ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ไอ้ที่มีฟองๆนี่ ของเสียนะ ระวังดื่มไปแล้วท้องเสียนะสุ อิๆๆๆๆ
  • ดีแล้วครับที่เอก กับ พี่ตั้มไม่ได้ไปทานข้าว พี่สุกินมูมมามมาก แล้วไอน้ำมีฟองที่ว่าเนี๊ยะ พี่แกสั่งขวดต่อขวด

ไม่ยอมหยุดเลย ผลสุดท้ายเมาแล้วไปลวนลามคนขายลอตเตอรี่ มือไปจับก้นเด็กเสิร์ฟ ต้องคอยห้ามกัน

แกตะโกนลั่นร้านเลยว่า ดิ้นตูชกท้อง ร้องตูชกปาก ลากเข้าทาง ป่านนี้โดนจอยตอนไปละ สมน้ำน่า

แล้วบอกให้ลงกำหนดการเรื่องเวลาไม่ยอมลงสักทีมัวแต่เม้า รอบหน้าเจอลูกชิ้นปลาปลอดสารแน่ๆ(ปลอดสารอาหาร)
  • วันอาทิตย์นี้พี่ตั้มมาได้ไหมครับ ผมได้เพิ่มรายชื่อเข้าไป

@ยุ้ย+บอย ผมขอใส่รายชื่อลงไปในงานวันที่ 3 เลยนะครับ อิอิ
  • น้องกูแมร่งโหดวุ้ย 555.... เอ้า...ลงก็ลง

วันที่ 3 นี้ หลังเลือกตั้งเสร็จ
    มีนัดกันที่ : แจ่มใส 2
    เวลา : 13.00 น.

ใครรับปากต๊อบมันไว้ไปให้ได้นะครับขานี้มันโหด...
    ส่วนเพื่อนคนไหนว่าง และอยากไปเม้าท์ทำความรู้จักกัน ลงรายชื่อไว้ได้เลยคร้าบ

แล้วพวกคุณจะรู้ว่า กลุ่มเรามุ่งมั่น พัฒนา เพื่อประชาชน 555
  • หวัดดีครับสุ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวราชบุรีทุกท่านครับ

หวัดดีท่านตั้มด้วยครับ เห็นบรรยากาศงานมิตติ้งครั้งนี้แล้วเป็นกันเองมากเลยครับ เริ่มจากเล็ก ๆ นี่แหละครับ

มีพิทบูลเป็นสื่อกลางครับ...

สุ พี่เอาตัวเมียอีกตัวคอกเดียวกับ Daivo มาฝากอะ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • พี่สุพูดอย่างกับจะตั้งพรรค -*- วันนี้ผมจับอุสลงไปว่ายน้ำ 15 นาที ดูอาการแล้วยังนิ่งๆ

ถ้าว่ายได้สัก2-3วัน ว่าจะเพิ่มเป็น 20 นาทีละ

กระผมกราบสวัสดีพี่โตด้วยครับ ถ้าพรรคพิทบูลราชบุรีได้รับเลือก จะออกกฏให้พิทบูล

กิน ขี้ ปี้ นอน ให้เกลื่อนถนนเลยครับ
  • KAN_BM55 อยากมาเที่ยวเมืองกาญฯ อดใจรออีกหน่อยพี่ยังกวาดบ้านไม่เสร็จ ผักชีที่เตรียมโรยยังไม่พอเลยน้อง ใจเย็นๆๆนะวัยรุ่นimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture-5643.jpg 63K
    Picture-5647.jpg 56K
  • ช่วงนี้ดีเจต๊อบ คอนเฟิร์มตอบทุกคอมเม้นครับ

kenjiro ใช่พี่ตั้นป่าวครับ น้องหมาชื่อไรครับท่าทางเอาเรื่องน่าดู

• ต๊อบลองให้ ซีอุส กินอาหารเสริมตามที่เอกบอกยัง
  • ชื่อฮันเตอร์ ครับคุณTOB image
    ไฟล์แนบ
    text.gif 7K
  • ลองแล้วบูนวันนี้วันที่2ละ กินเยอะมาก คิดว่าภายใน7วันเห็นผลแน่นอน

ว่างๆจะส่งพี่สุแกไปเป็นภาระนะครับ พี่ตั้น อิอิ
  • ส่วนวันที่3 อย่าเรียกว่างานเลยครับ เรียกว่าปล่อยแก่จะดีกว่า :o023:
  • เอกบอกว่าสูตรหลักๆเลยคือ โปรตีนที่มาจากเท้าเราอะ ประเคนมันเข้าไป พอมันอักเสบทั้งตัว

ก็จะแลดูบวมขึ้นมาเอง รวมทั้งตีนของเราด้วย :o050:
  • ต็อบบบบบบบ
    เผาพี่สุได้ไงเนี้ย วันนั้นจอยก็ไป เห็นต็อบเป็นคนเริ่มชวนพี่สุไปนวดก่อนไม่ใช่เร๊อะ เดวฟ้องกุ๊กไก่ซะเลย
    555555555
  • อืม!!! ส่วนซีอุสอ่ะน่ะ โตขึ้นมามันคงไล่งับขาต็อบ ล้างแค้นแน่ๆๆ
    ระวังไว้เถ๊อะ 5555555
  • บูนช่วยด้วยเด็กปืนลุมยิง :o024:
  • จอยอะไปเตะพี่สุมากๆ ระวัง พี่สุ ขี้เหลวนะ :o055:
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ :o013:
  • ต๊อบให้ซีอุสกินยังไงอ่ะ สุกหรือดิบ
  • บูนออนเอมอยู่ป่าวนิได้คุยหลายๆคนพร้อมกัน
  • หนุกหนานกันใหญ่....ภาพลักษณ์เสียหมดไอ้ต๊อบ..บอกให้หมดซิ..ว่าขวดต่อขวดมัน..ยาคูลล์

พี่โตเจ้าตัวนี้ F2 ใช่ป่ะพี่ I-Then อ่ะ..ถอดแบบบล๊อคเดวกันมาเลยเนอะะะ

แหมพี่ตั้น..ไม่ได้ใจร้อนขนาดนั้นพี่..แต่ให้ไวๆเลยครับผม 555
  • พี่สุวันอาทิตย์อาจพกอุสไปให้ดูตอนกินข้าว มันครบ 7 วันพอดีหลังจากปรับอาหาร

ให้มันนอนรอในรถได้ แล้วพอจะไปดูหนังผมก็แวะมาเก็บที่บ้านกุ๊กไก่ก่อน

ผมว่ามันต้องหนาึ้ขึ้นกว่าี่ที่พี่เห็นแน่ๆ

ผมจดน้ำหนักก่อนปรับอาหารไว้ ได้เทียบออกมาว่ามันขึ้นไปได้กี่โล ใน 7 วัน
  • อย่าเอามาเลยต๊อบ..สงสารมันอ่ะ..ให้มันอยู่บ้านดีกว่า..แล้วพอซีอุสครบ 4 เดือน ค่อยนัดเจอดีม่ะ..

Daivo ก็ครบ 9 เดือนพอดี...เหมือนกับที่พวกมันเจอกันครั้งแรกไง...555..ไม่ถึงเดือน ซีอุส ดูดีขึ้น

มากจริงๆว่ะต๊อบ
  • ได้ครับ สถานที่เป็นที่เดิมมะ 555+

แล้วอุสตดเหม็นมากกกกกกกกกกกกก ถึงมากที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • :o065:

ไว้มาเจอกันทั้งคู่แล้วจะให้ตดแข่งกัน.....แล้วให้ดม....ดูซิ...ใครจะเหม็นกว่ากัน 5555

:o028:
  • ฮ่าๆๆ คุณต๊อบกลายเป็นมิตติ้งดม ตดหมากันแล้วเหรอเนี่ยฮ่าๆๆๆ

พี่โต ตัวเมียตัวนี้ไปอยู่กับใครหว่า ให้เจ้าของอัพมาบ่อยๆดิครับ

คุณสุ มิตติ้งหลังเลือกตั้งเลยเหรอ เอางั้นเลยนะฮ่าๆๆ แล้วจะไปทัน
    ไหมเนี่ย แต่ถ้าไปแข่งดมตดเด็กๆ ไม่ไหวนะครับ เพราะตอนไปตาก
    ดมมาตลอดทางฮ่าๆๆๆ ยอมยกธงก่อนเลย
  • แข่งสวยอุสยอม แต่ถ้าเรื่องกลิ่นตด อุสสู้ตายคะ ^^
  • อ้าวยังไม่นอนอีก..ซีอุสเป็นไงบ้าง..แค่นี้คงไม่หายซ่าหรอก..ใช่ม่ะ
  • อารายพี่ตั้มพระราม8 ใกล้นิดเดวเองเต็มที่เลยนะ 1ชม. 20 นาทีก้อถึงแว้ว.... :m58:
  • พาซีอุสไปหาหมอตุ้ยเอ็กซเรย์มา เค้าบอกว่า ลำไส้อักเสบไม่เป็น พยาธิไม่เป็น หลังตึงๆ ในท้องมีแก๊ส

คนอะจะป่วยแทน - -
  • ฮ่าๆๆๆ วันก่อนขับไปตัวเมืองราชบุรี ล่อเข้าไปเกือบ 2 ชั่วโมง ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่งานเมืองทองมาด้วยไหมคุณสุ แล้วจะมากันกี่คนครับเนี่ย
  • นั่นมันตัวเมืองพี่...อันนี้ใกล้กว่าเยอะพี่

งานเมืองทองอาจจะไปวันที่ 2 อ่ะพี่..น้องๆมันคงไม่ว่างกันอ่ะครับ
  • งั้นคงได้เจอกัน 2 วันเลยคุณสุ ฮ่าๆๆๆ

ช่วงนี้กระแส Levitating มาแรงแซงแพลงกิ้ง
    เดี๋ยวจะหาโลเกชั่นไว้ถ่ายเสียหน่อย ฮ่าๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    703c1c6834189a5660.jpg 42K
  • คุณKOOKKAI แฟนผมบอกว่า ขอแข่งด้วยคนครับฮ่าๆๆๆ ไอ้ธอนบอกสู้ตาย

ตดเล็ก มาเจอ ตดใหญ่ ฮ่าๆๆๆ กลิ่นคงตลบอบอวลกันหละครับพี่น้อง

• พี่ตั้มเรื่องตดนี่ขอบอก Daivo ไม่เป็นลองใครนะพี่..ขนาดวันแรกที่ไปรับมันนะ..มันเล่นผมตั้งแต่วันแรกเลย
  • ฮ่าๆๆ แนวร่วมเยอะดีจริงๆครับฮ่าๆๆๆ

เอาภาพเจ้าฮาโลวีน Levitating มาอัพกับเขาบ้างฮ่าๆๆ
    ภาพนี้หมากระโดด แต่คน ไม่ไหวแล้ว อืด ฮ่าๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    P1130578.jpg 81K
  • โห..มันแข็งแรงดีแฮะ..Daivo แค่เดินก็แย่แล้วอ่ะ...ใครๆก็ว่ามันอ้วนไปแล้วววว
  • ใครบอก เบื้องหลังการถ่ายทำ ต้องพกน้ำขวดไปสามขวด
    กับผ้าไมโครไฟเบอร์อีก 2 ผืน ฮ่าๆๆๆๆ

คกลงช่วงดึก เราสองคนจองห้องเลยนะครับคุณสุ ฮ่าๆๆๆ
  • นั่นสิพี่.. :o005:
  • กู๊ดมอนิ่งครับ พี่น้อง
  • เมื่อเช้าอุสเล่นน้ำเพลินหันมาดูนาฬิกาอีกที กดไป 20นาที เลยรีบเอาขึ้น

เรื่องอึ๊ กับ อาการท้องอืด ดีขึ้นตามลำดับ

เมื่อวานแถวบ้านกุ๊กไก่มีคนโดนรถไฟชนอีกละ ซ้ำซากทำไมไม่ทำที่กั้นดีๆก็ไม่รู้ :o019:
  • อ้าวบ้านนี้คนต่างจังหวัดมาเที่ยวเยอะเน้อ ผมศรีสะเกษครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • น้องหมวยข้างๆ I-pad น่ารักมาก ท่าทางไม่กลัวใบหน้าเจ้า I-pad เลย

เป็นเด็กอื่นเผ่นแน๊บไปละ 555+

พี่โตครับ กุ๊กไก่ฝากบอกว่าอย่าให้ได้เจอนะมีแอบจิ๊กกระเป๋า+แอบหยิกแก้มแน่ๆ :o015:
  • แข่งตดถ้ามีเนื้อติดออกมา พี่สุ อิ่มเลย วะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ต๊อบคนที่โดนรถไฟชนน่ะเค้าเป็นถึงรองนายกเทศบาลบ้านสิห์เลย เค้าเป้นพ่อเพือนพี่ชายผมด้วย ได้ข่าวว่าต้องตัดขาด้วยแหละ
  • พ่อเพื่อนของกุ๊กไก่ด้วย หมอมันจะตัดขาอย่างเดียว รู้สึกว่าคนที่นั่งไปด้วยก็หนักนะ
  • คุณTOB เจ้าซีอุส กี่เดือนแล้วครับ วัคซีนครบหรือยัง

กลัวว่าเดี๋ยวมันจะไม่สบายนะครับ เพราะเล่นน้ำนะครับ

I PAD นี่ยิ่งโตยิ่งสวยนะครับพี่โต ผมก็คนต่างจังหวัดครับพี่ฮ่าๆๆ
  • 3เดือนกว่าครับ ฉีดครบแล้วครับ ตอนเอาเล่นน้ำก็พยายามดูอาการหลังจากนั้นว่ามีน้ำมูกหรือป่วยมั้ย

แต่ก็ปกติครับเลยให้เค้าเล่นต่อ พอขึ้นจากน้ำผมก็รีบเช็ดตัว แล้วปล่อยเค้าวิ่งเล่นสักแปปก็เอาเข้าบ้าน

ทานอาหาร

ผมไม่ได้ปล่อยว่ายแบบว่ายเองนะครับ ผมใช้วิธีคล้ายๆที่เค้าออกกำลังกายม้าอะครับ (จากในหนัง555+)

ผมเอาชุดที่จูงหลังอะครับ มันจะมีห่วง2ข้าง ผมใช้เชือกผูกด้านละข้าง ให้คอยบังคับดึงซ้ายขวาและคอยดูไม่

ให้หัวเค้าจมน้ำหรือสำลักน้ำครับ ไว้วันที่3 ถ้าพี่ตั้มมาผมจะให้ดูคลิปประกอบครับ
  • โอ้โห!!! พี่โตคะ I-PAD สวยมากเลยค่ะ
    หัวใหญ่มากๆ สวยจริงๆ
    เฮ้อ!!! ไดโว่จะได้แบบนี้ไหมเนี้ย
    @____@