ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • อารายยยเพ่ตั้มมมม.....

ฝนตกหนักมากกกกอ่ะ...กลับมาบ้านถามแม่ว่าบ้านเราตกมั้ย...แม่บอกตกปลอยๆ...กำจริงๆๆ

วันนี้ไปงานเมืองทองมาครับเพื่อนๆ...ของขายเพียบ..คนก็เพียบอีกเช่นกัน...เลือกไม่ถูก..เลยสอยแชมพู
    ที่พี่ตั้มแนะนำมาอย่างเดียวเอง555

นอกจากเจอพี่ตั้ม..คุณมุก..ยังได้จับมือพี่มาร์คเจ้าของเวปด้วยอ่ะ...อิ้วววววววว
  • กลับถึงบ้านแล้วเหรอครับคุณสุ อิๆๆ ลองดูครับแชมพูที่บอก
    อ่านที่ฉลากนั่นแหละครับชัดเจนเลย

พรุ่งนี้ก็ต้องไปอีกเพราะยังไม่ได้ซื้อข้าวให้เด็กๆเลยครับ
    แต่ขากลับจอดรถลานด้านนอกต้องตากฝน เพิ่งกินพาราไป
    กลัวพรุ่งนี้จะไปไม่ไหวจริงๆ ไว้ถ้ามีโอกาศจะเก็บภาพมาฝากนะครับ
  • เผื่อผมด้วยได้ม่ะพี่..อิอิ...ฝนจะตกรีบกลับเหมือนกัน..เลยไม่ได้สอยอาหารมาเลยยยย
  • จัดไปคุณสุ ฮ่าๆๆๆ กะว่าพรุ่งนี้ถ้ามีโอกาศอยากลองแชมพู
    ของไบโอกรูมนะคุณสุ มันจะมีสูตรซูเปอร์แบล็ค สำหรับหมาขนสีเทาเข้ม
    และสีดำ ใช้แล้วขนจะเงาวิ้งวั้ง ฮ่าๆๆ ไม่รู้จะจริงอย่างเซลเชียร์หรือเปล่า

ต้องลองเท่านั้นครับฮ่าๆๆ สงสัยตังค์หมดกระเป๋าแน่ๆ
  • 555...ผมก็ว่างั้นครับพี่...อันนั้นก็อยากได้...อันนี้ก็อยากได้...โอ๊ยยยยย :m82:
  • พี่สุเป็นเกย์ป่าวฟะ ตื่นเต้นไรจับมือผู้ชายด้วยกัน - -

คุ้มค่าน้ำมันมะไปตั้งไกลพี่แกซื้อแชมพูมาอย่างเดียว เจริญแท้

ดีครับพี่ตั้ม ถ้าวันอาทิตย์พี่มาได้เรียนเชิญเลยนะครับพี่ อยากถามหลายเรื่องเลย

เพราะพี่เลี้ยงน้องมาเก่งมาก ไว้วันไหนที่นัดพาน้องหมามาเจอลูกพี่โดนผมแอบหยิกแน่ๆ 555+
  • ไปเลือกตั้งกันได้แล้ว พึ่งได้เลือกเป็นครั้งแรก อายุครบพอดี ^^

ตอนบ่ายเจอกันคะ แจ่มใส ต่อด้วย ทรานฟอร์เมอร์ รอบ 15.40 กับ 16.00 สนใจรอบไหน

ก็ว่ากันอีกทีคะ
  • เหมือนกันเลยกุ๊กไก่ เพิ่งเลือกได้เหมือนกัน 55555555555 :o001:
  • ฝากน้องจอยจูงพี่สุไปเลือกตั่งด้วยคนน๊าาาาาาาาา :o058:
  • จิ๊บกับจอยไปไหนหว้า.........ไม่เห็นหลายวันล่ะ วันนี้มีนัดกันต้องมาน่ะโว้ยยยยย อยากถามเรื่องหมาแดงอยู่ :o027:
  • ใช้คำว่าจูงพี่สุ เหมือนพาอะไรไปฉี่สักอย่าง พี่สุเค้ายังเลือกตั้งไม่ได้

