ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • ครูนิตยาคับของผมประมาณไม่เกิน22สิงหาคับผม
    สงสัย Hot Hit ตกกระป๋อง แน่ๆ คับ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับเฮีย สมหวังเลยครับได้ลูกสาว โตขึ้นให้น่ารักเหมือน อูลี่ นะครับ *-*
  • ใครอยากไปแสดงความยินดีกะเฮียสองด้วยตัวเองไปได้ที่โรงพยาบาลอุบลรักษ์ได้น่ะคับ ห้อง 508 หลานน่ารักมาก ๆ
  • ขอแสดงความยินดีกับเฮียสองแลครอบครัวด้วยนะครับ....

Spirit of Pits Sisaket

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ขอแสดงความยินดีกับท่างสองที่ได้ลูกสาว ขอให้ทั้งคุณแม่และคุณลูกจงมีสุขภาพร่างกายที่สมบูรณ์ แข็งแรงทั้งคู่เลยนะครับ มีอะไรให้ทางกลุ่มอำนาเจริญได้รับใช้เรียนเชิญเลยนะครับท่านสอง
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับเฮียลูกสาวน่าตาน่ารักเชียว
  • สวัสดีคับพี่ๆพิทบูลทุกท่านนะคับ
    ผมได้ไปหาเฮียสองที่โรงพยาบาล
    เจ้ยังลุกไม่ได้เลยคับ เฮียแก่ฝากขอโทษด้วยนะคับที่ไม่ได้มาโพสเอง
    เฮียเลยฝากผมมาขอบทุกคนที่มายินดีกับเฮียคับผม

• ยินดีด้วยนะครับเฮียสอง :005:
  • ยินดีด้วยครับเฮียสอง ได้ลุกสาวด้วย
  • ผมไปตามล่ารูปมาอัพๆแล้วคับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC19515.JPG 108K
    SDC19508.JPG 128K
    SDC19516.JPG 95K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC19518.JPG 112K
    SDC19519.JPG 99K
    SDC19520.JPG 85K
    ไฟล์แนบ
    SDC19523.JPG 94K
    SDC19524.JPG 85K
    SDC19526.JPG 84K
    ไฟล์แนบ
    SDC19527.JPG 98K
    SDC19528.JPG 90K
    SDC19531.JPG 90K
    ไฟล์แนบ
    SDC19534.JPG 73K
    SDC19535.JPG 82K
    SDC19536.JPG 66K
    ไฟล์แนบ
    SDC19539.JPG 85K
    SDC19541.JPG 83K
    SDC19543.JPG 106K
    ไฟล์แนบ
    SDC19554.JPG 83K
    SDC19553.JPG 96K
    SDC19555.JPG 76K
    ไฟล์แนบ
    SDC19558.JPG 75K
    SDC19559.JPG 72K
    SDC19562.JPG 83K
    ไฟล์แนบ
    SDC19564.JPG 76K
    SDC19566.JPG 89K
    SDC19567.JPG 85K
  • พี่น้องชาวพิทบลูอุบลใครเข้าบอร์ดช่วยไปแสดงความคิดเห็นในกระทู้นี้ด้วยขบวนรถสายพิทบูลโซน ปู๊น ปู๊น image
    ไฟล์แนบ
    sdc191931.jpg 88K
  • -ขอแสดงความยินดีกับ สองและอาซ้อด้วย ได้ลูกสาวน่ารักมากกก เย้เย้ ยังไงจะเข้าไปแสดงความยินดีอีกทีนะ ครับบ
    -โจ้กระทู้ไร ที่ไหน งงง
  • สวัสดีครับ พี่น้องกลุ่มอุบลทุกท่าน น่ายินดีแทนครับ ที่เรามีพิทบูลสายเลือดดี เพื่อพ้ฒนาสายพันธุ์กันต่อไปครับ มิตรภาพไร้พรมแดน สานสัมพันธ์พี่น้อง เพื่อพัฒนาพิทบูลครับ
  • สวัสดีครับเฮียช้าย หลงทางหรอครับ หลงมาศรีสะเกษบ้างน่ะครับ ยินดีต้อนรับพี่น้องกลุ่มอุบลตลอดครับ
  • กระทู้ทั่วไปครับเฮียช้ายหัวข้อขบวนรถสายพิทบูลโซน ปู๊น ปู๊น
  • หวัดดีครับพี่น้องพิทอุบล สบายดีกันทุกท่านนะครับ
    ยินดีกับเฮียสองด้วยนะครับ :m93:
  • ..เมื่อวานนี้ไปเยี่ยมเจ้ กะเจ้าตัวเล็กมา น่ารักมากๆเลยคร้าา :005:
  • ดีใจกับสอง และ ครอบครัว ด้วยครับ
  • ยินดีด้วยคับ เฮียสอง ขอให้เจ้าตัวน้อย และ คุณแม่ สุขภาพแข็งแรง คับ
  • ยินดีด้วยคับเฮียสอง ชายหนึ่งหญิงหนึ่ง แน่มากๆคับ :063:
  • ผมก็ขอขอบคุณ พี่ ๆๆๆๆ น้อง ทุกๆๆๆๆ ท่าน ของชาวพิทบูล ทั้งอุบล ทั้งพิทบูลศรีสะเกษ พิทบูลอำนาจ และพิทบูลทุกๆๆๆๆๆ ท่าน ที่แสดงความยินดี และห่วงใยกับผมด้วย ขอบคุณมากครับimage
  • ดีใจด้วยคับเฮียที่ได้ลูกสาว ดังที่ตั้งใจไว้ อิอิ

น้องน่ารักมากคับ
  • 101 PitBull Club ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับกับทายาทคนใหม่ ก็ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง
    ทั้งแม่และลูก ร่ำๆรวยๆ มีโชคมีชัย เฮงๆๆ กันทั้งครอบครัวเด้อ....เฮียสอง :035:
  • สองมาแล้ว ลูกสาวน่ามากกกกก
  • หวัดดีครับ ท่านโต 101 เฮียช้าย

ผมละห่วงประธาน 18+ จริง ๆ ครับ ยินดีแต่กับคนอื่นเค้า....

ตอนไหนเน้อผมจะได้อุ้มหลานอีกคนสักทีเน้อ...จะเอามาปั้นให้หน้าหัก ตูดระเบิด กระดูกแบบบิ๊กโบนเลย

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • คุณโต เอาแบบแดงๆด้วยมั้ย 555 ไปหาว่าแก ช่วงนี้เฮียเชี้ยงแกมัวยุ่งกับ 18+ เพื่อเพื่อนๆอยู่ เลยไม่ค่อยมีเวลาส่วนตัว
  • สวัสดีครับพี่โต กำลังปั้นให้หล่อๆอยู่ครับ เฮียช้าย คงจะไม่แดงครับ ผมว่า นะจะออกขาวมากกว่าครับ
  • สวัดดีตอนดึก ๆ คับพี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนและทุกจังหวัด เผลอวันเดียวกระทู้ไหลเป็นน้ำเลย

น้องอาทเยี่ยมมากที่ไปตามล่ารูปมาจนครบทุกคน ยกนิ้วให้เลย :063:
  • พี่โตครับอย่าลืมมาอุ้มหลานที่อุบลนะคับ กำหนดคลอด 22 สิงหาคับผม
    พี่ไปร์ขอบคุณคับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2127.JPG 48K
  • หวัดดีครับชาวอุบลทุกท่าน....เฮียสองได้ลูกสาวไม่ทันไร..

น้องอาร์ทเราก็ไม่ธรรมดา...22 สค. มีเฮแน่เลย

ถ้าเป็นผู้ชายละสวยเลยครับ...ไม่นานนี้คงได้เป็นดองกับเฮียสองเป็นแน่แท้เด้อ...555

สงสัยงานนี้ต้องรับขวัญหลาน ๆ กันยกใหญ่เลยเน้อ...

ปล.แต่เฮียเชี้ยงเพื่อนผมซิ ทำไมมานถึงปืนฝืดอย่างงี้...เฮ้อ...

• ภาพถ่ายแต่ละคนเท่มากเลยครับ ทั้งไวนิลก็ออกแบบได้สวยจริงๆ เอามาลงให้ครบคนเด้อน้องอาร์ท เดี๋ยวมีงอลลลล
  • ขอบคุณคับพี่่เห
    พี่เหคับเดี้ยวผมจัดรูปมาให้ดูอีกคับ
    เร็วๆนี้อีกชุดคับผม
  • imageสวัสดีครับท่านอาร์ท
    ไฟล์แนบ
    49a5177f74c4f635f35e038dc4df2edc_size4-400x540.jpg 143K
  • สวัสดีคับเฮียเชี้ยง18+ทุกวันเลย
    ช่วงนี้ฝนตกบ่อยรักษาสุขภาพด้วยนะคับ
  • โอ้ย ทองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 18 + ชอบทองเข้าแล้วเรา :021: รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับพี่น้อง อิอิอิออิ
  • หวัดดีครับชาวอุบลหญิงชายทั้งหลายแล่...

เป็นไงกันมั้งครับ สบายดีกันไหม

กรมอุตุอุบลหายไปไหนครับ

• ยินดีด้วยนะคราบ เฮียสอง ได้ลูกสาวน่ารักเชียวคราบ

• มีเรื่องรบกวนนิดนึงคับพี่น้องทุกท่าน พอดี ผมกำลังมองหาตัวเมียสักตัวหน่ะครับ มาเป็นเพื่อนเจ้าเอ็ดก้า เลยอยากจะถามว่า พอมีไคร หรือคอกไหนที่กำลังจะผสม หรือผสมแล้ว กำลังจะออกมั้ยครับ รบกวนด้วยนะครับimage

แล้วก็อีกเรื่องนึงคับ พอมีไครรู้จักคนที่เลี้ยง เฟร้นบูด๊อก ที่อุบลมั้ยครับ พอดีกำลังหาเมียให้ลูกชายอีกตัวหน่ะครับ 3 ปีแล้ว ยังไม่ได้เปิดซิงเลย รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1010896เสือ.jpg 138K
    ภาพถ่าย0379_001.jpg 44K
    IMG0756A.jpg 10K
  • หน้าเหมือนกันเลย 55555555555
  • หน้าไครเหมือนไคร โปรดระบุด้วยครับยุ -*-
  • ..เหมือนเจ้านั้นแหละ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ขอแสดงความยินดี กับน้องอาร์มด้วย ที่ได้ลูกสาวที่น่ารัก เหมือนคุณพ่อนะ ไม่เหมือนคุณแม่ ให่มีสุขภาพแข็งแรง ทั้วลูก ทั้งแม่นะครับimageimage