ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • อยากเห็นแดงๆของจิ๊บเหมือนกัน ว่ามันจี๊ดแค่เห็นอยากหามาเลี้ยงอีกสักตัว
  • แดงๆที่ว่าน่ะหมาน่ะคราบบบบบบบบบบ :-))
  • ราชบุรีนี่ กระทู้วิ่งอย่างกะ วิ่งผลัด 4X100 แหนะ ฮ่าๆๆ

ไวดีจริงๆ ตามไม่ค่อยจะทัน เห็นแต่เรื่องอายุเป็นเพียงตัวเลข
    อะไรนี่แหละครับ ฮ่าๆๆๆๆ

• พี่ตั้มพูดถูกเลยอ่ะเพราะมีอยู่ไม่กี่คนที่พิมพ์คุยกัน.....แง..แง..แง...ๆๆๆๆๆ

.................................. :m74: .........................................
  • อะตามมาอัพๆๆๆๆ :o027: image
    ไฟล์แนบ
    195.jpg 209K
  • บ้านนี้คึกตอนดึก จริงๆ
  • เจ้าถั่วนี่มันกำลังคิดอะไรอยู่ชัวร์ ๆ....ดูตามันดิ :m08:

คุณเอกมาสะดึกเลยนะครับวันนี้... :o045:
  • ยังไม่ได้นอนเลย คนงานพึ่งมา วุ่นหาซื้ออาหารให้ลูก

ซีอุสก็แสบมากช่วงนี้ ว่าจะไปขอยาซึมมาฉีดให้ละ
  • วันนี้ดึกนะต๊อบบบบ....ตกลงอาหารได้มาครบม่ะ
  • Eucanuba ไม่มีครับ สายๆจะไปลองหาอีกที

จะลองผสม 2 อย่าง เน้นเพิ่มอ้วนขึ้นอีกนิด เพราะซีอุสมันเล่นทั้งวัน

ไขมันสะสมคงไม่เหลือให้เก็บ
  • ร้านเจนไม่มีหรอ..ร้านนั้นก็มีนะ...พี่เคยซื้อนี่หว่าาาาาา
  • มันเป็นสูตรของลูกหมาพันธ์เล็ก มื้อเช้าให้ลูกกิน เอ็กตรีม เพียวๆไปก่อน

พอย้อนกลับไปถามหมอร้านข้างๆเค้าบอกใช้ไม่ได้ เดี่ยวมันจะอ้วนเกิน
  • นอนละพี่ 9 โมงตื่นมาดูงานต่อ ต้องเร่งงานให้เสร็จไวๆด้วย

หมอนัดข้าวปั้นวันนี้ ไม่งั้นกุ๊กไก่ต้องพาไปเอง
  • อ้าวๆห้องนี้มีเพื่อนนอนดึกด้วย

ห้องยีนไม่มีสักคนเลยพี่ น่าเหงาเนอะ :o042: image
    ไฟล์แนบ
    51.jpg 172K
  • พวกเราดันแปลกกว่าชาวบ้านเค้าอ่ะ..555
  • อะหาสุ นอนดึกดีแท้ฮ่าๆๆ สวัสดีตอนเช้าชาวราดรีนะครับ
  • ตื่นนอนแล้วครับบบบบ ผมนอนวันละไม่กี่ ชม.

สวัสดีตอนเช้านะครับพี่ตั้ม และ พี่น้องทุกๆท่าน
  • กระทู้ไหลไวจริงๆ ตามอ่านแทบไม่ทัน
  • ตื่นเช้าเหมือนกันนะครับ
  • แดงๆข้างบนนั้นหมาหรื่อปีศาจ :o037:
  • image

หลานผมอินเทรน :014:
    ไฟล์แนบ
    SNC01275.jpg 19K
  • หวัดดีพี่มาร์ค..พี่ตั้ม..และทุกคนในวันหยุด..สุด-สับ-ดา..นึกว่าช่วงเช้าคงไม่มีคนเล่นเหมือนทุกๆวัน...เปิดมาผิดคลาดแฮะ
  • มันลามไปเร็วจริงๆ
  • กระทู้ รึว่า แพลงกิ้ง พี่ 555
  • สองอย่างเรย ฮ่าๆๆๆ
  • เอ็กตรีม ซีอุสได้ลองแล้วนะครับ อาหารยี่ห้ออื่นพอเทนมใส่มันจะลอย

แต่อันนี้จม เนื้ออาหารเม็ดแน่น ทานง่าย ครับ
  • ไม่ต้องให้เยอะนะ ถ้ารู้สึกอึเริ่มนิ่มลดปริมาณลงนิดหนึ่ง หรือจะใช้ผสมกับอาหารอื่นอย่าละครึ่งก็ได้ครับ
  • วันไหนนัดกันก็บอกวันด้วยนะพี่สุ แล้วเจอตอน 3ทุ่มครึ่ง ถึงเที่ยงคืนไม่เอาแล้วนะ

เกรงใจคนอื่นเค้า :019:
  • ขอบคุณครับพี่ จากที่ดูแล้วอาหารโอเคดีมากเลยครับ :065:
  • :o023:
    หลานต็อบนี่นำเทรนกันจังเลยนะ
    ตอนนี้เค้ามีท่าใหม่แล้วนะ "ท่าพับเพียบ" ว่างๆว่าจะหัดไดโว่ทำมั่งแระ ซีอุสจะเอาด้วยมะ
    55555
  • ซีอุส ทำเนียนมาก มันวิ่งเล่นโดดกัด ข้าวปั้น กับ ซีทรู ประมาณ10นาที มันก็เดินไปทิ้งตัวนอน

คิดว่ามันช็อคตาย ที่ไหนได้มันหลับไปทั้งงั้นเลย :m02:
  • อย่าลืมทริปดูหนัง ทรานฟอร์เมอร์ นะจ้าาาาา ขังลูกๆไว้บ้านแล้วไปปล่อยแก่กัน :018:
  • แบบนี้ผมคงอดไป เพราะผมยังไม่แก่เลยอ่า ไม่มีแก่ให้ไปปล่อย 555+
  • เทสรูปครับ !!!

image

image

image

image

image

ไว้ครบ 4 เดือนจะอัพให้อีกทีนะครับ :o027:
    ไฟล์แนบ
    อุส1.jpg 119K
    อุส2.jpg 96K
    อุส3.jpg 269K
    อุส4.jpg 206K
    อุส5.jpg 186K
  • ซีอุส มันซ่าาาาาา....เพราะว่ากินดอกบานไม่รู้โรยหรอเนี่ยยยยยยยยยยย

:o025:
  • ม้วนกระดาษหนังสือพิมพ์ ทำเตรียมไว้ทุกมุมบ้าน เวลามันดื้อได้หยิบมาซัดทัน
  • เดวนี้หันมาเล่นเช้ามืดแล้วหรอต๊อบ..ว่าแต่วันนี้ห้องเงียบมากกก

สงสัยเที่ยวกันหมด
  • เพื่อนๆบ้านโป่งช่วยหน่อยครับ
    คือว่าอยากทราบเบอร์โทรร้านขายปืน แถวๆวงเวียน(ตลาดบ้านโป่ง)จำชื่อร้านไม่ได้ด้วยครับ
    เคยมีเบอร์แต่ทำหายไปแล้วครับ
    081-2563345 สุพจน์
  • แวะมาทักทาย สุ ท่านตั้มและพี่น้องชาวราชบุรีครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • :m94:
    หวัดดียามบ่ายๆนะค๊า
    @ต็อบ ซิอุสกินได้ทุกอย่างจิงๆเลยนะเนี้ย 55555
    @พี่โต หวังว่าซักวันราช'รี จะได้มีมิ้ตติ้งใหญ่แบบนี้บ้างนะคะ ^___^
  • คุณสุพจน์ ..ครับ

ถ้าจำไม่ผิดชื่อร้านสมานชีพใช่ป่าว..นี่ครับเบอร์โทรหามาให้ครับ

032-342516

พี่โตราดรีแคร๊บเพ่ๆๆๆๆๆ...มิช่ายยย..ลพรี... :m10:
  • ขอบคุณมากครับ KAN BM55
    ใช่แล้วครับ สมานชีพ
  • ปล่อยไก่ตัวเบ้อเร้อเลย...ขอโทษเป็นอย่างสูงครับ
  • ไม่เป็นไรครับบบบ......พี่..มันคล้ายกัน

คนอื่นก็จำผิดกันเยอะแยะะะะ...ครับบบบ :m45:
  • พี่สุ สายกัดคิดดูอีกที่ไม่กล้าเลี้ยงอ่ะ กลัวหมาชาวบ้านเค้าตายหมดเพราะที่บ้านผมไม่มีรั่ว แล้วก็เคยเห็นสายกัดตัวที่อยู่บ้านพี่ชายผม มันกัดจริงอ่ะพี่ ขนาดลูกวัวตัวใหญ่พอสมควรมันลากจากหน้าบ้านไปหลังบ้านเลยพี่ ประมาณ30 เมตรได้อ่ะพี่
  • อ่อๆๆๆ..เข้าใจล่ะ

ลองดูแดงๆจากจิ๊บมันก่อนก้อได้... :m60:
  • เดี๋ยววันไหนไม่ลืมหยิบกล้อง จะถ่ายรูปมาให้ดู สายกัดกับบูลลี่อยู่ด้วยได่ยังไง :o037: