ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • หวัดดีคับทุกท่าน...ทำไรกันอยู่คับ...
    ....มุกหมาสวยมากไม่รู้ว่าพี่จะได้มาเป็นลูกเขยอะเปล่า!.....ปั่นเงินก่อน.....อิอิ
    ..
  • วันนี้ไปไหนกันหมดครับเงียบสนิทเลย ฝนก็ตกหนัก
  • ลูกอิตแมนครับพี่ตั๊ม เมื่อกี้ตัดผมมาใหม่สั้นเลย
    ไอ้ตอฟแม่งไม่จำกลิ่น ขู่จะกัดให้ได้ แฟนก็ยุเอาเลยตอฟ
    ขู่พ่อมึงได้ไอ้หมาตอฟ เหมือนจิ๊กกี๋จริงๆimage
    ไฟล์แนบ
    G2.jpg 77K
  • มุกลูกฮิตแมนตัวนี้สวยดีวะ อยู่ที่ไหนเนี่ย เปิดผสมเปล่าเนี่ย ติดต่อให้ด้วยดิ :-)) :-))
  • jikopathum ๆ ๆ เป็นไงบ้าง
  • สงสัยสกินเฮดแน่ๆมันเลยจำไม่ได้ หรือไม่ก็ต้องทรงลานบิน
  • สบายดีครับท่านพรุ่งนี้กลับบ้านที่ตรังวันอาทิตย์เจอกันครับพ่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    b4.jpg 271K
  • รูปนี้ดูไอ้ tov เหมือนหนูตะเพรา เลยว่ะมุก..555+
  • หวัดดีครับ พี่อ๊อดๆหายไปไหนเนี่ย แล้ววันที่14ว่าไงบ้างครับทุกท่าน :/
  • ลูกฮิตแมนตัวนี้สวยดีเหมือนกันนะท่านมุก เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ
    เห็นแล้วอยากไปเที่ยวตรังด้วยคน ฮ่าๆๆๆ

สวัสดีนะครับทุกท่าน ลองวิคเอนด์นี้ไปเที่ยวไหนกันบ้างหนอ เอาเด็กๆที่บ้านมาฝากนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Manjaro Olympus 001.jpg 106K
  • หวัดดีคับทุกท่าน...อย่าลืมนะคับ...วันที่ 14 สิงหาคมเวลา 14.00 น.เป็นต้นไปเจอกันที่ม.รังสิต
    ....มาให้ได้นะทุกคน...อิอิimage
    .....ไปละนะ...เอารูปเด็กๆที่บ้านมาให้ดู...ขำๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 144K
  • พี่อ๊อดทำไรเนี่ยพี่ ฮ่าๆๆๆได้ครับ14 สิงหา จริงๆๆมีงานออกกอง ของออาจาร พี่ๆๆนัดแบบนี้ อ้นยกเลิกนัดอาจารเลยครับ 555555+

พี่มุกครับ ภัทรออกของแรง เตรียมงานให้ทำด้วย พรุ่งนี้ไปออก canon 7D พร้อมอุปกรป lens 50mm แบต กริ๊ป พร้อม ฮ่าๆๆๆ
  • 14กี่โมงครับแจ้งเวลาด้วยครับ
  • มากันเยอะๆๆเลยครับ ช่วงบ่ายๆๆครับพี่ยุ่น รอพี่อ๊อดมาแจงกำหมดการ หน่อยๆๆ
  • รับทราบครับ เดี๋ยวจะไปแจมด้วยครับ
  • ไม่มาแจมก็ไม่รู้จะพูดยังไงแล้วเนี่ย ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เป็นทางการซะขนาดนี้แล้วววว
    อ้นยกเลิกงานอาจารแล้วด้วย อ้างอย่างเดียว ป่วยครับ ไม่ได้โกหก แต่ เห็นพี่ๆๆมารวมกัน แบบนี้อยากไปอย่างแรง ตอนที่คอลสี่ก็พลาดมาแล้ว1ครั้ง เจอกันแต่ละที ก็ไม่ครบ วันที่14 ขอครบๆๆหน่อยนะครับบบ
  • 14สิงหาคม2554 เวลา บ่าย 2 โมงตรง ม.รังสิตคร๊าบ.......มาไม่ถูกโทรถามกันคร๊าบ!
    ......หวังว่าจะมากันเยอะๆน่าครับ....
    ท่านใดไม่สะดวกเอาหมามา...มาเเต่ตัวก็ได้คร๊าบ!....อิอิ.......bye
  • ถึงกับป่วยการเมืองเลยนะอ้นฮ่าๆๆ
  • อิอิอิ รักน๊ะจุ๊บๆ ถึงเตือน เดินสายกลางครับน้องอ้น อย่าให้มันตึงเกินไป แยกให้ออกเรื่องไหนสำคัญกว่า เรียน งาน ความรัก หน้าที่การงาน ครอบครัว งานคือเงิน เงินคืองานบรรดารสุข ตั้งใจทำงานให้ดีสุดความสุขก็ตามมา พวกเรามารวมกันเพราะรักในสิ่งเดียวกัน แยกให้ออกเรื่องไหนสำคัญกว่า ยังไงพี่ว่าเรียนน่าจะมาก่อนน่ะแต่ก็ดีใจจะได้เจอกันครบๆซะที วันนี้กบกับแฟนแวะมาดูลูกไอ้ซูโม่555 เป็นไงซูโม่มันไม่ธรรมดาบอกแล้ว พรุ่งนี้เป้ว่าจะแวะมายังไงก็โทรมาก่อนเข้ามาน่ะ พรุ่งนี้ออกเวณ7โมงเช้าถึงบ้านก็ 8โมงเดี๋ยวจะโทรไปปลุกเลยเพราะไม่งั้นหลับยาวกว่าจะตื่นก็บ่ายละ เดี๋ยวจะได้กินกาแฟเช้าด้วยกัน
  • ผมไปด้วยได้เปล่าคับอิอิอิอิอิอิ

5555555555555555
  • มากันให้ได้นะคับ.......
    ......ผมจะรอทุกคนครับ...bye
  • พี่ๆๆครับ อดไปแน่นอนครับ 55555555555+เด่วอ้นเอาตารางงานวัน ที่14สิงหาให้พี่ๆๆดูนะครับ 55+
    คิวถ่ายอัพเดทล่าสุด (ถ่ายวันที่ 14 สิงหา 54)
    08.00-08.30 - ทีมโปรดักชั่นรวมตัวที่มหาลัย เตรียมของรอรถ ผู้รับผิดชอบ พี่โจ้
    08.30-09.00 - ขนของขึ้นรถ ตรวจสอบอุปกรณ์ พี่ไผ่-เบีย
    09.00-10.00 - เดินทางมาสถานที่ถ่ายทำ (บ้านปอน)
    10.00-10.30 - ถ่ายซีนเดินลงบันไดที่บ้านปอน
    10.30-11.00 - ขนของไปโลเคชั่นที่ 2 (ในซอยตรงข้ามบ้านปอน)
    11.00-12.45 - ถ่ายซีน ตัวเอกมองรูปพ่อ ครอบครัวเริ่มที่ นั่งกินข้าว อาแป๊ะ ลิ้นชัก โทรศัพท์
    12.45-13.15 - พักกอง กินข้าว
    13.15-13.40 - เก็บของย้ายโลเคชั่นไปสภากาชาติไทย
    14.00-15.40 - ถ่ายซีนสุดท้าย นั่งบริจาค ซีนครอบครัวมีความสุข ซีนฟื้นจากเตียง
    16.00 ปิดกอง

อ้นขาดไม่ได้ด้วยอาจารโทรมาย้ำว่าขอตรงเวลาห้ามเบี๊ยว งานนี้งานประกวดใหญ่ ยังถ้าไม่มืดมากแล้วยังไม่เลิกงานอาจจะตามไปนะครับ ขอโทดด้วยจริงๆๆครับพี่ๆๆทุกท่าน
  • พอได้ปะคับท่านมุกและทุกท่านบายดีนะคับปทุม
    image
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 94K
    Graphic1.jpg 79K
  • ยอมครับ ยอมแล้วครับ แบดบอย สุดติ่ง ตริ่งพัง ครับ
  • แบดบอยสร้างสรรแต่สิ่งดีงาม พ่อเท่ตลอดกาล :063:
  • ขอบคุณคับ 8-X
  • แบดบอยคุณจะอยู่ในใจเราตลอดไปครับ :-)) :-)) :-))
  • ซำบายดีนะคับปทุมทุกคน ได้บอกอะไรออกไปกับความในใจก็โล่งอกดีแท้ อิๆๆๆ
  • (*) (*) (*) (*) (*)
  • สวัสดีท่านบอย สบายดีนะครับ
  • คับพี่
  • ขอรูปเท่ๆของแบดบอยหน่อยครับ ชอบจัง
  • จัดไปคับผมแม่งบ้ายออยู่ด้วย แต่อาจจะหล่อไม่เท่าป๋าแก้นะคับ555555555image
    ไฟล์แนบ
    185949.jpg 52K
  • ยอมรับนับถือหัวใจของแบดบอยครับ ป๋าอะหล่อ แบดบอยอะเท่ ติ่งสุดจริงๆครับจากใจ...... =D> =D> =D>
  • กลับมาแล้วโคตรเหนื่อยเรย55+image
    ไฟล์แนบ
    a2.jpg 176K
  • เหนื่อยก็ต้องพัก แต่ถ้าเมาหนักๆก็ต้องถอน มุกมีเรื่องจะปรึกษาเดี๋ยวมืดๆจะโทรไปคุยด้วย
  • วัวันนี้คุณยิ้มแล้วรึยัง(ขอให้มีความสุขวันแม่นะคับบบimage
  • สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน

สวัสดีท่านบอย ดูท่านบอยยิ้มแล้ว มีความสุขดีนะครับฮ่าๆๆ

ท่านมุกกลับมาเป็นไงบ้าง แล้วเจ้าจิ๊กกี๋ท้องโตขึ้นไหมครับเนี่ย

อ้นเอาภาพสวยๆเมื่อวันอาทิตย์มาฝากบ้างน๊า...
  • Hi everyone .... I need a new national ... bye.imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04437.JPG 39K
    DSC04442.JPG 31K
  • พรุ่งนี้จะรอครับอ๊อด เดี๋ยวแช่เบียร์เย็นๆไว้คอยเลย
  • ใจเย็นๆเอารูปไปดูครับ ลูกใครหว่าตอนนี้เป็นไงมั่งก็ไม่รู้image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0107.jpg 296K
  • ไปอยู่ยุดยาได้ข่าวว่าจิ๊ดน่าดู....โดนหมาบ้านเป็น 10 มารุมมันสู้ไม่ถอยเลยกัดตายไป 2 ตัว เรียบร้อย...
    ...พรุ้งนี้เจอกันพี่ 21.00น.จัดไป
  • ได้ครับ ไวน์ก็มีน่ะแล้วแต่ถนัดเดี๋ยวทำสเต็กให้กินครับ
  • ทักทายๆ
  • ง่วงๆ ~O) ช่วงไม่รู้เป็นไรมีแต่เรื่องหน้าเบื่อ ดูหมาดีกว่า
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_7018_.jpg 152K
    _MG_7021_.jpg 151K
  • พรุ่งนี้มีใครไป ดีวันมั๊ยค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • อยากไปแต่ยังไม่ถึงเวลา 555
  • ฮ่าๆๆๆพี่ อ้นเพิ่งหาเวลาได้เนี่ยพี่ 555+
  • อีกสองเดือนเจอกันน้อง :-D