ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • - เชิญเลยครับพี่มาร์ค เดี๋ยวพาไปไหว้พระทำบุญๆ สูญอากาศบริสุทธ์

- หว๊าดดีคับเฮีย วันนี้ถึงพรุ่งนี้ โสด 555+ ผม โสดตลอด บ๊ะ !!!

-ไป คับพี่ตั้ม พวกผมว่าจะไป วันที่ 31 นี้คับผม
  • งั้นไปวันที่ 31 ดีกว่าเนอะครับ เอาเด็กๆไปจุงด้วยมั้ยครับ จะได้ให้คนแถวนั้น ดุว่ามันเป้นไงกันไอ้ พิทบลูเราเนี๊ยะ 555+ :-))
  • ฝันดีค๊าฟพี่น้อง ชาวไทย
  • ได้เลยน้องเชี้ยงพร้อมตลอดอยู่แล้วครับ ว่าแต่เจ้าภาพร้อยเอ็ดจะอยู่หรือเปล่า
  • กลางๆเดือนหน้า เคียร์งานร.ร.ใหญ่ๆก็ว่างแล้วครับ ช่วงนี้ต้องทำตัวดีๆหน่อย 6-7ส.ค.จะได้ไปกรุงเทพคร๊าบ
  • imageสวัสดีครับพี่โต น้องข้น หล่อเหลาและพี่ๆร้อยเอ็ดทุกท่าน แวะมาคารวะทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    8334-7.jpg 61K
  • หว๊าดดี ค๊าฟ กำลังว่าจะไป ลั๊ล ลา กับท่านประธานที่สารคาม อุ อ่ะ ฮ่าๆๆ
  • น้องข้น หล่อเหลา รักกันจริงต้องชวนกันน่ะครับ
  • หว๊าดดี คับ เฮีย ตอนนี้ ตี 5.13 นั่งปั่นงานก่อนๆๆๆๆ
  • พรุ่งนี้ ไปขอนแก่น กันมั้บ แล้ว ข้นจะพาไปกิน ตับ ตับ ตับๆ
  • คุณ ข้น เอาน้องหมามาด้วยมั้ยครับ ถ้ามาโทรหาด้วยเด้อ 080-1000981
  • คงไม่ได้เอาไป ค๊าฟพี่ ตั้ม อาศัย เค้าไป ง๊าฟฟฟฟ ในรถก็เต็มแว้วววววว

เด๋วไปชม คับ พี่ :m24: แหะๆ

• เค้าบอกงานกร่อยมากเลย เข้าไปดูใน ขอนแก่นลิงค์น่ะ กำลังคุยกะแฟนอยู่ว่าจะเอาเค้าไปดีป่าวหว่า ฝนก็ตกด้วยยังไม่หยุดเลย เหอๆ... :-))
    http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=389887.0
  • คงไม่ได้ไปแล้วเด้อครับ ฝนก็ตก งานก็ท่าจะกร่อย ขอไปพักผ่อน แถวภูเรือ ด่านซ้ายดีกว่า ใครไปก็เก็บภาพมาฝากบ้างนะครับ... :-))
  • ท่านโต และเพื่อนๆร้อยเอ็ด สบายดีเมื่อวานอุบลมีมิตติงแวะเข้าไปให้กำลังใจกันที่บอร์ดอุบลด้วยนะครับ บรรยากาศชื่นมื่นมาก
  • imageสวัสดีครับพี่เห พี่โต น้องข้น หล่อเหลา มีข่าวดีมาบอก ที่่อุบลมีหมายเด็ด เด็ดจริงๆเจ้าถิ่นเขาบอกมาครับ
    ไฟล์แนบ
    8gga1.jpg 118K
  • จิงหรอ ครับเฮียเชี้ยง ขอทราบพิกัด ด้วยแต่ วันนี้เหนื่อยมาก กลับจากขอนแก่นมาแล้ว ไม่ไหวนอนก่อนค๊าฟฟฟ
  • -ครับพี่เห รับทราบคร๊าบ...เห็นแล้วดีใจแทน ยินดีมากๆที่เห็นภาพบรรยกาศแบบนี้ อบอุ่น ดีครับดี
    -คุณตั้ม ผมก็เพิ่งกับมาจากขอนแก่น งานเค้าหมามาโชว์น้อยไปหน่อย แต่คนให้ความสนใจค่อนข้างสูงเลยทีเดียว เป็นผม ครั้งหน้าจะประกวดมันซะเลย คนยิ่งจะเยอะมากกว่านี้ หมาก็จะมีให้คนดูมากกว่านี้ คักคักดีครับ
    -เฮียเชี้ยงครับ ภาพนางฟ้าสวยๆ ไปหามาจากชั้นไหนเหรอครับ สวยๆทั้งนั้น...ชอบครับชอบอิๆๆ
  • โว๊ะ ท่านประธาน ถึงบ้านแล้ว เหนื่อย บ่ ค๊าฟฟฟฟ 555+

กำลังนั่ง จัด ตู้น้อง กุ้ง อยู่ ตั้งชื่อให้เสร็ดเลย น้องส้ม สมหวัง :m17: :m17:
  • อ้าว!....ไอ้น้องข้น เพิ่งมาถึงเหรอจ๊า...นอนและ อ่อนวะ555
  • ชื่อ......แห้ง ดีกว่าวะ รึไม่ก็...ชุบ 555ล้อเล่นคร๊าบอิๆ
  • ใครได้ข่าวน้องบอลซัลโว บอกมารับโทษด่วน!อิๆ
  • โทรไปแล้วบอก กิน ข้าว กับ ครอบครัว ขอไว้ อาทิต หน้า พ่าน่ะ 555+ จอกๆๆๆ :m21:
  • ตอนแรก เป็นสีแดง ตอนซื้อ น่ะ แล้วทำไม จะเอาลงดู ดูอีกทีเป็น สี ส้ม ฟ่ะ 555+ ฟังเพลงข้างบน สนุกจิงๆ กริ้วววววววววimage
    ไฟล์แนบ
    Cherax holthuisi.JPG 71K
  • ลืม บอก ครับพี่โต ตัวนี้ /หนวดยาวเท่ากัน / กล้ามใหญ่ / ขาใช้ได้ทุกขา / มีมุมขาหลังด้วย 555+

โหด บ่ !!!!
  • ตูเคยเห็นแต่หมากล้าม555
    เรื่องสี ปล่อยให้มันปรับสภาพกับน้ำให้ได้ซะก่อน เดี๋ยวสีมาเอง อย่าใจร้อน ถ้าร้อนตั้งกะทะน้ำมันเดือดๆ
    เรียก...บอก...จะซื้อแป้งไปให้555น้ำลายไหลคิ๊กๆ
  • imageสวัสดีครับพี่โต น้องข้น และพี่ๆร้อยเอ็อทุกท่าน แอบไปกวาดรางวัลมาหรอครับ หมายเด็ดที่อุบลน่าลองน่ะครับ ขอบอกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    222894.jpg 243K
  • เฮียเชี้ยง เด็ดอะไรหน่อ เด็ดเท่านี้มั้ย ใส่รถมาให้คุณโต101 และ พี่น้องชาว101image
    ไฟล์แนบ
    hot13.jpg 47K
  • imageเจ้าบ้านเขาบอกว่าเด็ดจริงครับ
    ไฟล์แนบ
    20220_10214_110614225947_1s.jpg 112K
  • เอาน้ำมาสาด...ก็ไม่ยอมออกหรอกครับ ถ้าเจอสองสาวแบบของทั้ง2ท่านอย่างนี้ อู๊ย...
    กรามล๊อคอย่างเดียว555 :m44:
  • กู๊ด ไนท์ ครับ
  • น้องเค้ายังไม่มีคนนั่งด้วย จะนั่งหรือเปล่า หรือจะให้กลุ่มอำนาจนั่งก่อนก็บอกมาได้นะ ชอบเลยมีคนขับให้ ฮ่าๆๆ
  • เปลี่ยนชื่อหน่อยข้นชื่อหวานไปเอาสุรพลได้มั้ยนะๆๆๆๆ
  • ฝากเพื่อนๆที่เข้าบอร์ด ตอนนี้สามประสพปัญหาหนัก ช่วยให้กำลังใจเพื่อนสามที่บอร์ดอำนาจฯด้วยครับ "มีพิทมีเพื่อน" ช่วยกันสร้างสร้างสังคมพิทบูลคุณภาพของพวกเราด้วยกันนะครับ
  • รับ บริจาค เครื่อง ปั้ม ออคซิเจน ครับ !!!! ด่วน อันเก่าเสียงหนวกหู มาก
  • ท่านโตว่างรบกวนโทรกลับด้วยครับ
  • สมาชิกใหม่ อยู่ร้อยเอ็ดครับ
  • สวัสดีค๊าฟ สมาชิกใหม่ชาว ร้อยเอ็ด รายงานตัวด้วยค๊าฟฟฟฟ
  • ร้อยเอ็ดก็เยอะนะครับ น่าจะมี Meeting สักวันนะครับ จะได้เจอกัน
  • ร้อยเอ็ดเป็นไงมั้ง...

ศรีสะเกษน่านอนเป็นที่สุดเลย

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ตอนแรก คิดไว้ น่าจะวันเสาร์ นี้ ม่ะกี้เข้าไปคุยกับท่านประธาน -*- แต่ คงต้องเลื่อน เพราะว่าจะ เอา ไอ้ อาร์เธอร์ ไปเก็บแชมป์ ที่ กรุงเทพมหานคร

พี่ ไก่ ยืม เลนส์ ไปหล่อ หน่อยค๊าฟ 555+ ซื้อไม่ทัน ฮิ้วววววววววว
  • ถึง bojung ลงชื่อ ไว้แล้วก็เบอร์โทร ติดต่อไว้ด้วย ค๊าฟ เดี๋ยวจะได้โทรไปชวน สมาชิกเราเยอะ คับ แต่ไม่ได้เล่นเวป ก็ เยอะ คับ

ผม ชื่อ ข้น เรียกผม เสี่ย ประวิด โลด 555+ ( ล้อเล่นคับ ) :m44: :m44:

081-6621604 image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2775.jpg 191K
  • สวัสดีครับพี่โต น้องข้น เหล่อเหลา และพี่ๆร้อยเอ็ดทุกท่าน ข่าวดีครับ ครอบครัวพี่สามกลับมาดีกันดั่งเดิมแล้วครับ เฮียสองก็ได้ลูกสาวครับ
  • imageยินดัด้วยครับเฮียสอง
    ไฟล์แนบ
    223206.JPG 44K
  • โอ้ ข่าว ดีทั้ง 2 เลย ยินดีด้วยๆ ครับผม

ฝันดีค๊าฟเฮีย ขอทำงานก่อน ปั่นงาน ส่งสถานนี 5555+
  • คืนนี้ มีแค่เรา น่ะ Mj

• อาเธอร์เก็บไทยแลนด์แชมป์ครบเมื่อไหร่ ฉลองเลยเน้อ...ร้อยเอ็ด..

• บ้านนี้มีแต่ของดีๆๆเนอ ดีใจด้วยคับท่าน 2 :013:
  • อรุณสวัสคับ พี่ บอย สบายดีมั้ย ค๊าฟฟฟฟ

ฉลองแน่นอน คับ พี่ โต อยากไป กรุงเทพใจจะขาด แว้วววววววววว :m01:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2774.jpg 220K
  • อาเธอร์สู้ๆ แต่ช่วงนี้ท่านโตโหมงานหนักจะไหวด้วยหรือเปล่า ๕๕๕