ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • มายยยยยก๊อดดดดดดดด !!!
  • เย้.....เย้....ท่านผู้นำเราเดินทางกลับมาแล้วววววววววว
  • กัดฟันพิม ตอนนี้คงทนสภาพสังขารมะไหว หนีไปหลับละ
  • อารายกันบูน..พอพี่มาเองหนีไปหลับ..แมน ยู เป้นไงมั่ง ดีขึ้นกว่าเดิมเยอะป่าว
  • เห้ยดันตอบพร้อมกันอีกนะไอ้ต๊อบ.. นึกว่าโดนกุ๊กไก่สอบซะแล้ว..
  • รู้สาเหตุที่โทรศัพท์คุณสุโทรไม่ค่อยติดแล้วคุณต๊อบ อิๆๆ

ว่าแต่หายไปไหนกันหมดแล้วหว่า สงสัยไปนอนกันหมดและ

• ยังพี่ตั้มมม..พอดีเมื่อวานโดนเสียงต๊อบมันวิ๊งๆทั้งวันอ่ะ...วันนี้เลยมาประจำการใหม่..อิอิ

พอดีวันนี้มีธุระนิดหน่อยพี่...ดีนะที่ไม่ได้นัดพี่...ไม่งั้นเสียคนแหงๆ
  • ฮ่าๆๆๆ ไม่หรอก พอดีพี่ไปรับหลวงน้าเสร็จก็กลับเลยครับ

จริงๆไปๆมาๆ ราชบุรี กับ กรุงเทพนี่โคตรไกล้กันเลยนะเนี่ยฮ่าๆๆๆ

• เมื่อไหร่ดี...เมื่อไหร่ดี..พี่ตั้ม..เอาฮัลโลวีนมาให้ไดร์โว่จัดการซะดีๆๆ...555
  • ฮ่าๆๆๆ วันนี้ก็พาไปด้วย แต่พี่หมวยบอกว่า ไม่น่าพาไปเลย
    กลับมา นอนซม ข้าวปลาไม่ยอมกินสงสัยจะเพลียนั่งสัปหงก
    มาตลอดทาง ฮ่าๆๆๆ
  • อ่ะ มีแอบโจมตีบ้านผมซะแล้ว ผมอุตส่าห์ไม่บอกความจริงแล้วนะพี่สุ อย่าให้แฉ เดี๋ยวงานงอก ๕๕๕
  • คุณเอกนอนดึกเหมือนกันนะเนี่ย แอบมาทำอะไรหรือเปล่าอิๆๆๆ
  • เอกมันมักมีเซอร์ไพร์เสมอพี่...อยู่ดีๆเอกมันตอบ sms มาตี3 กว่า..อันนี้ขอบอกนอนดึกชัวร์

ป้อมเป็นไงมั่งวะเอก..ดูแลน้องแกหน่อย...ใกล้เต็มที่ละ..ไอ้ต๊อบก็เหลือเกิ๊นนน..13 จะคลอด

อยู่ล่ะ...ยั้งงงง...จะชวนเจอ 12 ไม่ไหวๆๆๆๆ.. :m48:
  • ก็ถ้านัด 13 ดิว่าไปอย่าง นี่นัด 12

หมอเค้านัดให้เข้าโรงบาล 13 ต่อให้ 12 นอนกระดิกไข่อยู่บ้าน

ป้อมก็เข้าโรงบาลก่อน 13 ไม่ได้อยู่ดี พี่สุนี้เมายากันยุงป่าวนิ
  • บิ๊กสุสบายไข่แล้วละสิ จัดซะหลายเม้นเลย เก็บเงินได้เท่าไหร่เอาไปลงไข่หมด :017:
  • ช่วงนี้มีแต่คนมาเม้นกัน เอารูปหมามาโชว์หน่อยดิ จิ๊บเอาหมาแดงๆที่บ้านมาโชว์หน่อย เจ้าสีเงินของคุนยุ้ยด้วยน่ะครับ ไดแหวกของท่านผู้นำก้อด้วย ซีอุสจอมกัดของต๊อบ และก้อไบสันของเอกด้วยเน่อ......ยังเหลือใครอีกว่ะเนี่ย........ที่ยังไม่ได้เรียกก้อเอาออมาโชว์ได่เลยน่ะครับ :o046:
  • สวัสดียามเช้านะจร้าฺฺฺ.....
    :m59:
  • ต๊อบเป็นยามตอนบ่ายอะ ไม่ยุติธรรม ดีแต่ยามเช้า
  • มอนิ่งค่าา :o037:
  • image

ผมเปลี่ยนเมนูแล้วครับ จากโฟม กระดาษหนังสือพิมพ์ ฝาบ้าน มันเป็นเคมีเกินไป

ทุกวันนี้ผมทาน มดแดง ใบไม้แห้ง และกิ่งไม้ ครับ ปลอดสารเคมี
    ไฟล์แนบ
    ซีอุส03.gif 197K
  • พ่ีต๊อบพูดแบบนี้ แสดงว่าพี่ต๊อบ ไม่พอจายยยยย
  • เข้ามาอ่านค่ะ ไม่ค่อยได้เข้าบ่อย วันละ 2-3ครั้ง เข้ามาอ่าน บางวันแทบจะไม่ได้เข้าอ่านเลย งานเยอะ เมื่อวานยังหน้า19อยู่เลย ไวมากๆ รูปสีเงิน ไว้up date จะเอามาให้ดูนะคะ เวลาจะถ่ายรูปที่ จะต้องหาที่ผูก ถ่ายยาก แต่มีรูป ที่ทำไว้ดูเล่นๆ เอามาโชว์ให้ดูคะ imageimage
    ไฟล์แนบ
    197874_1611594181059_1572398549_31336540_5248187_n.jpg 98K
    197874_1611594261061_1572398549_31336542_3462030_n.jpg 213K
  • เห็นรูปสีเงินแล้วปิ่งเลย ต๊อบเอารูปแบบนี้ทำเสื้อดีป่าว อาร์ทดี :o046:
  • เอกว่างก็ออนเอมทีนะ

