ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • โห่โรคจิตว่ะ พี่สุเป็นอย่างงี้นี่เอง ผมผิดหวังในตัวพี่สุว่ะ555
  • เสร็จไดโว่หมดไปแระ จับแช่น้ำนมเลย
    555555
    :m18:
  • มีรูปแฟนคนแรกพี่สุมาฝาก >>> :066:

ตอนพี่สุฉี่ >>> :065: (จับงี้จิงๆ)

สิ่งที่ผมพิมพ์มาทั้งหมดนี้ คุณซีอิ้ว เด็กสมบูรณ์ เป็นผู้ให้ข้อมูล ครับ
  • ตามสบายเลยพี่น้อง พี่มันก็แค่ผู้ชายกลมกล่อมคนนึง เท่านั้น
  • ซื้อชุดแป้งไว้ ยังไม่ได้เอาไปให้เอก กับป้อมเลย
  • จัดมาเลยต๊อบ555
  • พี่สุผมอยากเห็นหมาของคุนตู่อ่ะ พี่สุจัดการหน่อยดิ
  • บูนถ้าเอกกับป้อมรอแป้งแก แสดงว่าเวลาที่ผ่านมา มัน2คนไม่ได้เรียนรู้นิสัยแกเลยจิงๆ :o023:
  • 555 เดี๋ยวก้อชินน่า 555
  • วันนี้ไปหาพี่สุ บูนแกว่างมะละไปเจอกัน
  • รอพี่บูนว่างหรอต๊อบ พอดีอ่ะ นม หมดอายุไปแระ
    55555
  • เย็นๆหน่อยน่ะ หวยออกเสร็จแล้วเจอกาน พี่สุเป็นไรอ่ะไม่สบายหรอ
  • งวดนี้อาจารย์ต๊อบให้ 5 ทั้งบนล่าง มีบ้านขายบ้านมีรถขายรถ มีหมาขายหมา จัดเต็มไปครับ :o054:

@จอยพูดทำให้เราคิดขึ้นมาได้
  • ถ้าพี่สุขอเป็นคนกลมกล่อม ผมก้อขอเป็นผู้ชายลัลล้าน่ะ 555
  • ถึงแม้ต๊อบจะเล็ก แต่ ก็เหม็นนะ :o007:
  • กำๆ สโลแกนแต่ละคน :012:
  • เดี๋ยวนึกให้กุ๊กไก่ก่อน เอาอันนี้เลย สวยสังหาร 555
  • ทำไมต๊อบเอาความลับของตัวเองมาบอกเพื่อนๆล่ะ ผู้ชายกลมกล่อมรับไม่ได้ 555
  • พี่สุเจอ คุนตู่แล้วหรอ
  • กลม จิงครับ เพราะอ้วน

กล่อม ก็จิงครับ กลับบ้านไปหลับตลอดการบ้านไม่เคยทำ อันนี้จอยไปร้องเรียน มูลนิธิปวีณา เลย
  • ยังเลยบูน อยากคุยด้วยอยู่เหมือนกัน แต่ม่ะมีช่องทางติดต่อ

ผู้ชายกลมกล่อม นิ่งสยบเคลื่อนไหว อิอิ. . เดวล่อร่วง
  • พี่สุโทรไปไม ไม่รับอ่ะ ได้สั่งน้ำให้ป่ะคะ
  • ฟ้อง ปวีณา เลยจอย โทรไปไม่รับอะแมร่งมิ่นความสำคัญสตรีเพศชัดๆ :016:
  • แต่น แตน แต้น..

ผลสลากกินแบ่งฯงวดวันที่ 16 ก.ค. 54

รางวัลที่1 คือ 116556 ท้าย3ตัว 227,052,534,609 ท้าย2ตัว 12

:m93:
  • อะงงๆ อาจารย์บอกแล้วว่างวดนี้มี 5

ส่วน 12 หนีมาออกงวดนี้ :006:
  • อ่ะ อ้าว!!!! ต้อบจะเลิกเลี้ยงหมา แล้วเปลี่ยนเป็นอาจารย์ใบ้หวยแระ
    555555
    :m31:
  • ขอบคุณต็อบ กะพี่กุ๊กนะจร้า ที่เลี้ยงข้าว....

