ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • จิงดิ......ไม่คิดจะช่วยพูดให้เราดูดีมั่งเล้ยยยย :o025:
  • น้องจอยหายป่วยไวไวเน่อ :o045:
  • รูปหมาๆ LOVELY REDPIT นิดๆแบบพอดูได้... เริ่มด้วยพ่อ-แม่ ของ วอสก้าimageSTOMimageNAMIimageYOUNG VOSCAimageimageVOSCA imageimageimageimageMr.ถั่วพลูimageimageจี๊ดสะๆ ..Mrs.พริกไท imageimageCHOCKYPIT Mrs.VISKYimageimageimagesrc="/community/uploads/FileUpload/15/216275.jpg" />YOUNG ข้าวปั้น...อิอิ
    เอาไว้ดูเล่นนะพี่ๆ..
    เอ่อ ... แล้วมี๊ตติ้งนครปฐมนี้จะไปอย่าลืมชวนด้วยนะฮะ......
    ไฟล์แนบ
    strom.jpg 123K
    IMG0235A.jpg 83K
    m1%2001.jpg 74K
    DSCF5689.JPG 37K
    DSCF5067.JPG 58K
    DSCF5046.JPG 84K
    DSCF5049.JPG 93K
    DSCF4673.jpg 88K
    DSCF4671.jpg 70K
    DSCF4641.jpg 71K
    DSCF5056.JPG 77K
    DSCF4645.jpg 104K
    DSCF5058.JPG 79K
    ข้าวปั้น43.jpg 117K
    ข้าวปั้น16.jpg 192K
    ข้าวปั้น44.jpg 105K
  • อยากได้มั่งอ่ะขอตัวนึงดิจิ๊บ5555555555 :026:
  • ฝนฟ้าตกใหญ่ละ จิ๊บอัพรูปลงบอร์ดดดด มีทติ้งรู้ละจัดไหน

พื้นที่บ้านเยอะใช่มะจิ๊บ 5555+
  • น้องหมา ของน้องจิ๊บหมดเลยหรอ อื้ม สวยๆ =D>
  • แล้วจิ๊บเก่งเน้อ เลี้ยงตั้งหลายตัว

กุ๊กชอบเจ้าวอสก้าตอนเบบี๋อะ บึ๊กมาก
  • รายงานตัวจร้า กลับมาแล้ว หลังจากไปเทวโรงบาลซะ 2 วัน
    กลับมาลั้นลาได้อีกละ
    :m21:
  • กลับมาเที่ยวนี้...เจอ จิ้บ จัดเต็ม....
    นาน..น้าน จะเอามาลงให้ดูซักที มาที เต็มที่ไปเลย
    555555
    :006: :006: :006:
  • แค่เปิดประตูบ้าน(แง้มๆ)...... ก็ขาสั่นกันใหญ่... ส่วนเรื่องขโมยนะ......ไม่น่ามี........คอนเฟิร์ม :-))
  • แล้วจอยสบายดีขึ้นแล้วก็ดีครับ..... ช่วงนี้อากาศ-ฟ้า-ฝน เอาแน่เอานอนไม่ได้.....ดูแล-รักษาตัวให้ดีนะจ๊ะ... :)
  • พี่กุ๊กหมาแดงเล็กๆก็งี้แหละ....พอโตก็ต่างกันที่บอดี้......กับอารมณ์......สะสะคนละแบบครับ....
  • พี่บูรณ์ ถ้าให้แล้วเลี้ยงไหวก็ยินดีครับ.....(ตอนนี้ดื้อมากรักจิ๊บ+จอยอย่างเดียว)....ถ้าไม่รู้จัก น่าจะไม่เหลือ...5555 สะสะไปอีกแบบ........ แต่ถ้ามี BABY ชุดใหม่จะรีบคัดแบบแจ๋วๆให้เลยครับ.... ชัวร์ 100%.... :020: CONFIRM.....
  • พี่ต๊อบฮะ..ก็อย่าทรมานหมาก่อนวัยอันควรนะ.....เดี๋ยวกระดูกจะหัก....555.. รอ 2 ปี กระดูกเต็มที่จัดเต็มเลยเพ่....... L-)
  • รักนะแต่ไม่แสดงออก........พิมพ์น้อย...ต่อยหนัก.... เวลาพิมพ์น้อยครับ เพราะเวลามึนมากกว่า....55555555... เรื่องธรรมะก็คุยได้....เรื่องหัวใจก็ยินดี (อิอิ.....)
  • พี่สุเอง......ก็อย่าทำให้บอร์ดนี้เงียบเหงาดิ...วันนี้ยังไม่เจอเล้ย................... :-q
  • UP UP ครับตามกระแสพี่ต๊อบ.....
  • ท่าทางจะเก็บกดนะ 555 มาที8 คอมเมนท์
  • พี่สุไม่ได้ป่วยไม่ได้เป็นไรแต่หายไปเลย จิ๊บพี่ไม่ได้ให้มันโดดลงจากรถเลย มันโดดเอง

หรือไม่ก็บูนนั้นละที่ยุซีอุสให้โดดลงมา
  • วันที่ 12 นี้ช่วงเย็นๆ จิ๊บกับจอย ว่างมั้ย จะพาลูกมาเจอกันสักหน่อย ^^
  • image

เห็นว่ารูปข้าวปั้นท้ายสุดไม่ขึ้น
    ไฟล์แนบ
    216275.jpg 105K
  • :::::::::::::::::::::::::::::::::::::: :m80: :::::::::::::::::::::::::::::::::::::

กลับมาประจำการเหมือนเดิมละ..หายไป 2 วัน..เนื่องด้วยต้องเฝ้าไข้คนป่วย...

ขอบคุณเพื่อนๆที่มาเยี่ยมจอยด้วยนะ

ขอบคุณพี่มาร์คครับที่เข้ามาเยี่ยมเยียนกลุ่มของพวกเรา

จิ๊บมาทีนะ...อัดอั้นมากไปป่าว...มาดวลกันได้พร้อมเสมอ..555

งานนครถมพี่ไปแน่จิ๊บ..เด๋วรอเสี่ยต๊อบแกจัดสรรเรื่องเวลาก่อน..กิ๊กมากก็แบบเนี้ยยย

เอก..บางคนมันปากดีว่ะ..สงสัยกลัว 7/11 จะปิด..555

บูนที่บอกพี่ว่ากินทุกที่อ่ะ..บอกมั่งดิที่ไหนอร่อยวะ 555

ยุ้ยจะกลับมาบ้านเมื่อไหร่ก็ส่งเสียงกันมั่งน๊าา...ขอเจอศรีเงินตัวเป็นๆหน่อยซิ

พี่ตั้มห่วงสุขภาพเช่นกันครับ...หายไปเลยนะเพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::: :o045: ::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::
  • ผมหล่ะเบี่ย ไม่ได้เบื่อนะ แต่เบี่ย แม่งพูดแล้วได้อารมณ์กว่ากันเยอะ ไม่เชื่อลอง ๕๕๕
  • เอ่อ...ลืมไป รูป 2 ตัวแรก ขออนุญาตพี่ปลัดเลิศชัยเจ้าของ STORM+NAMI พ่อแม่ของวอสก้าด้วยครับ.......... แล้ววันที่ 12 เจอกันที่ไหนครับ.......
  • อัพ อัพ อัพ
    วันนี้เพื่อนๆไปเทวไหนกานหม้ดน้า....
    เงียบ....เชียว
    :m03:
  • วันนี้โคตรดีใจเลยเพื่อนๆ.......น้องผมได้เป็นผู้ใหญ่บ้านคราบบบบบบบบบบ :o069:
  • ยินดีด้วยครับพี่บูรณ์
  • ดีใจด้วยนะค้า...ฺ
    อย่าง....งี้...ต้อง...เลี้ยง...วัน...ไหน...ดี...พี่บูนฺ
    :m21:
  • เย่เย่....พี่สุอยู่ไหนหว่าหรือว่าที่พยายามหลบกิ๊กคนเล็ก..และกิ๊กคนกลางที่เล่าให้ผมฟังเป็นเรื่องจริงอ่ะ.....55
  • กิ๊ก..ชื่อ รัยบ้าง บอกมาให้หมดเลยนะจิ๊บ...
    อย่างงี้ต้องมีเคลียอีกซักรอบ
    55555
    :o015:
  • 55..5..จัดเต็มเลยจอย....อย่ายอม...พี่เค้าเคยปรึกษาเรื่องสาวๆกับจิ๊บอยู่...จิ๊บเลยถามกลับแบบ งงๆ ว่า "แล้วจอยหล่ะเพ่..." พี่เค้าเลยตอบว่า."นั่นเป็นแค่กิ๊กคนโต ! " 555...
  • โอ้...มาย..ก้็อด
    จับได้อย่างงี้ ปั่นให้ไดโว่เป้็นอาหารเสริมซะเลยดีมั้ยเนี้ย...
    :m26:
  • ไม่ค่อยได้ตอบ พอดีกำลังเทสเกม อิอิ วันที่12 จัดเต็มหาไรหม่ำกันต่อ เอาร้านเดิมนะพี่สุร้านแรกอะ อาหารโอเคเลย
  • ชื่อร้าน เรือนชาญจร้า
    ต้็อบ...ว่าจอยนะ จำไว้เลยนะ เจอไดโว่เมื่อไหร่ เสร้็จแน่..
    จะให้ทับให้แบนเลย...
    :m26:
  • ดีใจกับน้องบูนด้วย..ส่วนบูนพี่ไม่ดีใจด้วยหรอก 555...12 นี้ห้ามเบี้ยวอีกนะโว้ย..ไม่งั้นต๊อบไม่พอใจ

ได้เลยต๊อบ...เอกสะดวกรึป่าว..แต่ถ้ามาได้นะจัดเต็มให้ป้อมเลย..ร้านนี้รสจัดจ้านอยู่น่าจะถูกคอ

จิ๊บ..สถานที่ตามที่ว่าก็ละกัน..เดวพรุ่งนี้เย็นๆจะไปดูซะหน่อย
    แล้วไปปรึกษาตอนไหนว่ะ..จิ๊บเองไม่ใช่หรอที่มาบอกพี่..พี่มีสาวๆแนะนำมั่งม่ะ..เซ็งคนอยู่ด้วยเงียบเกิ๊น 555

จอยทำมาปากดีออกสื่อ..เด๋วเจอล่อร่วงออกสื่อหรอก..จริงมั้ยต๊อบ..555..ให้มันรู้ซะบ้างว่าผู้ชายกลุ่มนี้โหดแค่ไหน..เด๋วล่อร่วง.... :m67:
  • พี่ตั้มมมม...สะดวกมาด้วยกันป่าว..แต่มันตอนเย็นๆเลยนะ..ถ้าว่างมาหนุกด้วยกันสิพี่
  • หนุ่มๆ กลุ่มนี้ ถ้ายืนเรียงหน้ากระดานกันนะ... เต้็มจอกานเลย
    5555555555555555
    :o023:
  • ไม่ได้เข้ามาเลย ตั้งแต่คุณสุ หายไปกับกิ๊ก เอ๊ยหายไปเฝ้าไข้คุณจอย อิๆๆๆๆ

ว่าแต่วันไหนครับเนี่ย ถ้าไม่พลาดอยากไปเหมือนกันครับ
  • 12 นี้อ่ะพี่..มาเลยพี่..ถือว่ามากินข้าวเย็นไกลหน่อยไงงงงงงง...โอเคป่ะะะ
  • พี่ตั้มชอบเอาเรื่องจิงมาพูด พี่สุแกบอกผมว่าแกเคยไปทำบุญ 9 อ่าง ด้วย :017:
  • หวัดดีครับ พี่น้องชาวราชบุรีครับ หวัดดีท่านตั้ม หวัดดีสุ

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน...

ยังไงขอให้คุณจอย หายป่วยไวไวนะครับ...

เอามาฝากสุครับ ทายดูตัวไหน Daivo..
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีค่ะ พี่ PitBullLive
    น่ารักจังเลยอ่า....แล้วตัวไหนไดโว่เนี้ย เหมือนๆกันหมดเลย
    ชอบๆๆๆ....
    :o027:
  • ขอบคุณมากนะคะพี่โต จอยหายแล้วค่ะ
    แล้วตัวไหนไดโว่ล่ะคะ ตัวที่ 3 จากทางขาหลังป่าวคะ
    น่ารักหมดเลย....
    :m44:
  • กลุ่มเรากำลังจะมีข่าวดีครับ..

พี่โต Daivo ใช่ตัวที่อยู่ด้านขวา I-pad ป่ะพี่....ผมจำเล็บมันได้555
    เฉลยด้วยน๊าาา
  • สวัสดีจ้า แอนด์เดอะแกงค์ ทั้งหลาย ( ทุกๆคนเลยนะ จอยหายดีแล้วใช่มั๊ย รักษาสุขภาพนะ )

อื้มสุ เมื่อวาน ยุ้ยกับบอยไปบ้านมา แต่ที่ไม่ได้โทรบอก เพราะ มีญาติๆมาเที่ยว เลยต้องรับรองแขก เข้าใจใช่ปะ อิอิ ไว้ ว่างเมื่อไหร่จะบอกอีกทีนะจ๊ะ เลยถ่ายเจ้าสีเงินมาให้ดู( ชื่อสีเงินนะจ๊ะ ม่ะช่าย ศรีเงิน ) ต้องถ่าย ภาพกีฬาถึงจะได้ไม่งั้น คึกจัด ถ่ายทีไรเบลอทุกที บางภาพ ไกลหน่อยนะ ( ขอย่อภาพก่อนนะ ลืมย่อ เดี๋ยว ให้ดูนะจ๊ะ )
  • รูปมาแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ย่อ.jpg 211K
    ย่อ1.jpg 170K
    ย่อ2.jpg 49K
  • หวัดดีจร้าพี่ยุ้ย ขอบคุณนะคะ จอยหายแล้วค่ะ
    ไว้วันไหนว่างๆนัดเจอกันอีกนะคะ
  • แถมอีกหน่อจ้า image
    ไฟล์แนบ
    ย่อ3.jpg 59K
    ย่อ4.jpg 54K
    ย่อ5.jpg 229K
    ย่อ.jpg 273K
  • จ้าจอย ได้เลย แต่พี่ต้องรอ คนพาไปอ่ะนะ 5555
  • image

แลบลิ้นยาว ตลอด ตลอด มาหาที เสียง ฮั่กๆๆๆๆๆ แถมน้ำลายต่างหาก แต่ก็รักน๊า
    ไฟล์แนบ
    ย่อ.jpg 199K
    ย่อ.jpg 272K