ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • เอาสวัสดีครับพี่เต้ มาวันไหนพี่ น้องจะได้เตรียมตัวไว้รอคิดถึงพี่

มาแล้วขอกอดและก็หอมแก้มทีได้มั้ยพี่ อิอิอิ
  • สวัสดีคราบพี่แจ็ค เอาเรดบอยมายั่วอีกแล้ว จัดมาด่วนเลยพี่ผมพร้อมแล้ววววว ฮา...ๆ
  • >>> 555 พูดซะเห็นภาพเลยอู๋ ขนลุกอะ กอดได้หอมได้แต่ห้ามใช้ลิ้นนะจ๊ะ....
  • >>> น่าจะไปวันศุกร์นี้คราบอู๋นัดเบ้นไว้แล้ว ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ต้องหาพี่เลี้ยงให้น้องต๋อมก่อนไปเลย..
  • >>> สวยมากๆคราบพี่น็อค ดีใจจังเมืองเลยมีของเด็จเพิ่มมาอีกตัวแล้ว...
  • มาๆเด้อ...เอาต๋อมแต๋ม มานำเด้อ :-))
  • ได้เลยครับ อังคารที่ 28 ไปได้ พอดีผมจะไปทำธุระเหมือนกันครับ เดี๋ยวจะพาอิคคิวไปให้ชม ผมทำธุระเสร็จประมาณ 6 โมงเย็นครับ ไว้เจอกันนะครับ
  • สวัสดีคับพี่เต้พี่น็อค พรุ้งนี้เจอกันคับ
  • ไปมาวด้วยดิ เบ็นซ์ :-D
  • ผมไปด้วยคนครับพี่แจ็คยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆน้องๆในห้อง PITBULL LOEI ทุกคนคร๊าบ :o030:
  • ยังไม่รู้จะว่างไปทันรึป่าวนะจ๊ะ...ยุ่งมากครับงานเยอะ...เหอๆชอบๆ :-))
    ช่างแค ว่างทำอ่ะป่าว 4BD1 - KS-21 อะ
  • ได้คับพี่แจ๊ค ถ้ามาจริงจัดหนักแน่คับพี่

สวัสดีแท้พี่น้อง จ.เลย ด้วยคับ คุณTEA_PITBULLPOWER คงชื่อคุณเต้ ใช่ไหมคับ

ถ้าผมจำไม่ผิดนะคับชื่อเหมือนพี่ชายสุดที่รักของผมเลยอิอิ
  • ประธานต้องว่างนะพี่ตั้มไม่มาไม่ได้เด้อ :o002:
  • ตื่นๆพี่น้อง :o044:
  • วันนี้คงไปไม่ทันแน่นอนแน่นอนเด้อครับ ....ไว้งานหน้านะครับ
  • >>> ไม่รู้น้องต๋อมจะได้ไปเมืองเลยหรือเปล่าพี่ ช่วงนี้ซนเอาแต่ใจ..
  • >>> สวัสดีคราบเบ้น หิวข้าวฝีมือแม่เบ้นจัง..
  • >>> ตามอ่านย้อนหลังคุณประทีปก็เข้ามาบอร์ดด้วย..
  • >>> พี่แจ็คไปมาวที่เมืองเลยแวะมามาวพิโลกก่อนพี่ ไปมาวที่เลยเดี๊ยวผมไปด้วย ชวนคุณTEA_PITBULLPOWER มาเที่ยวด้วยกันคราบ...
  • ไอ้เบนซ์ ถ้าไม่หมดห้าลังห้ามกลับนะไม่มีข้อแม้ ต้องเมา เลิกงานเจอกัน 555
  • เพิ่งกลับมาถึงครับ ...เสียดายมาก :-))
  • สวัสดีคับพี่ๆทุกคน

ผมขอเข้ากลุ่มด้วยได้ไหมคับ

พอดีว่าอยู่เมืองเลยเหมือนกานอะคับ

• ยินดีต้อนรับครับ :-))
  • วันนี้ว่าจาเข้าไปอยู่คับ
    ได้ข่าวว่าไปชุมนุมกานที่สถานณีวิทยุใช่ไหมคับ
    แต่ติดเรียนอะคับเลยไม่ได้ไป
    อดได้เจอพี่ๆชาวพิทบูลเลย
  • มาเลยยครับ คุณ oyamura นี้แระคือสิ่งที่เราต้องการ ชอบหมาแบบไหนสตายไหน เรามาคุยกัน โอกาศหน้าไม่พลาดแน้วันนี้ติดงานเลยอดเลย
  • ถ้าไงก็บอกกานบ้างนะคับว่าจาไปเจอกานที่ไหน
    เวลาเท่าไหร่ อะไรประมาณนี้นะคับ
  • วันศุกร์ไปเที่ยวงาน บุญหลวงกัน มั้ย ผีตาโขน .... :-))
  • ไปคับพี่ตั้ม พี่เต้ก็คงจะไปด้วยมั้งคับ ไปตอนเช้าเที่ยงกลับมาล่องแพห้วยกระทิงต่อไหมคับ

เพื่อนอู๋รู้สึกจะเงียบๆน้อเมื่อวานจัดไปเป็นลังยังไม่หมดเลย ทำไหมไม่มาน้อ55555

น้องหมาของพี่น็อคสวยสุดๆคับเห็นตัวจริงแล้วงามหลายๆ
  • ติดงานครับ ออกตัวไม่ได้หัวหน้าเค้าจัดหนักให้เลยต้องอยู่ครับ ขอโทษด้วยครับเบนซ์
  • ไม่ว่ากันเพื่อนครั้งหน้าห้ามเลยนะ555
  • หวัดดีจร้าเบ้นอู๋และทุกๆคน รวมถึงคุณเต้ที่เลี้ยงลูกอยู่บ้าน คิดถึงต๋อมจังบอกต๋อมด้วยเต้

• พี่เต้คงไปไม่ได้หลอกเบ้นวันศุกร์ ช่วงนี้บ้านใกล้เสร็จแล้ว ยุ่งจร้า น่าจะไปได้วันเสาร์
  • อดเลยอิอิ
  • >>> 555.. คุณแนน คุณก็ทำงานของคุณไป คุณจะตามผมไปอะซี่. :o028:
  • >>> ในไฟฟ้าไม่มีงานทำหรอคุณแนน ถึงมาเล่นบอร์ดได้..:o001:
  • 55555 พี่แนนทำงาน พี่เต้เลี้ยงลูกอยู่ที่บ้านหรอ ยุคสมัยมันเปลี่ยนไปแล้ว 5555

มาช่วงเนี้ยก็ไม่ได้เจอกันอ่ะดิพี่อู๋ต้องไปสอบต่างจังหวัดอ่ะ
  • ไม่มีใครไปงานที่เมืองทองหรอ
  • >>> ช่วงนี้ของดงานก่อนคราบพี่ศัก ไว้โอกาศหน้าพี่..
  • >>> อู๋ ตอนนี้พี่รับสมัคสาวๆเป็นพี่เลี้ยงลูกและพ่อของลูกด่วนๆ อายุ 18-30 ปี เงินเดือนตามหน้าตา จะรับเงินเป็นรายวันหรือรายเดือนก็ได้ แบบชั่วคราวหรือค้างคืนตามแต่สะดวก ฮา...ๆ
  • >>> เบ้น..พี่ฝากหาพี่เลี้ยงให้พี่ด้วยนะคราบ...
  • ไว้คราวหน้าเจอกันใหม่ มาเที่ยวเชียงคานบ้างนะครับ
  • จัดไปพี่เต้ ฮ่าได้ตรอดนะพี่
    พี่น็อท เสียดายไม่ได้เจอ เอาไว้ครั้งหน้าครับ
  • สวัสดีคับพี่น็อคว่างๆไปแน่คับ

พี่เต้จะได้มาเมืองเลยวันไหนน้อ
  • ตามแน่นอนคร้าคุณเต้ ไม่ปล่อยให้ไปคนเดียวหลอก ลางานได้โว้ย..
    เบ้นปิดรับสมัครแล้วพี่เลี้ยงอ่ะ เต็มแล้ว คนสมัครเพี้ยบ มี แนน แนน แนน แนน แล้วก้อแนน
  • ตอนเข้าบอร์ดมันว่างพอดีจร้า
  • มากันสามคนพ่อแม่ลูกเลยคับพี่เต้พี่แนนผมคิดถึงมากๆคับ
  • >>> คุณแนนคราบ พูดให้สุภาพคราบห้ามโว้ย.. แล้วคุณจะปิดสมัครของผมทำไม เดี๊ยวกลับมาถึงบ้านจะจัดโปร.ต.ให้ทาน เป็นไง เบ้น-อู๋ พี่เก่งไหม ฮา....ๆ
  • >>> เอาแม่ไหนดีคราบเบ้น..:o003:
  • 5555พี่เต้มีมุข
  • คุณ oyamura ชื่อเล่น ตังรึป่าวคับ