ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ผมกินขาดพี่ยุ้ย ดีไม่ดีขัดขาหมาให้ล้มด้วย
  • เรานี่ รักน้องหมาจริงๆเลย ถ้าให้ดี ต้องอุ้มไปด้วยสิ
  • เอาอะไรยุ้ย..วันนั้นต๊อบมันยังท้าญ.ต่อยอยู๋เลย 5555
  • โห แมนอ่ะ
  • ถามใครก็ได้ที่โรงหนังอ่ะ...มีปรึกษาเอก...พี่ขอหาเรื่องญ.นะ...เอกเอาช.ไป
  • แท็คทีมกันดีจริงๆ อิอิ โอเค ขอทำงานก่อนนะจ๊ะ :m98:
  • สโลแกนต๊อบ ตบเด็ก เตะหมา ท้าผู้หญิงต่ิอย :o010:
  • บายคับ :o059:
  • :o010: ไปไหนนนนนน.

นอนอีกแล้ววววว
  • :o010:

ยุ้ยไม่ต้องทำ...ให้บอยทำไป...มีไรเคลียร์กะต๊อบบบบ
  • แหม. พี่สุไวเจงๆเลยนะ
    แล้วไมวันนี้ตื่นเร้็วล่ะ จะไปเทวไหนกะใครอีกป่าวเนี๊ย
    :o058:
  • วันนี้มาวัดบ้านกล้วย ขอบอกพี่กุ๊กไก่ว่า วัดไกลมากกกก
    มาแล้วก้็ไม่เจอเจ้าอาวาสอีก
    เฮ้อ.......ชีวิต......
  • ไม่ต้องห่วงจอย พี่สุแกชอบบินเดียว มือถือปิดเมื่อไหร่ก็เป็นอันรู้กัน
  • ห้องนี้มีแต่ 22 21 อิๆๆๆ อย่างนี้เราก็เด็กสุดสิเนี่ยฮ่าๆๆ
    เพราะเราเกิด 20 เลขน้อยที่สุดฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่แบบเสื้อเป็นยังไงกันบ้างครับ อยากเห็นแบบเสื้อกับโลโก้
    ของราชบุรีแล้วนะเนี่ยทุกท่าน
  • ผมก็อยากเห็นครับ บิ๊กสุ กำลังคิด จ้างทีมงานฝ่าย art มาเพียบ
  • อันนี้ต้องเอาเรื่องเข้าที่ประชุมก่อนอ่ะพี่...แค่ 2-3 คนยังหาข้อสรุปม่ะได้เล้ยยยยย..โว้ว..โว้ว
  • ตอนนี้รอ ปู ทำงาน แล้วจะชงเรื่องเข้า ครม. ผ่านไปทาง อบต. ว่าด้วยเรื่องเสื้อกลุ่ม ราชบุรีพิทบูล กาหัวเรื่อง

ด้วยว่าด่วนมาก
  • เชสสสสสส....ไปบาร์ซ่า...ไป้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งานนี้ตูไม่เกี่ยวดีฝ่าาาาาา...เอ่ยชื่อไรมาวะต๊อบบบบบบ
  • 5555555+ ไม่รู้อะนึกไรได้มาก็พิมมาหมด รอ กกน. พิจารณาผล เอ้ย กกต.
  • ฮ่าๆๆๆ แบบโลโก้ ต้องชงเข้า ครม เลยเหรอครับเนี่ยฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวมารอดูเพิ่มดีกว่า แต่คาดว่าโลโก้ราชบุรีน่าจะสวยไม่ใช่เล่นเลยนะครับคุณสุ คุณต๊อบ
  • สวยมากครับเสื้อทั้งตัว พิมแค่คำว่า RP ตงกลางอก จบ !!!

คิดตั้ง 3 วัน 3คืน
  • กดดันกันละมึงคราวนี้ต๊อบ...ออกมาไม่ดีละคราวนี้...มีหวังโดนฝ่ายค้านแหลกแน่...กำ
  • ฝ่ายค้านไม่มีพี่ มีแต่ฝ่ายแค้น โจทย์พี่เยอะ 5555+
  • ผู้อยู่เบื้องหลังผมที่แท้จริง..ก็คือ..ต๊อบนะทุกท่าน...ผมมันแค่ตัวละครอ่ะะะะะ
  • ฮ่าๆๆๆๆ RP นะพอได้เลยคุณต๊อบ อย่าให้ใครไปดันทะลึ่งเติม I เข้าหละฮ่าๆๆ

เดี๋ยวงานงอกจะแย่เลยครับฮ่าๆๆ RIP
  • 55555+ ระวังพี่สุคนเดียวอะครับพี่ตั้ม ขานั้นชอบทำนักละ
  • นอนก่อนนะคะ ไว้นัดไปหาไรทานกันใหม่ ^^
  • อ้าว...โดนเพ่ตั้มเราแซวสะแว้ววววววว

ยังไม่ได้เริ่มเล้ย...จาให้จบซะงั้นนนน..... :m49:
  • ฮ่าๆๆ ผมเปล่านะครับคุณสุ ต๊อบเป็นคนพูดน๊า....... ฮ่าๆๆๆ

เอารูปมาฝากนะครับคุณสุ

image
    ไฟล์แนบ
    KIMBO DICUT ORIGINAL 001.jpg 70K
  • เอ...เจ้านี่ใครหว่าาาา...คุ้นๆเนอะพี่ตั้มมมม

ไปขโมยกันม่ะพี่ 555
  • ฮ่าๆๆๆ อยากอยู่เหมือนกันคุณสุ ฮ่าๆๆๆ
  • อรุณสวัสดิ์ยามเช้ามากกกกกก......
    ตื่นเพราะหมานอนไม่หลับ......เฮ้อ.....ชีวิต
    :o012:
  • ชั้นก็ห่วงลูกไม่รู้ป่านนี้เป็นไงบ้าง สมองเสื่อมยังก็ไม่รู้
  • เมื่อวานอุสมันหายซ่าเลย5555555555 :o023:
  • เมื่อวานพี่สุกับจอยกลับก่อนเลยอดเห็นหมีเลย หมาเฮียแกสวดยวดเจงๆๆๆๆๆ :o046:
  • ตอนนี้กำลังอยากจะโยนมันลงมาจากหลังคาบ้าน คึกจนตัวใหญ่มันเดินหนีแล้วมันยังไม่ยอมเลิกเลย :001:
  • ็จะไปขอยาซึมที่หมอมาฉีดให้มันละ หมาไฮเปอร์
  • ว่างงานสักที แต่เอ่ ไมเงียบอย่างนี้ล่ะ วันนี้ มีคลิปๆๆๆ มาให้ดู อย่าเบื่อนะ บังคับดู อยากฝึกเจ้าตัวที่บ้านจัง แต่ คงไม่กระโดดกัดลูกโป่งแน่ๆ เพราะ กระโดดไม่ไหว 55
  • ไปไหนกันหมดหว่า......... :o044:
  • เงียบมากมายครับ วันนี้ :025:
  • แวะมาเยี่ยมครับพี่น้อง
  • เมื่อวานแวะไปเยี่ยมจอยใหญ่มาครับ ไม่สบายนอนโรงบาล ก็เลยเงียบๆไปนิด 555
  • อ่าวจอยใหญ่เป็นไรอ่ะไม่รู้เลยน่ะเนี่ย แล้วเป็นอะไรมากป่าว :o046:
  • พี่สุก้เงียบ ต๊อบก้อหายไปไหน เอกเอารูปที่ถ่ายบ้านเฮียแกมาอัพมั่งดิ อยากเห็นหมาเทพว่ะ โคตรหมาเลย
    เห็นแล้วเปรี๊ยดเลย :m44:
  • อากาศเดี่ยวร้อนเดี๋ยวฝน ยังไงทุกท่านรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

• อ้าว จอยเป็นไรอ่ะ จอยใหญ่ แฟนสุ ใช่ป่าว ยังไงขอให้หายไวๆนะ
  • คุนยุ้ยคับจอยไม่ใช้แฟนพี่สุหรอก พี่สุแกคิดไปเองคนเดียว5555555 :o023:
  • 5555 เอาไงละหว๋า 5555 อันนี้ไม่ขอออกความเห็นนะคร้า
  • บูนแกไม่รูิ้เลยเนอะว่าจอยป่วย บอกจอยแล้วว่าแกเห็นความสำคัญของการกินเหล้ามากกว่า

เลยไม่ไปเยี่ยมเมื่อวาน :012: