ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • พี่เองก็บอกต๊อบมันแล้วว่า..THE ซี..จุดดดดดด....มันโตมาเอาเรื่องแน่

กลุ่มเราจะดังก็คราวนี้แหล่ะว่ะะะะะ 5555

ว่าแต่ไปไม่ชวนเลยน๊าาาาา...น้องต๊อบบบบ
  • ปกติเม้นตี3-ตี5 นี่ล่อตี1เลย กรงบ้านเอกใหญ่มากว่างๆไปจัดมีทติ้งในนั้นกัน
  • กำ...จัดกันในกรงเลยเหรออออ...แล้วหล่อใหญ่ ไอ้ไบสัน..มันหวงกรงมั้ยว้าาาาา
  • วันที่12 ที่เรานัดเจอกันทุกเดือนเอกจะมาด้วย แต่ไม่ให้เราเอ็ดไปเพราะ้ิเอกจะหลบเมีย
    ไปลงอ่างต่อกับพี่สุ ผมพยายามห้ามแล้วไม่ฟัง
  • ๕๕๕ งานงอกของจริง แบบนี้ต้องให้พี่ต๊อบคุยกับเมียผมซะแล้ว
    เดี๋ยวจะหาว่าหล่อไม่เตือน
  • กรงไบซั่นอย่างกับเวทีมวยปล้ำ WCW อะ ขึงเน็ตนี้เตะตระกร้อได้เลย
  • เอก..หายไปไหนแล้วว่ะ...ต๊อบมันเริ่มอีกแล้ว

พี่ว่านะ..ต๊อบมันเขี่ยจางงง...สงสัยต๊อบคงจะมีที่เด็ดแนะนำว่ะเอกกกกก...555
  • กรงBison จัดได้ แต่กรงอีนังBaccara ห้ามนะ เพราะมันหวงที่ ฮ่าๆๆ
  • แหมรู้งี้ผมบอกพี่กุ๊กไก่ดีก่า ว่าพี่ต๊อบชวนผมไปตีหรี่ ตอนที่ผมพาไปดูสตอปหน้าBison และ อีนัง Bac
  • โอเคๆ พี่จะช่วยโกหกเมียเอ็งให้ละกัน พี่สุแกก็ให้พี่ช่วยโกหกประจำ
    คราวก่อนแกบอกว่าอยากกินแซนวิช ไม่รู้ว่าแกจะสื่อถึงอะไร :017:
  • ผมก็บอกพี่ต๊อบแล้ว ผมไม่เที่ยวๆ ยุอยู่นั่นแหละ มีการบอกว่า พี่ไปมาแล้ว ของเค้าดีจริง อยากไปอีก แต่ไม่มีเพื่อนไปเลยมาชวนผมอีก คิดดูดิพี่สุ คนเรา พาผมออกนอกลู่นอกทางตลอดเลย
  • ว่าแต่ลงอ่างนี่..ไดร์โว่ลงไปว่ายด้วยได้มั้ยอ่ะ..อยากให้มันได้ว่ายน้ำมั่ง

ไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะต๊อบบ...ลงอ่างแบบไหนหรอออออ
  • ใจมากเอก พี่ไปหาโรงหมอเย็บแผลก่อน 555+
  • ฮ่าๆๆ เรื่องจริงทั้งนั้น
  • เค้าไม่เคย :067: แต่เค้าเคย :066:
  • เอก..ตอนนี้ต๊อบคงโดนไปหลายตุ๊บบบแล้วว่ะพี่ว่าาาา...อิ้วๆๆๆๆๆ
  • พี่สุก็ทำเนียน พี่บูรณ์บอกว่า ไปไม่ชวนโกรธ นี่ไงพี่ต๊อบชวนพี่บูรณ์เลย เห็นบอกว่าหาเพื่อนเที่ยวอยู่อ่ะ มีการวางแผนโกหกพี่กุ๊กไก่ด้วยนะ บอกว่า วันนี้ลูกค้าให้ส่งของเร็ว ต้องรีบไป ที่ไหนได้ แอบไปเที่ยวก่อนนี่เอง ร้ายจริงๆ
  • พี่สุก็ไปบ่อยนี่นา ซีรี่ส์นครปฐมเนี่ย มิน่า เห็นบอกว่ามีธุระนครปฐมบ่อยๆ แบบนี้นี่เอง
  • กำ...เล่นกูแล้วไง :o045:
  • ต๊อบ..มรึงงงหยุดคิดเสริมต่อจากเอกด่วน...ปิดช่องมันก่อง...มีช่องเป็นไม่ได้...ไอ้ต๊อบเนี่ย..เล่นกรูตลอดดดดดดดดด
  • เอก ไม่ใช่แค่ไข่พี่หดเข้าไปอย่างเดียวแล้วละ ตอนนี้หำพี่หดเข้าไปด้วย

มือซ้ายพี่ดึงเอาไว้อยู่ มือขวาพี่ก็พิม ลองนึกภาพดิ
  • ฮ่าๆๆ ขำอ่ะ เอาเรื่องจริงมาพูดเล่นนี่ก็ขำดีเนอะ
  • ตอนนี้ซัดกันไปก่อน ผมกำลังพยายามเอาไข่ออกจากซองให้ได้อยู่
  • พี่กุ๊กไก่บอกไม่เป็นไรหรอก เช็คได้ มะกี้มาสแกนตัวพี่ บอกว่า วัณโรคไม่เป็น มะเร็งไม่เป็น เอดส์ไม่เป็น

หลังตึงๆ ในท้องมีแก๊ส :o028:
  • ยังงี้แหล่ะพอกุ๊กไก่จะจับได้..ต๊อบมันจะแกล้งท้องอืดอยู่ตลอดเลย..มันเคยแนะให้พี่ใช้แผนนี้
  • หลังตึงๆนี่คือโดนปืนจี้เอวอยู่หรือเปล่า เอาไฟส่องหน้า เค้นหาความจริง
    ผมดูหนังมากไปป่าวเนี่ย ๕๕๕
  • ธรรมดา ตลกกลบเกลื่อนความผิด ผมเข้าใจพี่ต๊อบดี
  • ต่อเลยเอกคู่ต่อสู้จุกอยู่เราต้องตามช้ำ ...555
  • กำพวกมันนึกจะไป...ก็ไปกันดื้อๆๆ

เอ้า....วันนี้พี่ตั้มไปไหนหว่าาาาาา...เวลาพี่ท่านมาถึงแว้วววว :m19:
  • สวัสดียามค่ำคืนครับ ขนาดดิกดื่นยังคึกคักขนาดนี้เลยฮ่าๆๆ
  • วันนี้ได้ไปมาป่าวพี่ตั้ม.....ของขายเยอะม่ะ
  • ตกลงไปไม่ทันฮ่าๆๆ เซ็งเป็ดอดดูหมาลาก อดดูหมากล้ามเลย

แต่พรุ่งนี้ไปแน่ แต่รอดูอาเจนติน่า ก่อนเหมือนกันครับฮ่าๆๆๆ
  • ดีครับพี่ตั้ม ขับรถพึ่งถึงบ้านนนนน ก็มาออนสักหน่อย

ส่วนเอกมันก็เหลือเกินเมียกำลังท้องกำลังไส้ ยังหาโอกาสนอกใจ

พี่สุก็เป็นพี่ที่ชราทั้งอายุและใบหน้าแทนที่จะห้ามปราม ดันเป็นแกนนำ

พาน้องตะเวนเปิดเมมเบอร์ซะงั้น :022:
  • สวัสดียามดึกดื่นครับคุณต๊อบ

ว่าแต่คุณเอกไหงทำงั้นหละเนี่ย ระวังนะครับปืนผาหน้าไม้มืด
    เก็บใส่ลิ้นชักไว้ดีๆหละครับ คนท้องคนไส้นี่อารมณ์แปรปรวนง่ายนะครับฮ่าๆๆ

คุณสุนี่เป็นตัวตั้งตัวดีด้วย ระวังนะครับ คนลงมือ กับ คนจ้างวานเนี่ย
    จ้างวานโดนหนักกว่านะครับ อิๆๆ
  • ป่านนี้แกโดนหามไปโรงหมอแล้วครับพี่ตั้ม ใครว่างก็ร่วมมางานกินข้าวต้ม

ของพี่สุได้นะครับ ในงานพร้อมรับของที่ระลึกเชือกแดงสุดเก๋ใส่เท่ทุกไลฟ์สไตล์ :m66: :m67:
  • โถ่ทีหลังก่อนจะไปลงอ่างก้อให้แฟงๆกินยานอนหลับก่อนดิ แล้วบอกว่าวิตามินจะได้ไปเที่ยวแบบสบายใจ :o013:
  • หวัดดีครับสุ ท่านตั้ม เอาพี่น้องอีกตัวของ Daivo มาฝากครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวยกว่าของพี่สุอีก ฮ่่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o028:
  • ไปเที่ยวกันม๊ายๆๆๆๆๆ
    จะไปก็รีบไปๆๆๆๆ
    ไปอิมแพ็คกัน.....

@พี่บูนระวังตัวไว้ให้ดีนะ เจอไดโว่อีกทีคราวนี้จะสอนให้งับแข้งเล้ย 555555
  • น้องจอยฝากบอกพี่สุด้วย อาเจนเสมอน่ะ 555555 :o037:
  • อ่ะจร้า!!!
    แต่บ้านจอยใช้จาน ดูไม่ได้อ๋า!!!
    โคตรเซงเล้ย @___@
  • ไม่แพ้ก็ดีแล้ว 555+
  • วันอาทิตย์เคลียงานว่างทั้งวันสำเร็จแล้วววววววววววววว :o040:

เมื่อวานนัดกับเอกปุบปับอะพี่สุไม่ได้คิดว่าจะได้ไปบ้านเอกด้วยซ้ำ จะให้พาไปซื้ออาหารของซีอุส

แต่เอกเห็นว่า ซีอุสมาด้วยแล้วฝนมันตกอยู่ เลยให้แวะมาที่บ้านนะครับ แล้ววันที่ 12 เอกจะเอา

น้องหมาไปด้วย
  • วันที่12วันอะไรอ่ะ ต๊อบไม่เห้นรู้เรื่องเลย
  • พอดีวันที่ 12 เป็นวันเกิดของ Daivo กับ Zeus ทุกๆวันที่12 เลยจะเอาลูกๆมาดูพัฒนาการของแต่ละเดือนกัน

กะว่าใกล้ๆวัน ก็จะชวนพวกๆในกลุ่มมาเจอกัน บูนก็พา แมนยูมาด้วยจิ
  • นี่หรือเหตุผล............. :o026:
  • พรุ้งนี้อย่าลืมไปเลือกตั้งกันนะครับ :o046:
  • ว่าแต่คุณต๊อบ สงสัยสุจะขับรถกลับไม่ถูกแฮะ ยังไม่เห็นมาโพสเลยครับฮ่าๆๆๆ