ส่วนเรื่องรูปทำเสื้อต้องถามพี่สุ แกบกว่าออกแบบไว้ แต่ยังไม่มีใครได้เห็น

มันค่อนข้างเป็นความลับ ระดับความมั่นคงของชาติ :020:
  • แล้วบูนแกอยากให้อัพรูปหมา แต่เม้นแกแต่ละอันไม่มีรูปหมาเลย แมนยูอะถ่ายรูปมาบ้าง

จะเอาตงขี้เลื้อนมาลงก็ได้ อัพรูปบ้างงงงงง
  • ก็บอกให้คุยวันที่กินข้าว จะได้ถามความคิดเห็นทุกคนว่ายังไง มัวแต่โม้อยู่นั่นแหล่ะ เอ้ย ไม่ใช่ ต้องทอร์คโชว์

ข้อนี้ผมไม่พอจายยยย
  • เดี่ยวรอเย็นๆหน่อยถ่ายตอนพามันไปขี้นี่แหละแจ่มเลยยยยยยย :o037:
  • เสื้อออกแบบง่ายๆให้ดูกลุ่มเรายิ่งใหญ่ๆ ก็เอารูปพี่สุยืนกอดอกใส่แว่นดำ ทำเป็นสีโทนซีเปียๆ

แม่เจ้าาาาา สุดๆอะ
  • แต่รูปเจ้าสีเงินก้อแจ่มน่ะเว้ยยยยยยยยย เอาแบบขาวดำก็สวยดี
  • พี่สุ......ต๊อบมันเอาอีกแล้วมันเล่นพี่อีกแล้วน่ะ5555555
  • ใครใส่แบบที่ต๊อบบอกนะ รับรองโปรตรีน มาเต็มมมม ใหญ่ด้วยโปรตรีน
    ของแท้ล่ะคราวนี้
  • 555555555555555555555555555555+
  • ออนเอมส่งรูปให้ดูหน่อยสิพี่สุ อยากเห็นรูปเสื้อ
  • ไปคุยเอ้็มกานหมดแล้วซิ
    นัดกันหนีเที่ยวอีกล่ะซิท่า
    55555
  • จะ6โมงแล้วเตรียมตัวเคารพธงชาติ :o068:
  • อืม..... แล้วไปเคารพธงชาติมารึยังล่ะคะ คุณพี่บูนนนนนนนนนนนนนน
    แหม.....รักชาติเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :m06:
  • วันนี้ต้องขอบคุณต๊อบน้องชายคนนี้ด้วยที่ช่วยจัดหาอาหารมาให้..ลำบากน้องแล้ว..แต่ต้องทำ 555

ถึงแม้จะเม้าท์เก่งเป็นบ้า..หาเรื่องให้คนอื่นเกลียดตูมากขึ้นทูกกกกกกวันน..แต่น้ำใจนี่ใช้ได้เลย

อันนี้..ป๋มมมม...พอออออ...จายยยยยย...เอิ้กๆๆๆ :o028:
  • imageimageimage
    หวัดดีน้องสุ นอนดึกเหมือนกันหรอ ช่วงนี้พี่เลี้ยงเด็ก นอนดึกประจำ ร้องกันทั้งคืน =P~
    ไฟล์แนบ
    Picture-179[1].jpg 44K
    Picture-185[1].jpg 41K
    Picture-186[1].jpg 39K
  • สวยอ่ะพี่ตั้น...โหมีซุ่มน๊าาาาาา....เมื่อไหร่อ่ะมีตติ้งกาญจน์...เหล็กปักเรียบร้อยแล้วหนิ..รู้น๊าาาาา
  • พึ่งได้ 37 วันเอง ไม่ซุ่มได้งัยน้องร้องทั้งคืน
  • อยากจะบอกว่าในรูปอะตัวเมีย นะ 55555555555555555555555
  • 555...สวยพี่สวย...เดวหมีใหญ่มันน้อยใจหรอกเพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...แล้วมันลูกใครอ่าาาา

ป๋มว่า....คล้ายพ่อมันตอนเด็กเหมือนกันน๊าาาา..ใช่ม่ะใช่ม๊าาาา
  • ถ้าทายถูกก็เก่งมากเลยนะจะบอกให้ เพราะมันเป็นผลงานคอกแรกครับ
  • ใช่ลูก Ben10 ของเพ่ป่าวอ่าาาาา...ไม่ใช่อย่าหัวเราะน๊าาา...ออกตัวล้อฟรีไว้ก่อนเลย

งุงิ..งุงิ
  • :036: =D> =D> :063: :o066: