสัก 5 อย่าง (ลูกบอล กิ่งไม้ ขวดน้ำ ฯลฯ ) เราจะขว้างของออกไปเท่า ๆ โดยที่อาจจะมีกรรมการ ว่ายน้ำลอยคออยู่และเอาของไว้ให้ใกล้เคียงกัน
    จากนั้นดูว่าตัวไหนจะเก็บของทั้งหมดกลับมาได้เร็วที่สุด โอเคไหมครับพี่หมู ??? ใครแพ้เลี้ยงเหล้า 1 มื้อ

ถ้ากลัวก็ถอนตัวก่อนได้นะพี่ 5555

แต๊ก
  • ยอมแพ้ เพราะส้มเช้งเพิ่งไปฝายมาทีเดียวเอง กระแสน้ำเป็นไงก็ไม่รู้ ไว้ซ้อมก่อนสักสองสามครั้งก่อนแต่เรื่องเหล้าอ่ะเลี้ยงได้ แต่ใครจะเลี้ยงดริ้งอ่ะแต๊ก
  • จร๊ากกก ยอมเลยหรอพี่หมู
    งั้นอาทิตย์นี้ผมต้องพามัฟฟินไปซ้อมก่อนแหล่ะ

เป็นผมก็ยอมเลี้ยงเหล้าเหมียนกัน ไอ้เลี้ยงดริ๊งคงหนักไป 555
    แต่มีอีกคนนะพี่หมู พี่คนนั้นอาจชอบแจกดริ๊ง สาว ๆ บ้านอยู่แถวๆแหลมบัง

ปล ผมลืมเทพ 11 ดริ๊งไปได้ยังไงกันหว่า ได้ข่าวเด่วนี้เค้าชอบไปรูดราว (คล้องพวงมาลัยนักร้อง) 5555

แต๊ก
  • พี่ครับโปรแกรมรีอาร์ขอยกเลิกนะ
    เนื่องจากวันนี้ไปดูแผลมาเยอะพอสมควร
    เลยคิดว่าไม่พร้อมก็อย่ารทำดีกว่า เฮ้อ....................
  • 555 นายต้นเรา โปรเจ็คล่มเลย
    ไม่เป็นไร เดี๋ยวพี่โทรบอกพี่ยุทธให้ครับ

ช่วงนี้ขลรีเราเงียบเหงาเลยวุ๊ยยย

แต๊ก
  • เฮ้ย เกิดอะไรขึ้นล่ะเดอะต้น
  • พอดีมีงูเห่าเข้าไปในกรงหมาครับ
    โชคดีที่ไม่โดนกัดแต่ว่าโดนประมานว่า
    มันพ่นพิษเต็มหลังเลยเป็นรอยไหม้
    ทีแรกนึกว่าขี้เลื้อนหมอมันน่าจะโดนพิษไรมา
    หมอบอกโชคดีแล้วที่ไม่เข้าตาหรือว่าโดนกัด
    ปกติมันเจอแต่งูเขียวครั้งนี้หนักเลย
    แต่ว่างูก็เป็นท่อนๆเหมือนเดิมเลย
  • หืมน่ากลัว งูเห่า
  • บอกแล้วก่อนเข้าบ้านให้เก็บงูก่อน ล่วงมากัดหมาเลยดูดิ :-D
  • 555 เออว่ะต้น วันหลังก็ใส่หมวกเข้าบ้านนะ มันจะได้ไม่ร่วง
    ทีที เป็นไงบ้าง คิดถึงมันว่ะ กลับบ้านแล้วไม่โดนมันเลียขา
    มันรู้สึกแมร่ง ๆ ไงไม่รู้ ขาไม่เปียกเนี่ยะ

ไนท์ ไอ้เจ้าของหมานี่น่ากลัวกว่า งูเห่าอีก 55555
  • เพื่อน คล กอล์ฟ โอ๊ต เจ็ท กั๊ก และคนอื่น ๆ หายไปไหนกันหมดคราบบบบบบ

เหงานะเนี่ยะ

แต๊ก
  • และแล้วเราก็โอนอีกจนได้
    ทีที ไม่กินเหมือนเดิมเลยครับ
    สาวๆที่บ้านต้องอาบน้ำคนละสองรอบถ้าเข้าไปอาบแล้วลืมล่ามมันไว้
    มันเลียล้มเลยกร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ยังไงก็อย่าทิ้งข้าวไว้ให้มันนะ ไม่งั้นมันจะติดนิสัย
    ให้มันหิวไป เด่วมันก็กินเองล่ะ

แต๊ก
  • แต๊กแล้วขอเบอร์เพื่อนมาป่าว เพราะแต๊กกลับดึกบ่อยต้องโดนอีกเยอะ..55555image
    ไฟล์แนบ
    imagesCACTZSFC.jpg 43K
  • 555 ขอเบอร์มันมาแล้วว่ะ เพื่อนโอ๊ต
    แต่แมร่งดักคอไว้ก่อนเลย ถ้าโดนเมาแล้วขับ กรูไม่ช่วยแล้วนะ
    ถ้าเรื่องอื่นยังพอได้ แถว ๆ สภอ เสม็ด

แต๊ก
  • เฮ้ยแต็ก เพื่อนเราทำไมไปอยู่นี่ได้ล่ะเนี่ย 5555

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/23013/ผมชื่อ-ม่อน#Item_1
  • เปิดไม่ได้อ่ะ พี่แจ๊ค รูปอะไรหรอครับพี่

แต๊ก
  • กร๊ากกกกกกกกกกก
    ลองไปอ่านหน้ากลางสิพี่แต๊ก
  • มีเพื่อนหมาๆ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก :006:
  • ดี ครับ ผมอยู่ชลบุรี เหมือนกันแถวโรงโป๊ะ ชื่อปาล์มมีไรสนุกๆ ชวนด้วยครับ :-c imageimageimage ลูกหมาผม 3เดือนเต้มครับ 14 โล
    ไฟล์แนบ
    206474.jpg 230K
    206475.jpg 216K
    206476.jpg 262K
  • หวัดดีครับคุณปาล์ม ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    สำหรับกิจกรรม รอติดต่ามข่าวได้เลยที่นี่นะครับ
    หมาสวยดีครับ หมาสามเดือนหนามากๆ ครับ ลูกเต้าเหล่าใครครับผม

แต๊ก
  • อยากรู้จริงๆใครเป็นคนตั้งชื่อหมาว่ะ กรูล่ะเซ็งเป็ด....กร๊ากกกกกกกกกก
    น้ำตาจะไหล :o007:
  • พวงมาลัยนักร้อง100 บาท แต่ก็คุ้มน่ะครับเพื่อนแต๊ก.....ตั้ม ตั้ม ตั้ม ตั้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o027:
  • ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับพี่ปาล์ม
    อยู่โรงโป๊ะไกล้บ้านพี่แจ๊คเลย
    ลงรูปลงเบอร์โทรไว้เลยสิครับ
    เผื่อมีโอกาสไปจัดหนักด้วยกันกร๊ากกกกกกกกกกกก
  • ชอบเลย 0874866807 ยินดีเช่นกันผมอายุ 24เองครับ :021:
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับปาล์ม อยู่โรงโป๊ะเหมือนกัน :-D

image
  • มาตอนดึกน้าตาคนเนี้ยอ่ะไม่รู้แอบไรอยู่
  • อ้าว ยังไม่นอนหรอครับ พี่หมู เด็กๆที่บ้านไปหมดรึยังคับพี่หมู

ดูนักว่ายน้ำผมสิ ช่วงนี้กินกะนอนอย่างเดียว แมร่งอ้วนเป็นหมูเลย

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3818.jpg 70K
    IMG_3819.jpg 84K
  • ใครว่าง ๆ ก็อัพเดทมาให้ชมกันมั่งนะครับ
    สโลแกนใหม่ เลี้ยงด้วยรักและสันทนาการ(ของคน) ไม่ต้องเครียดด้วย 555

พี่แจ๊ค สนใจเอาหมามาลองฝึกลากกันมั่งไหม นี่ตัวนี้ หมูนักลาก เอ้ยยย หมานักลาก ครับ555
    imageimageimageimage

ภาพสุดท้ายนี่มาเฟีย คิดถึงลิ่วล้อ (ทีที) ไม่รู้หายไปไหน
    ไฟล์แนบ
    ckd;s.jpg 112K
    IMG_3869.jpg 132K
    IMG_3872.jpg 100K
    IMG_3915.jpg 90K
  • และนี่ก็ รูปทีที ก่อนเอาไปส่งให้นักปั้น มือฉบัง
    ต้นดูมันด้วยนะ เด่วอยู่แต่กะสาวๆ เด่วมันจะเป็นตุ๊ดดดดดดดดดดด 555