:o068:
  • พรุ่งนี้ไม่มีอะไรผิดแผน อาจจะแวะไปเที่ยวน้ำตกเอราวัณนะครับคุณสุ

ไปด้วยกันไหมครับ แต่คราวนี้คงไม่ได้เอาหมาไปด้วยแหงเพราะมันเป็น
    อุทธยานแห่งชาติฮ่าๆๆ เดี๋ยวจะโดนด่าอีกครับ
  • หวัดดียามดึกเกือบสว่างค่ะพี่ตั้ม....
    เสียดายจัง พรุ่งนี้จอยไม่ว่างอ้า อยากไปจ้ง...
    พี่สุ...อยู่ไหนเนี้ย อย่าแอบหนีจอยไปคนเดียวนะ อดก้อต้องอดด้วยกัน
    55555
  • มะเปงไรจ้า อุส่าไปซื้อนมแพะมาให้ วันนี้ไม่รู้ว่างานเยอะป่าวถ้าไม่เยอะจะพา กุ๊กไก่ไปเดินซื้อของ

ใครว่างไปเดินด้วยมั้บละ จะได้โทรบอก :015:
  • เจอกันตอนกี่โมงอ่ะ จอยติดประชุมตอนบ่ายโมงอ่ะ
    เลิกคงเย็นๆอ่ะดิ....
    :o024:
  • มีใครไปดู แฮรี่ยังครับ ผมไปมาเมื่อวานนี้ที่โลตัสบ้านโป่ง แฮะๆ
    พอดีเมื่อวานวันเกิดผมด้วยเลยเวปไปดูมา
    คราวหน้าถ้าจัดมิตติ้ง คงได้พบกันครับ ^^
  • ไปดูมาแล้วครับ สนุกดี ถ้ารอเจอมีทติ้งอาจจะนานนะครับ

กลุ่มนี้เจอกันโดยมากก็นัดกินข้าวกันเลย สัปดาห์ละ 2-3 ครั้งได้ครับ

ถ้าว่างวันไหนก็บอกพี่สุเลยครับ ได้นัดมาหาไรทานกัน :o023:
  • เมื่อไหร่กลุ่มราชบุรีจะมีมิ๊ดติ๊ง
  • *O* นัดทานข้าวกันนี่ร้านสเต็ค แถวทางรถไฟปล่าวครับ 55
    ส่วนมากผมจะพาหมาผมไปวิ่งอาทิตย์ละครั้งครับ แถวนั้นมีเครื่องออกกำลังกายด้วย ออกทั้งคนทั้งหมาครับ :)
    แฟนผมก็ได้มาตัวนึงครับ เมื่อ3วันที่แล้ว วันนี้ฝึก ชิด นั่งหมอบ คอย ได้แล้วซะงั้น
    ส่วนดุ๊กดิ๊กของผมแค่นั่งก็เนื่อยแล้วครับ - -''
  • หมาพี่ 50degree เก่งจังครับ หมาผมฝึกมา 3 ปีละ ไม่เห็นจะมีไรคืบหน้าเลย บอกให้นั่งจะวิ่งท่าเดียวเลยมีเคล็ดลับดีๆยังไง ก็บอกบอกกันบ้างนะครับพี่
    ส่วนไอเรื่องนัดทานอะไรกันนั้น ไม่แน่นอนครับ อยากทานไรก็ทานกัน กลุ่มนี้ง่ายๆครับ มีคุณต๊อบคนเดียวนั่นแหละครับที่เรื่องมาก ๕๕๕ คนอื่นเค้าจะทานเสต๊ก ส่วนคุณต๊อบร้องทานส้มตำปูปลาร้าอยู่เรื่อยเลย ผมหล่ะเซง!! :-D
  • ร้านสเต็กที่แฟนพาไปกินก้ออร่อยดีนะคะ แต่ว่าไปก้อกินง่ายๆค่ะ อะไรก้อได้
  • ร้านสเต็กร้านไหนคะ ลุงหนวด รึว่า กาลาโต้ ล่ะคะ
    อิอิ
  • ร้าน กาลาโต้ ครับ คุณchill ผมว่าความอร่อยก็พอได้อยู่ครับ
    =P~
  • ไอ้คุณน้องเอกเดี๋ยวเอาขี้ปาบ้านเลยนิ๊ พอดีที่คฤาหาสเจ้าคุณพ่อนำอาหารอีสานไปรับทานไม่ได้

