ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พรุ่งนี้ 8 โมงเช้าช่อง 9
  • พรุ่งนี้ใครว่างไม่ได้ไปไหน ช่วงเวลาแปดโมงตรงเป็นต้นไป เปิดช่อง 9 ดูหน่อยนะครับ
    ผมพาพิตบูลกับบูลลี่ไปออกรายการ วูดดี้ อยากรู้ว่ามีอะไรบ้างเปิดดูเองนะครับ
  • ใครจะอาสาอัดรายการมาเผยแพร่ให้ดูบ้างนะ ผม On the way พอดีช่วงนั้น
  • ว้าว ดูดี้ สุดยอดมากเรยครับป๋า
  • จะรอดูครับ กลัวตื่นไม่ทัน อิอิ
  • ทางอิมแพกฝากขอบคุณพวกเราทุกคนที่ทำให้งานนี้มีสีสันน่าสนใจขึ้นเยอะเลย งานนี้ขอเต็มที่หน่อยนะพี่น้อง
    ปีหน้าเราคงได้ร่วมงานกันอีก และไม่แน่อาจจะมีรายการเซอร์ไพส์ เป็นงานพิตบูลและบูลลี่แบบเดี่ยวๆด้วย
  • รอดูนะครับพี่
  • ไม่พลาดแน่ๆคั้บ
  • ไม่ทราบว่า งานที่เมืองทอง จัดใหญ่กว่า พัทยา ไหมครับ
  • ภาพงานโดยรวมใหญ่กว่าเยอะครับ เพราะเป็นงานประกวดทุกสายพันธ์บวกด้วยงานแสดงสินค้า
    เราคงได้เห็นสปอตโฆษณาทางทีวี ในหนังสือพิมพ์ และป้ายบนทางด่วน คนมาชมงานปีที่ผ่านๆมาเป็นแสนคนครับ
  • ว่างๆเลย มิพลาดแน่พรุ่งนี้
  • เดือนนี้แร้วซินะ
  • แร้วเอาตัวไหนไปครับ กี่ตัวครับผม
  • รอชมด้วยคนครับ ตัวไหนได้เทห์อีกแล้ววว
  • 14 ใช่มัยคับกลัวพาด
  • วันอังคารที่ 14 มิถุนายน 2554 เวลา 8.00 น ทางช่อง 9 ครับ
  • ให้สัมภาษณ์ เกี่ยวกับ อะไรบ้างพี่ 8 โมง คาดว่า จะตื่นยาก เหอๆๆ
  • ผมหาลิงค์ เช้าดูวู้ดดี้มาให้ เผื่อใครพลาดจะได้ไปดูย้อนหลังได้ ตามลิงค์เว็ปนี้ครับ

http://www.dooeii.com/รายการเช้าดูวู้ดดี้ย้อนหลังทั้งหมด

อาจจะช้าหน่อย ดีเลย์น่าจะ1วันไม่เกินนี้
  • ไปโปรโมทงานที่เมืองทองธานีครับ
  • ออกรายการไปยังครับ
  • อ้าวตอนแรกนึกว่าไปออกวันนี้ไปลองหาคลิปดู ถึงว่ามีแต่เต๋อกะหนูนา ^^"
  • ออกรายการพรุ่งนี้ตอนเช้าครับ ทางอิมแพกเขาให้ไปช่วยโปรโมทงานไทยแลนด์ด๊อกโชว์ครับ

และที่งานไทยแลนด์ด๊อกโชว์ วันที่ 1-2 กลุ่มพิตบูลเราจะมีกิจกรรมไปร่วมดังต่อไปนี้ ประกวดบูลลี่ตามมาตรฐาน ABKC การแข่งลากน้ำหนัก การประกวดเพาะกาย และการโชว์ความสามารถของสุนัขพิตบูลในแนวเอกซ์ตรีม เราลงทุนขนอุปกรณ์ไปครบเซ็ท และเราจะโชว์หมาไต่ผนังแนวดิ่งที่ตั้งฉาก 90 องศากับพื้น ความสูงถึง 4 เมตร และกิจกรรมนี้เป็นการออกโชว์ต่อหน้าสาธารณะชนเป็นครั้งแรกของเราครับ
  • จะรอชม ครับพี่มาร์ค
  • พิทบูล จงเจริญ!!!!

ไปโล้ด...
  • เอารูปมะครับ :-D
  • เอาสิครับ ^^
  • พิทบูลไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก
  • จัดไปครับ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0875.jpg 289K
    IMG_0881.jpg 238K
    IMG_0884.jpg 244K
    IMG_0902.jpg 289K
  • แท้งมั่ง
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0888.jpg 285K
    IMG_0893.jpg 212K
    IMG_0894.jpg 222K
    IMG_0948.jpg 242K
    IMG_0982.jpg 250K
  • สุดหล่อของเราครับพี่มาร์ค
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0931.jpg 282K
    IMG_0937.jpg 297K
  • /imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1016 1.jpg 224K
    IMG_0965 1.jpg 246K
    IMG_1010 1.jpg 212K
    IMG_1034 1.jpg 239K
  • double woodie
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0998.jpg 286K
    IMG_0999.jpg 283K
  • :o040: อกมันกว้างจิง ๆ
  • วิดวี้วววว ถูกใจๆ คริกlike โลด
  • อ้าว. ไม่ใช่รายการสดเหรอครับ
  • หมาหล่อกว่าวู้ดดี้อีกค่ะ
  • จะตื่นมาดูให้ได้เรยย
    อิอิ.
  • ตัวดำกล้วเป็นมัดๆๆ
  • อยากดูๆ
  • สวดยอด...
  • วู๊ดดี้ดูบึกขึ้นเยอะเลยนะครับ
  • ไม่พลาดครับป๋า :XD
  • 07.50 แล้ว รอชม
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1045.JPG 288K
  • ตื่นสาย แต่ได้ทันดูพอดี 55+
  • พลาดไปนิดเดียวเอง เนี่ย เฮ้อ
  • ขอโทษทุกท่านที่อาจจะผิดหวัง แทงค์มันทำดีที่สุดแล้วครับ
    ช่วงเช้าฝนตกถนนเปียก มันลื่นมาก ตอนซ้อมมันก็ทำได้ แต่พอถ่ายจริงมันดันงอแงไม่เดินเอาดื้อๆ
  • พี่มาร์คใน TV ดูหนุ่มเนอะ
  • นั้นดิผมอุตส่าห์บอกแม่ให้เปิดดู พอจบรายการแม่โทรมาบอกว่า ไม่เห็นจะลากเลย.....เซ็ง !!!
  • ขอโทษจริงๆครับ ผมเองก็เสียใจมาก เพราะตั้งใจจะไปสื่อให้คนเห็นว่าหมาเราไม่ได้โหดร้ายแต่อย่างใด
    อยากโชว์ว่าหมามันลากของมันเอง เราไม่ได้บังคับ และความจริงภาพตอนซ้อมก็มี
    แต่ก็ไม่คิดว่าเจ้าหน้าที่อยากประหยัดเทป แล้วดันบันทึกทับ ผมเซ็งเลย

ดังนั้นงานที่เมืองทองเราต้องซ้อมกันให้หนักขึ้นนะครับ ช่วยไปกู้หน้าให้หน่อยครับ