ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • เมื่อคืนเสียรองเท้าให้ไดโว่ไปหนึ่งคู่
    เช้านี้เสียอีกคู่ คู่เก่าไม่กัด กัดคู่ใหม่อีก
    โอ้!!!! มันเบื่อง่ายจิงๆ เฮ้อ!! เลยกลายเป็นคนทันแฟชั่นไปเลย เปลี่ยนรองเท้าทุกวัน..... @___@

:m87:

• ดีนะที่ตามแฟชั่น เกิดมันกัดคู่ละข้าง แล้วจอยต้องใส่ต้องใส่คู่ละข้างไปทำงาน

ได้ตามจิตแพทย์แน่ๆ :o023:
    ไฟล์แนบ
    ซีอุส.gif 132K
  • อย่าเชียวน่าต็อบ...เพราะไดโว่มันกัดคู่ละข้างจิงๆ :m26:
  • image

วันที่ 29 ใส่มาเลยนะจอยได้แนวมาก 555+
    ไฟล์แนบ
    ซีอุส01.gif 237K
  • -*-
    ไฟล์แนบ
    ซีอุส02.gif 81K
  • อืม!!!! เป็นความคิดที่เข้าท่าดีนะ
    เสียดายไดโว่มันกัดข้างขวาทั้ง 2 คู่เลยอ่ะดิ ( ไม่รุ้พิศวาสอะไรหนักหนา )
    55555
  • ต๊อบกดแทรกภาพด้วยสิ..ทำเป็นลืม

:m69:
  • ป่าวครับพอดีมันทำรูปพลาดเลยลบออก
  • อ่อ...รับทราบครับท่านนนนน :o055:
  • image

ว่างอะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ซีอุส02.gif 210K
  • อืม.....ว่างก็หามาเลี้ยงอีกตัวป่ะต็อบ....เป็นเพื่อนซีอุสไง

:m24:
  • :007:
    เวลานี้ทีไร เงียบทุ้กที........
  • :o024:

ต๊อบเอารูปให้ใหญ่กว่านี้อีกสิ...เล็กไปนิดส์.................

:m45:
  • ต๊อบกำลังขับรถมารับกุ๊ก ไปส่งของกันที่นครปฐมคะ

:m58:
  • คึกคักจริงๆครับ บอร์ดราชบุรี

ปล.ผมเขยคนโพธารามนะ :013:
  • จิงดิ Auun ที่ว่าเป็นเขยคนโพธาราม
  • โกหกทำไมครับ.. บ้านแม่ยายอยู่ใกล้ร.ร.แสนสุข
  • 555 อันนี้รู้จิง :013:
  • คุณ sabay อยู่แถวไหนครับ ผมนานๆจะพาแฟนกลับไปที
    สัปดาห์นี้ก็กะว่าจะไปอยู่
  • ALIEN ...ขอเเจมคร้าimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2720.jpg 54K
  • ไม่ได้เข้ามา 2 3 วัน อัพไปไกลเลยนะเพ่ๆ....คึกคักกันดีจังเลย..... :*
  • ลงจากดอยมาแค่ไม่กี่วัน กระทู้ไหลไปกี่หน้าแล้วเนี่ยฮ่าๆๆๆ

ราชบุรี คึกคักกันดีจริงๆนะครับ
  • พอได้เจอกันก่อนก็เป็นแบบนี้คะ เหมือนได้พูดคุยทำความรู้จักกัน ทำให้สนิทกันมากขึ้น

พี่ตั้มและเพื่อนๆชาวราชบุรีว่างๆก็หาเวลานัดมาเจอกันบ้างนะคะ ^^
  • image
    ไฟล์แนบ
    ซีอุส01_05.gif 281K
  • กลับมาถึงแล้วหรอพี่ตั้ม...นึกว่าหลงเด็กดอย..เอ้ย..หลงอยู่บนดอยซะแล้ว

ตกลงวิธีขุนให้ซ่าส์...ต้องพากินบานไม่รู้โรย..ครับท่าน 555
  • เอารูปมาฝากนะครับ ไปเป็นหมาดอย ฮ่าๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Hallo 001 640.jpg 130K
  • พี่ตั้มนี่ถ้าไม่รู้อายุมันนะ..ต้องคิดว่า 2 ขวบขึ้นแน่ๆ..ดูใหญ่และแน่นมากอ่ะ

เห็นไอ้แสบพี่แล้วชักอยากเห็นไอ้รถถังตอนนี้มากพี่
  • ขอบคุณครับสุ แต่กลับมาจากดอย ตอนนี้แห้งเป็นปลาก้างเลยครับ

เพราะว่าเปลี่ยนที่ ข้าวปลาไม่ยอมกิน ขนาดติดเอ็กตรีมบูลลี่ไปด้วย
    ยังกินแบบประทังชีวิตเลยครับ ตอนนี้สลบเหมือดฮ่าๆๆๆ

คิดว่าพรุ่งนี้คงตื่นมากินครับฮ่าๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Hallo 002 640.jpg 111K
  • จริงๆพี่..มีโอกาสขอชมมันตัวเป็นๆซะหน่อยแล้ว....ท่าล้อเมื่อไหร่ดีพี่ตั้ม
  • อาทิตย์นี้ก็มิตติ้งบ้านโป่งแล้วนี่ครับสุ ถ้าไม่ติดอะไร
    จะเอาไอ้เจ้าแสบไปฝากป่วนด้วยคนนะครับ
  • ดีๆๆๆๆ....ครับพี่....แล้วพี่ไปแช่น้ำร้อนก่อนมาป่าว...รึว่ามาเลยอ่ะ

จะได้เจอพี่ซะทีข้องใจมากที่งานพัทยาว่าน่าจะเป็นพี่แน่ๆๆ555
  • ฮ่าๆๆๆ คงยังไม่ไปบ่อน้ำพุร้อนหรอกครับ เพราะเพิ่งกลับจากตาก
    คงเอาไปแค่บ้านโป่งพอ สงสารมัน ฮ่าๆๆๆ
  • ครับพี่ตั้ม..แล้วเจอกันครับพี่ :m93:
  • ได้เลยครับ คุณสุ
  • ตอนนี้ซีอุสท่าทางจะดูดซับโปรตีนได้ดี อึ๊ไม่เหลวขนาดอัดอาหารโปรตีนสูงๆไปหลายขนาน

คงเพราะดอกบานไม่รู้โรยแน่ๆ :o010:
  • เฮฮาช่วงดึกจริงๆวะต๊อบ.... :m01:
  • ผมพึ่งถึงบ้านเกือบไม่ทันคนงานออกตลาดปลา อิอิ

ลงมาเม้นไรนิดหน่อยก็จะชิ่งไปนอนละครับ

แล้วคอมซ่อมเสร็จยังได้ออนเอ็มคุยกันได้
  • พี่เซ็นต์เครื่องใหม่มานานแว้ววว
  • แล้วทำไมไม่ให้ msn นิ๊ไอเราก็รอคิดว่ายังใช้คอมไม่ได้

:m87:
  • สำหรับค่ำคืนนี้พอแค่นี้ก่อนครับเพื่อนๆๆ :m24:
  • คนบ้านเราเยอะจังเลยนะครับ มีอะไรก็ปลกเปลี่ยนความรู้กันนะครับ ผมตู่ นะครับยินดีที่ได้รู้จักทุกคน
  • ดีครับตู่ ผมชื่อต๊อบครับ ยินดีที่ได้รู้จัก เอารูปน้องหมามาลงให้ชมบ้างนะครับ
  • หวัดดีคับผมบูนคับ อยู่โพรามคับ เดี๋ยวพวกเราในบอร์ด ราดรี นัดเจอกันถ้า ตู่ สะดวกก็เชิญน่ะ
  • ดีคะ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคะ

:o046:
  • นัดทานข้าวดูหนังทำความรู้จักกัน ที่โลตัสบ้านโป่งวันที่ 29 ครับ เรื่องเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับบบ
  • ยายกุ๊กไก่ อัพเดทแต่เช้าเลยนะ :o038:
  • แซวกันหน้่จอเลยน้าาาาาาาาา :o037: