ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • เตรียมพร้อมหรือยังครับ ข้น รถออก 2 ทุ่มคืนนี้นะ
  • ฝนตกไมเน้อ...ที่ 101 อะ....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ฝนตก คับ พอรินๆ เปียกเล่นๆ คับพี่โต

พี่ บอลผมไม่มีตัง แล้ว อ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา -*-
  • ข้นไม่มีตังค์เหรอ ทำไงดีน่าคนกันเองร้อยละ10พอละกัน55555
  • ทั้งเนื้อทั้งตัวเหลือ 220 -*-
  • สวัสดีครับพี่หนึ่งพี่ขัน จะไปไหนชวนกันบ้างเด้อ
  • ได้ข่าวว่า น้าๆชอบตกปลา น้องๆก็ชอบครับ คอเดียวกันแบบนี้ต้องถึงไหนถึงกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    บืงสำราญ1.jpg 130K
  • วันนี้ แอบไป ซุ่มซ้อม คนเดียวคับเฮียเซียง ( อย่าเรียกผมว่าพี่เทอะค๊าฟฟฟฟฟ 555+) ได้กระสูบมา 1 หน่วยตี

ป๊อบ จนแขนล้ามากิน อยู่หน้าๆ เล่นเอาตกใจ ตัวที่2 ตู้มเดียวหาย แว๊บบบบ 555+ วันนี้เกือบขุดแห้วกลับบ้าน ค๊าฟฟฟ (ฉายา ข้นปลายืม ) 555+image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9635.jpg 258K
  • สวัสดีครับพี่ขัน คนคอเดียวกันงานนี้แหล่มเลยยย พี่ขันจะได้ไปงานที่อ.พนาหรอเปล่าครับ แต่ที่แน่ๆผ่านมาศรีสะเกษโทรน่ะ085-0000117 เบอร์ผมเอง ยินดีต้อนรับครับimage
    ไฟล์แนบ
    207861.jpg 276K
  • เฮียค๊าฟ อย่าเรียก ผมพี่ เลยค๊าฟ เรียกน้อง ข้น ก็ได้คับเฮีย หรือ น้องข้นหล่อเหลา ฮ่าๆ ได้ยินเสียงลำลือ กันหนาหูว่า ชะโดแถว ศรีษะเกษ เยอะจิงหรือป่าวยังไม่เคยไปเลยคับ อย่างงี้ต้องไปลอง แหะๆ

กำลังหัดตกค๊าฟ

• ถ้ายังงั้นผมขอเรียกน้องขัน หล่อเหลาน่ะครับ
  • ได้ เลย คับ เฮีย 5555+

วันนี้แดดออกไป ขอตัวไป หา หมายก่อนน่ะ คับเดี๋ยว ถ่ายรูป มาฝาก 555+
  • แต่ผมอยากให้พี่ 2 คนเรียกผม "น้อง" ได้ไหม
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ง่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ไม่ได้ค๊าฟ พี่ โต แหะๆ กลับมาแล้ววววววว 4 หมาย 1 4 ชั่วโมง

แห้ว !!!
  • อย่างพี่โตต้องใช้ ม.ร.ว. คร๊าบบบ น้องขัน หล่อเหลา ผมว่าจากตกปลาเปลี่ยนเป็นน้องปลา1.30ชั่วโมง ดีกว่าไหมครับ
  • 555+ แล้วเหยื่อ ละ คับ เฮีย ต้องใช้อะไร BMW หรือ BENZ คับผม :o027: :o027:
  • ใช้เหยื่ออะไรก็ได้ครับน้องขัน ขอแต่ให้สำเร็จอ่ะครับ55555+
  • แวะมาเยี่ยมบ้าร้อยเอ็ดครับ คุณข้นสบายดีบ่ครับ 55+
  • สบายดี ค๊าฟฟฟฟ อาบน้ำ ออกไปเลือกตั้งดีฟ่า

ผมบอกตรงๆว่าไม่อยากเลี้ยง พิทบลู ละ คืนหมา หอน คนมาแจกเงินไม่กล้า เข้าบ้าน เซง.......

เลือกคนที่ไม่รัก เลือกพรรคที่ไม่ชอบ 5555+ VOte GU
  • ผมก็กำลังจะออกไปเลือกพอดี
  • ท่านประธาน ค๊าฟฟฟฟฟฟ เดินทางกลับโดย ปลอดภัย ครับผมมมม
  • :o061: :o061: :o021: :o021:
  • คุณข้นแต่งตัวฮิพฮ็อป แต่ร้องเพลงลูกทุ่งได้เก่งเนาะ :063:
  • ร้อยเอ็ดเป็นยังไงกันมั้งคับ
  • ไม่ใช่แค่แต่งตัว คับ พี่ เอ๊ก ผลงาน ตอนนี้ก็ มีอยู่แต่ช่วงนี้พัก คับ

• อันนี้เล่นที่ RCA โอเวอร์โทน

• :-)) โหพี่โตจะเป็นน้องแล้ว 5555555 สวัสดีครับพี่ๆๆๆๆๆๆ............. ทุกคนเลย
  • หว๊าดดี ค๊าฟฟฟฟฟ วันนี้มี ผู้ใหญ่ใจดี ส่งเมล็ด Mj สายพันธุ์ไทยมาให้ 5 เม็ด 555+ ดีใจที่สวด
  • สวัสดีครับทุกท่านเพิ่งกลับจากเมืองทอง เป็นหวัด ขอพักก่อนนะคร๊าบ....พี่น้องคร๊าบ :m29:
  • มันส์มากครับ คุณ Teddy_King เพลงตลาด :m01:
  • 55555+ ขอบคุณ คับ ผม ช่วงนี้ ขอพัก ยาวๆๆ งดงานเข้าห้องอัด งานร้อง รับแต่งานตัวเองก่อน ฮิ้วววว

สนใจใหผมไป ร้องงาน บวช กะฐิน ติดต่อได้ น่ะ คับ 555+ :m48:
  • เจ๋งไปเลยคุณข้น เยี่ยม
  • ออกอาละแบ้มด้วยนะครับ อิอิอิ เดียวจะอุดหนุน 555555 ไม่สบายหายไว้ๆ กันนะครับผม จะได้มามันกันต่อครับบบบทุกคน :p
  • 555+ อัดพาราไป 2 เม็ด หายเลย เน๊อะ พี่ ชาญ :m85:
  • พาราเซตามอล ยาตลอดกาล 55+
  • น้องข้นคร้าบบบ Dota กานมั้ย...
    ไฟล์แนบ
    nnnnn.jpg 296K
  • จัดมา สิค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
    กดแทรกภาพด้วยพี่ บอล ป๊าดดดดดดดดดดดดดด สีหวานสุดๆ image
    ไฟล์แนบ
    nnnnn.jpg 296K
  • งานฉลองลูกกำนันปั่นจักรยานได้ รับมัยครับคุณ Teddyking :030: :013:
  • ร้อยเอ็ดไปไหนกันนอ ผมศิษย์เก่า อนุบาลร้อยเอ็ดครับ บ้านอยู่แถวร้านอาหารฟอล์คแลนด์ครับ :-D
  • -*- คุณแน๊ต คับ รับ งานทุกอย่าง คับ ฉลอง ปลัดได้เมียน้อยคนที่ 3 ก็ไปมาแล้ว กับข้าว ห่อกลับอีกต่างหาก 555+

พี่เอ๊ก ศิษย์ เดียวกัน 555+ ตอนแรกว่าจะไม่ได้เรียน อนุบาลละ แม่ ให้ไปเรียน นานาชาดดดดดดดดดด
  • ดูในรูป คนมัน มั่วนิ่ม คับ :m73: image
    ไฟล์แนบ
    1309867788.jpg 24K
  • 55+ ส่วนผมตอนผมเด็กๆแม่ผมชอบพาผมไปกินฟอล์คแลนด์จนเบื่อ ไม่รู้ว่่าจะชอบอะไรร้านนี้นักหนา 55+
  • 555555 อยากจับบ้าง
    จัง ถ้าจะนิ้มๆ นะนั้น อิอิอิอิอิ
  • ร้อยเอ็ดตื่นกันยังนอ
  • ไปเมืองทองมาได้กี่รางวัลครับ 101
  • image

พี่คนขวามือชื่อไรนอ วันนั้นผมไม่ได้ถามชื่อด้วยลืมไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_1052.JPG 241K
  • -สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามานานเลย งานเร่งมากๆช่วงนี้ ตอนประกวดที่เมืองทอง ผมไปประกวดงานสมาคมครับ
    ไปเก็บCC ไม่ได้ไปประกวดบูลลี่กับเค้า ถ้ามีรุ่นคลาสสิคผมไปแน่ๆ วันแรกได้Reserve Best of Breed ครับ
    วันที่2-3ได้ BEST OF BREED ครับ วันสุดท้าย ไม่ได้อะไรเลยครับ กรรมการพูดอะไรก็ไม่รู้เรื่อง กรรมการโคเอเชียอ่ะครับ ผมเลยไปถามผู้ช่วย ว่าทำไม่มันไม่ได้ เค้าบอกว่า ฟันกรามหายไป1ซีก อู้ย!ตูจะบ้าตาย มันก็เลยยังไม่จบแชมป์555 อีกครั้งเดียวถ้ากรรมการใจดี คงไม่อยากเกินไปครับท่าน สำหรับ10คะแนน เซงโคตร แต่ไม่เคยท้อ555
    -ซอยจุโคตรแซ๊บ...เลยวะข้น ต้องยกนิ้วให้แจ่วเทพบ้านน้องไก่ด้วยนะครับ ขอบคุณมั๊กๆ :063:
  • ร้อยเอ็ดตื่นกันยังนอ
  • ตื่นแล้วครับ รีบลุยงานต่อ ตอนเย็นจะรีบไปคลายเคียดกะน้องข้น555 :o015:
  • ไปทำไรกับคุณข้นครับ 55+ อยากไปด้วยคน :)