ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • แล้วผี ว่ายังไงผมก็แค่บอกว่าอย่ามาสร้างกระเเส แล้วผีน่ะอ่านบ้างรึยัง.... :-(
  • คุณผีก็พูดทุกเอาไปคิดดูดีนะท่านตั้ม เราเป็นผู้ใหญ่ใจต้องกว้างและนักแน่น ถ้าเราไม่ผิดสักอย่างอะไรก็ทำเราไม่ได้ผมนะเป็นกลางเสมอ (แต่จงจำไว้นะคับทุกท่านผมไม่เข้าข้างคนผิดแน่นอน) ไม่เป็นไรคับคุณผี
  • อู๋เพื่อนรักอย่าลืมนัดนะเพื่อน
  • ขอบคุณครับพี่บอย ไว้มาแถวสวนหลวงกินเหล้ากันนะพี่
    ผมอ่านแล้วก็ได้คุยกับพี่ต้นอ้อ เรื่องนี้คนในกลุ่มผมว่างานนี้
    พี่ต้นอ้อไม่ผิด ที่ผมไม่ล๊อคอินเพราะกลุ่มผมไม่อยากออกตัวในบอร์ดนี้
    คุณว่าผมไม่อ่าน ผมอ่านหมดแล้วตั้งแต่หน้า 95 ผมไม่เห็นคุณจะอธิบายตรงไหน
    มีแต่จะเบี่ยงเบนประเด็น นี่หรอผู้นำกลุ่ม ระวังกลุ่มจะพังเพราะผู้นำแบบนี้นะครับ
  • >>> สวัสดีคราบพี่บอย เข้ามาดูบอร์ดแล้ว ขอขอบคุณพี่บอยมากๆที่เข้าใจในตัวน้องคนนี้... :o030:
  • >>> บอร์ดนี้เป็นบอร์ดเสรี ไครจะแสดงความคิดอะไรก็ได้ ว่ากันตามเนื้อผ้า... :o046:
  • มันมีอีเสือกอยู่ตัวนึง ถ้าเป็นเพื่อนมันต้องถูกทุกเรื่องหรือป่าวว่ะถามหน่อย
  • คุณผีครับ เป็นเพื่อนกันไม่จำเป็นต้องถูกเสมอนะครับ แต่ผมขอถามหน่อยคุณรู้เรื่องทั้งหมดหรือยัง คุณนั้นแหละที่เสือก ไม่รู้เรื่องยังมาเที่ยวว่าคนอื่น
  • :o046: :o024: :o046: :o024: :o046:
  • :052: :052: ร้อนแน่ๆ
  • ผิดก็ว่ากันไปตามผิด อย่าพยามเบี่ยงประัเด็น ผี โปรดใช่ดุลพินิจด้วยไม่ใช่เรื่องส่วนตัวนี้มันเรื่องส่วนรวม
    ผมคนนะไม่ใช่ควายใครน้าใหนก็มาสั่งผมไม่ได้ทั้งนั้นรู้ไว้ด้วยรู้จัก BADBOY นะคับในสังคมนี้ไม่มีใครเอาเปรียบใครและจะไม่ยอมให้ใครมาเอาเปรียบมีแต่ใครถูกใครผิดในนี้อยู่กันแบบพี่น้อง ความจิงเป็นสิ่งไม่ตาย
    ไปถามใครก็ได้ผมไม่เคยเอาเปรียบใครและให้เกียศน้องและพี่อย่างเท่าเทียมกัน และกล้าที่จะรับผิดในยามทีตัวเองผิดและยอมขอโทษเสมอสักสีทุกคนมีแต่สักสีใช่กับคนไม่ดีไม่ได้นะจำไว้
  • >>> ถูกต้องคราบพี่บอย (ผมเองไม่สนโลกอยู่แล้ว..) :o001:
  • :o038: :o038: :o038: :o038: :o038:

>>>ขอตัวนอนก่อนนะคราบ มาวววววแล้ววววว ตาจะหลับ พรุ้งนี้มาว่ากันต่อ นอนหรับฝันดีทุกท่านบาย..
  • พี่บอยยยยยยยมาแว้ววววววววว :052: :052: ร้อนนนนนนนนนน
  • อารมตีมึน นิ่งๆก่ะให้เรื่องเงียบหรอครับ :032:
  • กำ ไมบอดเลยเงียบจังหว่า
  • เพิ่งเข้ามา....ใครเป็นใครว่ามาส่วนตัวผมน่ะไม่ได้อยากจะเป็นตำแหน่งใดๆในกลุ่มอยุ่เเล้ว ...แต่เพราะผมต้องเป้นเพราะน้องๆบอกเหมาะสม แต่ถ้าใครหรือ น้องๆสมาขิกในกลุ่มบอกมา ผมพร้อมจะยินดีตั้งแต่แรกที่เข้ามารับตำแหน่งนี้อยู่แล้ว ผมบอกไปหลายครั้งแล้ว และมีคนที่รับรู้เรื่องนี้ทั้งนั้นผมรอ คนๆนั้นขึ้นมาทำหน้าที่แทนอยุ่ ผมทำได้เท่านีหล่ะครับ....ดีไม่ดีสุดแล้วแต่ พิจราณาก็เเล้วกัน ผมน่ะไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอยุ่เเล้ว ถ้าผมไปขัดผลประโยชน์ใครก็เสียใจเเล้วกัน ใครทำอะไรก้ได้อย่างนั้น ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย ส่วนเรื่องงานที่จะจัดผมขอบอกไว้ตรงนี้เลย งานนี้ขอให้เป็นงานของ เชียงคาน จ.เลย เเต่ทีมงาน พิทบลูเลย ก็จะช่วยกันเต็มกำลังครับ (เท่าที่คุยกันมาแบบหยาบๆรายละเอียดค่อยว่ากันน่ะครับ)....ผีทั้งหลายอ่านเเล้วตรองดู...จบ... :-D
  • คนที่ไม่เคยทำผิดคือคนที่ไม่ได้ทำอะไรเลย
  • คนละประเด็นแล้วครับ แต่พูดแล้วดูหล่อมากเลยครับ เป็นน้องชายเจ้าของเว็ปรึเปล่าครับ ลองกลับไปย้อนดูดีๆนะครับ ว่าประเด็นตอนนี้คืออะไร คุณรู้จักคำว่ากติกาในการผสมหมามั้ยครับ อันนี้ผมถามจริงๆ แต่ผมคิดว่าคุณคงไม่รู้หรอก เพราะหากคุณรู้คุณคงไม่ทำแบบนี้ อันนี้ถามพี่บอยก็ยังได้
  • คนที่ไม่เคยทำผิดคือคนที่ไม่ได้ทำอะไรเลย

