ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • คุณผีข้างบน พี่บอยก็สรุปให้แล้ว เขาเลือกเองที่จะเป็นแบบนี้แสดงว่าวงการนี้ไม่ได้มีความหมายอะไรกับเขาอยู่แล้ว เขาทำแบบนี้ก็เท่ากับเขาดูถูกวงการนี้ ดูถูกพลังของคนรักกลุ่มนี้ แต่ไม่สำคัญเท่ากับการดูถูกตัวเขาเองหรอก

• ขอมอบเพลงนี้ให้คนที่ ดีแต่ ...

• แถมอีกเพลง จบกันตอนที่ยังรักกันแต่อย่าให้ถึงวันที่เกลียดเลย5555
  • ผมขอให้พวกท่านทั้งหลายให้โอกาสกันอีกสักครั้งนะคับทุกคนร่วนมีข้อผิดพาดกันได้ พรุ่งนี้เย็นเราจะมาสรุปว่าท่านตั้มจะเอาอย่าไง
  • พรุ่งนี้เยนกี่โมงคับพี่ มันจะจบหรอพี่ คนมันดื้อขนาดนั้นเด็กดื้อยังพอให้อภัย แต่ผู้ใหญ่ดื้อนี่ดิท่าจะยาก ไม้อ่อนดัดง่ายไม้แก่ดัดยาก
  • กุว่าไม่จบเชื่อมั้ย คนถ้ามันสำนึกจิงมันออกมานานแล้ว ดูมันตีมึนดิ ก่ะนิ่งให้เรื่องเงียบ เงียบอ่ะได้แต่อย่าคิดว่าจะลืมนะ คนเหี้ยๆแบบนี้ลืมยากกกกกกกกก
  • ถ้าพรุ่งนี้ยังไม่มีความเคลื่อนไหวหรือเปลี่ยนแปลงจะทำไงอ่ะพี่บอย
  • ไอ้หน้ามึน พรุ่งนี้ไม่ออกมาเคลียนะกุตามกัดมึงไม่ปล่อยแน่ๆ
  • ดีแต่ทำให้พวกเสียความรู้สึก
    คนอย่างมึงมันก็นึกได้แค่นั้น
    ดีแต่ทำให้กลุ่มช้ำไปวันๆ
    ดีแต่ทำร้ายหัวใจของมันเอง

• ก็จบได้แล้ว เหนื่อยก็ไปไม่ต้องยืดเยื้อ
    เราสองคนแค่รอให้ใครพูดก่อนก็เท่านั้น
    บอกลาวันที่ยังรักกัน
    อย่าให้มันถึงวัน ที่เกลียดเลย

• ทำงานเพิ่งเสร็จ กะว่าจะมาปิดประตูบ้าน ตกใจเลยพี่ผีเต็มเลย ยังไงก็อยากให้จบลงเร็วๆๆนะครับ
  • ถ้าเย็นนี้ไม่มีไรคืบหน้าผมว่าสังคมคงเป็นคนตัดสินเอง สำหรับตัวผมคงจะไม่ต้องอธิบายอะไรให้มากความ(ใครจะคบก็คบไป แต่กูไม่คบ)ถือว่าสวนทางกับอุดมการผมผมไม่ชอบimage
    จะอะไรอย่างไงก็ออกมาบอกมันจะได้จบแต่ถ้าไม่ออกมาถือว่าท่านรับผิด
    ไฟล์แนบ
    Graphic13.jpg 73K
  • พี่ตั้มผมว่าพี่โทรไปขอโทษคู่กรณีทั้งหลายของพี่ให้จบดีกว่าพี่ ถ้าเป็นแบบนี้พี่คงอยู่วงการนี้ได้อีกไม่นานแน่ๆ

ถ้าหมาของพี่ตัวไหนที่มีผลงานออกมาคงมีแต่คนตามไปด่าพี่แน่นอนพี่(อย่าว่าผมสอนพี่เลยนะพี่ผมหวังดี)
  • ชักจะมากเกินไปแล้วนะครับ
    กรุณากลับไปอ่านด้วยนะ ในส่วนที่ผิดก็ได้ขอโทษไปแล้ว ในส่วนที่ต้องโทรก็ได้โทรไปแล้ว แต่ใครที่ไม่รู้เรื่องไม่อยากจบก็ให้เป็นบ้าไป ขี้เกียจตอแย วันนั้น ก็มีน้องในกลุ่มอยู่ 2 คนอยู่ด้วยไม่อยากจบก็เเล้วแต่นะครับ สำหรับใครจะคบไม่คบผมก็สุดเเล้วแต่ทุกท่านก็เเล้วกันนะครับ แล้วผมเลี้ยงหมา ไม่ได้เล่นหมานะครับ
  • ไอ้หน้าหีควายมึงออกมาแล้ว อย่างมึงต้องคุยด้วยตีน
  • กูไม่จบใครมีรูปหน้าไอ้ประธานหีควายบ้างครับยากเห็นหน้ามันเต็มๆจัดมาเลยครับ
  • กูว่ามึงออกจากประธานกลับไปเลี้ยงวัวควายจะเหมาะกับนิสัยมึงว่ะ
  • ถ้าเป็นเรื่องจิง ท่านทั้งสองที่อยู่ในเหตุการกระรุณายืนยันด้วยว่าเป็นเรื่องจิงที่ท่านตั้ม ได้โทรไปขอโทษต้นอ้อเรียบร้อยแล้ว เอารออยู่นะท่านน้องทั้งสองให้เร็ว
  • ใครน้อโชว์ตัวด่วน
  • สันดานเหี้ยแบบมึงยังมีคนคบอีก ไม่น่าเชื่อไอ้น้องสองคนในกลุ่มคงเป็นเหมือนมึงแน่ๆ ใครคนใหนขอดูหนังหน้าไอ้น้องสองคนออกมาเลย มันชั่งกล้าหารคบไอ้คนหัวควยคนนี้
  • ออกมาเร็วๆไอ้เด็กสองคน ไอ้ลูกกระโปกออกมาเลย กูคอยดูมึงอยู่
  • อู๋มาไวไวนะเพื่อนแช่เบียร์ไว้รอแล้ว
  • พี่เต้ทำไรอยู่น้อ ผมอยากไปหาเร็วๆนี้จัง
  • ขอดูรูปหน้าไอ้ประธานเลยหัวควย ใครมีรูปจัดมาเลยครับ ตั้งแต่ชั่วโมงนี้มึงคือตัวเหี้ยแห่งปีพิทบูลโซน ใครก็หยุดไม่อยู่ จงอยู่กับความเหี้ยของมึงตลอดไปไอ้สันดาน
  • กูสงสารพ่อกับแม่มึงจิงๆมีลูกสันดานเหี้ยแบบมึง พ่อแม่มึงรู้กูว่าคงเอาขี้หมายัดปากให้ตายตั้งแต่เด็ก ตัวเหี้ยแห่งปีพิทบูลโซน
  • ขอโทษนะครับ เบาๆ กันหน่อยครับ คนกันเองทั้งนั้น
  • ผมโทรไปหาพี่ต้นอ้อแล้วครับ แกเพิ่งตื่น ผมถามว่าได้รับสายใครมั้ย แกบอกไม่ได้รับมิสคอลก็ไม่มี ยังไงหว่าแกบอกมีแต่ข้อความแกบอกลบทิ้งไปแล้ว แกให้ผมมาบอกว่าจะไม่รับการขอโทษใดๆเป็นข้อความเด็ดขาด ใครพิมพ์ก็พิมพ์ได้นะผมว่าอันนี้ผมเข้าใจเลย คุยก่ะพี่แกเห็นแกบอกว่าต้องได้ยินจากปากเท่านั้นถึงจะจบ ชัดเจนนะครับท่านประธานกลุ่มที่น้องๆรักทุกคน :001:
  • stu2076 12:35AM Permalink ขอโทษนะครับ เบาๆ กันหน่อยครับ คนกันเองทั้งนั้น

