ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เดี๋ยวจะเปิดน้ำเต้า นม ญี่ปุ่นแข่ง ฮ่าๆๆๆ รับรองแถวยาวเป็นโล
  • 555+ เอากะเค้าด้วยเหรอพี่มาร์ค ฮิ้วๆๆ
  • แอบมาดูบ้านนี้ซะหน่อย แดงๆสวยๆเพียบเลย
  • ไม่เห็นมีใครคุยกับไอ้เหี้ยเต๊กเลย :020:
  • ตาเล็ก ปอดนี่หว่า เจ้อเก้นหมดสภาพแล้วชิมิ
  • ตาเล็ก เค้ากำลังปั้น ลูกชายคนสุดท้องอยู่ ครับพี่มาร์ค :-D
  • เล็ก...กำลังปั้นหมาให้เป็นหมูช่ายป่าว...เล็ก
  • ขานี้ ไม่อยู่ในสายตา ปั้นหมาไม่เป็นหรอก ผมยอมให้เรื่องกินเหล้าเมาอ๊วกเรื่องเดียวเท่านั้น ฮ่าๆๆ
  • ตื่นแล้วหรือพี่ เมื่อคืนกลับกี่โมง
  • ปอดที่ใหนพี่มาร์ค ตับสะท้านเลย 555+
  • ปั้นมันถึงอ้วนๆๆ บวมๆๆ รีดมันถึงแบนๆๆ แห้ง คร๊าบบบบ จ.ส.จ. คริคริๆๆๆ
  • คุณเล็กแฟนพันธ์แท้ สุรานี่เอง 55+
  • ผมคนเดียวที่ใหน มันก็ทั้งก๊กนั่นแหละพี่เอ็กซ์ เมาแล้วเป๋ อาทิ หลงทางกลับบ้าน จอดรถนอนข้างปั้ม ฯลฯ กร๊ากกกกกกกก
  • 55+ หลงทางกลับบ้าน จอดรถนอนข้างปั้ม ผมก็เคยคุณเล็ก :o003:
  • ยังไม่หายเมาเลยเอ็ด....เล็กเมาแล้วระวังหลงสวนยางนะ
  • 55+ หลงสวนยางไปหาใครรึเปล่า หรือว่าหลงเพราะเมาจริงๆ :o003:
  • เอาที่มีอยู่ในตู้เย็นออกมาถอนเลยพี่
  • ถอนเลยหรอครับ สวดยอดๆ :063:
  • จายเย็นๆก่อนสิ....แต่คนในรูปเมื่อวานบอกจะมา..สุดท้ายหายimage
    ไฟล์แนบ
    199161.jpg 245K
  • เขาอ่อน กลัวเมียด้วย 55555
  • image คงกลัวไม่ได้ออกพรุ่งนี้แน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    toastcendol.gif 18K
  • เมื่อว่านพี่ ส เขากลัวเมียไม่ให้ออกบ้านพรุ่งนี้นั้นแหละ
  • image
    ไฟล์แนบ
    Beer-iPhone-Wallpaper-Download.jpg 92K
  • คุยกับเหี้ยเต๊กกันบ้าง เดี่ยวเหี้ยเต๊กน้อยใจ

images by free.in.th
  • เอา ....ได้ที่ขี่แพะไล่ เน้อไว้วันพูกห้ามปิ๊กก่อน ห้ามฮากต้วยเน้อimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    208228.jpg 152K
    215588.jpg 12K
    DSC03180.jpg 124K
  • เห้ยกูรำคาญ มึงก็ส้นตีนเหมือนกัน ไม่รู้จักเลิก ไอ้สัตว์ มรึงจะด่าไอ้เต๊ก ไปด่ากระทู้อื่น ไอ้หัวควย
  • วันพูกจะเอาสาวๆไปแอ่วตวยimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03150.jpg 112K
    lm.jpg 32K
  • ท่านเต๊กของเรางานหนักเข้าอีกแว้ววว :026:
  • ไผ่ใจ๊ F1สีแดงมีบ้าน 1 ถุง ราคาพิเศษ ก้าว่าซื้อเหล้ามาแลกได้เน้อครับ 55image
    ไฟล์แนบ
    page1.jpg 50K
  • วันเสาร์นี้นัดพิเศษของหมาตั๋วน้อยๆเน้อเอามาปล่อยเล่นตวยกั๋นถ้าจะม่วนimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03053.jpg 84K
    DSCF4736.gif 154K
  • พรุ่งนี้มีคิว แข่งฟุตบอลที่ลำปาง จะตามไปตอนมืดๆ นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    t1_resize.jpg 66K
  • จะเอาเจ้าตัวนี้ไปเที่ยวด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    216192.jpg 124K
  • พาหมามาเจอกัน ไม่ใช้สัตว์ประหลาดเน้อ
  • โอ้ว!!! โรนัลโด้เราใช้ลูกบอลตั้งสี่ลูก... :013:
  • ม่ายรู้...ไม่มีสัตว์ประหลาด มีแต่หมา หมาตัวย่ายๆ
  • บอลสี่ลูก ดีออก เตะยังไงก็โดน ช่ายป่าวตั้ม ฮ่าๆๆๆ :-))
  • ถ้ามาแข่งกับทีมลำปาง ขอให้แพ้กลับไปนะค๊าบ 555
  • ไม่ใช่เตะโดนอย่าวเดี่ยว ไม่มีใครมาแย่งด้วย
  • โอ้ววว...พี่ตั้ม..เตะบอลด้วยรึ...สนับหน้าแข้งบ่าใจ้...
    ใส่สนับมือลงเลยคับอ้ายยยยย......55555555
  • F1 แดง >>> แลกแสงโสมได้ก่ออ้ายสมพงษ์ เหอ เหอ
  • ยังไม่ได้เฉลยเรื่องวิสกี้เลยนะเนี้ย รอฟังคำตอบจากผู้รู้อยู่
  • วิสกี้กําเนิดขึ้นในเขตประเทศสก็อตแลนด์ อดีตช่วงที่ทําสงครามกันบ่อย
    ยุคดาบและธนู สมัยก่อนยังไม่มีฉีดยาชาหรือยาสลบ ชาวสก็อตเลยใช้
    สูตรธัญพืชในการหมักใว้นาน ใช้ดื่มให้สมองมึนเมา เพื่อเอาไว้ช่วย
    ทหารลดความเจ็บปวดยามรักษาแผลดึงดอกธนู มีดสั้น อาวุธต่างๆ นาๆ
    แต่พอสงครามจบ คนดันติดรสชาติที่นุ่มลิ้น หอมกลมกล่อมของวิสกี้
    เลยใช้เป็นเครื่องดื่มเวลาสังสรรค์ดีใจ ยามเครียดหรืออกหักจนถึงทุกวันนี้

นี่เป็นประวัติ Keep Walking ที่คนส่วนมากชอบดื่ม แต่ยังไม่รู้ที่มาที่ไปของมันครับ... :015:

image

image

ไฟล์แนบ
    s-braveheart09.jpg 104K
    cocktails with whiskey.jpg 77K
  • จากนี้เราจะรู้ที่มาที่ไป แล้วเราจะเมากันอย่างมีคุณค่า เหอ เหอ
  • ก่อนจะมาบ้า พิทบูล นี่ชีวิตก็ทุ่มเทให้กับฟุตบอลนี่แหละครับ ล้มลุกคลุกคลานมามาก 9 ปีที่แล้ว ตอนอยู่ที่ ตุรกีเล่น อยู่ทีมสมัครเล่นที่นั่น ใกล้เคียงความฝันที่สุดก็คือตอนถูกเรียกให้ไปคัดทีมนี้ Istanbul Spor ตอนนั้นทีมนี้อยู่ใน Super league เลย (แต่ตอนนี้รู้สึกตกชั้นมาแล้ว ) แต่ตอนนั้น มีปัญหามากมายเรื่อง Visa เลยจบเห่ ตอนนี้สังขารมันเลยมามากแล้ว เลยได้แต่เตะเล่นๆ

image
    ไฟล์แนบ
    top21.jpg 83K
  • ความหลังครั้งอยู่ที่ตุรกี มันมีความสุขเกินบรรยาย ก่อนกลับมายังวาดรูป วิว ของ เมือง Istanbul เอาไว้เป็นความทรงจำ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    istanbul-03-b_resize.jpg 123K
    i3_resize.jpg 169K
  • ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน แม่นก่อ้าย55555555
  • วันนี้วอร์มอัพก่อนน่ะครับ
  • แวะเข้ามาทักทายครับ

แปงไงกันบ้างครับพี่ๆสุ้มฟิตหมากันอยู่หรอครับ :020:
  • สวัสดีครับชาวเหนือทุกท่านอีก 44 วัน ผมจะได้กลับไทยละครับ ก็เลยเข้ามาแวะถามเรื่องหมาๆสไตส์พิทบูลช่วงเดือนสิิงหา จะมีใครทำลูกหมาโครงสร้างโตๆโหญ่บ้างครับพอดีผมชอบแนวนั้น ผมชื่อ ไผ่ คับ อยากไป meeting พิทบูลกับชาวเชียงใหม่บ้าง ไม่ได้กลับเชียงใหม่ 4 ปีเลย จะได้กลับไปอยู่เชียงใหม่สักทีก็เลยกำลังมองหา พิทบูลสไตส์ที่ผมชอบสักตัว แต่ผมก็เคยมีพิทบูลอยู่ตัวนึง เป็นลูกโคโค่ กะ ตุเซ่ มันนานมาละ แต่คิดว่าน่าจะมีใครบางคนในนี้คงรู้จักถ้า พี่จอห์น ยังจำผมได้ ผมก็เคยไป meeting ที่อ่างแก้วสมัยก่อนอะคับ กับ พวก น้ารอย พี่ตาล กะ พี่จอห์น ถ้ายังจำกันได้ อิ อิ พอดีเรียนที่นี้จบละ คับจะได้ไปปักหลักปักฐานที่ไทยสักที ใครมีข่าวอะไรเกี่ยว หมาอดงโครงสร้างใหญ่ๆโตๆก็แนะนำกันบ้างนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    item (1) (1).jpg 239K
    item (2) (1).jpg 68K