เพราะผมไม่ รุ้ กฏกติกาจริงเลยครับ วานผี ช่วยชี้เเจงเป็นข้อๆด้วยนะครับ

ผมน่ะ ถ้ารู้ว่ามันมีปํญหาเยอะขนาดนี้ไม่ทำดีกว่า แล้วถ้า ผี บอกว่าพูดแล้วดูหล่อก็ขอบตุณ5555+
    เรื่องที่เกิดขึ้น ผมก็ได้ขอโทษไปแล้ว ที่ไม่ได้บอกเลิกการขึ้นทับ สุดเเล้วแต่ครับผมคิดว่าถ้ามันจะซีเรียส มากก็ว่ามา ค่าเสียเวลา ค่าเสียความรู้สึกค่า.....
    แล้วถ้าข้องใจเหตุใดว่ามา
    แล้วผมก็เป็นรุ่นน้องไม่ได้เป็นเป็นน้องชายเจ้าของเวปบอร์ด อย่าพาลครับ
  • คุณก็น่าจะรู้จักคนเยอะนะครับ ลองถามดูนะครับ ว่ากดกติกามันเป็นยังไง ถ้าว่างๆลองไปอีกบ้านนะครับที่นั้นคุณจะได้รู้อะไรเยอะเลย ส่วนค่าเสียเวลาค่าอะไรต่างๆนาๆ ผมว่าคุณโทรไปคุยกับคู่กรณีของคุณเองดีกว่า คงจะมีเบอร์โทรของเขาอยู่ใช่มั้ยครับ
    ไปนอนแล้วครับ คุยกับคุณเนี่ยบอกตรงๆเบื่อคนรวยเอะอะอะไรก็จะใช้แต่เงิน คุณจงรู้ตัวด้วยว่าคุณทำไม่ถูกแน่นอนครับ ดูๆแล้วคุณก็ไม่ได้รู้สึกผิดอะไรแม้แต่น้อย ยังแถไปเรื่อยจนทำให้ผมอดคิดไม่ได้ว่าคุณเป็นน้องชายของคนที่คุณก็รู้ว่าใคร ไว้ว่างๆ แวะมาใหม่นะครับ คุณคนเก่งเจ๋งตลอด
  • พี่ผีข้างบน อย่าว่าแต่จะเสียเงินเลยแค่ค่าหมา 5 พัน ยังจ่ายยากเลยคับ 555+ :m33:
  • เหอๆขี้เกียจล่ะ จบนะครับ... :-( อะไรๆก็ว่าไปเนอะ
  • การทับหมาคือการตกลงของเจ้าของพ่อหมากับแม่หมาการต่อรองราคาหรือเก็บลูกหมาก็แล้วแต่แต่มารยาทไม่ว่าเราจะทับหรือไม่ทับก็ต้องบอกพ่อหมาก่อนว่าไม่ว่าติดทุระหรือไม่มีไม่พร้อม ในกรณีของคุณตั้มต่อราคาพ่อหมาแล้วนัดพ่อหมาไว้แล้วไม่ไปทับแล้วให้เจ้าของหมานัดคนจับเขาต้องจ่ายค่าเสียเวลาให้คนจับหมาทับถือว่าไม่ถูกพูดตรง ถ้าไม่ไปทับต้องแจ้งพ่อหมาหรือติดทุระอะไรต้องแจ้งพ่อหมาแล้วค่าใช่จ่ายของคนจับหมาคุณตั้มต้องเป็นคนจ่ายแล้วเรื่องการต่อรองการทับพ่อหมาโดยมารยาทถ้าจะทับหรือไม่ทับต้องแจ้งตั้งแต่วันที่ต่อรองราคาค่าทับแล้วไม่ควรทำแบบนี้ ถือว่าเสียมารยาทและไม่ควรทำ (เอาแบบง่ายๆมีคนมาขอซื้อลูกหมาคุณตั้มต่อราคา อ่างท้าโน้นท้านี้อย่ากได้มากกกกกก คุณตั้มตั้งราคาหมาไว้ 100,000 บาท แต่ด้วยความเห็นแก่คนรักหมาด้วยกันคุณตั้มคิดน้องมันไป 500,000 แต่พอถึงวันจิงๆๆแม่งไอ้เด็กเหี้ยนั้นแม่งกวนตีไม่มาเอาบอกไม่มีเงินซะงันคุณตั้มจะคิดอย่างไง)เอาไปคิดดูนะคับท่าน ผมอยู่ในสังคมนี้มาพอๆกับท่านนั้นและแต่ผมปฤติติบัติตัวและวางตัวให้ทุกคันรักยังมีคนเกียดผมเลยแล้วถ้าผมทำเหี้ยสักเรื่องผมคงจะอยู่ในสังคมนีั้อย่ากคับท่าน :o034:

• สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

พี่น้อง เมืองเลย
  • tumdale ....คนที่ไม่เคยทำผิดคือคนที่ไม่ได้ทำอะไรเลย

ถ้าผมจะผิดก็ขอโทษไว้เเล้วกัน......ถ้าไม่สบายใจข้องใจเรื่องใดว่ามานะครับ....
    .........................................................................................................................
    เอาแบบตรงๆเลยนะขี้เกียกอ้อมคอมการทำแบบท่านตั้มนี้มันไม่ดีไม่ควรทำต่อราคาแล้วไม่ทับหมาเขาแล้วให้เจ้าของพ่อหมาจ่ายค่าเสียเวลาคนจับหมาอีก เป็นผมผมโว้ยไปแล้ว แต่นี้มันเรื่องของท่านบอกไว้เพราะหวังดีจะเชื่อไม่เชื่อก็แล้วแต่(คนอย่างผมนะไม่คือทำไรคุณอาจจะไม่รู้ว่าผมทำไรบ้างไปถามใครที่ใหนก็ได้ว่าผมทำอะไรให้กับวงการบ้าง แล้วผมไม่ได้คิดจะหาแดกกับหมานะคับ บรีดเดอร์จิงเขามีจันญาบันในการทำหมาเรื่องแบบนี้ถ้าทำคงจะอยู่ในสังคมไม่ได้แล้วอายตัวเองคับ) พี่บอกไปแล้วนะคับแล้วพี่ก็จะไม่เข้ามาอีกสำหรับเรื่องนี้ให้สังคมเป็นคนตัดสินดีกว่าเพราะเรื่องบ้างเรื่องผมก็ไม่อาจเข้าไปก้าวกายมากไม่ได้แล้วแต่ทุกคนแล้วกันเรื่องนี้เป็นเรื่อนในบ้านของท่านทุกคน ....คบคนพานๆไปหาผิดคบบรรดิจๆพาไปหาผล
  • อันนี้ถือว่าเป็นเก็ดความรู้อีกเรื่องหนึ่ง สำหรับคนที่กำลังจะผสมหมา เบนซ์นายก็อย่าผิดนัดเราน่ะนั้นเราแล้ว ตอน

เย็นเจอกัน แช่เบียร์ไว้รอเลย

อีกอย่างผมก็เป็นเด็กคนหนึ่งที่เล่นในบอดนี้ ก็อยากจะให้มันจบลงด้วยดีนะครับ

พี่ตั้มผมก็ขออะไรอย่างได้มั้ยพี่ ผมขอให้พี่ใช้สติในการตอบกระทู้ให้มากๆๆ เพราะบรรทัดท้ายๆๆๆผมว่าไม่ควรใส่

ไปก็ได้ครับ ส่วนตัวผมคิดว่ามันไม่มีประโยชน์หรอก ที่ว่าเหตุข้องใจอะไรแบบเนี้ย ผมคิดว่ามันจะตกเป็นประเด็น

ไปอีก ยังไงก็พากันใจร่มๆๆๆลงกันนะครับพี่น้อง ขอบคุณครับ
  • เอาระผมได้เข้าไปอ่านบอดโน้นมาคุณตั้มได้ขอโทษน้องมันบ้างแล้วโดยน้องต้นก็คุณกันดีๆนะคับถือว่าพี่ขอระกัน คนเราผิดกันได้อย่าไปเครียดมาก ไม่เป็รไรหรอกคับน้อง ouzaa55 อาจจะเป็นบุคริกการผิมของท่านตั้มเขาคิดมาก คนเราเปลี่ยนแปลงแก้ไขได้เสมอถ้าคิดจะทำต้องให้โอกาศกันนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-5938.jpg 95K
    000.jpg 13K
  • สวดยอดเลยครับท่านบอย :063:
  • เอาเป็นว่าผมน้อมรับผิดทุกประการครับ ก็จะได้รับรู้ไว้ครับตามนั้นนะครับ แบดบอย ขอบคุณมาก... ;-)
  • สิ่งที่ ทุกท่าน ตั้งมั้นหรือหวังใว้ อย่าให้มันหลุดลอยไปนะคับ

ยังไงก็ขอให้ รักกันใว้คับ พี่น้องเมืองเลย

เป็นอีกหนึ่งแรงใจ ที่จะเฝ้ารอให้มี งานเกิดขึ้นนะคับ

• เป็นกำลังใจให้พิทบูลเลยครับ....
  • :063: คับท่านตั้มคนเราเข้าใจผิดกันได้น้องมันก็ทำใจรำบากต้องคอยๆคุยกันนะต้นอ้อมีไรโทรสายตรงพี่ได้เลย 085-5934744 อยากให้ทุกคนมีความสุขคับเมืองเลย แล้วได้ความอย่างไงแจ้งกันด้วยนะคับต้นอ้อน
  • แบดบอยจัดโค้กเป๊ปซี่มาเปี่ยนบันยากาศหน่อย จะได้ใจเย็นๆกันครับพี่นอ้ง บ้านนี้รักกันนานๆนะครับ :)>-
  • แบดบอยมาพร้อมสาระล้วนๆครับ =D> =D> =D>
  • อ่านแล้วก็โชคดีที่บอยเข้ามาไม่งั้น คนในเมืองเลยคงต้องโดนคนที่เป็นผู้ใหญ่เอาเปรียบเอาเปรียบไม่ว่ายังไม่ได้สลดแม้แต่น้อย นี่หรอครับคนที่เป็นผู้นำ ผมโทรคุยกับพี่ต้นอ้อแล้วพี่แกก็ยังไม่ได้รับโทรศัพท์คุณ เขาก็บอกแล้วจะไม่เข้าบอร์ดนี้อีกคุณก็ยังมาขอโทษในบอร์ดนี้ คุณเป็นผู้ใหญ่น่าจะรู้อะไรควรไม่ควรหนีปัญหาแบบนี้คนอื่นกลุ่มอื่นรู้เข้าจะไม่ปลื้มนะครับ เอะอะไรก็จะจ่ายเงินถ้าเขาเรียกเงินคุณจริงคุณจะกล้าจ่ายมั้ย คุณกล้าที่จะทำผิดโดยผมเชื่อว่าคุณก็รู้ว่ามันผิดแต่คุณจะทำเพราะคุณคิดว่าคุณเอาเปรียบใครก็ได้ อันนี้จริงมั้ยครับ คุณอย่ามาอ้างเลยว่าคุณไม่รู้ว่าสิ่งที่คุณทำมันผิด อย่างที่พี่บอยพูดไว้ ลองอ่านแล้วเอาไปคิดดูนะครับ
    ปล. การขอโทษของคุณมันดูไม่จริงใจเลยว่ะ
  • ทำดีแล้ว แบดบอย เป็นผู้ใหญ่ใช้ได้
  • แบดบอยสอนไอ้ปัญญาอ่อนรู้เรื่องจนได้ ประธานเลยแถไปเลื่อยไอ้ส้นตีน
  • น้องในกลุ่มไม่เห็นออกมาช่วยมึงว่ะให้กูเดาน่ะมึงต้องเป็นคนเอาความดีตัวเอาชั่วให้คนอื่นขี้อิจฉาดูถูกคนแน่นอน
  • สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ
  • น้องในกลุ่มออกมายืนยันแก้ตัวก็ได้น่ะว่าไอ้ประธานเลยเป็นคนดีเอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่นขี้อิจฉาดูถูกคนแต่ที่รู้มาไอ้ประธานคนนี้เหี้ยทุกรูปแบบว่ะ
  • เออคือเรื่องมันชักจะไปกันใหญ่แล้วนะคับ ผมขอแบบนี้ได้ใหม่ เอาเป็นว่าท่านตั้มโทรศัพไปหาน้องเขาแล้วขอโทษโดยตรงเลยดีกว่าเนอ แล้วน้องต้ออ้อก็กรุณาโฟตบอกพวกเราด้วยนะคับว่าท่านตั้มได้ขอโทษแล้วเป็นอันว่าจบนะคับพี่น้อง ผี ทั้งหลายยามนี้เราต้องรักกันไว้คับ โอเคนะคับทุกคน(แล้วแจ้งให้พี่ซาบด้วยนะต้นอ้อว่าได้ความอย่าไง)เรื่องจะได้จบ
  • เอาจะได้เย็นลงบ้างimageimage
    ไฟล์แนบ
    33ebd1ac9acb283af10666505c4df7.jpg 53K
    227395.jpg 139K
  • ผมได้ขอโทษไปแล้วนะครับก็เเล้วแต่ทุกท่านเเล้วกัน ดูๆกันไปงั้นน่ะ
  • ไอ้แบดบอย ไอ้หอกหัก มึงรู้มั้ยเขาเย็นจนสู้ซ่ากันหมดแล้ว พี่นอ้งเมืองเลยครับ ใครแม่งไม่รักไอ้แบดบอยแม่งบ้าแล้วครับ..........สุดติ่ง ตริ่งพังครับ แบดบอย
  • image
    ได้ใบรับวัคซีนยังน้อออ อู๋
    ไฟล์แนบ
    IMG_4155.jpg 169K
  • คุณต้นอ้อว่าไงท่านตั้มดูแบบอย่างที่ดีของคนเป็นผู้ใหญ่ในสังคมนี้เป็นตัวอย่างทุกอย่างให้อะภัยกันได้ถ้าเราคุยกันแต่ถ้าไม่คุยไม่จบผมบอกก่อนนะท่าน(นี้คือแบบอย่างที่ดีในสังคมนี้และหน้าเอาเป็นเยี่ยงอย่าง)image
    ไฟล์แนบ
    227622.jpg 117K
    227622.jpg 27K
  • >>>สวัสคราบ.. ร้อนแรงได้ใจจริงๆ :o024:
  • >>> ตามอ่านตาลายเลย.. :o024: ถูกต้องแล้วคราบพี่บอยทุกอย่างต้องมีทางออก.. :o025:
  • >>> เบ้นอู๋.. มาวกันหรือยังน้อง กินเพื่อพี่ด้วยนะคราบ.. :o071: