ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ซัมซุง กาแลคซีแทบ 10.1

http://www.blognone.com/news/25221 อ่านดู คับ เยี่ยมเลยน่ะนิ
  • จงอย่ามองแค่ความอยาก อ่านโจทย์หลายๆรอบ ว่าตอนนี้เราต้องการอะไร
    เพื่ออะไร แล้ววันข้างหน้าจะเป็นอย่างไร หรือว่าถูกทุกข้อ ถ้าเป็นเช่นนั้นก็...จัดไป555
  • เรียนเข้าไปลูก ถึงลูกจะเรียนโรงเรียนวัด
    พ่อไม่มีเงินยัดลูกไปโรงเรียนดีดี
    ลุยเข้าไปลูก เรียนเข้าไปให้มันได้เสีย
    ไม่ต้องมีแป๊ะเจี๊ยะไม่ต้องเสียใจหรอก

• รายงานตัวครับ 083-2878104 ตลอด 24 ชั่วโมง (เฉพาะสาวๆนะครับ)
  • 55555555555 ไปเซอเวมาเมื่อคืนตื่นสายแน่ๆ วันนี้ อิอิอิอิอิอิอิ :-D
  • แน่นอน คับ พี่ ชาญ 555+ กว่าจะตื่นวันนี้ปา ไป 9.30 แหะๆ วันนั้นกลับ จากประกวดหมาที่กรุงเทพ ว่าจะแวะเที่ยวโคราช อยู่ แต่พี่โต หมดแรง แวะนอนปั้มตื่นอีกที ตี 2 ฮ่าๆ :o034: :o034:
  • วันนี้กินไรดีน่า
  • Nikon D90 คงต้องขาย Salvo แล้วไปซื้อกล้องแล้วมั้งพี่ไก่...ฮ่าๆๆ

เสาร์นี้ซ้อมมือเปล่าครับท่านประธาน เด๋วจะได้เอากระยี่ทองคำกลับไปด้วย :-))

ข้นครับ เย็นนี้เรามีนัดกันนะ Ultra Kills กัน... \:D/
  • งามไส้ เลย คับ 555+ วันนี้ ว่างงานด้วย ฮิ้วววววว
  • ยามไส้ ใช้กระบี่ทองคำเลยรึ ฮึๆ เดี๋ยวเจอ จาร์หนูด้ามเสียมใบตองกรุง แล้วจะหนาว555
    ซื้อ...ยาหยอดตามาด้วยเด้อล่ะ กร๊ากๆๆๆ
    อดใจไว้ไก่ รอกินหมูน้อยดีกว่า(ทีมงามไส้)555 :o028:
  • วันเสาร์ นี้เรามา หมา มาเล่น กัน มั้ยค๊าฟ จะได้ คุย เรื่อง ABC กันด้วย ดีมั้ย ค๊าฟ
  • imageสวัสดีครับน้องข้น หล่อเหลา คุยเรื่อง18+ดีก่าาาาครับ
    ไฟล์แนบ
    1174194976_2[1].jpg 204K
  • ผม FC กระแต เลยครับ 555+ ชอบมาก

ไม่คุยได้ มั้ย คับ ไปหาเลย จะดีหรือ ป่าว ฮ๋าๆ ช่วงนี้กำลังเหงาๆ
  • ประกาศภาวะฉุกเฉิน.....เที่ยงกินเกาเหลาข้าวสวยกันปะimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 3K
  • หวัดดียามเช้า อากาศดีๆแบบนี้ มานั้งดูแมงกระพรุนตัวโตๆ โอ้ย!...มีความสุข555 ขอบคุณเฮียเชี้ยงด้วยนะครับ
    จัดไป น้องข้น เสาร์เย็นหน้าสวนศรี นะคร๊าบ...บอกต่อด้วย
  • กินๆๆ แต่จะมีคนเฝ้าร้านรึเปล่าล่ะหว่า...หม่อมแม่ยังไม่มาเลย555
  • วันนี้ใคร ยากไปเที่ยว สารคาม ยกมือขึ้น ฮิ้วววววววว
  • วันเสาร์นี้ ใครว่าง นัดประชุมหน้าสวนศรี เด้อ...ตอนแลงๆ 087-8594324
  • ถ้าไม่ว่างไปได้มั้ยครับ
  • 555ถ้าไม่ว่าง ก็มาได้ครับ เอาลูกๆมาด้วยเด้อ
  • -*- ลูกมี คับ แต่เมีย ไม่มี งิ 555+
  • อยากไปพัทยาเหรอ...น้องข้น กร๊ากๆๆๆๆ
  • ขากลับงานพัทยาใครนั้งร้องไห้เมาเบียร์เยี้ยวบนรถตู้นะชื่อไรน่า
  • การจะลืมใครสักคนที่รักมากอาจต้­องใช้เวลาทั้งชีวิต .......

