ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ผมถือว่าผมทำเพื่อส่วนรวมทำให้คนเข้าใจกันไม่ได้ทำให้ใครเขาทาเลาะกัน ผมไม่สน ผมคิดว่าการกระทำของผมเป็นสิ่งที่ถูกต้อง ผมไม่แค่ใครน้าใหนทั้งนั้นทำดีไม่ต้องรอให้หมามันบอกหรอดนะคับ ทำไปเลยแล้วผมก็เป็นแบบนี้มานานแล้ว ไม่ได้ผึ้งเป็น คุณเห็นคนแก่ข้ามถนนคุณจะเข้าไปช่วยให้หรือเด็กกำลังจะจมน้ำคุณจะช่วยใหมหรือว่าต้องรอให้คนแก่โดนรถชนก่อนถึงจะช่วยเรียกรถพยาบาลหรือว่ารอให้เด็กจมน้ำแล้วขอยช่าวพ่อแม่เด็กงมหาศพหา ! คิดเยาะผมคิดว่ามันถูกแล้วจึงทำไม่ได้ทำแล้วขอยคิด ถ้าผมเป็นคนชวยโอกาศหรือทำเป็นพระเอกอะไรเนียนะผมอยู่ตรงนี้ไม่ได้ขนาดนี้หรอก ใครๆเขาก็รู้ว่าผมทำไรไม่ได้หวังผลตอบแท้แม้แต่บาทเดียว
    หลอกใครก็หลอกได้แต่หลอกตัวเองหลอกไม่ได้หลอก (สิ่งที่ทำให้คนชั่วชนะ ก็คือคนดีไม่คิดที่จะทำอะไรเลย)
    ถ้าไม่มีใครเดือดร้อนหรือโทรไปหาผมๆก็ไม่เสือกเรื่องชาวบ้านหรอกผมรู้การะเทสะพอ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • ผมไม่ได้ว่าตัวผมดี คนเรามีความอิจฉาริสญาทุกคนมีมากมีน้อง แต่ผมคงมีน้อยกว่าชาวบ้านเลยมีคนรักมากกว่าคนเกลียนนะ
  • bad191 พี่สุดยอดมากครับ นับถือๆ !!
  • พี่บอยลูกผู้ชายตัวจิงกับสิ่งที่ทำถูกต้องแล้วคร๊าบบบบบบบบ
  • เป็นเรื่องของคนที่ไร้ความรับผิดชอบ พูดได้รับปากได้ แต่ไม่ทำตามที่ตกลง ใครจะเสียหายใครจะเดือดร้อนกูไม่สน แถมวกกลับมาว่าคนที่เขาเสียหายได้อีกด้วย
  • เป็นถึงประธาน แค่เรื่องคำพูดตนเองยังรักษาไม่ได้ จะไปรับผิดชอบการงานใหญ่โตได้ยังไง :o002:
  • สู้ๆคับพี่บอย :063: :063: :063: :o058:
  • มาแล้ววววววววววววววว โว้ววววววววววววน้าผีกำลังมันกันใหญ่เลย
    คือ อย่างงี้คับ พี่ตั้มเค้าได้โทรไปคุยกะพี่ต้นอ้อแล้วคับ ตั้งแต่วันเสาแล้ว
  • Full_option 6:52PM Permalink มาแล้ววววววววววววววว โว้ววววววววววววน้าผีกำลังมันกันใหญ่เลย
    คือ อย่างงี้คับ พี่ตั้มเค้าได้โทรไปคุยกะพี่ต้นอ้อแล้วคับ ตั้งแต่วันเสาแล้ว
    อันนี้ขออธิบายครับ เข้าใจอะไรผิดหรือป่าวเอ่ย ตั้งแต่เกิดเหตุคุณตั้มไม่เคยโทรหาผมเลย วันเสาที่ผ่านมาไม่มีโทรมาแน่นอน อย่างที่แถลงไว้ก่อนหน้านี้ มีแค่เข้ามาคุยที่บ้านวันนี้เวลาประมาณ 12.50 ไปเอามาจากไหนหว่าว่าโทรมาหาผมวันเสาร์ มีแค่วันศุกร์ที่มีทอสัพมาตอน 3 ทุ่มกว่า แต่เปนแฟนคุณตั้มโทรมาไม่ใช่คุณตั้มโทรและผมไม่ได้คุยทอสัพก่ะคุณตั้มเลย หลังจากเกิดเหตุเพิ่งได้คุยกันที่บ้านผมวันนี้ ส่งสัยว่าข่าวที่คุณได้จะเปนข่าวเท็จแล้วคับ
  • อ๋อๆๆๆขอโทดคับผมจำวันผิด
  • ไม่เปนไรคับแค :o027:
  • ลูกกระโปกมาแล้วออกมาจนได้ ยังเหลืออีกลูกออกมาเร็วๆ วันเสาคุยกันรู้เรื่องหรอ ไม่เห็นพี่ต้นออกมาบอก
  • นั้นไงน้าผีมาแว้วววววววววววววววว
  • ไอ้น้องเรื่องมันยังไม่หายร้อน ถ้าข้อมูลไม่แน่นระวังจะเดือดร้อนนะคับ
  • มั่วทั้งลูกพี่ลูน้อง
  • วันนั้นผมได้เจอกับพี่ตั้มที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งครับ สำหรับน่าผีที่ถามว่าน้องในกลุ่มสองคนคือใคร

วันนั้นผมก็ได้คุยกับพี่ตั้มพอสมควร ส่วนเรื่องที่โทรขอโทษ ผมก็มองว่ามันยังไม่เป็นทางการเท่าไหร่ เพราะ

ตอนนั้นพี่วันโทรไปนัดพี่ต้นเพื่อจะคุย แต่พี่ต้นไม่ว่างก็เลยยังไม่ได้คุยไรกัน วันนั้นก็เลยจบเรื่องนี้ไปก่อน แต่ผม

ก็พยายามคุยเพื่อจะให้ทั้งสองฝ่ายจบเรื่องนี้ลงด้วยดีครับ บอกไว้ก่อนว่าผมไม่ได้มาปกป้องใครครับ ผิดก็ว่าไป

ตามผิดครับ
  • เงียบอีกแล้วไอ้ตั้มออกมาจากรูหีควายมาแก้ตัวเร็วๆ เรื่องผิดนัดซื้อของ ไอ้ตัวเหี้ย
  • คับพี่ต้น เกือบไปแล้วเรา ไปหาไรเมาแก้เซ็งก่อน อู๋คับ วันนี้ไปร้านแจ่วฮ้อนมั้ย
  • ไอ้ตั้มมาเคลียกับพี่ต้น ไอ้ตั้มโยนความผิดให้เมียอีกกูอายแทนมึงว่ะ ไอ้หน้าตัวเมีย
  • ไอ้หน้าตัวเมีย
  • Full_option 7:52AM Permalink
    มาแล้ววววววววววววววว โว้ววววววววววววน้าผีกำลังมันกันใหญ่เลย
    รู้มาพอแค่หางอึ่งแล้วอยากมาคุย
  • ไอ้นี่รีบออกตัวล้อฟรีใครอยู่ใกล้มันโดนแน่ๆ
  • ไอ้หน้าตัวเมีย
  • น้าผีคับ เรื่องผมจบแล้ว ให้มันกรณีศึกษาดีกว่า อย่าเอาเรื่องทับหมาก่ะสั่งของมารวมกันนะคับ
    เรื่องทับหมาจบแล้วคุณตั้มมาขอโทดผมจากปากเองแล้ว ผมก้อแถลงไปแล้วนะคับ ส่วนเรื่องอื่นอันนี้ผมไม่ทราบนะคับ
    ปล. แค่มาแจงให้แยกเรื่องด้วยคับอย่าเอาไปเกี่ยวกันมั่ว เดี๋ยวคนตอบเขาจะตอบยาก เรื่องหมาในส่วนตัวผมจบแล้วนะคับ แต่ก้ออย่างที่รู้ผมไม่สามารถห้ามใครเข้าบอร์ดได้นะคับ
  • มีโจทมาทำเป็นเงียบ ไอ้เด็กหัวควย กูว่าอนาคตมึงดับแล้ววงการนี้ ขนาดเมียมึงยังทำได้คนอื่นไม่ต้องพูดถึง เมียมึงยังไม่รัก อีนี่ก็ทนอยู่กับมันได้สงสารเมียมึงว่ะ
  • พี่ต้นอ้อจบ แต่ผมไม่จบ คนเหี้ยๆแบบนี้ อยู่ไปก็เป็นสิ่งแย่ๆของวงการ ใช่มั้ยครับพรรคพวกผีทั้งหลายยยยย :o051:
  • พี่ต้นบอกว่าเรื่องสั่งของออกมาแก้ตัวเร็วๆไอ้สันดาน
  • น้าผีคับ เรื่องสั่งของที่ผมพูดคือเรื่อง ps3 นะคับ เขาไม่ได้สั่งของไรก่ะผมนะ เรื่องผมมีเรื่องเดียวซึ่งมันก้อน่าจะผ่านไปได้แล้ว ผมแค่อยากจะบอกว่าอย่าเอามารวมกันคับเพราะมันเปนเรื่องที่เกิดก่ะอีกคนนึงคับ ไม่เกี่ยวไรก่ะผมเลย
  • ผมก็ไม่จบ สันดานแบบนี้ เอาดีเข้าตัวชั่วไห้คนอื่น ขี้อิจฉา เถไปเลย ผิดนัดซื้อของ เอาเปลียบคน ดูถูกคน หน้าตัวเมีย เหี้ยแห่งปีพิทบูลโซนไอ้ตั้มหน้าหีควายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • รู้แล้วคับพี่ต้นเข้าใจอะไรยากจัง เดี๊ยวจะโดนอีกคนเงียบไปเลย ดูแต่ตามือไม่ต้อง
  • 55555+ เอาไปเอามางานนี้ใครเข้ามาโดนหมด คุณต้นอ้อ นิ่งๆไปเลย ผีกำลังแรงงงงงง 555+ ผีบ้านนี้ดุจิงๆ
  • สงสัยวงการนี้ถีบออกจากประตูแล้วแน่ๆ เสียใจด้วยนะครับคุณตั้ม
  • คงออกยากเหี้ยขนาดนี้... ขนาดคนในกลุ่มยังไม่มาแถลงเรื่องต่ำแหน่งเลยยยย มันก็ยังเปนประธานกลุ่มอยู่ จ.เลยจัดงานคนอาจจะเยอะก็ได้นะครับ มาดูหน้าไอ้ตัวเหี้ยนี่ หรืออาจจะน้อยก็ได้เพราะไอ้เหี้ยนี่ เช่นกัน
  • อยู่ต่อก็ไม่ใหวแล้ว สงสารพ่อแม่มึงมีลูกเหี้ยๆ ไม่น่าเกิดมาเป็นคนหมาจะเกิดชิงหมาเกิด ไอ้หน้าตัวเมีย
  • เราเป็นผีดีอย่าดึงลูกเมียมาเกี่ยวเลยครับ คนเกี้ยมีคนเดียว อย่าไปดึงคนอื่นมายุ่งจะดูแมนกว่าเยอะครับ ถ้าจะเล่นก็เล่นไอ้เหี้ยนั้นคนเดียวดีกว่าว่ามั้ย
  • ^:)^ ถูกต้องแล้วคับไม่ควรเอาลูกเมีนพ่อแม่มานะคับถือว่าผมขอนะคับไม่เห็นแก่ผมก็เอาใจเขามาใส่ใจเรานะคับ ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 20K
  • อธิบายกรณีคุณ marisa ให้หน่อยได้มั้ยครับคุณตั้ม เจ้าตัวคงอยากรู้เหมือนผม
  • คุณตั้มโทรหาเราขณะที่เราไม่อยากจะรับโทรศัพท์เค้าแล้ว ทำไมเพิ่งโทร มาโทรตอนที่เราโพส ผ่านมากี่เดือนแล้วเพิ่งนึกออกเหรอ เราไม่ยอมรับคำขอโทษตอนนี้หรอก เพราะที่ผ่านมาหายเงียบ คุยกันซะดิบดี มีอะไรขัดข้องก็ต้องโทรบอก ไม่ใช่ปล่อยให้คนอื่นถ่อสังขารไปรอเก้อ เข้าใจอยู่ของไม่ใช่ถูก ถ้าตัดสินใจกระทันหันแล้วรับปาก แต่ถ้าเปลี่ยนใจก็ต้องโทรบอกเราแฟร์พอ คนอื่นโทรมาเราแคนเซิลหมด เรื่องเงินมันจิ๊บจ๊อยมาก แต่เสียเวลาเสียความรู้สึก มันซีเรียส โทรตามเหมือนโทรจิก แล้วไม่รับ อายค่ะ ถ้าของมันบูดได้ เสียของตายเลย
    อย่าไปทำแบบนี้กับใครอีกดีกว่า พี่มีหลายเคสละ อย่าโทรมาอีกให้เปลืองเงินเลย เสียความรู้สึกไปแล้ว
  • น้องที่เข้ามาซื้อแผ่นเกมแค่ 750 ยังเอาจริง โอนก่อนด้วยซ้ำ ติดหยุดยาว ยังกลัวว่าน้องเค้าจะคิดว่าโกง
