ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • เมื่อวานพี่โทรติดนะฮ่าๆๆ หรือว่าเปิดแต่ตอนดึกๆหว่า ฮ่าๆๆๆ
  • จอยใจเย็นๆ พี่สุคงกำลังทำอะไรอยู่สักอย่างที่ต้องปิดเครื่องนะ

ต๊อบบอกแล้วว่าพี่สุอะแกนนำ ตะตะติด อะอะอ่าง เลยยย

ดูรูปมีทติ้ง ตอนที่ไปดูหนังก่อนละกัน ส่วนรูปตอนทานข้าวต้องขอโทษแทนพี่สุด้วยจริงๆครับ

แกมัวแต่เม้าเลยลืมเก็บภาพ

image
    ไฟล์แนบ
    rp.jpg 190K
  • บิ๊กสุตูงานเข้าาาาาาาาาาา :017:
  • โทรศัพจอยไม่รุ้เป้็นไรอ่ะดิ โทรหาคนอื่นติดหมดยกเว้นพี่สุคนเดียว
    กำ.....
    :m07:
  • โทรศัพท์จอยอะไม่เป็นไรหรอก แต่พี่สุทำอะไรอยู่มากกว่า :028:
  • มีงาน แน่นอน บอกแล้วอย่าหนีเที่ยว :013:
  • เห้ย เอกไม่เอาอย่าไปสุมไฟ พี่ขอๆ (สุมเอง) 555+
  • :) :-D :"> แวะมาทักทายเพื่อนบ้าน ครับ
  • หวัดดีคราบคุน kenjiro :-))
  • เอกมันคนเล่นของจิงๆ เสกเด็กเข้าท้องได้ด้วย สุโค่ยยยยย
  • ไม่เชื่อหรอกตอนเสกเอาเด็กเข้าไปทำได้แต่ตอนออกนี่ดิต้องให้หมอเป็นคนช่วยออก5555555555
  • เราได้มีมีทติ้งไปเยี่ยมลูกเอก ก่อนมีมีทติ้งน้องหมาแน่ๆ ขอให้โชคดีแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกเน้ออออ
  • เมื่อไรอ่ะต๊อบ
  • ก็เพราะเอกมันเรียนสายทำอย่างเดียว สายแก้มันต้องมีมีดหมอด้วย บูนนิไม่รู้เรื่องเลยยยย
  • 13นี้หมอเค้านัดให้เข้าโรงบาล ก็คงราวๆนี้ละบูน รอข่าวดีน้องมัน หวังว่าได้ลูกชายแล้ว

จะเลิกเที่ยวผู้หญิง กับ พี่สุสักที สาธุๆๆ
  • ว่าไปนั้น.........เข้าตัวตรู่เองอีกแระ :m07:
  • มันน่าโมโหเหมือนกันไอ้เด็กสมัยนี้มันข้ามหน้าข้ามตา แซงมีลูกไปก่อน :016:
  • ต๊อบลืมไปแล้วหรอว่าเอกมันเป็นถึงบรีดเดอร์เลยน่ะเว้ยยยยยย
    ไม่รู้ว่าลูกคลอดออกมาจะกร่างหรือโก่ง55555555
  • จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • นี่ถ้าเอกมาเห็นมันตรู่ตายห่าแน่ๆเลย :o025:
  • ไม่ไรบูนต๊อบเป็นเจ้าภาพเลี้ยงข้าวมต้มให้คืนแรก 555+
  • ตื่นกันแล้วซิ ครัึ้กครื้นกันใหญ่ รัึ่่าวกะลังจะนอนกันจร่้
    าว :m03:

ข้าวต้มลัึูิ้นปลาด้วยน๊าชบก
  • สนุกละงานนี้ ตูนั่งพิมกับบูน2คนทั้งวัน เออเพลิดเพลินเจริญใจจิงๆ :025:
  • กู๊ดไนท์จอย :o067:
  • คนอื่นเค้าจะว่าเราบ้าป่าวว่ะเนี่ย นั่งพิมกันอยู่2คนตั่งแต่เช้าแล้ว :o037:
  • โทรศัพซังกะบ๊วยเอ้ย. พิมมาเป้็ภาษาต่างดาวโม๊ด
    กำ
  • ตามหาพี่สุ ที่บ้านให้อภัยแล้วติดต่อกลับบ้านด่วนนนน
  • จอยทำไรกับพี่สุหักโหมไปป่าว แกเลยหายเงียบไปเลย สงสารสังขารแกบ้างนะ :032: :013:
  • ต็อบพาพี่สุไปลงอ่างที่ไหนล่ะ :m58:
  • ต็อบไปตามกลับมาเลยนะ
    555
  • :o046: :o046: :o046:
  • วันนี้พี่สุแกเงียบจิงๆ ปล่อยให้คนบ้า2คนเม้นกันแหลกเลย 555555
  • ปล่อยแกเหอะบูน นานๆทีแกจะหาโอกาสหลบจอยไปเที่ยวผู้หญิงได้
  • ก้็ไปกะต้็อบไม่ใช่หรอ เห้็นพี่สุบอกว่าต้็อบชวนไปอ่ะ

:m26:
  • สนุกกันใหญ่เลยนะครับ....ท่านนๆๆๆๆๆ :m73:
  • ว่าแต่บูน..ตามที่ต๊อบแนะนำเลยว่ะ...นี่ต๊อบมันยังบอกอีกนะยังมีอีกเพียบพี่
  • ก็คิดเอาคนชวนคนแนะนำ ออนบอร์ดคุยทั้งวัน แต่ใครกันที่หาย 555+
  • ตกลงพี่สุไปคนเดียวหรอเนี้ย!!!!!!!
    :o011:
  • แนะนำดีมากไม่เชื่อถามเอกได้...เอกยังบอกพี่เลย..พี่ต๊อบนี่แน่จริงๆๆ... :m47:
  • บูนมันไปคุยกะเพื่อนต่ออีกแล้วหรอว่ะต๊อบบบบบ :o054:
  • ไม่ต้องมาเบี่ยงประเด็นเลยพี่สุ แอบหนีไปเที่ยวคนเดียว แถมไม่เนียนดันปิดมือถือ

ผมอะรอดออนไลน์คุยตลอด 555+
  • วันที่ 12 ตงเขื่อนนะพี่ ดูด้วยว่าถ้าโอก็นัดมีทติ้ง ที่นั้นเลย
  • อย่าเพิ่งเบี่ยงประเด็นเลย...ก้อเองบอกพี่ว่าผมไปไม่ได้นะพี่ กุ๊กแมร่งติดแจ..ผมแนะนำรับรองเด็ด..
  • ว่าแต่ว่า จอยก็เชี่อนะว่าต์็อบเป็นคนแนะนำ
    555
    :o037:
  • 12 กี่โมงว่ะต๊อบ..
  • พี่สุตอบงี้ซวยแล้ว แสดงว่าพี่ยอมรับว่าไปคนเดียวจิง 5555555555555+

งานเข้าาาาาาาาาาาาาาา :o028:

วันที่ 12 ก็เย็นๆหน่อย เดี๋ยวหมาตาย
  • พี่ไปนั่งรอเอกมันว่ะ...ว่าแต่วันที่12 พี่ว่าคงไม่ได้เอาเหล่าบรรดาขุนพลไปว่ะ..เราอาจจะต้องเบนเข็มไปเยี่ยมลูกเอกมันแทน