ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ยอมรับเลยครับพี่เต้ สอนมั้งดิพี่ อิอิอิ

และก็ขอสูตรกล่อมลูกนอนด้วยนะครับ เพราะตอนนี้เห็นทำหน้าที่เป็นพ่อบ้านดูแลน้องต๋อมแต๋มแทนพี่แนน อิอิ
  • >>>555... คราบอู๋ประจานกันเข้าไป เดี๊ยวอีกหน่อยก็งานเข้าเหมือนพี่แน่ๆ..
  • ใช่คับ คุณFull_option
  • >>> เบ้นตื่นหรือยังคราบ.. :o002:
  • >>> สวัสดีคราบคุณ oyamura เอารูปเด็กๆมาให้ชมบ้างนะคราบ.. :o001:
  • >>> เสานี้อาจจะมีนัดนั่งคุยกันแบบกันเองเหมือนเดิมนะคราบพี่น้อง.. :o003:
  • มาๆทั้งหมดนั้นล่ะ พ่อแม่ลูก ... :-))

มากินย้อมใจ น้อง อู๋ หน่อยได้ยินข่าว ช่วงนี้เครียดหนัก...555+

แต่วันนี้ขอเข้า ขอนแก่น ก่อนเด้อ :-))
  • พี่เต้ มาพักที่เลยกี่วันพี่ เพราะผมต้องไปสอบที่ข่อนแก่น แต่วันเสาร์หน้าจะกลับทันถึงประมาณช่วงเย็นๆๆ
    เราคงได้ม่าววววกัน
    พี่ตั้ม ช่วงเนี้ยกำลังจะหาที่ระบายอารมณ์หน่อยเอาชุดเดียวกับเพื่อนพี่จะดีมั้ย
    คุณตังครับ ยินดีตอนรับครับ ทิ้งเบอณ์ไว้ก็ดีนะครับ เวลาเมาเราจะได้มาเจอกัน นี้เบอร์ผมครับ 0833513384
    เบอร์นี้ติดต่อรับฟังได้ทุกเรื่อง เช่น สาวๆๆ อยากเมา เรื่องหัวใจ รถเสีย (แต่ยกเว้นเรื่องเงินน่ะครับ) 55555
  • คุณ ouzaa55 ไม่ทราบว่าชื่อไรหลอคับ
    แต่คุ้นๆกับรูปน้องหมาอะคับ
    นี้นะคับเบอร์ 0823166988
  • ขอบคุณทุกคนมากเลยคับที่รับเข้ากลุ่ม
    ไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
  • >>> ก็ไปกันทั้งหมดสี่คนคราบพี่ ผมมีเด็กสองคน ผู้ใหญสอง...
  • เด็กไหนหรอพี่เต้หรือว่าเด็กๆนักศึกษาคับพี่5555

มาไวๆเด้อคิดถึงคับพี่ชายไม่ได้ฮ่ามานานแล้วคับ
  • >>> พี่ไปวันเสาร์ นอนหนึ่งคืนตอนเช้ากลับคราบอู๋ ตอนเย็นวันเสาร์พี่จะคอยนะ ได้มาวแน่ๆ..:o065:
  • >>> 555.. เด็กนักศึกษาหนึ่ง และยังไม่ศึกษาอีกหนึ่ง พี่ก็คิดถึงเหมือนกันน้องชาย..:o040:
  • คุณตังคับ ouzaa55 ชื่ออู๋ คับ

ประธาน ชื่อพี่ตั้ม

พี่เต้ (พิดโลก)

ผมชื่อเบนซ์คับ 0868572050

• ช่วงนี้อู๋มันดูเครียดๆต้องไปฮ่ากันซักหน่อยเพื่อนจัดหนักimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 4K
  • ร้านเน็ตใกล้เสร็จยังพี่เต้ จะได้ว่างคุยกับน้องๆหน่อยคับ
  • >>>คุณ oyamura ถ้าพร้อมวันเสาร์มามาวด้วยกันคราบ จะได้รู้จักกันมากขึ้นคราบ.. :o001:
  • >>> ยังคราบเบ้น แต่ใกล้แล้วรออีกนิดแหล่งรวมความบรรเทิงแห่งใหม่ ฮา...ๆ :o028:
  • แสดงว่าพี่เต้อยู่ร้านเน็ต แล้วก็ดูแล่เด็กด้วยซิพี่เต้ เด็กที่ว่านะต๋อมแตมนะพี่555
    image :o003:
    ไฟล์แนบ
    news_img_70422_1.jpg 19K
    P1030181.jpg 60K
  • full_option ชื่อแคร์คับ ว่างัยคับพี่น้อง อยากมาาาวใจจะขาดแล้วเนี้ย
  • ไปตอนไหนคับ

จาได้เตรียมตัวมาวววว

แต่ผมคออ่อนนะคับอาจมาวก่อนใครๆๆ

:o065:
  • ดีคับพี่แคร์ ได้เอาหมาไปวิ่งไหมคับเดี่ยวนี้
    พอดีผมเลิกเรียนค่ำอะคับ 55 5
  • เพิ่งกลับ จาก งาน ผีตาโขน .....มันช่างเมาจริงๆ....ไม่ไหวล่ะ :-))
  • เอาบรรยากาศงานผีตาโขนมาฝาก.... :-))
    image
    ปีนี้เล่นเองเลย เมามันส์มาก...

image
    เค้าบอกว่าถ้าเล่นแล้ว ต้องมาเล่นให้ติดต่อกันครับ 3 ปีเหอๆซวยเลยได้ไปเล่นอีก

image
    สาวๆ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    t2.JPG 139K
    t6.JPG 104K
    t3.JPG 140K
    t7.JPG 101K
    t14.JPG 114K
  • image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    t5.JPG 291K
    t4.JPG 103K
    t8.JPG 163K
    t10.JPG 139K
    t11.JPG 126K
    t12.JPG 130K
  • คับน้องตังทุกวันคับ
  • พรุ้งนี้เจอกันไหมคับที่เดิม
  • ใครไม่ไปผมไปอย่างเดียว อิอิ
  • อย่าลืมไปใช้ สิทธิ์เลือกตั้งกันเด้อ รักใครชอบพรรคไหนก็ไป.... :-)) 5555+
  • ตอนเย็นพาน้องหมาออกกำลังกายกันคับ
  • ที่ไหนน้องเบนซ์ กี่โมงหว่า
  • กุดป่องที่เดิมคับพี่แคร์ 5 โมงเย็นคับ
  • งั้นไปล้างหมาไว้ก่อนเด้อ
  • ฟ้าฝนมันตก...มันร้องไห้ให้กับผลการเลือกตั้ง... :-(

ยินดีกับกองเชียร์ นายหญิงคนใหม่ด้วยนะครับ...เหอๆ
  • ใครอ่ะนายหญิง..ม่ายอาวววววว
  • วันนี้เจอหมาหล่อๆของคุณเบนซ์คับ

เจ่งมากอะแต่ตลกตอนมันเล่นน้ำอะ

เหมือนจะจม

:-D
  • เมื่อวานฝนมันตก ครับ เลยไม่อยากพาเด็กๆไปเที่ยว ไว้วันหน้าเด้อ.... :-))
  • มะวานไปต่อกับพี่เเค ก่อนอื่นต้องขอบคุณสำหรับน้ำจิ้ม สูตรเด็ดที่มีที่เดียวในโลก
    และก็อร่อยที่สุดในโลกเลยก็ว่าไ้ด้ 555555555555555 เบนซ์รีบกลับพลาดอย่างแรง
    ตัง โอกาศหน้าเจอกันใหม่ตอนนี้กำลังหาสถานที่เหมาะๆๆอยู่และเวลาเหมาะๆ เราจะได้คุยกัน
    ทำกิจกรรมกันทั้งวันทั้งกินทั้งดื่นไปพร้อมๆๆกัน ยินดีที่ได้รู้จักครับ

• ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับพี่อู๋กับพี่เบนซ์

วันหลังพี่ๆพาน้องหมามาให้ชมใหม่หน่อยนะคับ

เดี่ยวผมจาพาไปเช่นกัน

• อยากไปเที่ยวจัง
  • จะมาเมื่อไหร่ดีครับ พี่แมท...รอดูรูปเด็กๆอยู่นะครับ :-))
  • คุณข้น ตื่นยัง 55+
  • เบนซ์พี่ต๊ะเองนะขออัพรูปเด็กเตี้ยๆล่ำๆให้ดูมั่งดิ

เผื่อจะหาทายาทจากเมืองเลยมาไว้ที่ตากสักตัว

ปล.ไม่เอากร่างนะขอขาตรงเตี้ยล่ำเด้อขอบคุณ
  • เบนซ์หายไปไหน โทรหาก็ไม่รับ
  • คึกคักกันน่าดูนะ บ้านนี้อะ่คับ

สบายดีกันทุกคนนะคับ
  • หายไปไหนมาน้อ สุดหล่อเจ้าพ่อหมาแดงไม่เข้ามาทักกันนานเลย 5555+
  • คับ อู๋

ไปหารถกับเพื่อนคับ

พี่เลี้ยงหมา หาเพื่อนคับ

• อู๋ มาถูกทางแล้วนะพี่ว่า

อีกไม่นาน อู๋ เกิดแน่นอน น้องรัก

ดังแล้วอย่าลืมพี่เน้อ
  • คุณข้นสงสัยติดสาวเปล่า 55+