เลยรู้สึกตื่นเต้นกับประสบการณ์ครั้งแรกที่มือได้สัมผัสปลาร้า มันไม่ชินแบบแกนิที่จกปลาร้ากินได้ตลอดเวลา

จากรักแร้ตัวเอง :017:

ส่วนใครจะไปหรืออยากเจอกันก็ติดต่อไปทางพี่สุ ครับ โดยมากรู้ตัวล่วงหน้าว่าจะไปกินข้าวกันก็2-3 ชม.

:o003:
  • ผมว่าแล้วทำไมได้กินกาแฟช้าจัง. แม่ง กาลาโต้นี่เอง(คนดอยพูด)
  • เอก...ป้อมเป็นไงบ้าง ซ้อนมอไซค์พาลูกซิ่งยัง อิอิ
    ไว้จะรวมตัวกันไปเยี่ยมหลานเน้อ เอ้!!! รึว่าจะรอให้พี่บูนเอาแป้งไปฝากก่อนดีมั้ยอ่ะ 55555
    :o023:
  • จอยพลาดซะแล้ว บูนมันแอบชิ่งไปให้ก่อนเราแล้ว ถือว่าผิดปกติมาก

ตามจิงด้วยนิสัยบูนน่าจะเอาของไปเยี่ยมตอนท้องที่2 มากกว่า
  • อ้าว!!!! จิงดิิ
    มิน่าฺ....ฝนฟ้าแปรปรวนเลย 555555

• เอ๊ะ นับไปนับมา คุณต๊อบมาแล้ว คุณจอยก็มา
    คุณเอกก็มา ขาดใครไปอีกบ้างหว่าฮ่าๆๆๆๆ

หรือว่าหนีเที่ยวอีกแล้วครับ ฮ่าๆๆ คุณจอยจัดหนักเลยนะครับ
  • อารายพี่ตั้ม......อ่านข่าวอยู่เพ่

วันนี้ไปเที่ยวมาเป็นไงมั่งครับ...ตกลงอาทิตย์หน้านี้พี่มาได้ป่าว...รึว่าตามที่บอกอ่ะพี่
  • เดี๋ยวคงรอประมาณวันจันทร์ หรือ อังคารนี้ก่อนครับคุณสุ
    ถึงจะรู้แน่ชัดครับ ถ้าไม่ติดอะไรไปแน่นอนครับ ไม่พลาดแน่ๆ

แต่วันนี้ไป ขึ้นไปถึงชั้น 7 ลมแทบจับครับคุณสุ ฮ่าๆๆแต่น้ำตกสวยครับ

ตอนนี้เพิ่งกินยาไป กะว่า เดี๋ยวคงไปนอนแล้วครับ ไข้รับประทานฮ่าๆๆๆ
  • บูน...ออกมาแก้ตัวด้วย...ว่ามันไม่จริงตามนั้นใช่มั้ย 555

คุณตู่ กะ แฟน...วันไหนพร้อมอยากลองเจอกลุ่มนี้เมื่อไหร่...ก็ได้เลยครับ...ยินดี

คุณ sunti_Edgebully ชื่อไรหรอครับจะได้เรียกถูก...ส่วนมีตติ้งน้องหมาเดวรออีกแปปครับ..แต่ถ้าเรื่องมีตติ้งคนขอบอกว่ากลุ่มนี้บ่อยครับ...เรื่องนัดกินข้าวกันเนี่ยยยยย...จริงมั้ยน้องต๊อบบ

เอก..ป้อม..และเอกจูเนียร์ เดวพวกเรารวมตัวกันไปเยือน...ว่าแต่แอดเอมพี่ยังวะ...ข้องใจ

พักผ่อนครับพี่ตั้ม

• พี่อ่ะบอกแอดเอ็มผมมาแล้ว ไม่เห็นมีขึ้นเลย ผมจะถามหลายทีละแต่ลืม เอาไปใหม่ dragon_za01@hotmail.com