คุณตั้มตกลงซื้อของดิฉันนัดรับของพร้อมจ่ายเงินวันงาน พอวันงานดิฉันโทรไปก็ไม่รับสาย ขับรถไปรอที่งานตั้งหลายชั่วโมง โทรไปเป็นสิบหนก็ไม่รับไม่มีการโทรกลับ ถ้าไม่มีเงินหรือมีข้อขัดข้องอันใดน่าจะโทรบอกกันบ้าง ดิฉันปิดการขายไปคนอื่นที่อยากได้ก็หมดสิทธิ์เพราะเชื่อใจเห็นเป็นผู้ใหญ่แล้ว และที่เพิ่งออกมาบอกเพราะตอนนั้นดิฉันคิดว่าคุณคงมีเหตุขัดข้องอยางแรงและไม่อยากทำให้คุณเสียหน้า แต่พอมาเห็นเรื่องนี้ จึงทำให้ทราบว่าคุณเป็นคนไม่รับผิดชอบคำพูด ทำให้คนอื่นเขาเสียเวลา คุณไม่เคยโทรกลับและขอโทษดิฉันเลย
  • หวัดดีทุกท่านครับ ในที่สุดก้อออกมาแล้ววววววววววววววววว
    ดุเดือดกันจิงๆ เมื่อเวลาประมาณ 12.50 คุณตั้มเข้ามาหาผมที่บ้าน
    เพื่อเข้ามาขอโทษผม และอยากให้เรื่องในบอร์ดจบ คุยกันไม่นาน
    แต่เรื่องและสาระใจความ
    เรื่องมันผ่านไปแล้ว หวังว่าเหตุการนี้จะเป็นประโยชน์ก่ะทุกๆคนนะคับ อย่าให้มันเกิด
    ขึ้นอีกเลย สุดท้ายนี้ผมคิดว่า..ให้สังคมเป็นคนตัดสินก็แล้วกัน
    เพราะผมไม่สามารถไปบีบบังคับใครให้เข้าหรือไม่เข้าบอร์ดได้

ขอบคุณ พี่บอย และเพื่อนๆที่ล็อคอินและพี่ๆน้องๆผีทุกคนนะคับ
  • เอาๆๆๆก็ว่ากันไปคับที่ระเรื่องเนอพี่น้อง เอาใครมีอะไรข้องใจคุณตั้มอีกใหม่คับมันจะได้จบไปซะที่เดียวเลย
    ต้ออ้อว่าตามนั้นเลยนะคับเอาเรื่องต้ออ้อถือว่าจบแล้วนะคับพี่ ผี ใครมีไรข้องใจถือเอาวาระนี้เลยแล้วกันนะคับ มาจะได้จบคุณตั้มจะได้อธิบายที่เดียว
  • ไอ้สัดระยำสารเลว มึงทำได้ยังไงวะไอ้เหี้ย มึงยังมีความเป็นคนอยู่มั้ยไอ้นรกหัวควย คดีความเหี้ยมึงเริ่มมาระไอ้ส้นตีน ความจริงใจมีมั้ย ไอ้ประธานหัวควย.......... :-q
  • กรรม แล้ว PS3 ยังอยู่มั้ยครับmarisa ตอนนั้นน้องชายอยากได้
    เปิดดูอีกทีปิดการขายไปแล้วเด๋วถามน้องชายให้อีกที
  • ไม่ขายแล้วอ่ะค่ะ ซื้อแผ่นมาเพิ่มหลายแผ่นละ เดี๋ยวขาดทุน :o046:
  • ขอโทษนะครับ เบาๆ กันหน่อยครับ คนกันเองทั้งนั้น
    คุณstu2076เป็นคนเหี้ยเหมือนมันหรอคับ ถ้าคุณไม่เกี่ยวอะไรกับมันดูแต่ตาคับ
  • เห้ยยยยยยยย พี่ต้นอ้อจบแล้ว ใจดีเกินพี่กุ เรื่องเก่ายังไม่วายเรื่องใหม่มาอีกแล้วหรอออออออ
    สงสัยว่าเรื่อง ps3 จบจะมีเรื่องไรมาอีกมั้ยคร๊าบบบบบบบ ไหนๆก็ไหนๆเอามาให้หมดเลยไม่ต้องแย่งกัน ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ผีข้างบนอย่าเบี่ยงเบนประเด็นนะคับ เอาเรื่องของท่านประธานคนเดียวพอ
  • คุณตั้มตัวดีเลยมีอีกหลายเรื่อง ยาวแน่
  • คนที่คิดจะเข้ามาช่วยไอ้ตั้มตอนนี้ คิดดูดีๆไอ้ตัวนี้เหี้ยของแท้ไม่ใช่ก๊อปจีนแดง
  • พี่ marisa ระวังนะครับ คนๆนี้จอมตี้หน้าเศร้าเล่าความเท็จขั้นเทพ
  • ออกมาแก้ตัวได้แล้วไอ้ตัวเหี้ย ตกลงซื้อของแล้วผิดนัด มึงมันเหี้ยได้ใจ กูยากจะเอาตีนกระแทกหน้ามึงจิงๆ
  • ตัวเหี้ยแห่งปีพิทบูลโซน
  • พี่น้องPITBULL LOEI ควรหาประธานคนใหม่ได้แล้วนะค๊าบถ้าเป็นแบบนี้มีแต่ผีตามมาด่าตลอดไม่จบแน่ๆค๊าบ

ผมว่าคุณตั้มหมดคุณสมบัติการเป็นผู้นำแล้ว
  • อย่าไปเครียดมากimageimage
    ไฟล์แนบ
    coke05.jpg 67K
    93258_Mars 05_r.jpg 62K
  • ผีตัวบนพูดถูกเป็นความคิดที่ดีคับ มีประธานแบบนี้อย่ามีดีกว่า
  • โอ้ยยยยยยยย พี่บอยยยยยยยยยยยยยยย จะชักตายแล้วตู
    คุณประธานนนนนนนน ยังไงดีคับเนี่ย จะเอาไงก่ะชีวิตต่อไป 55555+ :m15:
  • แบดบอย จะบอกอะไรให้เอาบุญนะ
    เรื่องบางเรื่องมันไม่ใช่เรื่องของเราอย่าเข้าไปสอดดีกว่า เดี๋ยวจะหาตีนเข้าตัว ทำแบบนี้อย่าคิดว่าตัวเองเป็นพระเอก มันไม่เท่ห์หรอกเชื่อดิ บรรดาพวกที่คุณเข้าข้างอ่ะวันนึงถ้าคุณเดือดร้อนผมถามว่า มันช่วยคุณได้มั๊ย แลกกับการที่คุณเอาตัวเองเข้าไปยุ่งวุ่นวายแบบนี้
  • คิดให้หนักแบดบอย โตๆกันแล้ว อย่าออกตัวให้มาหก ผมเคยผ่านมาก่อนผมรู้
  • นักเลงกับส้นตีนมันของคู่กัน ถ้าไม่อยากโดนส้นตีนอยู่ห่างๆดีกว่า
    เหมือนที่คุณเคยบอกๆไง เฝ้าดูอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆ จำสโลแกนตัวเองไม่ได้หรอครับ แบดบอย !
  • พี่บอยอย่าไปใส่ใจคับ เราทำสิ่งที่ถูกต้องไม่ต้องกลัวคับ จงอย่ากลัวในการทำสิ่งที่ถูกต้อง