ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ไม่เป็นไรครับพี่ตั้ม เอาไว้เราค่อยนัดเจอกันพี่

ยินดีครับน้องแพร ไม่ได้เข้าไปทักเลย เห็นมีคนมาคุม 555
  • ไว้เจอกันนอกรอบนะครับคุณสุ ฮ่าๆๆๆ

สงสัยเร็วๆนี้อาจจะมีโอกาศไปแช่น้ำพุร้อนแหง พักนี้ขึ้นล่องบ่อย
    อาจจะต้องแช่น้ำร้อนคลายเส้นครับฮ่าๆๆๆ

• พิทบูลราชบุรี มีพิทตี้ มาจูงหมานะครับ ไม่ธรรมดา

image
    ไฟล์แนบ
    Daivo01.gif 294K
  • พิทตี้ส่วนตัวของผมรุ่นพกพา

image
    ไฟล์แนบ
    kookkai1.jpg 156K
  • รวมแก๊งพิทบูลราชบุรี ^^

image
    ไฟล์แนบ
    rp6.jpg 212K
  • จัดเต็มไปอีกทีละกัน อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    rp01.gif 293K
  • ต่อไปขอลงรูปภาพแก๊งราชบุรี ไปร่วมงานมีทติ้งบ้านโป่ง

image

image

image

image

image

รวมรูปน้องหมา ขาดของใครไปต้องขอประทานโทษด้วยนะครับ

image

image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    bp1.jpg 201K
    bp2.jpg 206K
    bp3.jpg 219K
    bp4.jpg 218K
    bp5.jpg 205K
    bp6.jpg 106K
    bp7.jpg 150K
    bp8.jpg 171K
    bp9.jpg 187K
    bp10.jpg 142K
    bp11.jpg 157K
    bp12.jpg 205K
    bp13.jpg 219K
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ พี่น้อง
  • ไดโว่อย่างเยิ้มเลย....555..
  • :o022:
    ต็อบ... ไม่มีดีๆกว่านี้แล้วใช่ป่ะ
    เค้ารุ้กันหมดเล้ย ว่ามันเยิ้มมม...มากกกกกก ( กะแล้วว่าต้องเอารูปนี้ลง 555 )
    แต่ภาพก็สวยนะ ถ่ายมาดูดีกว่าตัวจริงซะอีก ขอบใจจร้า ^____^
  • ต๊อบถ่าย BiSon งัยว่ะตัวจิงมันสวยกว่าในรูปอีก
    Divo นี่เยิ้มสมคำรํ่าลือเจงเจง
  • คือจิงๆรูป bison เยอะนะ แต่รูปที่มันปกติๆ หายากมาก ตัวจิงอย่างคึก

แกลองดูรูปกลุ่มที่เคลื่อนไหวๆดิ bison กับ ข้าวปั้น ท่าขยับอย่างกับจะ

ตีรังกาได้

ขอโทษเอกด้วยน้าาาาา :o017:
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    bison1.jpg 152K
    bison2.jpg 180K
  • อยากให้ดูกล้ามที่ขาเจ้า bison มายก๊อดดดดดดดดด !!! :m73:
  • ส่วนพี่สุ และ ทีมฟุตบอลที่พี่สุ+จอยเชียร์ก็คงประมาณนี้อะ :o067:
  • แล้วรูป bison ถ่ายรูปคู่กุ๊กไก่่เยอะอะ กลัวลงกลายเป็นโชว์คนมากกว่าหมา

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    bs1.jpg 159K
    bs2.jpg 156K
    bs3.jpg 144K
  • ถ้าคุณโหวดให้ Daivo เป็นไอ้เยิ้ม โปรดดู Bison ก่อนตัดสินใจ :o023:
  • สวัสดีค่ะ ทุกๆคน เสียดายจัง ติดงานที่ กทม ไม่ได้ไป งานนี้ รวมน้องหมาทั้งหมดกี่ตัวค่ะเนี่ย สวยๆทั้งนนั้นเลย
  • แบบว่าหน้ารักกกกกกอ่ะ :032:
  • 555มีเจ้าบลูด้วย ใครโดนเจ้าบลูมุดขาบ้าง เจ้านี่ชอบมุดขา
  • อยากให้มีมิติ่งกันบ่อยๆ จัดเดือนล่ะครั้งก้อยังดี จะได้รู้จักกันมากขึ้น
  • gadsuwan ชื่ออะไรจำได้ว่าแฟนชื่อบอย ผมได้เรียกชื่อกันถูกครับ

กลุ่มเราที่ไปกันพาน้องหมาไป3ตัวครับ ของเอก จิ๊บ และ พี่สุ

เพราะคนอื่นไม่ค่อยสะดวกพาไป ส่วนตัวผมเองตอนไปงาน

ของยังเต็มหลังรถไม่ได้ส่งลูกค้าสักชิ้น แถมมีไปต่อทานอาหารกันถึง 4ทุ่ม

น้ำแข็งที่ดองของไปแทบไม่เหลือ 555+

ส่วนมีทติ้งของกลุ่มเรานัดทานข้าวพูดคุยกัน วันอาทิตย์ที่ 3 กรกฏาคม (รอบนี้ไม่มีน้องหมาไปนะครับ)

