ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • โธ่. . นึกว่าจะมาก่อนบูน เสียหมด เอาเป็นว่าวันนี้ต๊อบเข้างานสายครับ เพื่อนๆ เดวไปทำบุญก่อน เดวมาต่อ ..
  • สวัสดีครับ PitBullLive ใช่พี่โตป่าวครับ หรือผมจำชื่อผิดก็กราบขอประทานโทษด้วย

ช่วงเวลาประมาณนี้ ดีเจต๊อบคอนเฟริม ทุกคอมเม้นครับ พี่น้องงงงงง
  • วันนี้วันพระ ไปทำบุญกันมั้ยๆๆๆ
    ^___^
  • วันนี้วันพระเหรอ ถึงว่าเมื่อเช้าแม่มาไหว้ศาลพระพูมแต่เช้าเลย
  • ได้เลยครับพี่โต..แต่กลัวจะเก็บได้ไม่ดีพอครับพี่ท่าน..แต่ว่าเดวพี่ตั้มแกจัดการให้555

เด็กใหม่พี่ตั้นหรอครับ..โอเปร่า นะนั่นอ่ะเพ่ๆๆๆ
  • ต๊อบเจอไหว้แต่เช้าละ ครบเลย ห้องพระบนบ้าน ศาลตายาย ศาลพระภูมิ แม่พระธรณี :o021:
  • อืม.... ทำมะ...ทำโม กานเจงๆๆๆๆๆๆ

ต็อบเป็นได้ทุกอย่าง...ดีเจ...ดูหมา...ไหว้พระ...

555555

:o071:
  • ทำได้ แต่คนที่ให้ทำ ไม่เคยถามความสมัครใจเราสักนิดดดดดดดดดดด
  • ถ้าจะมีคงต้องไปถ่ายบนเขาพระวิหารด้วยครับพี่โต ฮ่าๆๆๆ แต่ไม่รู้ว่าจะมีโอกาศไหมครับพี่

ภาพบรรยากาศ ถ้าอ้นไป ให้อ้นดีกว่าสุ เพราะขานั้นมือฉมังครับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ท่านตั้มมาเมื่อไหร่แจ้งด้วย...เดี๋ยวพาไปลุยเขมรด้วยกัน

ชวนสุมาด้วยเด้อ...
  • หวัดดีครับคุณ TOB ใช่ครับผม่โตครับ...ทักผิดไม่เป็นไรครับดีกว่าไม่ทักเด้อ....
  • อยากไปมากครับพี่โต ว่าแต่ไปตอนนี้จะโดนลูกระเบิดกับเขาไหมเนี่ยพี่ฮ่าๆๆๆ

เดี่๋ยวจะชวนสุ ไปลุยดงระเบิดด้วยกันครับฮ่าๆๆ
  • หวัดดีค่ะพี่โต... I-pad เป็นไงบ้างคะ อยากเห็นจัง คงบึกน่าดูเลย

หากพี่โตว่างอัพมาให้ดูบ้างนะคะ ขอบคุณค่ะ...

:o027:
  • หวัดดีครับคุณ chill

i-pad สบายดีครับตอนนี้...ได้เลยครับเดียวว่าง ๆ อัพให้ดูครับขฃ

ขอบคุณนะครับที่ให้ความสนใจมันครับ ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • วันนี้ทำไมมันเงียบทุกกระทู้เลยหว่า ลามมาถึงราชบุรีแล้วนะเนี่ย อิๆๆ

สวัสดีพี่โต แล้วพวกสาวๆพี่น้องเจ้า I PAD เป็นไงบ้างครับพี่
  • ช่วงเวลานี้ไม่เงียบแล้วพี่...เพราะผมกลับมาประจำการแล้ว 555

เพิ่งกลับมาถึงก็เปิดเลย....แปลกใจอยู่เหมือนกันครับพี่ตั้ม..หายกันหมด :m06:
  • ได้เลยพี่โต...เดวเอาระเบิดกลับมา..แลกหมาสวยๆ..เพื่อมีคนสนใจเพ่ตั้มมมม...อิอิ
  • พี่สุ หรือเราจะเลื่อนวันที่นัดเจอกันเป็นวันที่ 3 กรกฏาคม มันตงกับวันอาทิตย์

จิ๊บกับจอย อาจจะมาร่วมด้วยได้ หนังมันก็ยังไม่ออกโรงไปไหน
  • ไมเปลี่ยนชื่อวะต๊อบ...ไม่ค่อยคุ้นเลยว่ะ
  • วันเสาร์ไม่อยู่ทั้งวันเน้อออ หาดีเจมาเข้าเวรแทนด้วย

กดเข้าผิดเมล 5555
  • ไม่เป็นไรพี่อยู่แทนให้ 555
  • ส่วนน้องหมาของพี่โต กับ พี่ตั้ม อย่ามาใกล้ผมนะมีแอบหยิกแน่ๆ เห็นแล้วมันหมั่นเขี้ยว

:o027:
  • นอนก่อนนะครับ พรุ่งนี้โปรแกรมเยอะ
  • ตามบายครับต๊อบ...ไว้ค่อยคุยกันใหม่.. :o070:
  • ไปไหนกันหมดหว่า............. :-bd
  • วันนี้วันหยุดสุดสัปดาห์..เพื่อนคงหาที่พักผ่อน..เที่ยวเล่นครับ บูน :o034:
  • :o047:

เงียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

หายปายหนายกานหมดน๊าาาาาาาาาา
  • อยู่นี่.......................ไง...................ไง :-h
  • หวัดดีจร้าาาาา...พี่บูน

แล้วคนอื่นๆหายไปไหนกันหมดเนี้ยยยยยยย

แต่ก็ยังดีนะมีมาอีกคน 55555555

:o023:
  • วันนี้ช่างเงียบเหงาจริงๆๆ :m27:
  • วันนี้เงียบเหงาเพราะเป็นคืนวันเสาร์หรือเปล่าหว่า ฮ่าๆๆ
    เลยพร้อมหน้าพร้อมตากันหายตัวนะสุ ฮ่าๆๆ

• นั่นนะสิพี่ตั้ม..พรุ่งนี้ยิ่งกว่านี้แน่เลย..ตกลงพรุ่งนี้พี่มานะ..เอ้ย..มามั้ย :o056:
  • ต๊อบกับกุ๊กไ่ก่ ไปคอนเสิตเอไทม์เพิ่งกลับ

ก็ฮากันไปครับ :o028:
  • ฮามากม่ะ ต๊อบ 555 ซีอุสเซ็งสิวันนี้เจ้าของหนีเที่ยว
  • ซีอุสเกือบตายอะไม่รู้ไปกินไรแปลกๆ เมื่อวานอ๊วกแตก ถ่ายเป็นน้ำ หลังๆมีมูกเลือดปวน

หมอฉีดยากับให้ยามาทาน ตอนนี้เริ่มซ่าอีกละ
  • โครตง่วงเลยยยยยยยยยยยยยยยย !!!

image
    ไฟล์แนบ
    อุส1.jpg 119K
  • มันคงกินประชดชีวิตว่ะต๊อบ 555
  • รอพ้นกำหนดห้ามอาบน้ำ7วันก่อน จะจับว่ายน้ำ จัดหนักเลย ซ่าดีนัก
  • มีใครไปมิตติ่งบ้างมั้ยจร้าาาาาาาาาาาาาา :ar!
  • จอยก้อไปน๊า เดวไปเจอกันที่งาน
    พี่บูนไปกี่โมงหรอ โทรหาพี่สุเล้ย
    แล้วต็อบอ่ะ ไปไหมเนี้ย!!!!!
  • น้องจอย บ้านโป่งมี F1 ขายป่าว
    :001:
  • อาหารหมาหมดลืมดูอ่ะ :o034:
  • มีนะพี่บูน ลองคุยกะพี่สุได้เลย
    รายนั้นเค้าเป็นฝ่ายจัดซื้อ 55555
  • แล้วซีอุสเป็นไงบ้างอ่ะ...ต็อบ
    ดีขึ้นแล้วยัง สงสัยมันคงน้อยใจอ่ะนะ
    ไม่ได้ไปดูเอไทม์
    ขอให้หายเร็วๆเน้อออออออ
    ^____^
  • เสียดาย ติดธุระเลยไปไม่ได้ครับสุ

คราวหน้าเอาใหม่นะครับ ไม่พลาดแน่นอน
  • ขอบคุณทุกคนมากๆน่ะค่ะ ที่มาร่วมงานวันนี้....

เเล้วเจอกันโอกาศหน้าค่ะ...image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2861.jpg 263K