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0949.jpg 114K
  • ไม่มีหรอกค๊าฟ พี่ไก่ 555+image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2564.jpg 112K
  • จริงหรา...ก้ากกกกกๆๆ
  • วันนี้ว่าจะไปขี่นต้นลำไยใครว่างมาเด้อครับ
  • กี่โมง ค๊าฟฟฟฟฟ กำลังอยากกิน อยู่พอดี เลย แหะๆ เดี๋ยวไปถอยเอา ไอโพน 4 ก่อน เหอๆ
  • ข้น !! แน่ใจนะว่าไม่มี...ฮ่าๆๆๆ

• ขายกรงสุนัขระบบน็อคดาวน์ มือ2 สแตนเลสแท้ 99.99% ครับ

สภาพ 85% พร้อมใช้ครับ

ขนาด 1.00*1.20*1.50 (ก*ย*ส)

ตอนนี้ทำความสะอาดอยู่ เสร็จแล้วดูอัพรูปให้ดูชม ครับ

สนป่าวข้น แลกกะ Vespa ได้นะ ฮ่าๆๆๆ (ล้อเล่งงงง)
  • ก.ย.ส นี้คือกองทุนกู้ยืมเพื่อสามี หรือป่าว ค๊าฟ 555+ เวสป้า ขายไปแล้วววววววววว ฮ่าๆ อดๆๆๆๆ
  • เห็นคลิปนี้แล้วคิดถึงท่านข้นขึ้นมาทันทีดูสิว่าเหมือนหรือป่าวส่วนคนข้างๆก้อเหมือนใครไม่รู้ดูกันเอาเอง..อิอิ

http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=xK_5_xUPsPY
  • ขอบคุณ ค๊าฟฟฟ

พรุ่งนี้เจอกัน กี่โมง เนี้ย ท่านประธานแจ้ง เวลา เลยครับ
  • ผมบอยนะครับ...ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆและเครื่องดื่มแสนชื่นใจ คราวหน้าถ้ามีโอกาสจะไปร่วมวงด้วยอีกแน่นอนคร๊าบบบบบบบบบ
  • จัดไป ค๊าฟ พี่ บอย อย่าลืม โรตี แสนอร่อย ซะละ 555+

กำลังลุ้น ช่างภาพ อยู่ค๊าฟฟฟฟ
  • ต่อไปพี่ไม่เหงาแล้ว...ได้เพื่อนคุยแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • มาเลยบอย ที่ก็เหมือนบ้านเรา ขอบคุณป๋ามาร์ค ที่ทำให้เราได้เจอกัน
    ยินดีมากครับ :m75:
  • แจ๋วหว่าไก่ อดกินขาลาย มานั้งลงรูปให้เราดู น่านับถือ ดีๆน้องข้นมันเล่นตัวนัก ไม่มีไรทำเลย สงน้าน่า555
    นัดหน้า หาที่ดีๆ มากันแต่เช้า หาไรทำกินกันดีกว่า ดีมั้ย
  • หนับหนุนครับตามนั้นเลย
  • -*- แค่หมา ตัวเดียว กับ ขับรถเล่นก็พอแล้วค๊าฟฟฟฟ ตากล้องช่วงนี้ปล่อยให้ พี่ไก่ ได้เลย สบายมือๆ

555+ ถ้าวันนี้น่ะข้นเอากล้อง ไป เชื่อเลย ไม่ได้ดูหรอก จะเอามาดอง ฮิ้วววววววววววว เป็ด1เป็ด

image
    ไฟล์แนบ
    818.jpg 88K
  • คืนนี้นอนไม่หลับ หัวใจมันกระสับกระส่าย .......... เหมือนกำลังคิดถึงใครบางคนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7440.jpg 138K
  • ทุกคนตื่นๆๆๆๆ.....มารับกรรมกันได้แล้ว
  • ตื่น นานแล้วคับ พี่ บอย ท้องเสียกินก้อยกุ้ง ซวยแล้ว 555+

วันนี้ใครจะไป เที่ยว สารคาม มั้ยค๊าฟฟฟ ฮิ้วววววว เที่ยงนี้โทรหาด้วยน่ะ เด๋วพาไปกินครัวพี่หลวง ปักษ์ใต้ หร่อย จังฮู้ !!!

• ซะ ป่าวข้น
  • เป็นไรไม่รู้ ช่วงนี้เห็นเหลี่ยมบ๊อย...บ่อย สนเปล่าบอล555
  • 5555+ น่าสนๆๆ

เด๋ววันเสาร์จัดเต็มเลยพี่...
  • งามไส้ มั้ยละค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟ ท่าน อยากไปลำปาว ฮิ้วววววว
  • ลำตะคลองดีกว่ามั้ย?ผ่านระรี วังน้อย เข้าวงแหวน ชัดยาว.....พัทยาแมร่งเลย555555
    เดี๋ยวไปเป็นเพื่อนดื่ม กร๊ากๆๆๆๆ