ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • วันนี้ คนอื่นๆ เงียบหายไปไหน หมดเนี้ย...
    :m80:
  • ชาวราชบุรีมีใครเลี้ยงนกมั้งป่ะค่ะ.....^ ^imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2520.jpg 62K
    IMG_2522.jpg 56K
    IMG_2487.jpg 191K
  • ยินดีกับเอกน้องในกลุ่มเราด้วย...วันนี้แว่วๆมาว่าได้ลูกชายคนแรกออกมาลืมตาดูโลกแล้วครับเพื่อนๆ

:m36:
  • ขอแสดงความดีใจด้วยนะครับคุณเอก

คุณสุ วันอาทิตย์นี้เลยเหรอครับ เดี๋ยวขอดูก่อนถ้าไม่ติดอะไรอาจจะแวะไปครับ
    แต่ตอนนี้เด็กๆแถวบ้านบอกอยากไปเที่ยวน้ำตกเอราวัณแล้วค่อยมาเล่นต่อที่วัดท่าล้อนะครับ
    เดี๋ยวรอพวกมันคอนเฟิร์มก่อนครับฮ่าๆๆ
  • โอ้ว..2 ที่เลยหรอนั่น..ท่าทางเด็กๆของพี่จะแข็งแรงน๊าาาา..ฝึกไอ้หมูน้อยของป๋มให้หน่อยยยย

ตอนแรกนัดกันพรุ่งนี้พี่แต่พอดีเอกมึข่าวดีก่อนพี่เลยต้องเยี่ยมน้องมันก่อน..เอาไงต่อค่อยว่ากัน
  • พี่สุเค้าสร้างภาพครับพี่ตั้ม วันนี้ก็ไม่ยอมไปเยี่ยม ผมว่าจะพาลูกไปเดินแปปนึงก่อนนะพี่

ไม่ก็เลื่อนเป็นวันอื่น แต่ว่าจะจดบันทึกการเปลี่ยนแปลงไว้ ครบเดือนพอดี

พี่สุจะเอา ไดโว่มาลองวัดก่อนมะ แต่น้ำหนักต้องหาชั่งเองนะ 555+

อาจจะให้ป้อมนอนอยู่ห้องไป เราก็พาเอกไปหาไรกินกัน ไม่ก็ซื้อมันเข้าไปกินในห้องเลย

@แพร กลุ่มราชบุรีไม่รู้มีใครเลี้ยงนกหรือป่าวนะครับ ของผมไม่ได้เลี้ยง โดยมากถนัดจับนก

ล้อมวง 4 ด้าน มีชุดเรียง ชุดตอง ชุดคั่ง
  • ล้อมวง 4 ด้าน คืออารายหรอ... งงอ่ะ????
  • ไอ้จอยยังไม่นอนอีก..ไปนอนได้แล้ว..อย่าให้โมโหเด๋วล่อร่วง
  • เอาไงละต๊อบ..ลองคุยกะเอกดูมั้ยล่ะ..รึไม่เรากินกันเสร็จ..ต๊อบก็เอาไปฝากเอกกะป้อมไง..เพราะพี่คงไปเยี่ยมตอนบ่ายก่อน...
  • พี่ตั้ม ไปด้วยได้ไหมอ่ะ เอ่าหมาไปปล่อยน้ำตก55555
    @พี่สุ ยังไม่ง่วงอ่ะ กลัวพี่หนีเทวไง 55555
    :m35:
  • ไปนอนนนนน...เด๋วปั๊ดดดดดดด...โชว์โหดดดดดด
  • ฮ่าๆๆ ต้องขอโทษด้วยนะครับคุณสุ คุณจอย คุณต๊อบ เด็กๆนะเด็กแถวบ้านครับฮ่าๆๆ

ส่วนไอ้แสบเดี๋ยวขอคิดดูก่อนครับว่าจะเอามันไปด้วยดีไหม ตอนนี้ติดนิสัยการไม่กินข้าว
    มาจากที่ไปตากนะครับ เซ็งเป็ดครับ
  • ปายก้อด้าย...ที่ไปไม่ใช่กลัวนะ...แต่ง่วงอ่ะ
    ฝานดีนะ. อิอิ
    :o039:
  • พี่ตั้ม..ตอนนี้เจ้าแสบติดนิสัยไม่กินข้าว...ถ้าเจอไดร์โว่จะติดไดร์โว่เอาดื่อๆน๊าาพี่ตั้มมม555
  • พี่สุคุมจอยไงปล่อยให้เป็นงี้ ดูอย่างผมวันก่อนบีบหลับคามือ ถ้าไม่ยั้งไว้ตายไปละ :020:
  • ฮ่าๆๆๆ ตอนนี้กำลังดัดนิสัยอยู่ วันนี้อดกินไปฮ่าๆๆ
    ว่าแต่คุณจอยไปนอนแล้วแบบนี้คุณสุ ทางโปร่งเลยหรือเปล่าครับฮ่าๆๆ

แต่ตอนนี้กรุงเทพฝนตกเซ็งเป็ดครับ
  • พี่ตั้มวันนี้ไดร์โว่ครบ 9 เดือนพอดีละพี่..ชักอยากจะเห็นมันสักตอนครบขวบแล้วอ่ะพี่..เมื่อไหร่หัวมานจะมาเนี่ยยยยย...รมย์เสียยย
  • ใจเย็นๆครับคุณสุ เดี๋ยวมันก็มาครับ
  • ต้องให้พี่ช่วยดูด้วยอ่ะ..ว่าจะเข้าคอร์สยังไงดี..โอเคนะพี่
  • ฮ่าๆๆ ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับคุณสุ เอารูปเจ้า Halloween ทำเล่นๆสนุกๆมาฝากนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween.jpg 57K
  • สวยดีอ่ะพี่...เอาไว้ทำให้มั่งดิ...จะเอามาใช้เป็นรูปส่วนตัวววววว
  • อรุณสวัสดิ์...ยามเช้านะคะ
    วันนี้ไดโว่ครบ 9 เดือนละ อิอิ แต่มันก็ยังโหล่ๆเหมีอนเดิมเล่้ย....
    :m93: :m93: :m93:
  • เอ้าพี่น้องคอกนี้นัดวันฉลองกันดีไหมครับคุณจอย...สุ

ไอ้นี่ก็ 9 เดือนแล้ว
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีค่ะ พี่โต... อยากเจอ I-pad จังเลยค่ะ ถ้าพี่น้องมาเจอกันจะจำกันได้ไหมน้า
    ถ้ามีโอกาศ อยากให้เจอกันจิงๆ...
    :m24:
  • ตอนนี้ I-pad จิ๊ดสุด ๆ เลย ไม่รู้เจอกันแล้วจะเป็นยังไงเน้อ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ไดโว่ก้อเหมือนกันค่ะ วันงานบ้านโป่งก้อไปไล่เห่าเค้า เก่ง..จิงๆ
    แล้ววันนี้ฉลองอะไรให้ I-pad ล่ะคะ
    :m69:
  • น่าจะเป็นอันนี้ครับคุณจอย

• 555555
    อืม กินหมดเลยหรอน่าน... น่าสนๆ ไดโว่กินไรดีเนี้ย
    แล้วรัูููปข้างบนนี่ตัวไหนอ่ ะคะ???? ใช่ไดโว่ปะคะ สับสนละเรา อิอิ
  • ใช่แล้วครับนั้นแหละ Daivo...
  • Daivo ตอนเด็กนี่มันก็เทพเหมือนกันเนอะพี่โต
    ผมอยากเห็นตัวเมียที่ไปอยู่เชียงใหม่อ่ะพี่ ตอนเด็กโดนผมมากตัวนั้น
  • ถ้าไงวันนี้จะเร่งงานให้เสร็จไวๆจะเอาสายวัดติดตัวไปด้วย เรานัดเจอกันก่อน แต่คงไม่ได้พาซีอุสไปด้วย

เพราะว่าจะเลยไปเยี่ยมป้อมต่อ ยังไงโทรคุยกันอีกที
  • ที่จิง Daivo มีชื่อใหม่แล้ว ชื่อว่า ไอ้แจ๊ค
  • ไม่ต่อมุขมัน...ให้มันแป๊กไป 555

กล้าชงเอง..เล่นเองก็เอ๊าาา
  • ไอ้แจ๊คคื่อไรอ่ะต๊อบ........ช่วยต่อให้กลัวมุขเพื่อนผมจะเป๊ก
  • น้องแพรเอานกไปประกวดที่ไหนเนี่ย :o040:
  • เงียบเลยนะบูน ป้อมคลอดแล้วนะ ไปเยี่ยมด้วยกันมั้ย

ต่อมุขต๊อบมันแบบนี้ เข้าทางมันเลย เอ๊าามีคนต่อละ เชิญตบมุขได้ครับ 555
  • อ่าว.....ไหนบอกว่าวันที่13ไง
  • คนมันจะคลอดอ่ะ อย่ามาแถ วันนี้ไปเยี่ยมป่าว
  • ไปขี้มา ไอ้แจ็ค คือ อ้วนดำ (เรื่องแฟนฉัน)

Daivo เลยชื่อ ไอ้แจ็ค
  • บูนแกได้ไปเยี่ยมป้อมยัง อย่าไปรอพี่สุนะเพราะไม่งั้นป้อมมันออกจากโรงบาลก่อน
  • พี่สุแล้วเมื่อเช้ามืด วิศาล มันนั่งมองผมหลับหน้าจอ 5555

ดูๆอยู่ไม่รู้หลับไปตอนไหน 5555
  • กะลังจะไปแล้วย่ะ ว่าแต่ท่านทั้ง 2 เถอะ จะไปอ่ะป่าว
    :m58:
  • พี่ถาม มันเงียบเลยอ่ะดิ เคลียด่วนเลยต๊อบ เดวกินข้าวก่อน จะไปละ
  • โทรไปหาเอกมันก่อนนะ ไม่รู้พาเมียซ้อนมอไซไปซิ่งไหนป่าว
  • อืม...ท่าทางคงเอาลูกซํิ่งไปด้วยแหงๆ
    555555
  • วันนีผมไปไม่ได้อ่ะคงต้องเป็นพรุ้งนี้....วันนี้เกิดมีงานทำซะงั้นอ่ะ :o010:
  • เพื่อนๆชินกันหมดแล้วละบูน :014:
  • ชินอะไรหว่าต๊อบ...ก้อพึ่งมีงานนี้แหละ :o040:
  • ยินดีด้วยน้าคับเอก แล้วนีได้ลูกสาวหรือลูกชายล่ะ :036: