ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • น้องตัง บ้านล่าง น้ำท่วมยัง ไปดูให้หน่อย ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ฮันแน่...เมื่อวานก็เพิ่งไปมาไม่ใช่หรอ อู๋... ;-)
  • อู๋เก็บตังทำเครื่องวิ่งหน่อยซิเพื่อนเดี๊ยวกูจะทำให้

• เบนซ์เขียนแบบมาเลย มันจะหมดเท่าไหร่
  • หวัดดีครับน้องเบ็นซ์ แดงๆที่บ้านกำลังซนเลย โตเร็วมากๆ ,คุณ ghost ช่วงนี้เจ้าคิว 4 เดือนหน่อยๆแล้วครับ ว่างๆจะอัพรูปให้ดู ถ้าฝนไม่ตก หรืออากาศไม่ร้อนนัก วันที่ 7 สิงหาคม จะพาเจ้าคิวไปด้วย มาเจอกันได้ครับที่กุดป่องพร้อมพี่ๆเมืองเลย น้องบูม เจ้าดีเซลยังอยู่ในใจเหมือนเดิมครับ ตอนนี้รอแค่พัดลมอยากเดียวเลย พร้อมเมื่อไหร่เจอกันได้ที่พิษณุโลกครับ
  • เดียวไปดูให้คับพี่อู๋

อิอิ
  • ตังไม่ต้องแล้ว พี่ตั้มเค้ามาบอกพี่แล้ว 5555
  • วันที่ 7 อย่าลืมนะน้อง มาเร็วๆๆหน่อยยิ่งดี จะได้มีเวลาคุยกันเยอะๆๆหน่อย
  • รับทราบคับ พี่น็อค

• อย่าลืมนะคับ งานจะมีวันไหน

อย่าลืมแจ้งให้ทราบนะคับ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆๆๆ อากาศดีมาก ๆๆๆๆๆๆ
  • เลยหนาวมั้ย
  • สวัสดีครับพี่ศักดิ์ ก็หนาวอยู่น่ะพี่ แต่โชคดีผมเป็นคนขี้ร้อน
  • เคยจับรึงัยอู๋
  • คับผมไม่ลืมหลอกคับ
  • ขี้เรื้อน.555555
  • พี่แม็ท ก็ว่าไปนั้น 55555555555+

พี่ศักดิ์ ก็อีกคน แต่คิดถึงนะครับ จุ๊บๆๆๆ อิอิ
  • ไอ้อู๋เป็นเกย์ เกย์คิงด้วย
  • เหอๆ พี่ผีนี่น่าจะรู้จริงแฮะ...555+ :-))
  • วันอาทิตย์นี้อย่าลืมนะครับ รู้จักใครก็ชวนๆกันมาสนุกร่วมมาร่วมกันช่วยกันนะครับ... ;-)

อู๋-เบ้นท์ นัดมาด้วยนะครับใครที่รู้จัก สาวที่อยู่บ้านทรายขาวด้วยนะ... :-D

คุณต้นอ้อ ว่างก็มานะครับ กลุ่มเราไม่มีแยก พิทบลู-บลูลี่-สายไหนมาได้หมด ยกเว้นอย่ามาสายเท่านั้น... :-))

คุณบอล ด้วยเด้อ... :-D

น็อค ถ้าทางเชียงคานมีใครหรือใครมาได้ก็ชวนมานะครับ
  • ตกลงเป็นวันอาทิดนี้ใช่มั้ยคับ กลัวเข้าไปไม่เจอคัย
  • เชียงคานมีพิทบูลเยอะพอสมควรอยู่นะครับพี่ตั้ม แต่พี่ๆติดธุระกัน รวมพลและหาสปอนเซอร์อยู่ คงเป็นมิตติ้งที่เชียงคานคงได้เจอกันแน่นอนครับ ส่วนวันอาทิตย์นี้น็อคจะเอาเจ้าอิคคิวไปตัวเดียว เอาไปหลายตัวไม่ไหวครับ พี่ๆ น้องๆ เมืองเลย วันอาทิตย์นี้เจอกันนะครับ
  • จัดไปครับ พรุ่งนี้ผมสนับสนุนเบียรหนึ่งถาดครับ จะซื้อตุนไว้ตังแต่วันนี้เลยเพราะพรุ่งนี้มันไม่ขาย ฮ่าๆๆๆๆ
  • เตรียมพร้อมแล้วคับ
  • มะวานได้ไปเจอพี่ๆๆหลายท่าน ก็ได้คุยกันพอสมควร เสียดายผมอยู่ไม่จบงาน พอดีแม่บ้านหิวข้าวเลยต้องกลับ

ต้องขอโทษพี่ๆๆๆด้วยครับ โอกาศหน้าเจอกันใหม่ครับ
  • เอาเป็นว่าเดี๋ยวครั้งหน้าเจอกันอีก สนุกดีครับ ... :-))
    รูปรอ ต้นอ้อ มาลงให้ก่อนนะครับ
  • สุดยอดครับ ข้น เเละ พี่โต ด้วยครับ ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ.... :063: :063: :063:
  • benz_707@hotmail.com
    โทษที่คับไม่ได้ไปเพราะว่าไม่มีรถไป ฮือๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    103_0278_resize.JPG 41K
    103_0278_resize_resize.JPG 63K
    103_0280_resize.JPG 119K
  • ยินดีกับกลุ่มเมืองเลยด้วยเช่นกันครับคุณตั้ม นี้แหล่ะคือก้าวแรกและเป็นก้าวที่มั่นคง ขอให้ประสบความสำเร็จ
    ในทุกๆเรื่องเช่นกันครับ ต่อไป101ก็จะจัดหมากิจกรรมทำกันบ้าง ลองดูไม่เสียหาย เอามันส์เหมือนกันครับ555
  • ขอบคุณ พี่โต 101 ด้วยนะครับ
    เช้านี้อากาศดีมาก จะมีนัดกันวันไหนแจ้งเลยนะครับ
  • จัดหนักกินข้าวไม่ได้เลยคับ

ดีที่ได้พี่แคร์ช่วยกินไม่งั้นละก็

@_@
  • ไปเจอสิงนักลากเมืองเลยมาครับ เลยเก็บมาฝากครับimage
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 256K
  • giant วันหน้ามาสนุกด้วยกันเด้อครับ...เยี่ยมๆ :063:
  • น้องจ๋อมสบายดีมั้ย ฝนตกบ่อยดูแลสุขภาพด้วยนะ
  • สบายดีครับ ดูแลอย่างดี ไม่ต้องเป็นห่วงครับพี่ ฮ่าๆๆๆๆ
  • วันหน้าก้ขอให้เป็นแบบนี้อีกครับ แต่อยากให้อยู่กันพร้อมหน้าน่ะ หนุกดี
  • เจอกันวันดีครับ คราวนี้ลองย้ายไปจูง เชียงคานบ้างมั้ย.... :-))
  • จะไปที่ไหนก็บอกมาๆๆๆๆๆๆ แล้วฉันจะตามไปปปปปปปป
  • อยากไปลองบ้านล่างจัง ว่าจะดีแค่ไหนนนนนนนนนนน :032:
  • หรอออออออออออออ
  • ไปด้วยกันป่ะพี่ศักดิ์ :o028:
  • ดีไม่ดีต้องถามพี่บูมครับ อิอิอิ
  • อู๋กูไปดูหมาด้วยได้ไหมหรือไม่สะดวกบอกกูเด้อ
  • หวัดดีพิทบลูเมืองเลยทุกท่านคับผม

เป็นที่น่าเสียดายเป็นอย่างมาก

ไม่ได้ไป เจอเพื่อนๆ พี่ๆทุกท่าน

พอดีติดสอบต่างจังหวัด เซ็งเป๊ดดดดเลย

มีงานวันไหนแจ้งด้วยคับผม

ไฟล์แนบ
    IMG_0266fff.jpg 168K
  • วันหลัง ไจแอนท์ ไม่พลาดชัววววว์
    ไฟล์แนบ
    DSC_0840;;;.jpg 166K
    IMG_0273gh.jpg 216K
  • วันหน้าเจอกันครับ giant .... :-))
    อู๋ ไปรับตัวใหม่แล้วเอามาชมบ้างเด้อ... :-))
  • สวัสดีครับพี่น้องพิตเมืองเลย

โอ้ววววสวยหวะเบนซ์แต่เสียดายไอ่ตัวที่บ้านมันหวงที่

คงไม่ยอมให้มีสมาชิกใม่เข้ามาหรอกอีกอย่างสำคัญมากเลยตังค์ไม่มี :o014:

image

ขอจัดหลายๆมุมครับสวยจัง
    ไฟล์แนบ
    225571.jpg 119K
  • กลับมาแล้วเด้อ พ่อแม่พี่น้อง หมุ่เฮา อิอิอิ

มิ้ตติ้ง ใหญ่ จะมีวันไหน บอกด้วยนะคับ

กลุ่ม หมาแดง พิด"โลก ไปแน่นอนคับ