ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**ปิดการขาย**
  • ขอบคุณทุกคนที่รับน้องไปเลี้ยงนะคะ

• ขอบคุณมากคับ ที่ช่วยซื้อน้องหมาไปดูแลต่อ

image
    ไฟล์แนบ
    photo1.JPG 28K
    photo1.JPG 49K
  • เเล้ว จ ไร ไหน๋ หร๋อ
  • กรุงเทพคับบ
  • น้องตัวนี้ขี้เล่นมากๆคะ คึกทั้งวันเลย ^^
    image
    ไฟล์แนบ
    photo2.JPG 25K
    photo2update.JPG 25K
    photo2update.JPG 49K
    photo2update.JPG 25K
  • เเถวไหน๋ อ่ะ
  • ขอบคุณมากคับ ที่ช่วยซื้อน้องหมาไปดูแลต่อ

image
    ไฟล์แนบ
    photo3.JPG 23K
    photo3.JPG 44K
  • ขอบคุณทุกคนที่ช่วยรับน้องไปเลี้ยงต่อคับ ^^

image
    ไฟล์แนบ
    photo45.JPG 25K
    photo45.JPG 25K
    photo 4update.JPG 67K
    photo 4update.JPG 70K
  • ดอนเมือง
  • อ่อ เราอยู่สมุทปราการ มีรูปพ่อ เเม่ไหม๋
  • มี ๆ แป๊ปนะคะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    218997.jpg 96K
  • ราคา2800 หรือลด2800?
    ราคาจริง?
  • ทุกตัว2800คับบ
    ไม่มีเวลาดูเด็กแล้ว อยากปล่อยๆ
  • ตัวที่สอง ผู้หญิงหรือชาย?
  • เหลือแต่ตัวผู้แล้ววคับ
  • ดอนเมืองแถวไหนครับ ว่างๆจะเข้าไปชมครับ ผมก้เลี้ยงอยุ่ดอนเมืองเหมือนกัน ยินดีที่รุ้จักครับ
  • แถวหมู่บ้านรัตนาวลัย
  • ราคานี้ ขอให้เจอคนเลี้ยงที่พร้อมและคุณภาพๆนะ
  • อยากดูเพ็ดทางพ่ออะครับ
  • อยากได้จังตัวที่สองอ่ะ
    อยากเห็นพัฒนาการ
    เสียอย่างเดียว(ช่วงนี้ช๊อดจัดเลย!!)
    สู้2000ได้มั้ยคับ (ถ้าได้โทรมาเบอร์นี้เลยคับ 0809384899)
    ถ้าได้ ผมจัดอัดมัน ให้อย่างงามเลย
  • มีเบอร์แฟกซ์มั้ยละคะ ส่งให้ดูได้
    เพราะไปทับกับพ่อพันธ์ตัวนี้มา
  • ส่งทางเมลก็ได้คับ Biggunmc@hotmail.com
  • กระทำการใดๆ ที่ไม่สมควรต่อธงชาติ รูปจำลองของธงชาติ หรือแถบสีของธงชาติ ตามข้อ 19.2.1 – ข้อ 19.2.5 ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินหนึ่งปี หรือปรับไม่เกินสองพันบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ (มาตรา 53 แห่ง พ.ร.บ. ธง พ.ศ. 2522) การเอารูปธงชาติไทย ขึ้นโปรไฟล์ผิดกฏหมาย ปรับ 2,000 หรือทั้งจำทั้งปรับ เหตุเพราะ นำรูปภาพธงชาติไทยไปใช้ในทางไม่ควร
  • โอ้ย.....น้าผีเค้าไว้อาลัยทหารที่เครื่องบินตกกันคับ
  • ถ้าสนใจและอยากดูน้องหมาจริงๆก็เอาเบอร์แฟกซ์มาสิคะ
    จะส่งใบukcของพ่ออพันธุ์ให้ดู เราต้องการขายให้กับผู้ที่ต้องการเลี้ยงสุนัขจริงๆ ไม่ได้ขายเพื่อต้องการกำไร ไม่เลี้ยงเพื่อการค้า
    แต่มันเกิดจากการที่เจ้าของหมาจริงๆ ''แอบนำไปทับมา'' มันจึงเป็นภาระของทางบ้านที่ต้องดูแล
    การดูแลหมาแต่ละตัวมันต้องใช้เวลาอย่างมากและไม่มีเวลา จึงตัดสินใจนำมาขายในราคาถูกเพื่อให้กับผู้ที่สนใจอยากเลี้ยงจริงๆ
  • อยากเห็นตัว จริง ๆ พี่ๆ ในกระทู้ว่า ตัวไหน ใหญ่สุด แต่ดูท่าจะ เปน 4 ไม่ก็ 2 นะ ช่วยกันทำมาหากินหน่อย
  • ราคามันถูกไปป่าวเนี่ย
  • มันก็แล้วแต่คนจะตัดสินใจซื้อนะคะ เราไม่ได้มีเจตนาเลี้ยงขายอย่างจริงจัง มันเกิดจากเจ้าของหมานำไปทับและเป็นภาระของทางบ้าน

หมาแต่ละตัวไม่ว่าถูก/แพง จะดีไม่ดี ไม่ได้วัดกันที่ราคา
    มันอยู่ที่คนจะซื้อแล้วนำไปเลี้ยงต่อยังงัย ถ้าคุณแค่ให้ความรักกับมัน มันก็เป็นหมาที่ดีได้แล้ว

• GHOST 12:27PM Permalink
    ราคามันถูกไปป่าวเนี่ย
    ...................................................................................................

หมาราคาแพง แม่งก็บ่น พอหมาราคาถูก แม่งก็ว่าไม่ดี กรูว่าเมิงไม่ต้องเลี้ยงมันหรอก เลี้นงตัวเองให้มีชีวิตรอดดีกว่ามั้ย
  • หมาราคาแพง แม่งก็บ่น พอหมาราคาถูก แม่งก็ว่าไม่ดี กรูว่าเมิงไม่ต้องเลี้ยงมันหรอก เลี้นงตัวเองให้มีชีวิตรอดดีกว่ามั้ย
    -------------------------------------------------------------------

เมิงก็อย่าแพงซะเว่อ หรือถูกเป็นขี้สิวะ
  • กูดูแล้ว อย่างน้อยซัก4000 ก็ขายได้ นี่มันถูกไปจิงๆ
  • ถือว่าแบ่งๆ กันเลี้ยงค้าราคานี้ แต่เจ้าของใจดีนะคะ ขอให้ได้บุญเยอะๆ นะคะ :030:
  • ที่บ้านมีฐานะอะคะ เป็นคนรักสัตว์ไม่ชอบหากินกับสัตว์และไม่อยากทำเป็นอาชีพ (หมดคอกนี้ก็ไม่ขายแล้ว) ที่นำมาขายในราคาถูกเพราะเราไม่มีเวลาเลี้ยง ถ้ามีเวลาเลี้ยงก็
    คงไม่ขาย เพราะทุกตัวที่เลี้ยงดูแลอย่างดี เพราะแต่ละตัวเราเลี้ยงด้วยความรัก
    การที่เราเลี้ยงสัตว์แต่ละตัวก็ควรที่จะมีเวลาให้กับมัน ไม่ใช่มาเลี้ยงไว้เฝ้าบ้านเป็นยามไม่มีเวลาดูแล

การขายราคาถูกตรงนี้ขอแค่ค่าอาหารน้องเค้า+ค่าวัคซีน เท่านั้น ไม่เอากำไร
    แค่อยากขายให้กับคนที่สนใจตัวน้องเค้าจริงๆ

**สำหรับบางคนที่วันๆไม่ทำอะไร ในสมองคงโล่งมากไม่ปัญญาจะทำอย่างอื่น มานั่งวิจารณ์คนอื่น มันทำให้ตัวคุณดูโง่มากแล้วยังจะมาป่าวประกาศให้ชาวบ้านเค้ารู้อีกว่าโง่จริง หยุดเถอะคะ
    ลูกหมาไม่ว่าจะตัวเท่าไหร่ มันอยู่ที่เจ้าของจะขาย''ว่าเจ้าของมันต้องการแค่ไหน'' ลูกหมาแต่ละตัวแพงหรือถูกไม่ได้มีกำหนดมาตรฐานราคาตายตัวมาตอนเกิดนี่คะ ไม่รู้หรอ? มันอยู่ที่เจ้าของจะเอาเท่าไหร่
    ต่อให้ซื้อแพงแค่ไหน หมามันจะดีไม่ดีมันอยู่ที่คนซื้อไปเลี้ยงต่อ ไม่ใช่อยู่ที่ราคานะคะ
    อยากซื้อน้องมั้ยละ 4000 จะขายให้ ทำมาปากดี !!!!!!!!!!!
  • สวยทั้งพ่อและแม่ ลูกหมาก็น่ารักครับ
  • เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ครับ ผีมีทั้งดีและไม่ดี ไม่ต้องไปใส่ใจกับพวกมันมากครับ
  • อ้าว อีฉิบหาย ไหนบอกว่าบ้านมีฐานะ หมาแค่4-5เสือกไม่มีปัญญาเลี้ยง ตอแหล
  • "มีเงินแต่ไม่มีเวลาและไม่ชอบหาแดกกับสัตว์"
    มึงไม่อ่านให้ครบและทำความเข้าใจก่อนมาด่าคนอื่นละ
    หมาที่บ้านมึงเลี้ยงด้วยเงินรึงัย ? สงสารหมาที่อยู่กับมึงมากก...ที่ต้องทนอยู่กับพวกสมองหมาปัญญาควาย!!!
    อย่างน้อยกูก็ไม่ใช่พวกหิวเงินที่ต้องหาแดกกับหมา
    สันดานแย่ๆอย่างมึงคงหาอะไรในชีวิตไม่มี ท่าทางจะเรียนมาน้อยนะ คนโลกแคบๆอย่างมึงหัดเอาเวลาไปพัฒนาสมองซะ แต่ก็คงไม่ทันเพราะมึงยังอ่านภาษาไทยไม่แตกฉานเลย ,,มึงเลยแปลไม่ออกว่าการที่เค้ามีพื้นที่ตรงนี้ไว้เพื่อขายสุนัขมีไว้เพื่ออะไร กูจะบอกให้เอาบุญ เค้ามี"ไว้สำหรับคนที่สนใจหาซื้อสุนัข"ไม่ได้มีไว้ให้พวกหน้าตัวเมียไม่มียางอายอย่างมึง คนควายๆอย่างมึงที่เวลาด่าใครแล้วไม่แสดงตนและกูก็ไม่ได้ไปตั้งหน้าบ้านมึงนิ มีปัญหาอะไรมากรึป่าว??

"หมาก็ของกู กูจะทำอะไรมันก็เรื่องของกู"
    แล้วที่บ้านก็ไม่นิยมหาแดกกับหมา ไอควาย!!!!
    ที่จริงกูจะแจกฟรีๆยังได้เลย แต่กูกลัวหมากูไปอยู่กับสันดานยังมึงงัย
    ถ้าคนที่เค้าไม่ได้รักหมาจริงๆเค้าก็คงไม่ซื้อหมากูไปเลี้ยงหรอก
    อย่างน้อยกูก็รู้ตัวว่าไม่สามารถเลี้ยงหมาให้ดีได้เพราะกูไม่มีเวลา กูถึงขายให้มันไปมีบ้านที่ดีๆมีคนที่มีเวลาให้มันไม่ดีกว่าหรอ ไอควายย!!!! โง่แล้วยังอวดโง่ประจารตัวจารตัวเองอีก

คนที่เค้ามีการศึกษาสูงๆ เค้าก็จะรู้ว่ากระทู้นี้มีไว้สำหรับผู้ที่สนใจและอยากจ่ายตังค์เพื่อช่วยซื้อหมาราคาถูกๆของกูที่ต้องการความรักและการเอาใจใส่อย่างแท้จริง!!!!
    หัดมองโลกให้กว้างกว่านี้นะคะ มองโลกด้านเดียวอย่างนี้มันทำให้มึงกลายเป็นคนขี้อิจฉาริษยา ชาวบ้านเค้าไปทั่ว
    ชีวิตมึงมันก็จะเป็นแบบนี้ไปทั้งชีวิต

แน่จริงมึงโทรมาเลยดีกว่า ไอควาย ทำเป็นเก่ง!!
    อย่างน้อยมันก็ทำให้กูรู้ว่าบ้านมึงมันไม่มีแดก
    เพราะถ้ามึงมีกินมึงคงมีความคิดและการศึกษาที่สูงกว่านี้
    คนดีๆที่ไหนเค้าจะมานั่งประจารความโง่ตัวเอง
  • เป็นกำลังใจให้ขายได้ไวๆครับ(จากคนที่โดนผีอำบ่อยๆ)
  • อ้าว..เหรี้ย เพิ่งเข้ามาอ่าน กูไม่ได้ด่ามึงเลยนะอีสัด กูแค่บอกว่า มันถูกไปป่าว
    มึงอยากจะขายเท่าไหร่มันก็เรื่องมึง กูก็แค่พูดตามเรื่อง ตามราว ตามความเห็นของกู มันไปทำให้มึงเจ็บช้ำน้ำใจมากนักหรือถึงต้องมาด่ากันแบบนี้
  • กูไม่มีเจตนาไม่ดีหรือคิดจะไปด่ามึงเลย กูเชียร์ให้มึงขายหมดไวไวด้วย แสดงความเห็นเรื่องราคา เป็นเรื่องธรรมดา ไม่เห็นมันจะน่าเดือดดานตรงไหนที่มึงขายถูก ไม่ได้ขายแพง มึงเป็นอะไรมากป่ะเนี่ย
    พูดถึง แสดงความเห็นไม่ได้ แล้วมึงจะมาตั้งกระทู้ทำไม ทีหลังมึงใส่วงเล็บไว้ด้วย *ขายอย่างเดียว งดแสดงความเห็น* กูจะได้ไม่พลาดให้มามึงด่า ถ้ามึงคิดว่ากูเสือกกระทู้มึงกูก็ขอโทษ
  • ผมไปอุ้มมาไว้ในครอบครอง1ตัวแล้วคับ เจ้าของนิสัยดี น่ารักคับ
    ลูกหมาร่าเริง แข็งแรงดีคับ :063:
  • ไอควาย!! ไปอ่านใหม่นะ ''กุเขียนขายให้กับผู้ที่สนใจในตัวน้องจริงๆ'' กูกำกับไว้ชัดเจน ไม่เชิญชวนให้มึงมาติ
    มึงนั่นแหละเป็นอะไรมากป๊ะ? ไม่มีสมองจะที่คิดประโยคดีๆในการแสดงความคิดเห็นแล้วรึงัย?
    คนดีๆที่ไหนเค้าทำกันบ้าง มีแต่พวกจิตไม่ปกติทั้งนั้นแหละ ถ้าทำไม่เป็นก็ไปแหกตาดูบ้างนะเวลาเค้าจะแสดงความคิดเห็นที่ดีเค้าทำกันยังงัย !!
  • ขอบคุณทุกคนที่ช่วยรับน้องๆไปเลี้ยงนะคะ

• ยังด่ากูไม่เลิก. กูแสดงความเห็นว่า *ราคามันถูกไปป่าวเนี่ย* มันไม่ดีตรงไหนวะ
  • แค่คำว่า *ราคามันถูกไปป่าวเนี่ย* ในหัวกูไม่มีเจตนาร้ายเลย ทำไมมันทำให้มึงโมโหด่ากูได้ขนาดนี้เลย
  • ไปอุ้มมาแล้วครับ ลูกหมาน่ารักมากครับ
  • ขอบคุณคะ ฝากน้องๆด้วยนะคะ อัพรูปตอนโตมาให้ดูบ้างนะคะ แบ่งๆกันชม ^^