ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • หวัดดีครับพี่ๆร้อยเอ็ด พี่ ข้น ร้องเพลงได้ใจมากครับ สวดยอด :063:
  • 55+ ขอบคุณครับพี่โต
  • ชาว101ครับตอนนี้กำลังจะไปพัทยาไปด้วยกันไหม5555

ขอบคุณมากครับพี่ไก่..
  • เอามาฝากค้าบบบบบบ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ภาพนี้สวยมั๊กๆ :063:
  • ข้น รูปพี่ในกล้องลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณคับ

รักหมวยที่สุดในโลก!

• รีบแก้....เลยนะน้องหนึ่ง ไปครั้งนี้ขอให้มันส์...เพื่อพวกเราด้วยนะคร๊าบ :m57:
  • เอาจริงง่ะ เอ่อ....ก็ดี จะได้นั้งNinJaเป็นบุญดากก็คราวนี้ละว่ะตู555
    ว่าแต่ว่าถามดักแด้รึยังจะเอาแบบไหน ก๊ากๆๆๆ ขายได้ไวๆนะไอ้น้อง :m59:
  • จัดไป ท่านประธาน 555+
  • อยากกินเนื้อย่าง เด้ มื้อนี้ วู้ ปวดหัว ไมเกรน ขึ้น อีกละ
  • หวัดดีครับชาว 101 ....ศรีสะเกษมาทักทายครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • -*- หว๊าดดี คับ โอ้ โห รูปถ่ายได้ อารม มาก -*- คับพี่ ขอบคุณค๊าฟ
  • เสียดายไม่ใด้อยู่ฟัง น้องข้นร้องสุรพล ไม่งั้นจะจัดเพลงพี่แจ้คืนซักเพลง555 :o043:
  • เครื่อง วิ่งวันนี้ สุดยอดมากครับ ท่านประธาน เทสเอง 555+ สุโค้ย !!! :o027:

จัดไป คับ พี่ สาม ไว้งานหน้าเราไม่น้อยหน้าใคร หึหึ
  • ท่านสาม ดูไปเหมือนกำลังร้อง แนวHipเลยครับ แต่อย่าเปิดเสีงเด้อ555
    เครื่องวิ่ง ต้องสำเร็จๆๆๆ บ่ถิ่ม บ่ป๋า มีแต่หาเตื้อม เฮย...ตูล่ะเหนื่อย
  • หวัดดีครับชาวร้อยเอ็ด
  • ปกติชอบร็อคแสลง โดยเฉพาะเพลง อวสานขาร็อค นี่สุดยอดเลยเนื้อหาโดนใจ ว่างๆลองเปิดmvดูนะฮามากๆ :o043:
  • สวัสดีครับ ผมสามปาดขอบมารายงานตัวครับ เปลี่ยนล็อคอินใหม่จะใด้ไม่สับสน สาม ริน
  • -*- สะหวัดดีครับ พี่ โต ศรีษะเกษ
    ทำไมต้อง สาม ปาดขอบ หน๋อ...... ฉงฉัย เด๋วตั้งกระทู้หน้าเวปเลย 555+
  • สวัสดีคร๊าบ คุณ3ขาร๊อคแฮ่ๆ จัดงานเมื่อไร โทรบอกบ้างเด้อ.... :m36:
  • ฝันดี คับๆ ทุกๆท่าน อัสสลามุอลัยกุมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0651.jpg 177K
  • อิจฉาคุณข้นจริงๆ
  • ฮ่าๆ อย่าอิจฉาผมเลย พี่ เอ๊ก 555+ ผมมันคนโสด ต้องแสวงหาความ รัก เป็นธรรมดา :o027:

พี่บอล แอ๊ดเมล์ผม หน่อย Teddy_King.Outlaw@hotmail.com เรื่องรถ เอาคนละคันไปเลยพี่ เรา

เงินซื้อหมา เอาไป ซื้อรถ มาขับ ดีฟ่า 555+

โครตชอบ คาเฟ่ แบบ ไฮโซ หรือจะเอาพระราม9 image

ตัวนี้ ราคาใช่ย่อย มือ1 4 แสนฟ่าๆ สบายเลยตรู ไปซื้อ ดูคาติ เฮียเหลียงดีฟ่า 555+ image
    ไฟล์แนบ
    cb13_110.jpg 44K
    20100330131000Images.jpg 138K
  • ข้น.ถามน้องเค้า กินแกงหน่อไม้เป็นอ่ะเปล่า55
    ฝากขอบคุณ คุณแม่ด้วยเด้อ แซ๊บมั้กๆ ขอบคุณคร๊าบ :m46:
  • วันนี้ ขับผ่าน โรงเรียน สตรี สาวกรี๊ด.........................สนั่น สิบล้อชนท้าย รถกระบะ 555+ :m73:
  • น้องข้น...มุกน่ะ ถ้ามีเยอะท้าประลองที่บอร์ดพี่หน่อยเป็นไง.......... ๕๕๕ บอร์ดพี่น่ะ ... เขามีเยอะ
  • image

คันนี้ผมอยากได้มานานและคุณข้น
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 147K
  • โอ้แจ่มๆ แต่ผมชอบรถตระกูล ฮอนด้า ไว้เดี๋ยวเราซื้อมา ขับด้วยกันพี่ จะไปได้ไป มิตติ้งทั่วไทย 555+

มุกไม่ค่อยเยอะ คับ พี่ เห แต่วันก่อน ทำหล่นอยู่ บขส. ร้อยเอ็ด กระสอบครึ่ง 555+
  • Add Mail แล้วนะครับข้น

ว่าแต่ไปเจอน้อง อิสลามุอลัยกุม ที่ไหนอ่ะครับ แหล่มมาก....

R-1 ก้อเจ๋งนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    yamaha-r1-2010-Review-and-Picture-Design-17.jpg 33K
  • R1 มันสุดยอด รถ อยู่แล้ว พี่ 555+
  • ชอบของดำเหรอน้องข้น...
  • ป่าว ค๊าฟฟฟ แต่สีดำๆ ดุๆ นี้มัน บาดใจ สาวๆ จิงๆ ครับพี่โต
  • คืนนี้อารมณ์ดีเป็นพิเศษ555 ถึงบ้านกันรึยังครับ น้องๆที่ร๊าก...โดยเฉพาะเจ้าหมูข้น555 :m36:
  • ทั้งนางแบบ ทั้งแมงกาไซ ทั้งหมา โอ๊ยกระทู้อะไรจะไปไวกันปานนั้นครับเนี่ย ฮ่าๆๆๆ

อ่านแทบไม่ทันเลยครับผม

กรุงเทพทั้งฝนทั้งลม สารพัดเลยครับ ที่ร้อยเอ็ดเป็นไงบ้างครับ
  • อากาศ เดี๋ยว ร้อน เดี๋ยว เย็น ครับ แต่ส่วนมากจะร้อนมากกว่า
    รักษาสุขภาพให้ดีน่ะครับ ทิฟฟี่แฝงสีเขียว 555+

• พี่ โต ไม่รู้ ว่าเช้าจะไปไหว ป่าวพี่ ปวดหัว ตืบๆ ม่ะคืนหลอน ฝันเห็นฝี ปรอบ 555+
  • 555ตูว่าแล้ว มันจะไม่ไหว บอกแล้วว่าอย่าเล่นกับศิลปิน555 :032:
  • แวะมาทักทายพี่ๆร้อยเอ็ดครับ :m48:
  • ขอมอบเพลงนี้ให้กับ ทุกๆคนครับ
  • สวัสดีครับคุณtoktak สบายดีบ่ชาวอุบล ร้อยเอ็ดกำลังรวบรวมสมาชิกABCอยู่เลยครับ
    แต่ไม่ค่อยมีเวลาเลยช่วงนี้ งานเข้า ทางอุบลเป็นอย่างไรบ้างครับท่าน
    -ข้นแปลให้ฟังหน่อยดิ หรือว่ายังไม่เข้ามิติ555 :m29:
  • ตอนนี้เราได้ ลง ผลผลิต ต่อไปอาจจะใช้ สำหรับเป็นยา รักษา โรค ต่างๆ เช่น เบื่อ อกหัก เหงา อยากเมา

เดี๋ยว ข้น จะพาไป พบ น้า บ๊อบ มาเล่ เอง JaH !!!!
  • image
    ไฟล์แนบ
    65321.jpg 275K
  • น่ารักเน๊อะ
    ไฟล์แนบ
    18518.jpg 252K
  • มีคนขอ อีกซีกภาพ จัดไป ค๊าฟ

image
    ไฟล์แนบ
    89822.jpg 281K
  • คนไหนก็ได้ๆๆๆๆๆๆ
    น้องอาร์ม บอกจองคนที่2..555 :m71:
  • ขอโทด ค๊าฟ ขผง ผม หมด 555+ จองเต็ม