ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ผมว่าคุณประธานควรมาแถลงได้แล้วนะครับ หรือไม่ก็ควรมีคนในกลุ่มมาแถลงเรื่องของกลุ่มได้แล้วว่าจะจัดการยังไงต่อไปกับเรื่องนี้

• เพลงนี้มอบให้ท่านประธาน โดยเฉพาะท่อนฮุกนะ

• เพลงนี้มอบให้ประธานกลุ่มเลยนะจ๊ะ น่าจะโดนใจคนที่ทุกคน 555+
  • ชอบบบบบเพลง หลงกลจิงๆ เนื้อตรงมากกกกกกกกก
  • น้าผี คนเราจะดีจะเลวยังไงให้โอกาสกันครับ น้าผีเล่นแบบนี้แรงไปครับยิ่งเอารูปลงอย่างนี้ด้วยเหมือนประจานกันแบบไม่ให้ผุดให้เกิดกันเลย ท่านประธานมีอะไรออกมาเคลียร์กับน้องๆในกลุ่มดีกว่าครับ จะได้สบายใจทั้ง 2 ฝ่าย
    ท่านเงียบแบบนี้ไม่ดีนะครับ จะลงจากตำแหน่งแล้วโหวตให้ใครขึ้นแทนท่านก็ออกมาคุยเลย
  • ใจเย็นพี่น้องเอาเพลงนี้ไปฟัง
  • แค่ลงจากต่ำปหน่งไม่พอหรอก ต้องออกไปจากกลุ่มไปเลย ยิ่งอยู่ยิ่งสร้างความเสื่อมให้กลุ่ม
  • ส่วนตัวผมก็ว่าพี่เค้าก็ดีนะครับส่วนปัญหาที่เกิดขึ้นมันน่าจะจบไปได้เเล้วนะครับผมก็ว่าผีน่าจะเบาๆลงหน่อยนะครับพี่เค้าก้ไม่เคยเอาเปรียบอะไรในกลุ่มเลยนะครับแต่ผมก็จะขอออกความคิดส่วนตัวแค่นี้นะครับ
  • สงสัยไม่รู้จริง ไม่มีผลประโยชน์กับเขาละสิ ถึงไม่ได้โดนอะไร คนอื่นในกลุ่มโดนกันถ้วนหน้า เหี้ยจะตาย
  • ตั้งแต่ผมสังเกตุการณ์มา มันมีผีอยู่ไม่เกิน4ตัวหรอก ไม่รู้จะอาฆาตรแค้นอะไรกันนักหนา ทีตัวเองผิดมั้งเถอะ
    คุณตั้มเค้าไปหยีบใส้ติ่งคุณรึไงคับ ทีตัวเองทำผิดแล้วทำเป็นเงียบ พอคนอื่นทำผิดแล้วเหยียบดีนัก
  • รู้ได้ไงว่าสี่ตัว เดาเอาจากคนที่มีปัญหาด้วยใช่มั้ย สมองคิดได้แค่นั้นเองเหรอ ทำผิดต้องแก้ไข ไม่ใช่แก้ตัว
    ถ้าคิดว่าไม่ผิดหรือคิดว่ามีอะไรจะอธิบายก็ออกมา ไม่ใช่เงียบ หรือเป็นผีมาออกมาปกป้องตัวเอง
    พฤติกรรมที่ทำอยู่่เหมาะสมแล้วหรือถูกต้องแล้วหรือ คนเราจะมีเกียรติมีศักดิ์ศรี ก็มาจากพูดจริงทำจริง
    ไม่ได้ต้องการซ้ำเติมแต่ควรออกมาแสดงสปิริตของผู้นำ
  • แม่งรู้ดีจิงๆ ถามจิงเมิงไปแดกขี้มันมาหรอถึงมาเข้าข้างมันได้หรือเมิงคือคนที่รู้ว่าใคร หรือโดยสันดานเหี้ยเหมือนกันเลยเข้าข้างมัน เมิงแน่จิงก็บอกมาดิว่าพวกกุเป็นใคร อย่ามาเดาระวังด้วยนะจะเอ่ยชื่อใครระวังผิดตัวนะ แดกขี้มันไปเหอะเมิง ไอ้หน้าหีควายกุด่าแบบที่ด่ามันเพราะเมิงก้อคงเป็นตัวเดียวกัน
  • 55555555+++++++ ถึงกูบอกมึงไปทั้งชาตินี้ชาติหน้ามันก็ไม่มีทางถูก กูไม่ได้โง่เหมือนมึงนี่หว่า
  • ใช่ไงเมิงฉลาดกว่าคนอื่น แต่ฉลาดในทางเหี้ยคิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่น ฉลาดแบบเมิงกุยอมไม่ฉลาดดีกว่า เมิงจะเปนผีมาชงตัวเองเพื่ออาไร เวลานี้เมิงมาเข้าข้างตัวเองเหมือนตัวเองไม่ผิดอาไรกุเหนแล้วสมเพดเมิงจิงๆ ทามเปนผีมาปกป้องตัวเอง เข้าข้างคนผิดไม่ได้อายเลยนะไอ้หน้าหีควาย ทำยังก่ะคนอื่นเขาไม่รู้ว่าเมิงเป็นผีมาชงตัวเอง ใครเข้าจะไปเข้าข้างเมิงสถานการแบบนี้ เรื่อง ps3 เรื่องหมา ผิดเต็มประตู แหมๆๆๆๆ ทำเปนผีมาชงตัวเองไอ้หน้าหีควาย
  • รู้ได้ไงว่าสี่ตัว เดาเอาจากคนที่มีปัญหาด้วยใช่มั้ย สมองคิดได้แค่นั้นเองเหรอ ทำผิดต้องแก้ไข ไม่ใช่แก้ตัว
    ถ้าคิดว่าไม่ผิดหรือคิดว่ามีอะไรจะอธิบายก็ออกมา ไม่ใช่เงียบ หรือเป็นผีมาออกมาปกป้องตัวเอง
    พฤติกรรมที่ทำอยู่่เหมาะสมแล้วหรือถูกต้องแล้วหรือ คนเราจะมีเกียรติมีศักดิ์ศรี ก็มาจากพูดจริงทำจริง
    ไม่ได้ต้องการซ้ำเติมแต่ควรออกมาแสดงสปิริตของผู้นำ
    :ผมรู้ว่าคุณเป็นผีที่ดี มีเหตุผมไม่ใช่เอาแต่ด่า คนที่มีปัญหามันก็เยอะมากกว่า4คนแน่นอนผมก็คน1เหมือนกัน
    แต่ว่า เราควรให้อภัยกันคับอย่างน้อยก็นึกถึงตอนที่เฮฮาด้วยกัน
  • อืม...บ้านเราคงต้องมีการซ่อมแซม เป็นการใหญ่แล้วครับพี่น้อง รู้สึกว่าหน้าฝนปีนี้พายุจะมาแรงไปหน่อย

แต่ยังไงผมหวังว่า บ้านพิทบูลเลย จะสงบลง และ กลับมาเฮฮาเหมือนเดิมน่ะครับ ขอเสียงเพื่อนๆพิทบูลเลย

ที่อยากจะให้บ้านสงบด้วยครับ ล็อคอินนะครับ จะได้รู้ว่ายังอยู่กันรึป่าว ขอบคุณครับ

• แล้วมันเคยเอาเปรียบมึงไหม ทำมาเป็นเดือดเนื้อร้อนตัวแทนคนอื่น ถุย!!!!!!!!
  • ทำอะไรได้อย่างนั้น ออกมาขอโทษ อย่าแถแก้ตัว คนไทยใจดี
  • ทะเลาะกับ marisa ซะด้วย ประวัติ she โคตรโหด รอดโดนด่าได้ไงวะ
  • เรื่องของเรื่องเป็นไงคับ ใครเป็นใครไม่รู้เรื่อง

รักหมาอย่างเดียวเป็นพอ
  • เรื่องของเรื่องกลับไปอ่านย้อนหน้าเก่าๆได้ marisa มาโพสก็มีข้อมูล ย้อนๆไปดูละกันนะครับ
  • เงียบ เป็นป่าช้าแบบนี้ ผีชอบบบบบบบบบบบบบ
  • บ้านคงสงบแล้วนะครับ น้องๆ พี่ๆ เมืองเลยครับ เข้ามานัดพบกันซักหน่อยดีมั้ยครับ
  • ไครบอกเงียบถ้าไอ้เหี้ยหน้าแบนยังไม่ออกไป กูไม่เลิกแน่
  • ถูกใจกูมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆว่ะ 55555555++++++ ที่ช่วยเอาไอ้หน้าตัวเมียออกมาให้ดูคับ พิบูลโซนทุกคนอย่าลืมไอ้เหี้นหน้าแบน เจอที่ไหนช่วยเอาเศษอาหารที่มีอยู่โยนให้มันกินบ้าง สงสารตัวเหี้ยตาดำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • กูดูตีนของกู ยังไม่เท่าหน้ามึงว่ะ ไอ้หน้าตัวเมีย
  • ผมว่าพี่ตั้มออกมาทำไรชักอย่างก็ดีนะ ตามที่ผมอ่านๆๆดู น่าผีเค้าคงต้องการแค่พี่ออกมาเคลียเรื่องที่มันเกิดขึ้น

ถ้าพี่เงียบอยู่แบบนี้ ผีเค้าคงไม่ยอมแน่ อันไหนจริงไม่จริง ก็พูดอธิบายออกไปเลยพี่ ผมว่ามันเป็นทางเลือกสุด

ท้ายที่เราจะแก้ปัญหานี้แล้วแระ เรื่องมันจะได้จบๆๆๆ ขอบคุณครับ
  • พี่น็อคเรื่องเสื้อผมจะตามให้น่ะครับ ส่วนเรื่องนัดเจอกัน สดวกตรงไหนว่ามาเลยครับ
  • ทำไงดีคับหมา กลัวโม่ผสมปูน
  • น้าาาาาาาาาาน ได้เวลาเมาอีกแว้วววว
  • จะมามั้ยมาแถลงไรมั้ยเนี่ยรออยู่นะท่านประธานเมืองเลย
  • กุว่าแม่งไม่มาหรอก ขั้นเทพขนาดนั้น
  • หลบพายุครั้งใหญ่

555

:026:
  • กุว่ากุใจเย็นแล้วนะ รอเมิงมาแถลง เมิงก็ไม่มา จะให้เอาอีกหรอ
  • น้องตัง พี่ว่าอย่าไปหลบมันดีกว่า ออกมาสู้กับมันอย่าลืมงานที่เชียงคานรอเราอยู่ ถ้าเราไม่ออกมาช่วยกันงานนี้

คงเกิดขึ้นไม่ได้

ผมอยากให้เพื่อนๆๆๆล็อคอินเค้ามาคุยกันให้มากๆๆน่ะครัยคุยกันทุกวันยิ่งดี มันจะได้ดูอบอุ่น อิอิ

เรื่องเสื้อบอก Size มาเลยใครจะเอาบ้าง กี่ตัวลงในบอดไป แล้วผมจะแจ้งยอนให้พี่น็อคอีกที่ จะได้เอาเป็น

อย่างๆๆไป เราจะหนี้กันไปตอนนี้ไม่ได้พี่น้องอย่าลืม
  • >>> สวัสดีคราบพี่น้อง.. ผมเห็นด้วยกับอู๋คราบ.. :o046:
  • >>> เบ้น พี่กำลังจะหาทางเข้าบอทอยู่ เข้ามาซุ่มสี่สุมห้าโดน :o028:
  • พี่น็อค เสื้อ Size M 1 ตัว

Size L 1 ตัว

รวมเป็น 2 ตัวครับ

L
  • :o046: :o024: :o046: :o024: :o046:
  • ก็ว่าจะเข้าหลายครั้งแล้วคับอู๋ ไม่มีจังหวะเลย
    เสื้อ size L ตัวขนาดไหนคับ บางทีเอา size L มาใส่ ยังกะใส่ XL
  • :o002: :o002: :o002: :o002: :o002:
  • พี่เต้ ออกอาการแบบแสดงว่าอยากเมา คิดมาแล้วก็เปรี้ยวปาก :-D
  • ม่ะไรแม่งจะมาว่ะเนี่ย กุรอเมิงนานแล้วนะ
  • ตอนนี้แบบเสื้อ 70% แล้ว ให้แก้ไขอยู่อยากให้ดูตอนแบบเสร็จสมบูรณ์แล้วดีกว่านะครับ ด้านหน้าจะสกรีนประมาณ 3 สี ส่วนด้านหลังอาจจะสกรีนคำ "มีพิท มีเพื่อน / LOEI PITBULL CLUB " ประมาณนี้ น้องๆว่าไงบ้าง ส่วน size เสื้อ
    S รอบอก 43 cm. มีเสื้ออยู่ 10 ตัว
    M รอบอก 49 cm. .. 20 ตัว
    L รอบอก 54 cm. .. 20 ตัว
    XL รอบอก 60 cm .. 10 ตัว
    ใครต้องการ size ไหนกี่ตัวก็บอกน้องอู๋เลย พี่วานอู๋หน่อยนะ
    @ พี่น้องเมืองเลยครับ ใครมีใจรักหมาก็ล็อกอินเข้ามาคุยกันได้เลยนะครับ อย่าปล่อยให้บ้านเราเงียบเหงา ถ้าเราไม่ร่วมใจกัน งานดีๆก็จะไม่มี ไม่เกิดซักทีนะครับ
  • >>> ฮา.....ๆ ไม่ได้อยากมาว แต่มาวแล้วคราบแค ไปตกปลาไม่ได้ปลาได้เบียร์มาแทนคราบ.. :o065:
  • >>> พี่น็อคจัดมาให้ผมตัวหนึงคราบ L อะคราบ.. :o046:
  • อ๊าาาากๆๆๆๆๆ นั้นแหละสิ่งที่อร่อยที่สุด :-)) :-)) :-))
  • ออกไป ออกไป ไอ้หน้าตัวเมีย