ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ToBนี่ตลอดเลยนะ จองทุกอย่าง เหมาทุกอย่าง ได้ข่าวว่าจะผลิตอาหารเองหรอ
  • เออดี เป็นไรวะวันนี้ จะตีห้าอยู่ละ ยังเข้ามาเวปหมาอีก เป็นเอามากนะเนี่ย นอนดีก่า Bye all.
  • :o058: นอนดึกกันจริง ๆ ห้องนี้ ลูกกวนหรอครับเอก ไม่ยอมหลับยอมนอน 555+
  • หวัดดีตอนเช้าครับทุกๆท่าน
  • ใจเยงๆ ทุกวันนี้ตูผลิตอาหารเองอยู่แล้วเว้ยยยย!!! ไม่เชื่อถามบิ๊กสุได้

หางานตลอดไอเวงงงง
  • โห นึกว่ากลับไปแล้วzZz ยังมีพลังเหลือเยอะนะครับนี่ นี่หละคนเลี้ยงพิทตัวจริง55
    พี่ต๋อบนี่ฮามาก แต่ว่าพี่ต๋อบ อาหารยี่ห้ออะไรนะครับฟังไม่ถนัด :o017:
    แต่พี่เอกทำอาหารเสริม ยี่ห้อ Left Right Foot ตัวนี้โปรตีน50% /Footนะครับไม่ไช่ Food มีแบบพิเศษด้วยนะครับแบบ Double Foot ตัวนี้มาไหม่ ตัวนี้โปรตีน100% ปล.ตัวนี้ใช้แล้วอาจเกิดอันตรายกับเจ้าของได้
    :o071:
  • พี่จอยเรื่องพาลูก ๆ ไปเดินเล่นว่างวันไหนก้อบอกได้ค่ะว่างตลอด เมื่อคืนสนุกดีนะคะ 555
    ฮามากๆ :o023: e-mail นะคะ.tou_puy1988@hotmail.com
  • โห ตู่ เห็นนั่งนิ่งๆแอบเก็บข้อมูลจิงๆด้วย

งานเข้ากันถ้วนหน้า จัดซะพี่พูดไม่ออกเลย เรื่องยี่ห้ออาหารต้องไปถามบิ๊กสุครับ

รายนั้นแกเป็นตัวแทนจำหน่าย 555+
  • เอาอีกแล้วน่ะตีอบ โชว์เดี่ยวอีกแล้วน่ะเราเนี่ย555
  • 5555555555555
    สม หน้า โดนตู่จัดเต็ม......
    ขำกลิ้งเลยเรา :-))
  • พึ่บูนนนนนน ตู่ถาม ทำมายไม่มาาาาาาาาาาาาา
    ออกมาเจอหน้าเพื่อนๆบ้างก้อด้ายยยยยยยย
    5555555555555555
  • แบบนี้ล่ะปุ๋ย กลุ่มเรานอกจากกินข้าวกันแล้ว ยังมีตลกให้ดูด้วย นำโดย ต๊อบ โปกฮา....
  • คุณ sabay ชื่อไรครับแนะนำตัวด้วยใช่คนราชบุรีเหมือนกันป่าว อ๋อบูนนิหว่า

โทษทีบูนเพื่อนในกลุ่มเกือบลืม :006:

ต๊อบกลัวตู่กับปุ๋ยไม่รู้จักบูนเลยแนะนำไปแล้วว่า บูน คือ บูนโยคะ

และเล่าที่มาที่ไปเรียบร้อยบูนได้ไม่ต้องเหนื่อยอธิบาย :013:
  • เดี๋ยวได้เจอกันวันอาทิตย์นี้ไงเล้า บอกตู่ด้วยล่ะว่าเจอต๊อบแล้วต้องทำใจหน่อย ไอ้เจ้านี่มันไฮเปออยู่555
  • ทำไมต้องโปกฮาาาล่ะคะ :o017:
  • เล่นกรูแล้วไงล่ะทีเนี่ย :o026:
  • ปุ๋ย.... จอยแอดเอ็มไปแล้วน๊าาาาาา ที่ขึ้นว่า joy อ่ะ เมลจอยเองจร้า
  • แก้ข่าวนิดครับ ต๊อบ โปกโต ตะหาก พี่กะดาวอย่างยอ ชอบเอ่ยผิดเลื่อยเลย :m32:

เอมของผม protok อ่านว่า โปรโตก ก็เลยเป็นที่มาของ ต๊อบ โปกโต ครับ 555+
  • และคุณนายกุ๊กไก่ฝากคุณ กะดาวอย่างยอ ช่วยลงเวลาและสถานที่ ที่เรานัดเจอกันวันอาทิตย์ด้วย

จะได้ไปพร้อมๆกัน
  • ดีค่ะพี่บูนโยคะยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เปิดโรงเรียนสอนโยคะอยู่แถวไหนคะ
    :m15:
  • ตู่กับปุ๋ยต้องระวังน่ะครับแรกกลุ่มร๊าดรีก้อนัดหาไรกินเดือนล่ะครั้ง ไปๆมาๆต๊อบมันชวนแถบทุกวันเลย :o043:
  • พี่จอยเห็นแล้วนะคะ :-D
  • ต๊อบมันเล่นกรูแย้วววววววว เมื่อคืนไม่นาพลาดเลย นึกไม่ถึงว่าต๊อบมันเล่นเราว้า
  • ส่วนที่มาของชื่อนี้ พอดีพี่สุแกจะไปฉี่แล้วเรียกคนอื่นให้ตามไปช่วยแบก แกว่าของแกสามารถพาดไว้

ที่โถฉี่แล้วตัวแกเลยออกมาคุยกับเพื่อนๆที่โต๊ะได้อะ สุโค่ยยยยจิงๆ
  • ชวนแต่พี่บูนก้อม่ายมาาาาาาาาาาา
    ปุ๋ยอย่าไปถามว่าเปิดโรงเรียนแถวไหน
    ตั้้องถามว่าไปเรียนที่ไหนกะใครตะหาก
    5555555555555555555
  • ตรูเริ่มเข้าใจความรู้สึกพี่สุล่ะ.............เวลาถูกลุมมันอย่างนี้นี่เอง 5555555
  • จอยแล้วอย่านำไปเรียนแบบนะ ต้องผ่านชั่วโมงบินเยอะจิงๆถึงทำได้ ไม่งั้นได้เข้าโรงบาลอีกรอบ :o028:

ตอนนี้จัดเต็มเลยบูนพี่สุหลับ
  • จร้าาาาา
    ต็อบ ไปกลับ สเลอปิ้ 10 รอบ ปฎิบัติ
    55555555
  • :025: :024: :022: :002:
  • อ้าวววววว หายไปไหนกานหมดแล้วเนี้ยยยย
    ว้า เชงเลย กะว่าจะแข่งคุยทนซะหน่อย
    หลับกานหมดแระ
    5555555555555
  • ยายจอยวันนี้หล่อนเฝ้าห้องเลย ผลัดกันบ้างวันนี้งานเลิกไวทำไงดีนิหาไรหม่ำกันอีกมะ 555+
  • จอยถามพี่สุเลยวันนี้นัดเอาลูกไปเจอเลยมะเลยวันที่ 12 มานานละ
  • เอาอีกแล้วววววววววววววววว
    ชวนทุกวันเจงๆๆๆๆๆๆ อย่างที่พี่บูนบอกเล้ย
    จอยว่านะ ต็อบนัดพี่บูนให้ได้ก่อนป่ะ
    555555555
  • ต็อบ เสร็จงานกิ่โมงอ่ะ
  • ได้เลยจัดไปว่างตลอดค่ะ
    แต่ขออย่างเดียวให้พี่ต๊อบมาให้ตรงเวลาหน่อยนะคร้าาาาาาา
    พวกเราจะพยายามปรับปรุงการมาสายของพี่ต๊อบให้ดีขึ้น...55555
    แนะนำให้พี่ต๊อบตั้งนาฬิกาเร็วชัก 1 ชั่วโมง เวลานัดจะได้มาพร้อมกันพอดี 555 :o019:
  • กรี้ดดดดดดดด
    ถ้ามีให้กด Like นะ จะกดซักพันครั้งเลยยยยย
    ปุ๋ยจัดเต็ม 55555555
  • ผมโทรถามเฮียเขาละ เขาบอกว่าลูกใจแอ้น ครับ
    แต่ทำไมไม่ไหญ่เหมือนพ่อหว่า - -''
    :o042:
  • 555 ถูกใจโดนว่าเรื่องมาสาย ชื่นใจจิงๆ 55555555555+

รอหน่อยอาจจะยังมาไม่เต็มนะตู่
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวราชบุรีทุกท่านครับ

มาทีไร ต้องอ่านกระทู้ย้อนหลังไปอีกหลายหน้าเลยครับ

หวัดดีครับสุ ท่านตั้มคอกเสร็จยังครับ ใกล้คลอดยังครับ
  • ดีครับพี่โต แล้วถ้าพี่ย้อนอ่านดีๆจะรู้ได้เลยครับว่า แทบไม่ได้คุยเรื่องหมาเลย - -''
  • หวัดดีค่ะ พี่โต บ้านนี้อาจจะไร้สาระ ไปบ้าง แต่พวกเราก็
    รักหมาของเราหมดหัวใจเลยนะคะ
    อิอิ :m44:
  • ของปุ๋ยและตู่ติดไปนิดหน่อย
    เห็นพี่ต๊อบบอกจะจัดรถสิบล้อขนลูกชิ้นฮั่งเพ้ง ไปถมที่ๆงานมิตติ้งนครปฐมจิงปล่าวค่ะ
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02204.JPG 199K
  • :o001: สงสัยพี่บูนรับไม่ได้ 555
  • วันอาทิตย์บูนห้ามสายนะ อย่าเอาอย่างคุณต๊อบรายนั้นระดับเทพ ทนต่อการถูกต่อว่าได้แล้ว :013:

กลัวอย่างเดียวคือบูนไม่มาเลย พี่สุก็เตรียมแก้ทางไว้ละ แกเตรียมธูป 1 ดอก ไปจุดปักไว้กลางงาน ทำกันขนาด

นี้ หวังว่าแกจะโผล่หัวมานะ :031:
  • อ้าวววววว
    เงียบหายไปไหนกานหมดหว่า ???
    :o024:
  • เลี้ยงข้าวลูกๆค่ะ ลูกนั่งเขม่นกันอยู่เหมือเสื้อแดงกะเสื้อเหลืองเลย 555
    ศึกชิงนาย 5555 :o003:
  • จับใส่ กรงเดียวกาน โล้ดดดดดดดด
    ดูดิจะทำยังงัย อิอิอิ
  • สงสัยเวทีมวยจะเกิดขึ้นแน่นอนเหมือนสมรักกะไมค์ไทซั่นสู้กัน
    แค่มาคัสทับก้อแบนแล้วมาคัสไม่สู้นะแต่ดุ๊กดิ๊กนี่สิสู้ไม่ถอยเลย :005: