ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ลืมบอก ลูกชายผมชื่อ ฮาเล่ย์ 555
  • โอ้ยจะไปอะไรกับพี่สุ แกไม่ค่อยรู้เรื่องหรอก ทุกวันนี้ยังติดต่่อคนอื่นด้วยนกพิราบอยู่เลย :012:

ฮาเลย์ ชื่อ อินเตอร์

....... ชื่อ ในไทย

ใครคิดชื่อดีๆได้ พิมพ์ name แล้วเว้นวรรคตามด้วยชื่อ ส่งมาที่ 4848212 224 236

หรือจดมาบอกวันมีทติ้งคน หรือ ส่งทางนกพิราบไปให้พี่สุก็ได้ครับ
  • อยากชมพิตบูลราชรีตัวเจ็งๆๆๆๆหนอ่ย
  • ว่าแต่ว่า จิ้บ จอย พี่ยุ้ย พี่บอย หายไปไหนกันหมดอ้า!!!!!
    หลายวันแล้วน้า
    ส่วนพี่บูน ผลุบๆโผล่ๆ ประจำ.....
    55555555
    :o037:
  • พึ่งกลับจากดำเนินสะดวกหมาดๆเลย เดินอยู่คนเดียวเหงาโคตร
    เมื่อวานเอาของไปเยี่ยมเอกกับป้อมไม่มีใครอยู่กันเลย ของน้องจอยเดี๋ยวฝากนายต๊อบไปให้ล่ะกาน
  • มีใครเคยเข้าสถานพยาบาลสัตย์ที่บ้านโป่งบ้างเอ่ย
    อยู่ตรงหัวโค้ง ตรงข้ามร้านเฟอนิเจอร์
    ไฟล์แนบ
    25062011.jpg 52K

• เครื่องวิ่งไหม่ครับ อันนี้ลองเทสขึ้นวิ่งครั้งแรก
  • ยังมีชีวิตอยู่อีกหรอว่ะบูน จะฝากต๊อบไมว่ะ คิดจะไม่เจอเพื่อนๆแล้วหรอว่ะ รึว่าไอ้ต๊อบมันแซว บอกได้ เด๋วพี่ทำโทษมันเอง สั่งทำโทษแมร่งเลย ซื้อสเลอบี้ไป-กลับ 10 รอบ...ปฏิบัติ
  • ไม่เคยอ่ะค่ะ คุณตู่ มีไรหรอคะ
    พึีู่นนนนนนนนนนน ไปไม่ชวนเลยนะ
  • ว่างๆ ก็มาให้เห็นกานบ้างก้อด้ายยยยยยยย
    จะได้รู้ว่าพี่บูน ยังมีตัวตนอยู่ 555555555
  • อ๋อ พอดีพึ่งพาหมาไปตรวจสุขภาพมาครับ ^^

• ไม่ฝากไปให้ก้อได้แต่รอหน่อยล่ะกาน อิอิอิ
  • พี่สุไม่รู้ไรซะแล้ว ผมคุยกับต๊อบบ่อยๆ ต๊อบมันนินทาต่อหน้าพี่สุไม่พอลับหลังต๊อบมันยิ่งนินทากว่าอีก 555
  • ถึงคุณ 50degree หวัดดีกาบ ผมชื่อบูนน่ะคับ :o002:
  • พอดีอ่ะ ครบรอบวันเกิดจอยปีหน้าซะละมั้ง
    55555555 ( ล้อเล่นนะจร้าาาาาา )
  • ครับคุณบูน ยินดีที่ทักทายนะครับ อาจจะงงๆนิดๆ --' ในกลุ่มราชบุรีเราใครแก่สุดหรอครับ
    [สงสัยไม่มีคนแก่แน่ๆเลย 55]
  • ท่านเอกครับพี่แอด M ไปแล้วนะท่าน....

ทีหลังจะชวนบูนพี่มีวิธีแล้วพวกเรา..รับรองบูนมันมาแน่ 555

ใครมาว่าพี่กุ๊กแก่ว่ะ...เดวมีร่วง 555
  • หมาเจ๋งๆกลุ่มเราไม่มีครับมีแต่ระดับกำลังจะเป็นเทพ

Daivo ถ้าอ้วนกว่านี้อีกสัก 3โล ก็จะไปเป็นเทพ O:)

Zeus ถ้ายังไม่เลิกซ่า พุ่งลงจากที่สูงบ่อยๆ ก็จะไปเป็นเทพ O:)

ฺBison ถ้ายังได้รับโปรตีนจากเอก อย่างต่อเนื่อง ก็จะไปเป็นเทพ O:)

*เรื่องความเจ๋งผมว่าแล้วแต่ชอบมากกว่าครับ วัดกันไม่ได้ ในสายตาเจ้าของที่รักหมาตัวเองก็มองมันเจ๋งละครับ
  • งานเยอะชิบเป๋งเลย ถ้าวันนี้แอบชิ่งได้จะโทรนัดพี่น้องออกไปหาไรหม่ำกัน
  • ห้องนี้ไม่มีใครแก่หรอก มีแต่อ่อนๆ อ่อนโย้น อ่อนวัย อ่อนไรอีกน้า...... :o037:
  • มาแอบอ่านห้องนี้ คุยไรกัน :o003:
  • มีคุณต๊อบคนเดียวแหละครับท่ีอ่อน(ปัญญา)อ่ะ :p
  • แอบชิ่ง....นี่หมายถึง...งาน รึว่า กุ๊ก....วะต๊อบ . เคลียด้วย

เอกรับแอดพี่ยังว่ะ. แมร่งเงียบ

ยังมีอีกอ่อนว่ะบูน อ่อนไรดีว่ะ อ่อนนี้ละกัน "อ่อนว่ะต๊อบ" 555
  • อ่าว.......เข้าทางพี่สุกับเอก ไปได้ไงเนี่ยเอาไงดีว่ะต๊อบออกมาแก้หน่อย555
  • เอกกับพี่สุเค้าหัวอกเดียวกัน เจี๊ยวอ่อน 555+

เรามันคนนอกไม่เ้ข้าใจความรู้สึกเขาหรอก :026:
  • สงสัยได้นัดกินเข้ารอบ 4ทุ่มอีกแล้วววววว :014:
  • ไม่เป็นไรต็อบ...เริ่มชินกะการ กินข้าวตอน 4 ทุ่ม 5 ทุ่มแระ
    555555555
  • คุณต๊อบ IIsj = =''
  • กลุ่มเราแซวกันเล่นขำๆนะครับ ปกติตอนกินข้าวด้วยกันก็ ฮาแตก 555

จอยบอกพี่สุเลยมื้อ 5 ทุ่ม

กุ๊กไก่ไปแต่งสวยเพื่อมื้อ 5 ทุ่มละ :001:
  • พี่สุแกยังคงคอนเส็ปใช้ท่านี้ตอนฉี่ :065:
  • หึ ไปกินไม่ชวน จำไว้
  • เอก รอต็อบไหวป่าวล่ะ จอยเริ่มชินแระ
    555555
    ไปเที่ยวกันไหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :m58:
  • ชวนดิ แต่ขอล้อหมุนก่อน แล้วโทรหาแกแน่นอน กลัวนัดแล้วมันดึกไปเกรงใจป้อมมัน
  • วันนี้เวลา 21.00 น. เราได้ทำการนัดรวมตัว ทานข้าวแถวบ้านโป่ง ร้านชื่อ ปาล์มบุรี

ถ้าใครสนใจจะไปเจอกันก็มาได้เลยครับ เพื่อความสะดวกในการติดต่อให้ติดต่อมาที่เบอร์

086 567 9798 >> ต๊อบ

086 954 4545 >> พี่สุ

:063: :063: :063:
  • เห็นต๊อบว่างานนี้นัดเพราะอยากพบปะกะคุณตู่ด้วย ยังไงก็เชิญคุณตู่ด้วยนะครับ จะได้รู้จักกันเสียที
  • ถึงบ้านแล้วนะคะ ขับรถปลอดภัยนะคะ
  • ขอบคุณมากครับปุ๋ยกับตู่ วันนี้ถือว่าคุณสอบผ่าน คุณได้ไปต่อ ๕๕๕ เพราะคุณทนฟังพี่ต๊อบโม้ได้ถึง 3 ชั่วโมงกว่าๆเพราะเหตุผลนี้ ผมและกรรมการท่านอื่นๆ จึงให้คะแนนคุณ9 เต็ม 10 ขอแสดงความยินดีด้วยครับ วันนี้ถือว่าเป็นการนัดทานข้าวนิดๆหน่อยๆ ของพวกเราชาวราชบุรี และเป็นวันที่ผมรู้สึกฮามากๆ ขำน้ำตาไหลเลย และหวังว่าเราจะเจอกันแบบฟูลทีม ในไม่ช้านี้นะครับ :-))
  • เอามาให้ดูเล่นๆ Mongolimage
    ไฟล์แนบ
    20090326211233_Mongol1.jpg 122K
  • ส่วนตัวนี้พ่อของ Mongol ลูก Remyimage
    ไฟล์แนบ
    RemRock.jpg 97K
  • ส่วนตัวนี้ Remyimage
    ไฟล์แนบ
    Mr.Remy.jpg 80K
  • โอ้....ว้าวววววววว
    เอก จัดเต็ม นานๆมาที จัดซ้าาาา
    [-O<
  • ส่วน ปุ๋ย กะ ตู่ ไว้ถ้านัดจูงหมาเล่นกัน อย่าลืมมาอีกนะจร้า
    เอาลูกๆมาจูงเล่นกัน..... :o059:
  • ตู่กะปุ๋ย. คงงงและมึนมากกับชายที่ชื่อว่าต๊อบ 555
  • หมาเทพimage
    ไฟล์แนบ
    Daivo.jpg 171K
  • 5555555555555555555555555555555555555555
    เฮ้อ!!!!!! ทำปายด้ายยยยยยยย
    :m18:
  • นั่นมันตอนมาวันแรกเลยนะเว้ยเอก ... ห่า..ล่อร่วง..ยังอุตส่าห์หามานะ...ทำไปได้
  • ตู่กับปุ๋ยพูดเก่งมาก ทำให้คนพูดน้อยอย่างผมพลอยสนุกสนานไปด้วย นี่ถ้า ตู่ ปุ๋ย จิ๊บ จอยเล็ก นั่งด้วยกัน

ได้จูงมือกันไปนั่ง วิปัสสนา ที่วัดใดวัดหนึ่งในละแวกนั้นแน่ๆ :001:

@ส่วนอิเอกไอ้น้องเนรคุณมันน่าปล่อยให้เดินกลับจิงๆ ใส่ร้ายตลอด ดีนะที่คุณแม่ไม่ให้ตอบโต้

@ส่วนรูปหมาเทพมาก ไอ้แจ๊คขี้เลื้อนแห้งกินหูหรือไง :017:
  • เห็นตันตระกูล Mongol ยัง มันน่าโดนซักดอก ฮ่าๆๆ
  • เออจองลูกคอกนี้ไว้ก่อนเลยครับ ลงไปได้เลยครับน้องเอกว่า TOB จองแล้ว