ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • อาหารที่พี่สุใช้ของไรหว่าจำไม่ค่อยได้

เอกพี่ถึงบ้านแล้วนะ ขอบใจมากที่ทำให้พี่ไม่เหลือเวลาได้นอนเลย

ตอนเมียคลอดลูกแอบชิ่งไปดูแฮร์รี่กัน 555+
  • แสดงว่าเม้าท์กะเอกชัวร์....ระวังป้อมหึงนะโว้ยต๊อบ
  • ผมอะกลับจากนครปฐมจะถึงบ้านกุ๊กละ เอกมันโทรเข้ามาชวนไปนั่งนินทาพี่สุ

คุยไปคุยมา ปาเข้าไปจะตี2 :026:
  • ว้าว...บ้านนี้มีกลุ่มไปดูหนังกันด้วย...ไม่พาหมาไปด้วยละค้าบบบบบบ
  • พาไปดูคงต้องตามงานวัดพวกหนังกลางแปลงอะครับพี่ เมเจอร์มันใจแคบไม่ให้พาหมาไปขี้ในโรงหนังมัน

555+ :o034:
  • ทริป แฮร์รี่ พอตเตอร์ ใครสนใจบ้างงงง เอ็คส์เป็คโต พาโทนูม !!! ท่องคาถานี้ไว้กันพี่สุเข้าใกล้ :o045:
  • ไม่ให้เข้าไม่เป็นไรครับ..ให้มันรอหน้าห้างก็แล้วกันเน้อ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ให้รอหน้าห้าง รับรองได้ว่าพวกลูกๆ หายสาบสูญ :o048:
  • กลัวไรต้็อบ เมื่อคืน.....อุสสสส มันยังรอได้เลย
    555555
    :o037:
  • ลูกชั้นนอนรอในรถ สตาร์ทรถเปิดแอร์ให้ย๊ะหล่อน :o013:
  • อีกหน่อยอุสมันคงขับรถกลับเองได่แล้วล่ะจอย เพราะชีวิตอุสมันอยู่ในรถตลอด :o064:
  • ต๊อบทรมานลูก พอเปิดประตูรถเข้าไป เจออุสนอนหงายหน้าเขียว เพราะทนกลิ่นตดตัวเองไม่ไหว :o065:
  • 55555555+ :o023:
  • เมื่อเช้ามันกินอาหารหมดมั้ย ก่อนออกมามันยังเหลืออยู่พอสมควร
  • ไม่แตะเลย คงกำลังลดความอ้วน :025:
  • ป้อนโปรตีนเพียวๆเลยคะ :o050:
  • ใครเจอบิ๊กสุวานบอก ออนเอ็มทีนะครับ พี่น้อง
  • มีอะไรให้รับใช้ขอรับน้องต๊อบ!!!!!!!!
  • มาทักค่ะ ทุกๆคน ไปเที่ยวกัน เดี๋ยวเอา taxiคันนี้ไปรับ ไปป่าว
  • แม่เจ้าาาาาาาาา
  • มารับพวกเราแล้วพี่บอยรู้อ่ะเป่าาา....เดวพวกป๋มมมโดนนนนน
  • 5555 คงไม่เป็นไร เพราะรถคันนี้เป็น taxi สปอร์ต ไปได้ทีละคน ลวงไปจัดการ 5555 ล้อลเนจ้า เห็น รถเค้าแปลงโฉมได้ขนาดนี้ ดูแล้วอึ้ง เลย แชร์กันดู
  • กลับบ้านบ่อยอ่ะป่าวพี่บอย...เดวไปคุยด้วยพร้อมชมศรีเงินซาาาหน่อยยยยย
  • ก็ส่วนใหญ่จะกลับวันอาทิตย์อ่ะคะ ต้องดูงานด้วย เรื่องจะไปดูเจ้าสีเงิน ยังไง คุณสุ โทรหาเค้าได้เลยนะ แต่ถ้าวันนี้ คงจะสะดวกค่ำหน่อยมั้ง ติดงานอ่ะคะ
  • คุณเคินอารายกานนน...ถามได้ม่ะ..อายุเท่าไหร่กันอ่ะทั้งคู่เยย..จาได้เรียกถูก
    :m57:
  • เกิด 2521 จ้า ทั้งคู่เลย เรียกชื่อ เฉยๆก็ได้ พอดี ติดอ่ะ ใช้เรียกลูกค้า ที่บริษัท เลยชิน
  • รุ่นเดวกับป๋มเลย....ว่าแต่เรียกบอยเฉยๆๆจาโดนเตะมั้ย...อิอิ..
  • ไม่โดนหรอก เรียกบอย นั่นแหละ ทำไมกลัวโดนเตะอ่ะ เพราะหน้าโหดใช่ป่าว 55555
  • อันนี้ไม่ได้พูดนะบอยยยยย...ยุ้ยพูดเองงงงงงงงง
  • งั้นเรียกสุ เฉยๆแล้วกัน แล้วใน กลุ่ม เป็นรุ่นน้องหมดเลยหรอค่ะ แต่ จำได้ว่ามีกุ๊กที่เป้นแฟนต๊อบ กับสุ รุ่นเดียวกันกับยุ้ยกับบอย ใช่ป่าว
  • ผม 2522คับ
  • sabay นี่ บูนใช่ป่าว รุ่นใกล้ๆกันเรียกชื่อก็ได้มั้ง อิอิ ไม่ค่อยอยากแก่ เท่าไหร่ แต่หน้ามันไป ดึงไม่อยู่

สุ ที่ยุ้ยพูดน่ะ ว่าหน้าโหด มันเป้นปกติไปแล้ว มีแต่คนบอก ไม่ต้องบอกดูก็รู้
  • ใช่ครับ ผมเรียกย้ยกับบอยดีกว่า แต่ขอเรียกพี่สุคนเดียว ปล่อยให้แก่แก่คนเเดียว
  • พี่สุถึงเค้าจะ 2521 แต่ก็แก่นะ
  • ขำๆน๊าาาบอยยย...เดวเพ่แกโกรธ...ยั้งๆไว้ก่อน..

อันนี้แอบแนะก่อนเลย...ระวังต๊อบกวนตรีนนนไม่รู้น๊าาาา..เพราะอายุไม่ห่างกันมาก...มันเล่นตลอด..555
  • งั้น บูน ต้องเคลียกับสุเองนะคร้า
  • น้านน...กูว่าแล้วววววววว
    สาดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • มากด้วยต๊อบ 5555555555555 :o046:
  • ต๊อบไปอำพี่สุแกมาก ไม่ไหวขอไปขำแป๊ป
  • วันงานผมอะเสี่ยงตีนมากเลย แหย่พี่บอยไปหลายดอก กลัวบรรยากาศเงียบ เลยต้องแซวๆ ผมทำไปตามหน้าที่นะคับ พี่บอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • อย่าง ต๊อบน่ะ หรอ เข้าใจจ้า กวนๆแบบนี้ ก็ฮาดี ขอบอกว่าเพื่อนๆในกลุ่ม ก็แบบนี้แหละ หมายถึงเพื่อนกลุ่มที่ทำงานบอยเค้าน่ะ มีวันนี้ ว่างๆได้คุยได้หน่อย ปกติจะเปิด แวบไปแวบมาไม่ค่อยได้คุย แล้ว กินข้าวกันแล้วหรอจ๊ะ ทุกๆคน พอดี บอยไม่ได้มานั่งอ่านด้วยอ่ะจ๊ะ เค้าไปทำงาน คนละที ไว้เดี๋ยวบอยกลับมา ก็มาเปิดอ่าน
  • เห้ยพวกเราบอยยยมาอ่านตัวใครตัวมันนะโว้ยยยยยยย....แว้บบบบบบบบบบบ
  • งั้นฝากพี่ยุ้ยบอกพี่บอยว่า ผมทำไปวันนั้น เพราะบิ๊กสุแกสั่งมา บอกผมว่าถ้าพวกพี่มาจัดเลยนะเต็มที่

ผมแค่เด็กตัวเล็กๆไม่กล้าขัดใจพี่สุจิงๆครับ :o005:
  • ยังไม่มา ไม่ต้องกลัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 5555 อื้ม วันแรกที่เจอ ที่ไปช้า ต้องขออภัยนะคะ พอดี มาจาก กทม กัน
  • ไม่ไรครับพี่ คนอยู่ราชบุรีเองยังมาก่อนพี่แปปเดียวเอง เนอะพี่สุ :o028:

ใครกล้าว่าพี่บอยกับพี่ยุ้ย บอกผมเลย อย่าให้เจอตัวนะ ล่อร่วงเลยนิ๊
  • ไม่เป็นไรจ๊ะต๊อบ เดี๋ยวพี่บอยเค้าจัดการของเค้าเองได้ :m86:
  • เอาละมึงเอ้ย ตูดูเชิงแกห่างๆดีกว่า ท่าไม่ดีใส่เกียร์หมา โลดดดด
  • :-D พวกเรา :m80: ไปโว้ยยยย :m58:
  • 55 ต็อบ ต้องเอาเจ้า ซีอุย เอ๊ย ซีอุส มาวิ่งคู่ด้วยนะ จะได้เปรียบเทียบ ว่า ใครวิ่งเร็วกว่ากัน