ต้องรอฮุนเซนตาย แกถึงได้กลับบ้านไปเลือกตั้งผู้นำคนใหม่
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆตลกดีว่ะต๊อบ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o046:
  • :013: :013: :013:
  • บูนแล้วแจ่มใสสาขาไหน -*-
  • ไปที่ร้านแจ่มใสกันกี่โมงเนี่ย บ่ายโมงตรงน่ะทุกคนอย่าให้ผมไปรอที่ร้านคนเดียวซะล่ะ :o044:
  • บูนแจ้งสาขาด้วย จองที่ไว้ประมาณ 15 ที่
  • สาขา 2 น่ะคราบทุกคนผมกำลังโทรไปจองสถานที่ครับ
  • ถ้าที่เต็ม วานบูนรับผิดชอบเอาเก้าอี้กับโต๊ะที่บ้านไปด้วยนะ :012:
  • :o014: :o014: :o014:
  • พี่สุเปิดเครื่องแล้วโทรหาจอยทีนะ ปิดเครื่องทำไมอ่ะ
  • สวัสดีตอนดึก และ ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านนะครับ ฮ่าๆๆ
  • เมื่อวันอาทิตย์ที่3 ดีใจมากครับที่เจอแก๊งราชบุรี

-พี่สุ (บิ๊กสุ)
    -พี่ยุ้ย
    -พี่บอย
    -บูน
    -จิ๊บ
    -เบนซ์
    -เอก
    -ป้อม
    -กุ๊กไก่
    -ต๊อบ
    -จอยเล็ก
    -จอยใหญ่

จอยเล็กกับจอยใหญ่พูดเก่งมากผมแทบจะไม่ได้พูดนั่งฟังเพลินเลยครับ

ส่วนป้อมพุงใหญ่มากครับใหญ่กว่าเอกอีก เห็นว่าวันที่ 13 จะผอมละ

บูนเก่งมากที่จองโต๊ะได้ เพราะถ้าไม่ได้แกเจอคน 1 โหลรุมแน่ๆ

จิ๊บก็พาน้องชายมาแนะนำชื่อเบนซ์ โดยส่วนตัวผมไม่พอใจครอบครัวนี้ น่าตามันดีเกิ๊นนน

คนที่ทุกคนในกลุ่มรอเจอที่สุดคือพี่ยุ้ย กับ พี่บอย เพราะเป็นครั้งแรกที่ได้เจอกัน

ประทับใจมากครับถึงแม้ว่าจะมาสายไปนิดเพราะอยู่ไกล หรือใครข้องใจไรไปคุยกับพี่บอยได้

ส่วนคนนี้ไม่กล่าวถึงเลยไม่ได้ พี่สุ หรือบิ๊กสุของเรา น้องๆช่วยกันตั้งให้ฮาๆ เสียสละตัวเอง

กลัวกลุ่มที่มาจะหากันไม่เจอ พี่ท่านเลยจัดเต็มใส่เสื้อสีเจ็บมาก ยอมเสี่ยงโดนควายขวิด

ส่วนต๊อบกับกุ๊กไก่ไปถึงก่อนนานแล้ว แต่ไม่กล้าบอกเพื่อนๆกลัวว่าพี่สุจะเสียเครดิตว่ามาช้ากว่า

ก็เลยแกล้งบอกยังไม่ถึงเพื่อให้พี่สุถึงก่อน

พอทานอาหารกันเสร็จ พี่ยุ้ยกับพี่บอย ขอกลับก่อนเพราะมีธุระ มั่วแต่ฟังจอยเล็กเม้าเพลิน

จิ๊บ จอยเล็ก เบนซ์ ก็ไม่ว่างไปดูหนังต่อ ส่วนบูนบอกขอคุยกับเพื่อนแล้วจะตามไป

จึ่งมี ต๊อบ กุ๊กไก่ พี่สุ จอยใหญ่ เอก ป้อม (น้องฟิวหลานกุ๊กไก่ไปรับมาทีหลัง) นั่งทานไอติมรอ

เวลาประมาณ 18.30 น.พวกเราก็เข้าไปดูหนัง ออกมาตอน 21.30 น. บูนก็ยังคุยกับเพื่อนไม่เสร็จ

ในกลุ่มก็คิดกันว่า จะรอบูนต่อไปดีมั้ย อย่ากะนั้นเลย แยกย้ายกันกลับดีกว่าปล่อยบูนเม้าให้เพลิดเพลิน

เจริญใจ 5555+

ผมหวังว่าในโอกาสหน้าเราจะได้นัดเจอกันแบบนี้อีก และ ได้พาน้องหมามาเจอกันด้วยนะครับ

• ต๊อบ ผมขอบอกว่า ผมไม่พอใจ :o015:
  • เมื่อวานออกจากร้านแจ่มใส่ก้อปาไปเกือบ 6โมงแล้วนึกว่าเข้าโรงหนังกันไปแล้ว ไม่งั้นตามไปแล้ว :o037:
    แล้วนี่พี่สุแกงอนใครหร้า พี่แกไม่พอใจใครอ่ะ ต้องเป็นไอ้ต๊อบแน่ ชอบไปอำแกตลอด แล้วเมื่อวาน เอก ไม่ได้ไปดูหนังด้วยเหรอ วันที่ 12 วันเกิด อุสนี่เดี๋ยวเจอกัน แต่ขอยํ้าอีกน่ะว่า "ผมไม่พอใจ" :o043:
  • สวัสดีค่ะ แวะมาทักทาย เป็นไงบ้าง หนังสนุกหรือเปล่า ค่ะ

วันนี้งานเยอะ เอาคลิปมาฝากให้ดูปแล้วกันค่ะ บางคนอาจจะเคยดูแล้ว น่ารักดี เลยอยากมให้ดูอีก
  • การนัดเจอกันเมื่อวานนี้ ต้องขอบใจเพื่อนๆที่มากันครบทุกคน

สำหรับใครเป็นใครนั้น น้องต๊อบก็ได้บอกกับเพื่อนๆไปแล้ว

ส่วนเรื่องที่ไม่พิมพ์ขอบคุณเพื่อนๆก่อน ต้องให้ต๊อบเป็นคนพิมพ์
    สาเหตุก็ไม่มีไรมากบูน แค่เสียงต๊อบมันยังหลอนพี่อยู่อ่ะ

ส่วนใครไม่พอใจอะไร สามารถมาทำเรื่องร้องเรียนได้ ณ.ที่แห่งนี้
    พวกเรามุ่งมั่นพัฒนา เฮฮาสาระ พบปะทั่วถึง คำนึงปัญหา นำมาแก้ไข
    ก้าวไปด้วยกัน....

เสียดายที่เมื่อวานบูนไม่ได้ไปดูหนังด้วยกันต่อ ต๊อบกะเอกโชว์แมนใน
    โรงหนังเลยเพราะทนคนข้างหน้าไม่ไหว ล้วงกันอยู่นั่น เอกกระชากคอ
    ผู้ชาย ต๊อบกระชากคอผู้หญิง แล้วพูดพร้อมกัน...กูให้มึงคนละ 150 ไป
    หาม่านรูดเข้าสะ...สาดดด...แมร่งล้วงไม่แบ่งพวกกูเล้ยย

ได้ยินแว่วๆมา นัดเจอครั้งหน้า ต๊อบจัดเต็ม ทอร์คโชว์ by ต๊อบ

หัวข้อ.."ผมไม่พอใจ"..

เพื่อนๆคนไหนสนใจ ครั้งหน้าห้ามพลาดเด็ดขาด...

• พี่สุลองดูดิต๊อบกับเอกมันจับคู่กันแล้ว อะไรจะเกิดขึ้น อย่างกับทอลค์โชว์ โน๊ตกับตันโออิชิเลย 55555555 :o028:
  • ผมเคยไปดูหนังแล้วเจอเหตุการณ์แบบนี้เลยแบบจะๆเลยด้วย นั่งข้างๆผมเลยแต่ผมไม่กล้าพูดไม่ได้กลัวเค้าว่าน่ะแต่กลัวหยุดเพราะวันนั้นผมแทบจะไม่ได้ดูหนังเลยดูแต่เค้าล้วงกันอย่างเดี๋ยวเลย 55555555 :o037:
  • gadsuwan นี่ คุนยุ้ยป่าวคับเมื่อวานเป้นไงมั้งเห้นกลุ่มราชบุรีแล้วคิดเหมือนผมมัยว่ากลุ่มนี้มีแต่คนติ้งต๋อง 55555555
  • หูพี่ยังวิ้งอยู่เลยเนี่ย ต๊อบ..เองออกค่าหมอรักษาหูวิ้งให้พี่เลย

ขอบอกต๊อบมันเม้าท์เก่งมาก รับสมัครผู้ใดที่เม้าท์เก่งเข้ากลุ่มด่วน!!!
    เอาไว้ต่อกรกับต๊อบมันโดยเฉพาะะะะ
  • หวัดดีคับสุ และพี่น้องชาวราชบุรีครับ

ราชบุรี...กำลังขับเคลื่อนไปด้วยดีเลยเน้อ...เอาใจช่วยครับสุ
  • ใช่ค่ะ gadsuwan ยุ้ยเอง อ่อ เมื่อวานก็คุยกันสนุกดีค่ะ มีต็อบ เค้าเป็นคนฮาประจำกลุ่มก็ดีค่ะ จะได้ไม่เงียบค่ะ
  • หวัดดีครับพี่โต สนุกๆตามประสาพี่น้องกันครับ

ส่วนคุณยุ้ย กะ คุณบอย เพิ่งเจอครั้งแรก ก็เจอการเม้าท์ของต๊อบจัดหนักซะแล้ว 555

อย่าเพิ่งตกใจหนีไปก่อนนะครับ ครั้งหน้าถ้าคุณบอยได้ดื่มน้ำจันด้วยกันน่าจะมันกว่านี้แน่..ผมเชื่อออ555

• จ๊ากกกกกก ตื่นสายหน่อยเดียว โดนเละเลย ผมไม่พอจายยยยยย

เอกมันสะกิดผมทั้งเรื่อง ให้ดูหนังสด ผมก็เลยโชว์แมนเข้าไปถามผู้หญิงคนนั้นว่า

ตัวๆหลังวัดมะ ถ้ากุ๊กไก่ไม่ไปด้วยนะพี่ ผมต่อยท้องไปละ

ส่วนเรื่องใส่ความว่าผมพูดเก่ง พี่ยุ้ยกับพี่บอย และเพื่อนๆคนอื่นๆ เค้าเป็นพยานได้

ผมแทบไม่ได้พูดสักแอะ :024:
  • คนอื่นกินนํ้าจันได้แต่ผมขอต๊อบไว้คนนึงน่ะ อย่าได้ให้มันกินเด็จขาดนี่ขนานยังไม่กินน่ะเนี่ยเล่นเอาร้านแจ่มใส่แทบแตก5555555 :o024:
    ดีน่ะที่เมือวานผมเปลี่ยนที่นั่งกับน้องจอยไม่งั้นคนที่หูฟังคงต้องเป็นผมแทนแน่ๆ :o024:
  • เมื่อคืนผมแทบกรี๊ดแตก ขับรถกลับถึงบ้านกุ๊กไก่ละ ลูกค้าโทรมาบอกลืมโอนเงินให้

ให้ผมขับไปเก็บเงินที่บ้าน ผมต้องย้อนไปนครปฐมอีกรอบบบบบบบ มายก๊อดดดด!!! :o005:
  • นี่ล่ะที่เค้าเรียกว่าเวรตามทันน่ะต๊อบ 5555555
  • มีคนถามผมเยอะครับว่าทำไมไม่ดื่มเหล้า ผมเลยให้เหตุผลไปว่า

มึงดูขนาดตูไม่ดื่มยังขนาดนี้ เพราะฉะนั้นไม่ต้องพึ่งเหล้าตูเมาด้วยตัวของตูเองได้
  • ว่าแต่บูนแกคุยกับเพื่อนเสร็จแล้วหรออออออออ

ผมไม่พอจายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!!!
  • จะให้ผมไงได้ก้อมันดันมากินร้านนี้อ่ะจะหลบก้อไม่ได้เดี๋ยวมันเกิดไม่พอจายยยยยยยยยย
  • พี่ยุ้ยพี่บอยอย่าตกใจเหตุการเมื่อวานนะครับ ผมทำไปตามหน้าที่

ปกติผมจะเป็นคนที่พูดมากยิ่งกว่านี้อีกครับพี่ 55555555555555555+
  • วันที่12 แมนยูแก กับ Daivo พี่สุ เจอเสียอู๊ดดดด กัดไข่แน่ๆ ตอนนี้กำลัง

ฝึกซ้อมอยู่ :031:
  • เดี๋ยวเถอะชวนไอ้แมนยูดีนักเดี๋ยวเอาเรื้อนแห้งไอ้แมนยูไปฝากซะเล้ยยยยยยย :o067:
  • เย้ย เย้ย เย้ย ผะผะผะ ผมมมมม ไม่พอจายยยยยยยย :016:
  • ผมลงไปดูงานก่อน เดี๋ยวจะคอยมาดูหน้าจอ ปล่อยไม่ได้เลยชอบโดน

ลูกน้องของบิ๊กสุโจมตี
  • โอ้ว กระทู้ของเรา Peak แล้ว ของต๊อบเม้นคนเดียวก็ 700+ละ ^^
  • คึกคักกันแต่ดึกถึงเช้ายันสายเลยนะครับราชบุรี ฮ่าๆๆๆ
  • ใครก้็ด้บอกพี่สุให้โทรหาจอยที จอยโทรหาไม่ได่อ๊๊่า โทรไปก้็ป้้็หมือนปิดเครื่องอีกแล้ว
    โทรศัพ ซังกะบ๊วยเอ๊ย
    :m26: