ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ไปด้วยพี่โต ชอบบบคลายเครียดอ่ะพี่
    ข้นมา Dota ด่วนนนนนน
  • วันนี้ ไปคลายเคียด กับพี่โตมา หนุกหนาน ว่ากันไป เดี๋ยวพี่ บอลกับมาไปด้วยกันป่าวว 555+
  • คลายเครียดไรน้อคูณข้น
  • พี่โต สิ้นเดือนมาเที่ยวขอนแก่นบ่ หาอะไรเย็นๆดื่มแก้ร้อน ชมสาวๆในห้างกันมั้ย... :-))

สำหรับร้านค้าและฟาร์มสุนัขที่สนใจออกบูท ขายสุนัข และ อุปกรณ์สัตว์เลี้ยง ในงาน Dog SHOW @ CentralPlaza ขอนแก่น วันที่ 28-31 กรกฎาคม 2554
    รายละเอียด
    -ฟรีค่าใช้จ่ายแต่ละบูท (ขอของสนับสนุนกิจกรรมบนเวที)
    -บูทขนาด 2x3ตารางเมตร จำนวน 40 บูท
    พร้อมกิจกรรมพิเศษมากมาย ไม่ว่าจะเป็นการแสดงโชว์สุนัขแสนรู้
    และสัตว์ต่างๆมากมาย
    สนใจสอบถามรายละเอียด ได้ที่ คุณ จอห์น 089-5306064

• ร้อยเอ็ดเจ็ดย่านน้ำ ทำไรกันอยู่
  • คุณข้นติดเด็ก
  • 555 งานเข้าแล้วสิ :o028: มันเป็นกิจกรรม ที่ผ่อนคล้ายไม่ว่าชายหรือหญิง ก็ทำได้ คับ พี่ เอ๊กซ์
  • 55+ ร้อยเอ็ดมีไรดี วันหลังพาผมไปมั่งคุณข้น
  • สวัสดีชาวคนรักพิทร้อยเกินทุกๆท่านครับสบายดีกันทุกคนไหมครับ
    ฝากให้ท่านข้นเผื่อน้องที่คันหูจะหายคันลองนำไปให้น้องเค้าใส่ดูน่ะ
  • ไม่กล้าเปิดดู คับ 555+

พรุ่งนี้ใครจะไป ทริป ลำปาว มั้ง ออกรถตี 3 เน้ออออ ตกปลาหาเล่นน้ำ กันเทอะ กินกุ้งๆๆๆ
  • แวะมารับด้วยเด้อ
  • ไม่ได้ทำไรหลอกครับป๋ามาร์ค เร่งงานให้มันออกเร็วๆ จะได้ตั้งหน้าตั้งตาทำสนามลากอ่ะครับป๋า
    เพื่อนบ้านเค้าไปไกลกันแล้ว พวกผมยังอยู่ที่เดิมอยู่เลย รูปรถกับวิธีทำก็ไม่ลงให้ผมดูสักกะทีกลัวเหรอป๋า...555
    -ขอบคุณท่านประธานตั้มเมืองเลยมากครับที่ชวน 6-7เดือนหน้ามีนัดที่เดอะมอล์งามวงศ์วานครับท่าน ไม่รู้จะได้ไปขอนแก่นด้วยรึเปล่า แต่โทรไปหาเจ้าของงานเค้าแล้ว เค้าคุยดีมาก เค้าอยากรู้ว่า มีคนสนใจสัตว์เลี้ยงมากน้อยแค่ไหนเพื่องานหน้าจะได้จัดประกวดแบบเต็มรูปแบบ ผมว่าก็ดีนะ เห็นด้วยอย่างยิ่ง ยิ่งมีกิจกรรมพิทบูลด้วยล่ะก็
    อีสานบ้านเฮาจะได้คึกคักกันกว่านี้เนาะ555 :m75:
  • ไปวันไหน คับ ท่านมี 3 วัน วันไหนพิทบูล เยอะๆ 555+ แต่ขอพิทตี้เยอะๆ ไว้เป็นพอ เด๋วจะพา พี่ ไก่ ออกรอบ

หรือจะอาจจะไปทำรายการ Pit bull tv ที่ห่างหายจากจอไป นาน

เปิดตัวนำเสนอ พิธีกรหญิง คนใหม่ ครับ ผะ ผะ ผะ ผ่านนนนมั้ยครับท่านประธาน image
    ไฟล์แนบ
    1309864850.jpg 197K
  • มีหลายคนถาม ผมมาว่า หลายๆคนอยากรู้สัดส่วนเดี๋ยวคืนนี้ผมจะ วัด มาให้ครับ :o027: :o027: :o027:
  • ป๊าดดดดด...สุดยอดครับ 101มียังงี้สงสัยงานนี้ต้องได้ ไปสาวไหมกันเเล้ว... :-))
  • สวัสดีครับป๋ามาร์คพี่โตพี่ขันพี่เดี่ยวพี่เอ็กและพี่ๆทุกท่าน สบายดีกันหรอเปล่าครับ พี่โต+พี่ขันไปคลายยยยเครียดที่ไหนกันมาครับ ไม่ชวนกันบ้างเลยยยยimage
    ไฟล์แนบ
    7puzyqwf.jpg 91K
  • เห็นแล้วเสียว :o003:
  • ไปหา หวดกระสูบ ครับเฮีย แถวนู้นมีกระสูบกัด ดุๆ มั้ยครับ ม่ะวานไปกัดปลาเล็กกันสนั่น แต่โยนอะไรไปแล้วก็กริป ....... 555+ หมดปัญญา เดี๋ยวมีรูปให้ดู คับ ถ่ายโดยช่างกล้องคนใหม่ประจำทีม
  • หวัดดีครับทุกท่าน วันนี้เสียเส้นเพราะไอ้โด เซ็งเป็ด555
    น้องข้นก็ได้ไป1แต้ม(กับกระสูบตัวน่ารักน่าชังอิๆ) :m87:
  • 555+ กำหนดวัน จบ โทนาเม้น วันไหนดี พี่ 555+ มือกดรอก วิ่งสวนเลยยยย
  • โฮ..มาบ้านนี้มีอะไรให้ดูสบายตาดี ทำให้นึกอยากกลับไปเป็นหนุ่มๆอีกครั้ง รับรองน้องข้นกับท่านโตไม่ติดฝุ่นผมแน่ น้องเชี้ยงไม่เห็นเอาสวยๆแบบนี้มาฝากบ้านอำนาจบ้างเลย อยากได้แบบเน้นๆอ่ะ ฮ่าๆๆ
  • ท่านประธานโต สนใจชุดลากไหมผมลองแล้วโอเลยชุดนี้ สนใจติดต่อมาได้นะimage
    ไฟล์แนบ
    216617.jpg 268K
  • 555+ ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆที่ฟังแล้วลึกซึ้ง
    image
    ไฟล์แนบ
    _.jpg 12K
  • พี่ใส่แล้วเท่ห์จัง555ล้อเล่นครับพี่ ทำเองเหรอครับ สวยจัง ขอราคาหน่อยครับท่าน
    -ไอ้น้องข้น วันอาทิตย์พระอาทิตย์ตกดิน เป็นอันจบเกมส์ ฮึๆ ใครแพ้1เมาOK เอาเข็มกับด้ายเปล่า เพื่อปอดแหก555 :m75:
  • โอ้โห 101 tournament Fishing เราจะจบแล้วหรอคับ วัน อาทิต เนี้ย อยากเมาแต่ก็มีเหล้าฟรี 555+

กำหนด วันอาทิตเลยหรอ 555+

เก็บแต้มมา 1 แต้มแล้วตอนนี้ ทำอะไรก็ สบาย ๆ
  • เอาน้องสตอป มาปลุกเช้าๆ ครับ :033: :033: :033:

• ฮ่าๆ ท่านโตผมเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้ ไม่ได้ทำเอง ของน้องเขาซื้อมารู้สึกจะห้าร้อยมั้ง

• image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1133.JPG 300K
  • เป็นวันที่สนุกจริงๆเลยคร๊าบพี่น้องคร๊าบ นึกภาพแล้วเมาเลยตู555 :">
  • 55+ เมารอเลยหรอพี่โต
  • สวัสดีครับพี่โต คุณข้น และท่านอื่นครับ ขอโทษครับที่ไม่ได้ติดต่อกลับเลย ผมยังเหมือนเดิมครับ และยินดีที่ท่านจะมาเยือนเพชรบูรณืไว้เจอกันครับ
  • พี่ มิก ขอเบอร์ โทรสับไว้หน่อยครับ หนาวนี้ไม่แน่ เจอกันๆ หาเบอร์เก่าๆในบอร์ดโทรไปแล้วไม่ติดครับ
  • -*- ไปตะลุย มา เหนื่อยที่ สวดดดดดดดดดดด พรุ่งนี้ ข้าน้อย ขอไปทำ ธุระที่ สารคาม เด้อ ใครอยากไปก็เชิญ ...... 555+
  • พรุ่งนี้มีไรไม่ต้องโทรหาพี่นะครับไม่ว่างงงงงงงงงง
  • เหอๆ เทส เล่นผ่านไอโฟน 4 5555+
  • หวัดดีครับชาว 101 สบายดีกันบ่อ...
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • บ๊ะ !! ถอย iPhone 4 แล้วหรอครับน้องข้น

แล้วโปรเจคแมงกะไซค์ มะไหร่จะคลอดครับ...555
  • หวัดดี ครับ พิตบูลร้อยเอ็ด อย่าลืมพรุ่งนี้ แห่เทียนพรรษาที่อุบลเด้อออ
  • คับผม ตอนนี้ ร้อนท้อง ว๊าปๆๆ
  • เพลงเพราะใน ยามเช้า ครับ

• หวัดดีคับ โชกดีวันเข้าพรรษานะคับทุกท่าน
  • คับ ผม พี่ บอย สบายดี น่ะครับ งดเหล้าเข้าพรรษา กันเทอะ 555+ 3 เดือน จิ๊บๆ
  • บายดีพี่บอย ตัวเมียที่ลงงานเมืองทอง มีทายาทแล้วลงรูปมาชมหน่อยนะครับพี่
    ข้น ขอกิน3เดือนงด9เดือนบ่ได่บ่อ555 :-D
  • ฝันดี พี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    268341_205120786204844_108362905880633_633025_5500246_n.jpg 78K
  • สวัสดีครับพี่โต พี่ขัน และพี่ๆทุกท่าน งานที่ช่องเม็กพี่ๆไปหรอเปล่าครับ..จะได้ไปนอนฝันดีด้วยกันครับ ปล.รักกันจริงต้องชวนกันน่ะ ห้ามไปคนเดียวimage
    ไฟล์แนบ
    7qgbsanx.jpg 97K
  • บ๊ะ เฮีย ถ้ามีในงานมีแบบนี้ ผมขอออกตัวไปก่อนเลย ครับ ว่า ไป ...................คับ 555+

เหตุการณ์ล่าสุด ข้น ปลายืมimage
    ไฟล์แนบ
    ข้นปลายืม.jpg 233K
  • สวัสดีครับพี่ขัน สบายดีไหมครับ ป่ะไปตามหาน้องปลาที่ช่องเม็กด้วยกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    2elkclyd.jpg 99K
  • ว๊าวววววววววววว แบบนี้เท่าไร ก็ยอมจ่าย แหะๆ ( ค่าน้ำมันไปน่ะครับอย่าคิดไปไกลคับ ) :o027: :o027: :o027:
  • พี่ขันสบายดีหรอเปล่าครับ งานช่องเม็กได้ไปไหมครับ
  • อย่าเรียกพี่ ค๊าฟเฮีย เรียกผม น้องข้น หล่อเหลา เทอะค๊าฟฟฟ เรื่องงาน ช่วงนี้ เยอะจิงๆ ยังไม่ทราบกำหนดการเลยครับบ