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3861.jpg 105K
    IMG_3865.jpg 110K
  • อ่ะ ว่าแล้วก็ขอแจ้งข่าวบันเทิงหน่อยครับ
    เพื่อนๆ คนไหนว่าง พรุ่งนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดเบญ
    ใครว่างมานั่งดื่มเหล้ากัน ที่ร้านบางสิบหมื่น นะครับ

งานนี้เหล้าฟรี แต่มิกซ์จ่ายเองนะครับ
  • อีกเรื่องครับ สามทุ่มเป็นต้นไปนะครับ

แล้วตานี่เค้าหายไปไหนนะ !!image
    ไฟล์แนบ
    img_3663.jpg 248K
  • เมื่อวานลงแนะนําตัวอยู่ดีๆ เดือนหน้า ต้องย้ายไปขอนแก่นละ เบือจริงๆราชการ ทําถูกโดนย้าย ทําดีอยู่ต่อ :o019:
  • 5555+ เพิ่งเปิดดูเอ้าวันเกิดเบญหรอไม่พลาดอยุ่ละ พี่แจ๊คมาเที่ยวป่าว ละไม่จัดเฮอละวะ
  • กินแล้วเมาเลิกเหล้าดีกว่า
  • งานนี้้เบญซื้อเหล้าไว้แล้วลังนึง ช่วยมาดื่มหน่อยครับเพื่อนๆ
  • เจ็ทตัวนี้น่าจะเป็นพ่อของ bamba เราล่ะ image
    ไฟล์แนบ
    206688.jpg 50K
  • ปาล์มยังไม่ได้ไปจัดหนักเลยจะย้ายซะและ
    ว้าแย่จัง
  • วันนี้ไปไหนกันหว่า ไนท์
  • บางสิบหมื่นครับไนท์
    โทรจองโต๊ะได้ที่พี่แต๊กเลยครับ
    สงสัยวันนี้ผมไปต้องระวังตัวนิดนึงงานที่แล้วใส่ไว้เยอะ
  • เซ็งเหมือนกัน แต่ยังอยุ่ อีกประมาน 1เดือน จัดได้อยู่ ปาล์ม
  • ตัวนี้ชื่อไรอะ รู้แต่แม่น่าจะชื่อ สตาร์บัค
  • มันชื่อ ราเชนอ่ะ เจ็ท
    แต่เค้าจะมีอีกชื่อนึง เรียกว่าอะไรก็ไม่รู้
  • เมื่อคืนจัดหนักไปหน่อย พึ่งฟื้นครับพี่น้อง

มีอุทาหรณ์มาฝากครับ เมื่อวานไปดื่มเหล้ากันกับเพื่อนๆ น้อง ๆ
    พอดีรถมันจอดอยู่ตรงที่มืด ๆ ตอนเลิกถึงรู้ ว่าโดนสอยของในรถ
    หายเกลี้ยงเลย แมร่งทุบกระจกรถเอาไปหมด
    เล่าให้ฟังครับ เผื่อคราวหน้า อย่างน้อยเราควรเก็บของมีค่าไว้กระโปรงหลัง
    image
    ไฟล์แนบ
    184085.jpg 77K
  • ไว้กระโปรงหลังมานก็เปิดเอาไปได้ผมว่า หรือว่าเปิดกระโปงหลังแล้วสัญญานกันขโมยจะดังหว่า

ผมว่าจะย้ายไปอยู่บางแสนอ่ะครับ ขับรถไปเรียนศรีปทุมจากพัทยาไม่ไหวไกลชิบ พี่ๆท่านใดมีบ้านพักหรือ ห้องเช่าถูกๆแนะนำพิมบอกผมทีนะครับพี่ๆเล่น Facebook กันไหมครับผมขอหน่อยได้ป่ะ จะได้แอดไป :-D

หรือจะแอดมาของผม mao rungroj
  • ไนท์ลองโทรไปหานายต้นดูนะ 086-842-8357 ลองให้ต้นหาให้นะครับ

ส่วน facebook นี่น่าจะเล่นเกือบทุกคนนะครับ ไว้พี่จะแอดไปนะครับ

แต๊ก
  • บ้านเราช่วงนี้เหงาจังเลย
    หายไปไหนกันครับ