ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ตกลงฉายาเจ้าไดร์โว่ นี่ อ้วนดำนะครับฮ่าๆๆ วันหน้าเจอจะได้เรียกว่า แจ๊คแฟนฉันฮ่าๆๆๆ
  • อืมตกลง ไดว์โว หรือ แจ๊คดีเน้อ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • Daivo ชื่อ อินเตอร์

ไอ้แจ็ค ชื่อ ในไทย

:o003:
  • Zeus ชื่อ อินเตอร์

เสี่ยอู๊ด ชื่อ ในไทย

I-pad ชื่อ อินเตอร์

บักกะปิ ชื่อ ในไทย

• ฮ่าๆๆๆ เสี่ยอู๊ดเลยเหรอคุณต๊อบ ฮ่าๆๆๆ

ฟังแล้วเหมือนไอ้แจ๊ค เป็นลูกสมุนเสี่ย เลยนะเนี่ยฮ่าๆๆๆ

พี่โตเอาตัวอะไรมาลงอีกแล้ว ขนเงาวิ๊งเลยพี่ฮ่าๆๆๆ
  • ก็ I-pad ไงท่านตั้ม

ชื่ออินเตอร์ I-pad

ชื่อไทย บักกะปิ...

• ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ชื่อแต่ละตัวนะครับพี่โต บักกะปิฮ่าๆๆๆ
  • 55555555555+ ผมเพิ่มชื่อให้ครับพี่โต
  • @ ต็อบ คอยดูไอ้แจ็คไว้เต้อะ เจอหน้าเมื่อไหร่จะให้กระโดดทับให้แบนเลย สอนไว้แระ
    ได้ยินเรียกต็อบปุ้ปกระโดดทับทันที 555555
    @พี่บูน เอกได้ลูกชายน้า... ไปอยู่ไหนมาเนี้ย กลับมาเถ้อะ ต็อบกะเอกให้อภัยแระ
    555555555
    :m36:
  • 555+ จอยให้ตาลุงสุ ออนเอ็มด้วยนะ
  • นัดกันหนีเที่ยวอีกแล้วซิ....
    จะบอกพี่กุ๊ก.....
    :o023:
  • imageimageimageimageผลงานตามที่จิ๊บคุยไว้คะลูกหมาคอกแรก.... :o043:
    ไฟล์แนบ
    DSCF5365.jpg 35K
    06072011575.jpg 69K
    06072011574.jpg 104K
    26062011564.jpg 236K
  • หน้าตามันเอาเรื่องดีแท้นะจิ๊บ หล่อๆ =D>
  • image
    อ่ะ เจ้า Giant หัวไม่ต่ำกว่า 26"
    ไฟล์แนบ
    IMG_0714 (Small).jpg 57K
  • ตอนมันยังเยาว์วัยimage
    ไฟล์แนบ
    Giant1.jpg 127K
  • อันนี้เอามาฝากพี่ต๊อบกะพี่บูรณ์ ตัวนี้ชื่อ Manu เป็นต้นสายของหมาพวกเรา เป็นญาติเรานั่นเอง
    image
    ไฟล์แนบ
    Manu.jpg 44K
  • ชอบมากๆ giant แถมมันยังดุมากด้วย :m73:

พี่สาเค้าจูงหมาหรือหมี
  • ฮ่าๆๆๆ ท่านต๊อบนึกว่าหมี แต่ผมนึกว่า หมูป่านะครับท่านเอก ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่ใครมีแผนแอบแฟนเที่ยวกันครับเนี่ย เห็นคุณจอยบอกจะฟ้องใครครับ ฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดีพี่ตั้ม...ไอ้แสบเป็นไงบ้างกินเก่งเหมือนเดิมยังพี่

ท่าทาง I-pad จะมาดีมากๆเลยอ่ะพี่โต

เอกวันไหนไปเยือนเฮียแกใหม่..เสียดายวันนั้นมิได้ชม

ต๊อบ..เสี่ยอู๊ดระวังโดนแจ๊คล่อร่วงนะ 555

สีสวยดีว่ะจิ๊บบบบบบ...บอกแม่ด้วยน้ำเต้าหู้อร่อยดี..ทำอีกเมื่อไหร่บอกด้วยน๊าาา 555
  • เจ้าฮาโลวีน เมื่อวานกลับมากินเหมือนเดิม แต่วันนี้ก็กลับไปกินๆเล่นๆเหมือนเดิมครับฮ่าๆๆ

ยังเดาทางมันไม่ถูกครับ เดี๋ยวต้องมาดัดนิสัยใหม่อีกรอบครับคุณสุ

ว่าแต่ เจ้าแจ๊คกับเสี่ย นี่คนละไซด์เลยนะครับ ไมค์ไทสันปะทะปาเกียวนะนั่นฮ่าๆๆ

เอาภาพเจ้าฮาโลวีนทำเล่นๆสนุกๆมาฝากนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween 01.jpg 58K
  • เด็กมันกำลังห้าวครับพี่ตั้ม..ไม่รู้ซะแล้ว..เจอกันนะ..สั่งโลด..Daivo พิชิตความเป็นชาย Zeus มันซะ

เสร็จแน่ต๊อบบบบ 555
  • ให้ไดร์โว่ ขึ้นขี่เลยเหรอคุณสุ ฮ่าๆๆๆๆ เดี๋ยวรอคุณต๊อบมาตอบก่อนว่าจะยอมหรือไม่ฮ่าๆๆๆ

• ว่าแต่พี่ตั้ม..เมื่อไหร่จะเอาเจ้าแสบมาเจอไดร์โว่น๊าา..ก่อนงานนครถมมั้ยพี่..พี่จะได้แนะป๋มด้วยยไงงง
  • ได้เลยครับเดี๋ยวดูวันที่เราว่างตรงกันก่อนดีไหมคุณสุ แต่วันอาทิตย์ถ้าไม่ผิดแผน
    เด็กๆแถวบ้านอยากไปเที่ยวน้ำตกเอราวัณยังไม่แน่ใจนะครับ ถ้าไม่ได้ไปอาจจะ
    เปลี่ยนไปวัดท่าล้อนะครับ

• :m67: แฮรี่พอตเตอร์ เข้า..ไปดูดีก่าาาาาาาา
  • Daivo บ้ากามเหมือนเจ้าของมันละครับพี่ตั้ม เจอผมครั้งแรกก็ได้ขาข้างซ้ายผมไปเป็นเมียมันละ

พี่มาเจอระวังด้วยนะครับ Daivo น้ำลายยืดเหมือนพี่สุนั้นละครับ เวลาแกเจอสาวๆ ยืดเหมือน Daivo เลย :032:

@จิ๊บฝากขอบคุณแม่ด้วยน้ำเต้าหู้ด้วยนะ อร่อยมากครับ :063:

@giant ผมชอบมันมาก ดูขนมันจิ ยุงกัดถึงผิวมันป่าวนิ :017:
  • นอนม่ะหลับ แต่ง่วง ทำไงดีหว่าาาาาา
  • โห่...ไม่ค่อยได้เข้ามาช่วงนี้ งานยุ่งแถมคอมที่บ้านก้อเดี้ยงไปซะงั้น
    วันนี้มีคนเลี้ยงพิทบูลโทรมาหาเค้าบอกว่าอยู่แถวบ้านผมด้วย แต่นึกไม่ออกว่าใครอ่ะ เค้าเลี้ยงพิทบูลมานานแล้วด้วย :o021:
  • แล้วพี่บูนก็ไม่นัดเจอกะเค้าเลยล่ะ ไม่ไหวเล้ยย :m72:
  • แถวราชบุรีตัดหูที่ไหนกันบ้างครับ ขอข้อมูลหน่อยนะครับ :o046:
  • น้องในกลุ่มไปตัดที่หมอตั้มอ่ะครับ..แต่ป๋มไปนู่นเลย..สะพานควาย...สะดวกที่ไหนเอาที่นั่นเลยครับคุณโจ

:o010:
  • พรุ่งนี้วันพระ ไปเข้าวัดทำบุญด้วยกันไหมคะ เพื่อนๆ
    :m67:
  • :o009: ขอบคุณมากครับ
    หมอตั้มนครปฐม มีเบอร์ปะครับรบกวนหน่อย
  • สำหรับเบอร์หมอตั้ม..เดวรอน้องต๊อบมาบอกละกันนะครับ..ขานี้เค้าหาเป็นประจำครับ..ต๊อบมาแล้วจัดให้คุณโจโลดนะไอ้น้องงงงง
  • เบอร์หมอตั้ม นะคะ 086 322 5513
  • เหอะๆ วันนี้ก็แก่ขึ้นอีกปีแล้วซิเรา 55555
    :035:
  • จอยวันเกิดปีนี้พี่อยากบอกจอยว่า.."พี่กลมกล่อมมาก"
  • Happy Birthday ครับจอย มีความสุขมากๆ ร่างกายแข็งแรงนะคับ
  • แม่งเอ๊ย เสียดาย เวปนี้ไม่มีให้กด Like ทำไปได้ พี่กลมกล่อมมาก อยากจะกรี๊ดดดดด!!!
  • ขอบคุณนะจ๊ะเอก
    :o001:
  • หวัดดีครับชาวราชบุีรีทุกท่าน...หวัดดีสุ...อากาศเป็นไงมั้งครับที่นั้น วันนี้มีท่านใดไปวัดกันมั้งครับ....

สุ..ที่ SmS มาไม่เป็นไรนะ ยินดีเสมอครับ...

• หวัดดียามเช้าค่ะ พึ่โต
    กะลังจะไปล่ะค่ะ พี่โต...แล้ววันนี้ไปทำบุญเอา ไอแพด ไปด้วยไหมคะ อิอิ
  • ผมรอครอบครัวก่อนครับ ว่าจะไปเหมือนกันครับ..

i-pad คงละไว้ก่อนครับคุณจอย..เดี๋ยววัดแตกครับ...
  • HBD น่ะน้องจอย :035:
  • HBD Na Ja

ถือไม้เท้ายอดทอง ตะบองยอดเพชนะจะน้องจอย :018:
  • ขอบคุณทุกคำอวยพรนะจร้า
    ไปเที่ยวกันไหมๆๆๆๆๆๆ จะไปก็รีบไป...
    :m58:
  • สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณจอย

วันนี้วันพระใหญ่งดแอลกอฮอร์ทุกชนิดแล้วนะครับ ฮ่าๆๆๆ

• ขอบคุณนะคะ พี่ตั้ม
    นั่นแหละดีเลยค่ะ ปีนี้เปลี่ยนจากเลี้ยงฉลอง
    ก็ไปเข้าวัดทำบุญ เวึียนเทียน แทนไงคะ
    :o036:
  • image
    ขอให้มีความสุขนะครับคุณจอย รวย รวย รวย ไม่เจ็บไม่จน ... :o046:
    ไฟล์แนบ
    สุขสันต์วันเกิด.gif 51K