ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอประกาศตรงนี้ชัดๆอีกครั้ง
  • แต๋วไปเช็ดน้ำตา เดี๋ยวแต๋วมา...... :o003:
  • อ้าว....ห่า มาอย่างหล่อ แต๋วแตกไปแล่ว
  • :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

• ไอ้เข้เอ้ย มันชักจะมั่วซั่วไปกันใหญ่ ซะแล้ว ผมไม่เคยอ่านกระทู้ที่ยาวๆแบบนี้ได้จบ

ด้วยความตั้งใจอย่างนี้เลย นี่ก็เลย เวลานอนผมไปแล้ว

ความเครียดมันเริ่มครอบงำในจิตใจ จำใจต้องอ่านให้จบ

ถึงพวกน้องผีที่รัก ไอ้เบาได้ก็เบา จะคอยเป่า คอยแหย่ให้เขาเครียด

เขาปะทะทำไมวะ จากจุดเล็กๆ มันจะบานไปกัน ใหญ่ ด้วยความเป็นห่วง

เรื่องใครจะจัดตั้งชมรม หรือ สมาคมอะไรนี่ ผมเห็นด้วย เพื่อการรวมเป็นหนึ่งเดียว

เพื่อจะได้มีพลัง สามัคคี ในกลุ่มผู้รักในสายพันธ์ พิทบูล ไฉนมันกลายเป็นเช่นนี้ได้

ด้วยจุดประสงค์ เดียวกัน แต่ความคิด วิธี ที่ต่างกัน นะ ( เศร้าใจวะ)

เย็นลงหน่อย งานนี้...มันเป็นงานที่ต้องใช้ความคิด

ความสุขุมลุ่มลึก ความเชื่อ และ ศัทธา เป็นสิ่งที่ลบ ออกจากใจ และ สมองได้ยาก

ผมอ่านแล้วเศร้าใจวะ ไม่อยากให้มีกรณีอย่างนี้เลย

• คนชื่อเจ มาโทษมาเฟียว่าเป็นผี เริ่มก่อน ต่อมาไอ้โอ๊คมาปกป้องด่าหยาบๆคายๆ เฮียก็ช่วยเตือนพวกมันบ้างละกัน อย่าระรานกันจนเกินไป อยู่ใครอยู่มัน เลิกแขวะกันได้แล้ว

ด้วยความเคารพ
  • ไม่เห็นลากออกมามั่งหล่ะ ไอ้ผีด่าผู้หญิง ด่าถึงบุพการี หรือคิดแต่ว่าเข้าเข้าข้าง แล้วนอนดีใจไร้ซึ่งคุณธรรม

เห็ยด้วยกับ H.YAI RAMA3 ครับ
  • พวกเรานับถือเฮียใหญ่ มาเฟีย เฮียเหลียง เฮียยุทธ ถ้าสั่งให้หยุดก็หยุดครับ
  • เฮียบอกให้จบ ไอ้หน้าด้านยังแพล่มอีก เคยเกรงใจใครมั่งมั้ยมึงอ่ะ จะลากใครมาให้เป็นประเด็นทำไม
  • ไม่เห็นลากออกมามั่งหล่ะ ไอ้ผีด่าผู้หญิง ด่าถึงบุพการี หรือคิดแต่ว่าเข้าเข้าข้าง แล้วนอนดีใจไร้ซึ่งคุณธรรม
    **ลากให้แล้ว พอใจยัง ไปนอน
    thE_oAk 9:43AM Permalink
    จบยัง พวกลูกกะหรี่ มึงจะพา โพสต์กระทู้นี้หลงประเด็นแล้ว
  • มีเพลงให้ฟังครับ มีอะไรใจเย็นๆ
    กว่าจะมีวันนี้มาได้ ทุกอย่างมันก็มีขวากหนาม
    ใครนิ่งกว่าก็ได้เปรียบครับ
  • เพลงเพราะค่ะ เป็นกำลังใจให้พี่มาร์คก้าวต่อไปนะคะ
  • กูทำอะไรก็ผิดหมดละตอนนี้ เหี้ยอะไรแมร่งก็ต้องแว้งใส่กุ นิดๆหน่อยๆก็เอา เมื่อไรมรึงจะออกไปพ้นๆจากบอร์ดกูเสียที มึงศรัทธาที่ไหนมรึงเล่นกันที่นั่นได้หรือเปล่าว่ะ มึงไม่ศรัทธากูก็เลิกเล่นบอร์ดกูได้แล้ว จะได้ไม่ต้องเจ็บหน้าอกยามที่กูประสบความสำเร็จ

ใครมีน้ำมนต์ดีๆมาพรมไล่ผีเปรตให้ที
  • น้ำมนต์ไม่มี มีแต่น้ำร้อน ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ
  • จำได้ว่าไม่เคยได้ยินคำขอโทษจากคนพวกนั้น พวกมันถูกเสมอ พวกเซียนเทวดา

นิสัยผม ใครยิ่งเก่งยิ่งอยากเอาชนะ เพราะมันคือแรงบันดาลใจชั้นดี เราใช้เขาเป็นแบบอย่างเพื่อพัฒนาตนเอง
    แต่โคตรเซียนบูลลี่เมืองไทยกลับกลัว คนรับจ้างจูงหมา คนที่มีสองมือสองตีนเหมือนกับเรา ตลกฝืดจริงๆ
    แทนที่จะพัฒนาตนเองให้เก่งขึ้นจะได้ยืดอกอย่างภาคภูมิ ว่าเราเป็นผู้เชี่ยวชาญจริงๆ แต่ไม่พยายามทำ
    จำไว้นะพี่น้อง บรีดเดอร์ในความหมายของคนเหล่านี้ ก็คือคนจับหมาปี้กันแล้วขายลูก เท่านั้น

กรณีล่าสุด รุมด่าว่าน โชว์เทพจะกระทีบว่าน แต่พอรู้ว่าด่าผิดตัว ก็หายไปอย่าไรร้องรอย ไม่มีแม้คำขอโทษ
    ใครเป็นอย่างไรดูกันแค่นี้ละพี่น้อง จะประกาศแนวทางที่ชัดเจน กลายเป็นเปิดเวทีแต๋วแตกไปเสียแล้ว
  • ใจเย็นๆครับพี่มาร์ค ลองฟังเพลงดูครับพี่

การให้ที่จรรโลงโลกใบนี้คือการให้อภัย

เราเกิดมาอยู่บนโลกนี้ชั่วคราวเท่านั้น...เดี๋ยวก็ตาย

ยังไงก็ใช้ช่วงที่มี...ทำความดี... และรักกันไว้

และขอให้มีความสุขอยู่ร่วม...ในสังคมแห่งการพึ่งพา
  • จับผีผิด 2 ตัวละ ตัวแรกบอกว่าผีพี่มาร์ค ตัวที่สอง บอกว่า k.ว่าน หน้าแหก 2 รายการติดต่อกัน
    ทั้งๆที่ 2 กรณีมีการ Login พัฒนาเวบมาสเตอร์หน่อยค่ะ จะได้ไม่เป็นประเด็นมาด่ากันอีก
  • มาซึ้งเลยคุณ Open
  • ถั่วต้มๆ
  • ว่าไงคุณ Tar_Pattanee เบอร์ 1 สบายดีนะคะ อิอิ :033:
  • อุ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆคุณ marisa ยังไม่นอน อ่านเจอในหน้าแรกอ่ะครับ --------->marisa 2:22PM Permalink
    ประกาศ อีกไม่กี่เดือนก็จะก่อกำเนิด ลูกเจ้า bj แล้ว เตรียมตัวเก็บตังได้เลย รับรองแย่งกันไม่พอขาย /////////// ขอจองผู้ชายหนึ่งตัวได้ไหมครับ รบกวนขอเบอร์โทรไว้ก่อนเลย

ปล. ขออภัยที่มาแสดงความเห็นนอกเรื่องครับ^_^
  • พี่ยึดเป็นคติประจำใจอยุ่เสมอละครับ

การให้ที่ยิ่งใหญ่ก็คือ การให้อภัย แต่คนที่ผิดแล้วไม่สำนึกก็ไม่รู้จะให้มันทำไม

การทำผิดแล้วขอโทษ ไม่ใช่เรื่องน่าอาย แต่มันคือการแสดงความยิ่งใหญ่ของคน

แค่คิดต่าง คุณค่าของเราก็ต่างแล้วครับ
  • ครับคุณเปรี้ยว บอกตรงๆ จริงๆ สส อ่ะ ผมกาให้ชูวิทย์ครับ

เบอร์ 1 กาเฉพาะพรรคครับ

ดีใจครับที่คุณเปรี้ยวทัก :013:
  • พี่ลองของคะ ของคุณ redzone ค่ะ ไม่ใช่ของหนู มาจากบีเจลูกชายพี่มาร์คกะลูกสาวพี่ redzone หนูช่วยโคนาเฉยๆ
  • หูย คอเดียวกันแท้ๆยังจำชื่อหนูผิด โป้งแล้ว ไม่ใช่เปรี้ยว ชื่ออ้อ ค่ะ โป้งๆๆ
  • อู้ยยยยยยยยยย ขอโทษครับขอโทษ จำผิดคนครับ :o006:
  • ทุกคนก้อเห็นอย่างที่อ้อเห็นแหละพี่มาร์ค ผีถึงได้ออกกันมาโครมครามเวบแทบแตก อ่านจนตาแฉะ :o046:
  • สู้คับคนดีอยู่ได้ทุกที่ไม่จำเป็นต้องคบคนไม่ชอบคนดีดีในเมืองไทยมีอีกเยอะะะ :m80:
  • ผมไม่ใช่คนดีครับ แต่ผมอร่อย :013:
  • มาชิมหน่อยซิ บูดยัง หวัดดีค่ะพี่ธีร์ :o046:
  • marisa แป่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอโทษก๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผม ใหม่ สด เสมอ ครับ คุณอ้อ :013:
  • รีบจองเลยนะคะ แหมชื่อพี่เนี่ยเหมือนคนอัพโหลดหนังใน mthai เลย :036:
  • การเถียงเพื่อเอาชนะผมจะมีประโยชน์อะไร เพราะคนที่จะเอาชนะผมได้ก็คือคนที่เริ่มลงมือสร้างผลงาน
    ไม่ใช่ทำงานด้วยลมปาก ต่อไปผมจะไม่ไว้หน้าให้พวกหอแต๋วแตกแล้ว บอร์ดนี้ไม่ต้อนรับพวกขึ้คุยแล้วทำไม่ได้
  • ถั่วต้ม ครับป๋า
  • 5555คิดได้ไงป๋า หอแต๋วแตก
  • @คุณ marisa อยากดูหนังดีต้องดูของ ลองของ ในเอ็มไทยครับ แหะๆๆๆ คิดล็อกอินนี้มาก็เพราะชื่อเค้าเลย

เป็นกำลังใจให้พี่มาร์คนะครับ สมาชิกใหม่ขอฝากตัวขอรับ ^_^
  • ก็โวยวายไว้ก่อน จริงเท็จก็ยังไม่รู้ ฮ่าๆๆๆ
  • พูดไปก็แค่นั้น เพราะบางคนไม่เคยยอมรับ มีปัญหาก็บอกเพื่อนกู พวกกู ออกตัวแบบถูกผิดกูไม่รู้ กูจะเข้าข้าง พวกมากลากไป เพื่อนที่กินเหล้าด้วยกันบ่อยๆคือเพื่อนแท้จริงหรือ อันนี้สงสัยเองค่ะ
  • เป็นกำลังใจอีกเสียงสำหรับป๋ามาร์ค
    หวัดดีครับ marisa :)
  • หวัดดีค่ะพี่ธีร์ขาโหด วันนี้หล่อมาก :o001:
  • เหนื่อยครับพี่น้องและเซ็งนิดหน่อยอยู่เฉยๆกลายเป็นแพะมีคนหาตีนมาให้
    ถึงที่ ฉิบหายเลยครับพี่น้อง
    วงการพิทบูลบ้านเราในวันนี้ มันเหมือนยุคอยุธยาแตก
    ใครฉวยได้ก็เอาใครหยิบจับได้ก็เอา ต้องเอาตัวเองให้รอดชิวิตให้ได้ไม่ว่าด้วยวิธีไหนก็ตาม
    ไม่มีซึ่งคำว่ามิตรภาพอีกแล้ว มีแต่คำว่ากูต้องอยู่ให้ได้ไม่ว่าด้วยวิธีใดก็ตาม
    โดยไม่นึกถึงครั้งแรกที่คบกันกว่าจะรวมกลุ่มกันได้ ทุกวันนี้คงไม่มีอีกแล้วครับ
  • เมื่อไหร่จะจบคร๊าบน้าผีทั้งหลาย ผมก็ไม่รู้ว่าใครเป็นสาวกใคร แต่คุณมาเสี้ยมให้เค้าตีกันมันสนุกมากเรอะ เวลาว่างทำไมไม่ไปหาอะไรทำที่มันสร้างสรรมากกว่านี้หวะ ถ้าพี่มาร์คกับเจเพื่อนผมจะทะเลาะกันก็ปล่อยเค้าทะเลาะกันไป ไม่ต้องเสือกไปแหย่เค้าให้ตีกัน เพื่อนผมกลุ่มผมอย่ามาลามปาม ไว้ให้คนในบ้านคุณโดนจิกหัวเรียกอีบ้างคุณคงมีความสุขนะ
  • ยังไม่มีใครออกมารับผิดชอบ k ว่านอีกเหรอ เสียใจด้วยค่ะอยากแนะนำนิดนึง มาสนุกกันเหมือนเดิมเถอะ
    ว่านหายๆไปนะ :033:
  • การเมืองการหมาช่วงนี้มันวุ่นวายวุ่นวือจริงๆ

คุณอ้อครับผมยังสนุกสนานเหมือนเดิมครับ
    หลังจากเคลียปัญหาจบ
    คงไม่ไปบอร์ดอื่นแล้วขออยู่บอร์ดนี้ตลอดแล้วกัน
    ไปวนเวียนที่อื่นแล้วมันท้อกลายเป็นว่าคนอื่นมองเป็นหมาสองราง
    ขอกลับมาบ้านหลังเดิมแล้วกันครับอย่างน้อยถึงจะโดนน้าผีแซวแรงๆบ้าง
    แต่มันก็อบอุ่นกว่าครับ
  • มาร์คหัวควยว่ะ
  • พวกนี้ใครพลาดมันขย่ำเละ แต่พอพลาดเองทำเนียน อย่าหวังว่าจะได้ยินคำขอโทษจากคนพวกนี้
  • คนเสือกมีทั้งผีทั้งคน login จริงมั้ยคะ เสือกกันทั่ว
  • ไปนอนดีกว่าครับดึกแล้ว
    ฝันดีนะพี่ๆทุกท่านพรุ่งนี้ต้องทำงานกันแต่เช้า
    รักทุกคนนะคร๊าบบบบบบบ