แล้วถ้าใครมีเวลาว่างก็จะดูหนังเรื่อง ทรานฟอร์เมอร์ ที่โลตัสบ้านโป่งกันต่อครับ

เชิญ gadsuwan ด้วยนะครับ

ปล. ถึงเอกนะครับ พี่ได้ทดลองทำตามที่แนะนำแล้ว น้ำตาแทบไหลอะ ได้ปริมาณมากกว่าปกติเดิมเกือบๆ3เท่า

และเหมือนจะยังไม่พอต้องการอีก แต่หยุดไว้ ให้มันอยากมากๆเพื่อมื้อต่อๆไป :o061:
  • รายชื่อที่ คอนเฟริมว่าไป 100% วันที่3 ก.ค. ร้านแจ่มใส มีดังนี้ (แจ้งเพิ่มชื่อเข้ามาได้นะครับสำหรับผู้ที่สนใจ)

1. พี่สุ

2. จอย(ใหญ่)

3. ต๊อบ

4. กุ๊กไก่

5. บูน

6. เอก

7. จิ๊บ

8. จอย(เล็ก)

9. ยุ้ย

10. บอย

• ทรานฟอร์เมอร์ นี่ใช่เรื่องที่มีคนแคระ 7 คนป่าวอ่ะต๊อบ กร๊ากกกกกกกกก :o023:
  • image

จากซ้ายไปขวานะครับ

เอกกับเจ้า Bison / ต๊อบ / กุ๊กไก่ / พี่สุ (ทำท่าเหมือนจะออกตัววิ่ง) / จอย(ใหญ่)กับเจ้า Daivo

/ บูน /จอย(เล็ก) / จิ๊บ กับเจ้าข้าวปั้น
    ไฟล์แนบ
    rp6.jpg 212K
    rp3.jpg 213K
  • พี่สุเค้าคงจ้องอะไรสักอย่างนี่แหละต๊อบ ใช้ขี้ก้อนนั้นป่าว ว้าาาาาาาา555555 :o069:
  • 555555555555555555+ คงหิวจัดจิงๆ

ถ้าดูรูปเคลื่อนไหวนะชัดเลย พี่สุแกค่อยๆก้มต่ำลงเลื่อยๆ เหมือนจะออกตัวจิงๆอะ
  • แต่ภาพก็สวยนะ ถ่ายมาดูดีกว่าตัวจริงซะอีก ขอบใจจร้า ^____^

@จอยที่ว่าสวยกว่าตัวจริง จอย หรือ Daivo
  • ชื่อยุ้ยค่ะ ถ้าวัน3ไม่ติดอะไรจริงๆ คงจะได้ไปเจอกันนะคะ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ ยุ้ย+บอย
  • หมายถึงเจ้าไดโว่ตะหากล่ะต็อบ
    เพราะจอยอ่ะ .... อยู่แล้ว
    55555
    แล้วเรียกยังไงให้คนอ่าน งง จอย (ใหญ่) จอย ( เล็ก ) ???????????????
    เดวเปลี่ยนชื่อซะเลย 5555555
  • พี่สุเสนอชื่อ เขียว เข้ามาจะเอามะ 555+
  • ยินดีคร้า เอ่ เจ้าไบซั่น นี่ของใครนะ เท่ดีอ่ะ

เสียดายถ้าวันอาทิตย์ที่ผ่านมา แฟนไม่ติดงาน ก็จะได้ไปอยู่แล้ว จะได้พาเจ้าสีเงินไปโชว์ตัว
  • ของเอก คนซ้ายสุดครับ
  • กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o028:
  • เมื่อวานยุ้ยน่าจะมา ตัวจริงเจ้าไบสั่นสวยมักๆ
  • ฮ่าๆๆ อ่านแล้วขำ ผมเข้ามาขอเคลียร์ก่อน เจ้าDaivo เยิ้มกว่า Bison เยอะครับ ฮ่าๆๆ ขำอ่า
    @พี่บูรณ์ ขอบคุณมากครับที่ชมเจ้า Bison ผมรอรูปเจ้า แมนยู อยู่นะพี่ อิอิ!!
    @พี่สุ ในรูปเหมือนจะวิ่งจริงๆแหละ ฮ่าๆๆ เข้าที่! ระวัง!! GoGoGoGo!!!!!
    @พี่ต๊อบ จุ๊ๆๆๆๆๆ ขอให้มันหล่อๆขึ้นทุกๆวันนะครับพี่ อย่าว่าแต่พี่ถ่ายเลยครับรูปBison เนี่ย ผมถ่ายโคตรเยอะ ยังไม่เจอรูปถูกใจเลย 555
    @คุณยุ้ย ขอบคุณมากครับ
    วันที่ 3 เจอกันใหม่ครับพี่ๆที่น่ารักทุกท่าน
  • มีรูปมาเพิ่มให้ครับ.....imageเจ้าบลูครับของพี่ปราชญ์ครับ...8-> imageไบสั้นผู้ยิ่งใหญ่ของพี่เอกโพธารามครับimageimageของแพรครับ=P~ imageimageimageimageimageของพี่ใหญ่ครับ ;-) imageส่วนนี่ลูกสาวพี่ปราชญ์ครับ..คนจูงนะ..:063: imageimageimageimageimageสองรูปท้ายของใครไม่รุ....อิอิ... :030:
    ไฟล์แนบ
    DSCF5629.JPG 89K
    DSCF5634.JPG 85K
    DSCF5638.JPG 82K
    DSCF5639.JPG 85K
    DSCF5640.JPG 86K
    DSCF5641.JPG 88K
    DSCF5643.JPG 83K
    DSCF5644.JPG 97K
    DSCF5645.JPG 97K
    DSCF5647.JPG 91K
    DSCF5648.JPG 83K
    DSCF5652.JPG 94K
    DSCF5659.JPG 79K
    DSCF5660.jpg 84K
    DSCF5661.JPG 89K
  • โอย เสียดายมาก ไม่ได้ไป ยังไงก็ขอบคุณสำหรับรูปภาพนะคะ น้องหมาสวยๆทั้งนั้นเลย
  • พิทบูลราชบุรีนี่ สวยๆหลายตัวเลยนะครับ ทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่

^
    ^
    ^
    ^
    ภาพนี้ไดโว่ มันหล่อดีแฮะคุณสุ
  • ขอบคุณน้องๆในกลุ่มพวกเราทุกคนที่มากันครบในงานมีตติ้งครั้งนี้..ครั้งหน้าพวกเราพร้อมเมื่อไหร่
    จะขอลุยกันเองเลย จริงมั้ยน้องๆๆๆๆๆทั้งหลาย....อุ้ย!!มีพี่สาวคนนึงอ่ะ...หุหุหุหุ

ขอบใจต๊อบ กะจิ๊บ มากนะสำหรับรูปๆในงาน..ถ้าไม่มีน้องๆพี่ก็ไม่รู้ว่าจะได้ดูจากที่ไหน 555

ยินดีเลยนะครับ บอย กะ ยุ้ย มาเจอกันรับรองหนุกหนาน..ครับ..กับคอนเสบที่ว่า
    :::::::::::::::ง่ายๆสบายๆสไตล์รุ่นใหม่ไฟแรง...คร้าบบบบบ::::::::::::::::

จริงป่าวเพ่ตั้ม...ว่าแต่รูปไหนหว่า....เสียดายพี่น่ามา..กลุ่มผมเฮฮาสาระเต็ม..ครับพี่ 555

:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::: :m86: ::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::
  • ภาพล่างสุดนี่แหละครับคุณสุ หล่อเชียว
  • ขอบคุณคร้าบบบบพี่ตั้ม.....หามุมหล่อยากอ่ะเจ้า Daivo เนี่ย
    ผมอยากให้พี่เห็นมันนะ..ช่วยวิจารณ์ที..เอาแบบเต็มที่เลยนะพี่...ไม่ต้องเกรงใจ
  • ฮ่าๆๆๆ ไม่ต้องหามุมหรอก พี่ว่ามันหล่อแทบจะทุกมุมแหละ

หมามีทรง ถ่ายยังไงก็สวย หามุมไม่ยาก
  • ถ้าพ่อมันอ่ะ..ไม่เถียง..Kimbo มันถ่ายยังไงก็สวยอ่ะพี่
  • เอก...ครั้งหน้ากินข้าวห้ามพลาด...ครั้งนี้เสียดายที่เอกไม่ว่างเพราะพวกเราไปกินข้าวด้วยกันต่อ..อิจฉามั้ยล่ะ
    อิอิ
  • เสียดายติดธุระ อุตส่าห์มาตัวเมืองแล้วแท้ๆ
    ไว้โอกาศหน้าแล้วกันนะครับคุณสุ ว่าแต่
    ไปกินอะไรกันบ้างครับเนี่ย
  • ไม่มีไรมากหรอกพี่..กินข้าวพูดคุยกันธรรมดาอ่ะครับ..มีดื่มอะไรๆก้อไม่รู้อ่ะพี่ที่มีฟองอ่ะเรียกไม่ถูก
    แต่ดื่มไม่ครบทีมนะ..ผมเองก็ถูกบังคับให้ดื่มอ่ะ..ไอ้จิ๊บอ่ะนิสัยไม่ดี..อิอิ