ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • โทษครับ พอดี ติดถ่ายงาน มีจัดที่ไหน วันที่ 14 อาจจะไปได้ครับ ยังก้อแจงรายละเอียดมาได้เลยครับ
    สัวสดี พี่ๆๆทุกท่านครับ
  • ไปดูบอลกันดีกว่า55555
  • ไปไหนกันครับ อาทิตย์ที่14 ถ้าว่างอยากไปแจมด้วย
  • 14 สิงหา วันอาทิตย์ จัดหนักๆ ฮ่าๆๆ
  • ที่ไหนครับ งานนี้ไม่น่าพลาดครับ
  • หนักจริงป่าวยังไม่ส่างจากดีวันเลยยยย 5555+
  • งั้น14นี้เมากันอีกทีD2image
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 185K
  • d2อยู่ที่ไหนท่านมุก
  • จัดไปพี่มุก 5555+พี่ยุ่น จะมาได้ป่าวเนี่ย พนัน กันมั๊ย 5555+
  • งานใหญ่ๆของพวกเราพี่ไม่เคยพลาดอยู่แล้วครับน้องอ้น 555พนันกันมั้ยละเอาเบียร์3ป๋องแลกกับโค๊กใหญ่1ลัง อิอิอิ วันนี้อยู่ถึงบ่าย3ใครว่างมาคุยกันหน่อยครับพี่น้อง อ้นมาดูเจ้าตัวเล็กๆพี่น่ารักทั้งนั้นเลยเพิ่งเปิดตาคนในหมู่บ้านมาขอไปเลี้ยง3ตัวแล้ว เดี๋ยววันที่14 อุ้มไปให้ดู2ตัว
  • มาแล้วคู่แรกลูกไอ้กะทิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0493.jpg 146K
  • ทำไงฟ่ะเอารูปลงไม่ได้ซักทีถ่ายรูปเจ้าตัวเล็กมาให้ดูแต่เอาลงไม่ได้เซ็งว่ะ
  • พอมันโหลดเสร็จกดแทรกภาพด้วยพี่
    ลูกๆพี่อย่าเอามาเลยรอฉีดวัคซีนก่อนอันตรายอะพี่
    image
    ไฟล์แนบ
    DaBROwN.jpg 90K
  • ได้ๆ ลืมไปมันยังเล็กอยู่เลยเดี๋ยวงานเข้าอีก แล้วสถานที่ตกลงได้รึยัง มุกวันก่อนไปตลาดไทได้โครงบดมา10โล เค้าขายโลละ35บาท เอามาต้มใส่ไข่ไก่ผสมf1สีม่วงอย่างละครึ่งมันกินกันหลับคาจานเลย ช่วงนี้มันกินเก่งอ้วนขนมันดูแล้วโคตรhappyเลยว่ะ
  • ลองใหม่image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0493.jpg 146K
  • รูปตอนเพิ่งเกิดตอนนี้17วันหนักเกินโลกันหมดแล้วมันกินกันทั้งวันเลยimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0492.jpg 190K
    IMG_0495.jpg 148K
    IMG_0504.jpg 138K
    IMG_0512.jpg 143K
    IMG_0511.jpg 145K
  • ความสุขของกะทิ ซูโม่เฝ้าลูกๆ555+
  • เป็นไงไอ้ซูโม่มันใช้ได้ป่ะ นอนเฝ้าช่วยน้องเลี้ยงลูกด้วยมันเลียขี้เยี่ยวลูกมันทั้งวัน ผู้กับเมียอย่างละ4มีลายเสือติดมา1 ฟางข้าว2ปากมอมขอบตาดำสีโคตรคลาสิคเลย แฟนซี2 บูลอีก2 สีครีม1 ตัวนี้สุดยอดโตที่สุดในคอกตัวผู้ด้วยว่าจะเก็บไว้เองกับตัวเมียอีกซักตัวเดี๋ยวเอารูปมาให้ชมใหม่อันนี้ถ่ายเล่นๆ
  • ตัวผู้อย่าเก็บเลยพี่ซูโม่ซัดเอาแน่ๆไม่เกิน6เดือน
  • ลงได้แล้วชักมันส์รูปสุดท้ายไอ้ทิตอนเอามาใหม่ๆ45วันimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0444.jpg 192K
    IMG_0445.jpg 188K
    IMG_0448.jpg 146K
    IMG_0450.jpg 135K
    200720101793.jpg 50K
  • นั่นนะดิกลัวอยู่เหมือนกัน แต่เสียดายถ้าคนอืนเอาไป ถ้าเลี้ยงเองไม่ได้พี่ว่าจะเอาไปเลี้ยงบ้านแม่ ให้พี่ชายพี่เลี้ยงให้ บ้านอยู่หมู่บ้านติดๆกัน คิดถึงจะได้ไปดูมันได้ทุกวัน ตอนนี้คนในหมู่บ้านมาขอไว้3แล้ว เป็นไปไดพี่อยากให้อยู่ในหมู่บ้านพี่ทั้งหมดคนที่นี่เค้ารักหมากันทั้งนั้นเลี้ยงกันแทบทุกบ้านและค่อนข้างจะมีเงินเค้าคงดูแลลูกๆเราได้เป็นอย่างดีไม่แพ้ที่เราดูแลอยู่สบายใจได้ว่ามันไม่ไปลำบากแน่ๆ และเราได้ไปดูมันได้ทุกวันยิ่งอยู่นานก็ยิ่งพูกพันธ์ตอนนี้กินนอนอยู่กับหมาแล้ว(ซูโม่ตอนเอามาวันแรก บ้านเก่ายังไม่ตัดหู ดูเอาแม่มันรักแค่ไหน)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0070.jpg 114K
  • ลืมแทรกภาพ
  • oimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0070.jpg 114K
  • สวัสดีครับพี่ๆๆทุกท่าน555+
    ตื่นตี4 ไปถ่ายงานที่สีลม เอาภาพ ขาวดำ มากฝากเบาๆๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 229K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 133K
  • image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 221K
  • image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 232K
  • ขาวดำนี่ก็ให้อารมณ์ไปอีกแบบนะอ้น

ท่านมุกตกลงเมื่อวานได้กินอะไรอร่อยๆไหมครับ ไว้วันหน้าผ่านมาอีก
    ไม่ติดภาระกิจ จะพาไปกินของอร่อยครับ
  • หวัดดีครับเพ่น้อง ชาวปทุมฯ จัดที่ไหนเนี่ยงานนี้ พี่อ้นไปหรือเปล่าอะ ผมติดรถไปด้วยเด้อพี่ :-))
  • สถานที่ดูอีกที คงไม่พ้นม.รังสิต555+
    ขอแบบfull team สักครั้งนะพี่น้อง ผมลงเครื่องวันที่14พอดีแล้วจะแวะไปเลย
  • ลงเครื่อง ? เหรอ.. มุก อยู่ใกล้อยากไปร่วมสนุกด้วยจัง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5982.jpg 261K
  • ท่านมุกกลับบ้านหาคุณแม่ไงครับพี่เหน่งฮ่าๆๆ ใช่เหรอป่าวท่านมุก
  • 12 aug วันแม่ กลับบ้านกินข้าวกับแม่น่ารักสุดๆลูกชายคนนี้ ขอให้เจริญๆครับ
  • เอาเด็กมาให้ดูว่าไปถึงไหนแล้วกับอายุ 6 เดือน มาแบบมอมแมม เจ้าขิง กับเจ้ายาย่า เพศเมียทั้งคู่imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4726.jpg 32K
    DSCF4718.jpg 50K
    DSCF4714.jpg 51K
    DSCF4733.jpg 36K
  • คุณเอกตกปลาทะเลว่างัยคุยแล้วเงียบไปเลยน่ะ รออยู่ว่าเมื่อไหร่จะโทรมาบอกวันครับ
  • กลับไปกินกับข้าวแม่หน่อย
    ...........กุ้งผัดกะปิสะตอ
    ...........แกงส้มปลาสำลี
    ...........ต้มยำไข่ปลาฉลามน้ำตื้น
    ...........ขั้วพริกกระดูกอ่อนหมู
    ...........ราดหน้าทะเลที่กันตัง
    ...........หมูย่าง ขนมจีบ ซาลาเปา ชาร้อนหอมๆ
    ...........ขนมจีนน้ำยาปลาสาก +มะละกอดอง+ผักบุ้งลวกกะทิ
    ...........กินหอยชักตีนหาดปากเมง
    ...........ผัดเผ็ดหมูป่าบนเขาบรรทัด
    ...........ปลาส้มของยายสุดยอด
  • รีซักเบนเลยไหมกับข้าวหน้ากินทั้งนั้น หิวข้าวเลยว่ะท่านมุก
  • ฝากให้น้าอ๊อด ก๊อปเอาเลยimage
    ไฟล์แนบ
    Definitionkennels-1-Copy.jpg 166K
  • มุกลงรูปเยาะหน่อยดิ
  • รูปอะไรให้ลงเยาะๆอะพี่
  • ฮ่าๆๆ รูปอะไรดีหละท่านบอย ว่าแล้วท่านมุกเอาซักสามสี่รูปสิครับฮ่าๆๆ
  • รูปทีประสมไง วูดดี้อะ โปรโมตให้หมวดแก้หน่อย นะะะะะะะะะะะะะะะ :024:
  • หวัดดีคับทุกท่าน...จัดหนักเเน่นอน 14 นี้...คับ...อิอิ..เเต่ว่าจัดที่ไหนหว่า!
  • นั้นดิพี่อ๊อดๆ เอาจัดที่ไหนละครับทุกท่าน
    มุกโทษทีไม่ได้โทรกลับยังไม่ได้เติมเงินเลย :-)) :-))
    ผอ.มายุ่งเลย
  • พี่ยุ่นต้องรอพี่ยุทธคอนเฟิร์มอีกที หรือว่าหมดฝนลุยกันเองก็ได้พี่แบบถูกๆไม่แพงหรือหาที่ตกเล่นๆแถวท่าเรือก้ได้พี่ แม้ใจร้อนจังนะช่วงนี้มีลูกอ่อนก็ยังงี้และครับ
  • นี่เรยพี่อ๊อดimage
    ไฟล์แนบ
    titan.jpg 83K
  • ตัวนี้ใช้ได้เลยมุก ของใครอะตัวนี้
  • ลูกใครหละเนี่ยท่านมุก สวยเชียวครับ
  • okครับคุณเอก งั้นเอาคลองหน้าบ้านผมไหมล่ะ น้ำขึ้นกำลังดีเลย ข้างเรือก๋วยเตี๋ยวเห็นเค้านั่งตกกันน่าจะมีปลาเยอะน่ะ ขุนใส้เดือนอ้วนรึยังละ ใกล้แล้วน่ะวันที่14ตกลงกันได้รึยังที่ไหน ถ้าจะจัดหนักเอาที่มีห้องน้ำด้วยน่ะจะดีน่ะใครปวดหนักปวดเบาจะได้สะดวกหน่อย