    กังวลมาก แต่พี่เป็นประธานกลุ่มเลย อีกอย่างมีโทรศัพท์เข้ามาเยอะเลย ถามความจริงเรื่องนี้ คุณตั้มอยากให้ฉันอธิบายยังไงคะ แต่ที่อยากรู้ทำไมไม่โทรมาเคลียร์ตอนนั้น แล้วตอนนี้จะโทรมาทำไมคะ
  • พี่อ้อของจริงมีหลักฐานด้วย ถ้าจะเปลี่ยนใจขายแจ้งด้วยนะครับผมก็ยังอยากได้อยู่ เสียดายจิงๆ
  • 55555555+++++ไอ้ตั้มไอ้เด็กขนตูด มึงมันหน้าด้านจิงๆ หน้ามึงทำด้วยส้นตีนหรอว่ะ
  • มึงควรพิจณาหนังหน้ามึงออกจากที่แห่งนี้วงการนี้ได้แล้ว กูรับสภาพสันดานมึงไม่ได้ว่ะ
  • เมียคุณตั้มยิ่งกว่าอีก ตัวดีเลย กลุ่ม จ.เลยรู้กันดี
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่โดนเบี้ยวครับ นัดไว้แล้วไม่ทำอย่างที่พูด คุณไม่คิดว่าการรับปากรึว่านัดแล้วคุณไม่ทำตามหรือที่ตกลง คนอื่นอาจจะเสียหายรึเดือดร้อน แต่หลังจากที่ผมสังเกตในบอร์ดย้อนหลังคุณมีพฤติกรรมที่แย่มาก คุณจะหนีปัญหาโดยการไม่รับโทรศัพท์ไม่เข้าบอร์ดแล้วก็เงียบหาย พอเรื่องเงียบคุณก็เข้ามา ยกตัวอย่างกรณีboom_pit_transister ผมคิดว่าหน้าจะซื้อหมาแล้วไม่ยอมจ่ายเงินแล้วน้องเขาก็เข้ามาทวง และ กรณีของouzaa55 คงจะเกี๋ยวกับรถและคงจะอะไรสักอย่างแล้วก็ทะเลาะกับคนในบอร์ดด้วยกัน และก็งานพัทยาและtonaor24คงจะเรื่องทับหมาคงนัดกันแล้วไม่ไปทับ และล่าสุดการจับจองรึว่าซื้อของคุณmarisa แล้วไม่ตามนัด
    แล้วทุกคนคิดว่า คุณคนนี้ เป็นคนแบบไหนและพฤติกรรมแบบนี้คุณจะควรอยู่สงคมแบบนี้ได้ไหม บางที่เรื่องหมาๆแต่ไม่ต้องทำตัวหมาๆก็ได้นะครับคุณตั้ม ผมขอเตือน
  • เนียงซะเรียงเมียงดอง ตอยซะลอเกี๊ยก
  • ซุยกระดุนมอ แปลว่า อย่าทะเลาะกันเลยดีๆกันไว้นะโยม
  • คุณตั้ม ควรจะแสดง spirit ได้แล้วเพราะคุณเป็นหัวหน้ากลุ่มเมืองเลย
    ว่าเหมาะสมที่จะทน นิ่ง เงียบ อยู่อย่างนี้ โดยที่สมาชิกในกลุ่มคงจะรู้สึกอึดอัด
    กับผลงาน การกระทำของคุณ หลายเรื่องซะเหลือเกิน พิจารณาตัวเอง ทำเพื่อ
    ส่วนรวม คุณคงจะไม่เหมาะที่จะเป็นผู้นำกลุ่มเมืองเลย อีกแล้ว ทำเพื่อส่วนรวม
    อะไรๆ มันจะได้ดีขึ้น กลับตัวกลับใจ สังคมยังให้อภัย เอาเวลาเป็นเครื่องพิสูจน์
    ขอให้โชคดี
  • ผีนานาชาติกันเลยมีผีเขมรด้วย 555+ วันนี้ผีมาด้วยหลักการคุณผีข้างบนครับ ผมว่าน่าจะยากอารมกุด้านไว้ก่อนใครจะทำไม เชื่อผมมั้ยไม่จบง่ายหรอกคนๆนี้ชอบทำให้ตัวเองเป็นกระแส คงไม่ออกมาง่ายหรอกด้านขนาดนี้
  • :004: :004: :004: แบดบอยครับแค่นี้ก็รักมากแล้ว แต่อย่าทำให้ผมหลงมากกว่านี้เลยครับ :004: :004: :004: